kipindi hici pilo japilo na zna hadija shamtehuku hini kusokwisha meangu kyapemani roho yani dadarika kashanto kashetwani ni meumbi safari lifanya jiani ushukie ukakosa siti miliki gari lapo mwenyewe nkajiveka mashati nikajiona minomi kwili mbaya halisi nawema akosi karibuni upenzi wa usikilizaji tuko episodi ya saba kujifunzwa kutrus tena mengi yanayoingiliana na, na kumwamini mpenzi wako au kujifunza kumwamini tena endapo jambo limetokezea kukwazisha kutokuaminiana episodi ya leo tutachambua hii mada kwa kujaribu kupata ufahamu mpana wa watu wanapopitia hata kufika kwenye msamaha kama kawa kama dawa niko na wapenzi wangu bituma bititi biaroline na bwana yusuf jamani karibuni tuzungumzie karibu, tuzungu Tuma, karibu. Ha, ha, ha, asante vepe tuzingumzienyetika nasema shange hizo vee au kwa sababu ya kutolewa kwenye hizi simu hizi nini network leo naona network inasumbua unaona inasumbua sana kama mimi unajua umeua tunapata mvua karibu wiki sasa nahisi kila pahala kuna mvua kwahiyo inatutoaaingia unatoka sawa jamani mnaona bwana yusuf kashatoka lakini tuendelee uh, okay. lakini ya saba ni kujifunza kutrust tena sasa hii tutatizama katika mm. mahusiano yakishamalizika au mumepoteza kutokwaminiana vipi kurudi pazuri um, asiya kuinganakutokaleo na bwana yusuf ni sawa tumekubali matokeo <laughs> kwa hiyo jamani uh, uwanja ni wenu uh, chochote mm. hisi mnataka bi kukizungumzia biainbiwahida wapo Hey, aroin ulikuwa ukizungumza kwa hiyo nitakuajilia aa yeah. nita hapa uh, <laughs> okay. uh, nilikuwa nikisema uh, hii ni topic muhimu sana maanake ukiangalia kama asilimia tisini na tisa ya watue eh. uh, mm-hmm. mtu umekuwa kwa mahusiano kisha eh, inafika muda mudaia Uh, na inakuwa haieleweki ni kama mapenzi imeisha ugomvi mm-hmm. kila wakati saa ndo nilikuwa nikisema ni vyema hivi tutazungumzia hii topic. Mm-hmm. We, mm-hmm. Yeah. sawa sawabidida um, unacha kuongezea hapo uh, ya yeah, ndo hivyo hivyo kamba kwenye mahusiano mm-hmm. vitu vinaanza vidogo vidogo vidogo vidogo ndio hivyo mara mnagombana mara sengine uh, mtu anakuwa anamsaliti mwenzake labda ameenda nje ile mm-hmm. vitu kama hivyo kiasi kwamba mnapoteza kuaminiana mm ya kenye yeah. mko kwenye, kwenye mahusiano lakini mpompo tu yani uh, kuaminiana ni muhimu sana katika mahusiano au ndoa ikipotezwa no, hiiyo no. iki iki nayo inakuwa yani kama sio ndoa au sio relationship hio ni muhimu kurudisha uhusianokuaminiana okay. ni yani, watu wameanze kuaminiana kwa hiyo kukubali kusameheana yes ya msameheane na mwongee vizuri <coughs> mweshi <coughs> nane, watu mkae kama watu wazima u <coughs> sio watoto tena mko watu wazima vile <coughs> vitu avyofanyiana mnaweka pembeni <coughs> kutupiana maneno e umefanya hiki umefanya hiki kw apo kunakua hakuna usuhlihishano wa aina yoyote kwaho ndo hio watu mkae mwongee Uh, naweza point hapo lakini unapata mtu unaweza samehe karibu mara eh? mm-hmm. uh, umejaribu uh, umejaribu ni wewe kila wakati unasamehe unasamehe mpenzi wako inafika wakati pia unachoka mm. inakuwa sasa so ya hiyo mahusiano unayaona yako draining yakosana maanake kila wakati inakuwa ni kama battlefield eh? mm-hmm. uh, kila wakati mm-hmm. basi inafika wa, uh, mara zingine unaona uh, ni heri ni ya wache yote na nijaribu kusonga mbele mm-hmm. Mm-hmm. Hey, mm-hmm. inapokuwa ukiwa katika hali hii mi nahisi unakuwa mtu unajihisi uko mdogo sana uh, nasema hivi kwa sababu wewe ndo uliotendwa na kwa sababu umetendwa chochote yule mwenzio atakachokufahamisha kidogo panakuwa hapaleti picha kwa hiyo hichi ni kitu cha ja wewe mwenyewe unajua ile hali ya kujitoa kutoka kwenye mwili wako ukajitizama wewe nje ya mwili wako ndo inachozungumzia ni vigumu sana kwa sababu okay. hisi mengi unavutika huku unavutika huku tuchukulie mfano kama arolin alivyozungumzia kuwa mpenzi wako katoka nje mm-hmm. na biaid alivyozungumzia kuwa pengine si mara ya kwanza si mara ya pili si mara a t- ili ni tatizo kwenye mahusiano yenu mm-hmm. na kila ukitizama umejaribu okay. eh, chansi ya kwanza umesikiliza umesikiliza na zile zileumezisai binadam kaponyoka na me pia nilikuwa i <coughs> ilikuwa attention hebu nijirekebishe kwa hiyo huku wewe umejaribu unajaribu maana mwisho unajipapatua wewe una, una overtime una yeah. bado yeye anaendelea na misere yake mm. sasa pale kunakuwa na kusameheana kuna, kuna um, tena hapo apo si mtu tena mwisho wengine watakwambia watakuambia mbonoume kuwa mjinga tena mi nafikiria kwanza inategemea labda kwamba kulipita kitu gani watu mkafika kusamehana kwanza tunazungumzia kuhusu k ku, ku, ku, ku, tunachozungumzia hasa ni kipi amba ni yale matatizo au pale mnaporejeana mna por- mna mm-hmm. kurudi kule mnakorudi kusema la ukweli inachukua muda sana kurudi back to kurudipia mm-hmm. inategemea na tatizo gani ambalo kama kidogo kienda kimya uh, yeah. kuna mwingine anataka kuongezea hapo oh uh-huh. yeah y kwa hiyo inasema inategemea kwamba kosa gani ambalo limepita mefaamu mm-hmm. kama kosa la mm-hmm. kutoka nje mefaamu au kosa la labda uh, kbri tu ndani ya uhusiano kwa hiyo inategemea mm-hmm. ni kosa gani lakini when it comes likiwa lile kosa liko kubwa kwa sababu kunkila mak- kosa lina uzito wake mfano mm-hmm. alafu tena ikiwa kosa kwamba linajiripiti kama alivyosema uh, aro kwamba lile kosa linajiripiti mfao ni kwamba mm-hmm ijali kesi ya kutoka nje mtu unatoka nje kwa hiyo kurudi kwenye lile itachukua muda sana kwanza mpaka mwanze kuupya manake vi- zile mepitia umefahamu mjenge ile uhusiano wenyewe umefahamu alafu uaminifu tena urudi tena alafu isitoshe kenye umefahamu ambayo watu wengi sana tuna tunalakini w akwaho kile ukilikumbuka lile linaku kwahiyo likika kwa sababu hujemsamehe unakua una kama unamtiaunamfanya una kama, kama kumwamsha fulani labda siseme labda aa unamwamsha kamba akafanye tena lakini kunakuwa chansi kubwa ile jambo kujirudi kwa sababu anajua huniamini anyway. kwahiyo nikena nikifanya ukanikamata tena najua utanisamehe tena japokuwa hunisamehe aba bado k maanake utazlizungumzia tena mefa kwa hiyo yeah. ni ile kwamba kujua jinsi gani unasamehe kwanza umeamua Ta. kusamehe na nai kusamehe na kusahau ika umeamua kusamehe na kusahau na mwenzako akaelewa katika akili kama mwenzangu nimemkosa kosa kubwa na kaamua kunisamehe na kulisahau kabisa mkali wache likapita kwaio anakuwa iko makini sana kurudi tena katika lsala kisamhf koiokakosea tena guu unalilta mm-hmm. tena mimi thanikifanya tna kmaa tamomba samani tutaenda kwo unafika wakati ulhusian nakua hauko heth tena hauna nguvu tena mupo tu kwa yenyewe mnajua yule anafanya we unasamehe mnakwenda lakini ule kusema kwenyewe we usamehe inavyotakikana na yule kwamba hakutubu vile inavyotakikana na no, yeah, yeah. kwa hiyo na pia kwenye hilo kurudi kwenye ohusiano kurudi kwenye uhusiano hmm. au kusema labda sasa inajaribu kurejesha hmm. inakuwa mtu sanyingine kama livyosema kosa kubwa lakini inakwa mara nyingi haurudi tu gafla kama vile mtu anavotaka aurejesha mapenzi kama zamani tulikuwa tuko vizuri umefahamu hivi na hivi inakuwa hasiwezi kurudi ile gafla moja f na hasa kama uongo kama utaka utamkuta bwana bwanawako kitandani katika kitanda chako utamsamea no. ah, utamsamehe <laughs> <laughs> <laughs> Awe, mm-hmm. kuna keti nyingi iitakua pale pale bado bapae mm-hmm. yeah. na ndo yeah. pale naposema for, uh, forgive but we wedon forget na pia mm-hmm. ile kufogeti ni wewe ambao umetendewa najua it's not fair mafakwa mm-hmm. sabuetaari ushatendewa mm-hmm. umeshakoswa yeah. alafu tena unaambua wewe uoge Mfamu? kwa hiyo inachukua muda mkubwa sana kasababu yeah, nafahamu yeah. kuna bibi mmoja alikutwa huyo juu ya kitanda mefamu afu na bwana akamsamehe lakini mm-hmm. sasa ilichukua muda bibi karudi kwao hivi na hivi wakaamua tena warudi tena hivi na hivi wakajaribu kufikiria vitu vyotu ambavyo wamejenga pamoja na nini na nini lakini nafikiria hata waliporudi hawakuwa solid kama walivokuwa mwanzo ikawa ni ya kulazimisha tu umefaam alafu pia watu wakajaribu kumgusia kidini ambao mwenyewe akajaribu kuwakweshan kwamba hata kidini ikiwa mtu amenifanyia hivi kidini mestakikani kukaana u mtu, ksattayari nimeshamuona kwa macho yangu mm-hmm. ka sabau unapoambiwa kama mke wako wanafanya kitu fulani ni tofauti eh? mm-hmm. na ukaamua kukaa naye fa haikubaliki lakini oh. yule pia mm. Mm. halilini maanake mm-hmm. kwamba tayari unajua mke wako anafanya mabaya na schili bado unaendelea na ushaona hujasikia kuna kusikia ambayo hujayaona lakini kuyaona kabisa kwamba tayari labda uko tayari kuendelea na ule mtu na hali ile ile izaongezea mm. hapo uh, btt niseme kweli uh, uh-huh. sisi binadamu tuko na ile ya kutoweza kusahau lakini a juu ni, ni ngumu sana kusahau mi nafikiria ukisa, ukisamehea mchumbako mpenzi wako uh, kweli uh, atakumbuka yeah. lakini sasa Uh, kama ujasamehea kwa kabisa utakuwa ukikumbuka inakuletea hisia mbaya unaikumbuka na ile lakini ukishamsamehe hata uh, ukikumbuka hilo uh, kosa kakufanyia kakutendea hautalikumbuka na ile hisia mbaya Aha, nimemaliza unaweza kuongenohknasemaamba oh, yeah. kusamehe kweli nachukua muda auwezituamefanya okay. kitu kikubwa ukasemaa niwe kusamehe huyo mm. aliyetenda inabidi kwanza aonyeshe kwamba ana yeah. kwamba yani o mm-hmm. ana, ya, ana yani, juta na nini alafu pia aonyeshe kwamba anataka kubadilika yeah. Yeah, na aonyeshe yani kwa vitendo na nal yani, kwa mfano sangine kama mtu alikuwa na fea husiano mm-hmm. na mtu inabidi inabidini akate mawasiliano na huyo mtu kabisa mm-hmm. yani hyo kwamfano ni mwanamme aonyeshe kwamba mm-hmm. jamani nwe nabadilika nao mm-hmm. na lazima kuwa kuna maongezi ambayo mtakaamjielezee mjue kwanini mwanamme amefanya cho kitu au mwaname usem lazima kuwa kuna ukweli kwa sababu sa ingine inaweza kawa huyo mwanaume labda hapati enshn mm-hmm. au labda mnagombana sana au mm-hmm. geh vitu kama hivyo ambavyo wote inabidi mfanye kazi kwa pamoja yaani muwe mnaongea kuongea ndo muhimu na muea okay. kujengamjenga yeah. yeah. yani inakuwa ni ni kama vile mnaanza upya Mm-hmm. Yeah, ni nyumba yeah. ambayo imebomoka kwa hiyo yeah, kuijenga nah. upya inabidi vipatikane vigezo vile vile au hivi ni vigezo ambavyo viko madhubuti zaidi yes. kushinda yani pale mwanzo mm-hmm. manake mtu umekuwa umekuakama yani mwanamke a mwanae mtu amekufanyia akama hich humchukuliitena vilelek kwa yani ni kama mnaanza really? upya yeah, mm. lakini me aliyetendewa aelezea naofi i n aseme kabisa jamani mi itachukua muda kusamehe mtu wezi ukasamehe yeah, itachukua muda na yule mwenzako ukiona mm. anajitahidi yan ile kuonyesha upendo yani vitu kama mm. hivyo namuona anabadilika mm. then unasamehe alafu mwishoni unaweza ukaanza kusahau kwa sababu mambo mazuri anaanza kuja alafu yeah, mm-hmm. tena mm-hmm. kama hivo ulivyosema kwamba saaingine ni kuzungumza kujua lile sababu ambayo ilitwiga kutokezea kilichotokezeaefahamumka yeah. mnazungumza ukajua lile tatizo kaaakuan ukamtizama mwenzakoezak mwenzako, kawanaupaho u ana, mm-hmm. ana, ana, anafanya change, naive, naive. Ukajua, kama labda ameni na hivi na hiv lakini ukajakaiaia lile jambo elewa kskasianeama mfam mm-hmm. na wewe ukajua mm-hmm. sababu gani ziliosababisha yeye akafanya alichokifanya okay. mm-hmm. na kaelewa kabisa sawa nitakusamehe lakini haitokuwa labda kusahau ghafla kwa hiyo mm-hmm. yee umjulishe kama wewe ndio utakayofanya mimi nikajis, nikajisahau hili kwahiyo yee kama alivokuwa ni mwanzo tatizo kulifanya likuto, kul, kul, kul, kul, kul, alikuwa sababu ya, kulite, ya kulitengeneza lile tatizo awe ni sababu ya kuweza kulifuta lile tatizo mm-hmm. Mm. Yeah. Mm. Eh, inategemea na binadamu mwenyewe eh. jamani kweli mm. lakini <laughs> na kera uh, mara zingine naweza nawezapea mfano mimi <laughs> uh, niko na wangu nilisamehea about anafea kisha uh, na akasema atawacha sasa baadaye after muda napata bado wanazungumza na to make matters t kabadilisha vile kamsevu uh, yule mwanamke kwa simu yake uh, ilinivunja moyo uh, ilinivunja moyo na mimi ni yule mbaya nikisha sina ndo hivyo manake nilikuwa nimesamehea tumezungumza sasa akini, unajua mara zingine i think sisi wanawake na wanaume tuko kwa uh, akili zetu na vile tunaona mambo ni tofauti sana mm-hmm. manake yee alikuwa akiniambia yule hawezi wacha kuzungumza na yeye kabisa maanaake wanafanya kazi pamoja lakini um, bado mazungumzo mengi mazungumzo mzungumze kule kazini afte kazini ah okay ya mi nikashindwa kuvumilia basi maanaake hmm. nilikuwa nisha jaribu nikasamehe na unajua kile kitu ushaikuwa na n una shuku uko eh? hmm. unauliza but bado haujapata fact. ile time it on you, eh, ni hivi iko hivi wewe umejigundulia mwenyewe kisha mnakaa mnaongea mnasema okay, uh, aendelea hiyo hafea itaisha kisha afte muda fulani unapata a ah, na unajua hata ukiambiwa hakuna afea unajua huta hautaamini maanake kwanza unabadilisha mpaka jinsi umemv nini a ah, mimi Oo, yeah. nikachoka <laughs> yeah. ile kila kitu inaonyesha kama ule mtu yuko gilt oh, hey. hakuna sababu <inaudible> ya mtu kumvu kwaiyo yeah. <inaudible> akuachakosawab <laughs> <Come on. laughs> niko sawa lia eh, nimeasha mm-hmm. eh, uh-huh. tv sauti imekwenda kubwa moja kwa moja ushamaliza uh-huh. okay. <sighs> miar eh, nimemaliza nah. sasa kwenye hali hii ya kusameheana kuna kuna ishu ya wewe hujafanya kile kitu mtu kakusingizia kwa hiyo wewe unaomba msamaha kwa kitu ulichokuwa hujafanya <coughs> na, na, na. No, sasa hapo, no, no. hapo inakuwa ni utata kwa sababu kwenye mahusiano lazima kua kuna ukweli sasa u ok, ukisema kitu umefanya wakati hujafanya hapo ni kujitakia sasa sio yani sisemi kwa kivibaya inategemea na huyu mtu anakumanpleti vipi maanake mtu hutakii kukubali kitu ambacho hujafanya kama yeye hakuamini anakusingizia kitu kwa ukubali kwa hiyo na maisha mm. hiyo uhusiano hamna kwenye mambo ya ukweli kwahio unataka kujitoa yani mtu uone tu kwamba ah, usiwe na ugomvi unakubali kwamba ok nimefanya hicho kitu kwanajisikiae nasema una haja taya kukubali, kukubali. yeye kashaieka mia juu ya mia umekifanya hichi kitu na mimi ninakuandua umekifanya hichi kitu na wewe umejitetea ukasema mimi jamani hichi kitu sijakifanya ume mm. umekifanya sijakifanya umekifanya bla, bla bla kwa hiyo kwenye zile siku mnazokwenda pamoja mko kwenye nyumba pamoja yeye anafikiria umefanya wewe unajaribu kumfahamisha ujafanya hiyo kuna migongano okay. yeah. kuna okay. migongano maneno yarushwa maneno matusi mm. Mm. pale sasa mtu ufanye nini wewe unataka kuwekwa kwenye yale mahusiano lakini huyo mmoja hasikii wala haoni yeye yuko pale pale mimi m- kama ai eh, m- m- eme- kama ni mimi ame- imenikuta hiyo kesi kusema la kweli mm-hmm. na ndo kama hivyo unavyoielezea mwenzako hashikiki na tayari kishasema umefanya ukikubali mm-hmm. okay, usikubali umefanya mm-hmm. kwa hiyo mm-hmm. mimi nafikiria ningejaribu kutafuta ku, ku, na timu nzuri ya kuweza tukakaa kitako kama ni watu wazima tukaacha hii mambo ya kubishana kama mm-hmm. ni watu wazima tukakaa tukalizungumza kwa sababu ni pengine mnaweza kukaa ndani ya nyumba mkazungumza lakini ndani ya nyumba sio sehemu nzuri kuzungumza kwa sababu ataanza ata, ata kutukana tena at, kama vile anavyokuwa anakuwa An, anavokuwa kawaida kwa hio labda ntaweza kumwambia labda tuende sehemu dina najua ni mm-hmm. sehemu ya nje ambaye watu wapo wataona kwahiyo yule mtu hatuweza ku sindio itabidi atulie mm-hmm. kwenye ilemesa atapata kunisikiliza kwahio unatizama labda sehemu gani itakua ni rahisi kwaho m labda ningemtoa mtu kama njetukakae uh, kitako najua hapa hatuweza kupiga kelele hiyi hali hali hapa inamfanya inamlazimu lazima anisikilize afakila moja mm-hmm. atampa mwenzakenafasi ya kwamba tusikilizani zungumza wementabana makucha yangu japokuwa nazungumza sio nimsikilzewsabatu tayr pegine yuko na iletayari mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. kashaiweka kwenye akili Ah, na, na nimegusia ili kwa sababu mm. ni kitu kimenipitia mimi Ndi. na mimi ndo end ya hichi kitu nimesingiziwa nimefanya na ninasema mm. sijafanya Ndi. Eh, eh, Ndi. na kusema mpele ya allah kuwa sijafanya umenipata mm. mm. mwenzangu yeye ameshikilia wewe umefanya Hmm. taka usitake mimi najua umefanya hmm. ile migongano okay. sitati kzungumza kwa sababu ni mazito sana sanahayo yes, Ay, sure. losingiziwa ni mazito okay. mno ambapo mm-hmm. yanakuja na ile connection ya mimi kwenye ujauzito wangu okay. kwa hiyo sasa kwenye ile story yangu ya kwenye ujauzito nilipokuwa sasa na zile panic attacks ni kwa sababu mm-hmm. ya hichi kitu so okay. imagine pale wewe ukoe zaidi na umesingiziwa umefanya kitu na kile mm. kitu ulichokifanya we unajua huambumekifanya um, um, um, hujakifanya okay. kwa hiyo umebakia sasa uko u... hapa u- ufahamu mm. how did it get to this Nde. Mm. vipi unatoka mm. wezi eh? kwa hiyo kwenye situations kama hizi mimi mwingine angeweza kuhandle tofauti na mini ndomaana mm. nikasema mm. kila mmoja yuko tofauti kila mmoja kile kitu kila mmoja moja mm. anakus k- tena kwa sababu kutst pia ni wee uliosingiziwa na yule mtu mm. alioonaakendwa okay. watu wawili really, hamna trust pale wewe trasti mm-hmm. yako ni kuwa yule mpenzi wako ka kusingizia kitu jakifanya na mm-hmm. yeye anaona wewe kile kitu umekifanya kwayo hapo ni pagumu sana pagumu mno mno ushona mm-hmm. na sasa mm-hmm. kwa sababu ya ile migongano ile migongano kunakuwa mnaweza kukutale mnazungumza mko sawa kitokeza kijitu kidugug mtu ku... anarejeshakasharejesha e, kwa e, sababu hivhvikwo unashindwa e. kwa hiyo huyo bado hichi kitu anacho kaho okay. na wewe pia kee mm. mii jamani ananonea ni kwa nini hawezi kuchukua, mm-hmm. my for it imekuwa yeye sasa ame lifanya hili jambo lime, limeota ma, mazizi limeota mpaka mti huo na kusema la kweli mimi lilinipaliliniumiza yes, li, li akili mno mno mno kwa sababu sasa kuliingia mambo ya mara moja yuko freshi kwangu ghafla mm-hmm. tu hey, kashageuka kwa hiyo unajua ile ina f kwenye akili u mi ni jamani mm-hmm. vipi unajuaunakuwa hujielewi mm-hmm. kwaoo ndo naweza kujishuku e mwenyewe ambfanya vibaya auu unajaribu sasa kufahamu <sighs> <sighs> Hmm. lakini mara nyingi watu wa namna hiyo wanakuwa tayari katika uhusiano waliokuweko b labda wamepata mitihani mingi kwenye uhusiano waliokuweko nyuma ambao bado ya katika akili zao hawataki <todayan> kuiacha hawataki kujua kama watu ni tofauti pengine kishatendwa mara mbili tatu kwahio anahisi hapa hata kama hakufanya huyu mtu itakuwa nao ndo awao anafanya fafa ambayo hawataki kuamini kama watu tofauti inategemea na ule mtu unaweza ukapata mtu ambaye labda ni mwaminifu hakufanya chochote kile ambacho una mwauzi labda hakijapata kutokezea lakini kutokana na wee akili yako ishaharibika kule ulikotoka na ushajenga katika kichwa katika kwamba ka, ktkwamba wote sawa sawa wote baba mmoja mama mmoja kwahiyo itakuwa anafanya mm. na yeye ukiona mabadiliko kidogo itakuwa umefanya kitu fulani unashangaa mtu anakuja u kitu ambacho hata wewe katika akili yako hakija ama labdanijaribu kufanya kitu fulani afu mtu anau kitu kama hicho mfa lakini kwa sababu mm-hmm. yeye tayari akili yake imeshaharibika na hakuna kitu hata kimoja ambacho utaweza kumwambia yeye akakufahamu akakuelewa na ushaivu mm-hmm. unaweza taa ukamwapia mbele ya mwenyezi mungu ukachukua mm-hmm. msahafu mbele yake mm-hmm. lakini sasa ikawa haisaidii mpaka mwenyewe ajaribu kujiweka sawa mwenyewe w aba inakua sio kazi yako ad nakumbuka ilifika hali hiyo kuwa ninasema mbele ya allah mm. <laughs> kijib na kunijibu, hmm. na kunijibu haya kwa sababu umesema mbele ya nitaichukua lakini Still. kule auantaichukua wow, mm. kule mm. alafu unakonda <coughs> huruhu thati mtu na uja uzito unafahamu hujui uliye na nani Mm. umefa uh, unakunywa maji unaona nkijakunywa haya maji nitakuja kuambua maji labda ya ya, ya, ya, ya ya nanini yametoka wapi unakaa kwamb umetoka <laughs> sehemu sehemufulan yaani unaka huko katika wasiwasi <laughs> unakuta mtu unaingia wazimu bila, kuji, nah, ku, bila kukaribisha yeah. kumbe mtu anaukaribisha ule yeah. wazimu uje kwako <laughs> mm. kisa tu unapenda mama yangu lakini hivyo anaamini kwamba kila kitu anachosema ni sawa hapo utamwikaji a kuamini sasamuhusishe mashehe Mm. mi nahisi mwenyewe mwenyewe akaye afikirie mwenyewepo ajitibu mwenyewe kwamba labda labdanini kwa msaada wa au msaada wa mashehe labda yeah. mfamu, watu wadini lakini mm-hmm. mwenyewe akubali kwamba unajua mimi ndio mwenye tatizo sio huyu mwanamke au sio wanawake ambao unakutanana sababu oh. tu kwa sababu nimeshatendwa mara mbili tatu nyuma kwa hiyo acha nikae mm-hmm. kwanza nijue jinsi gani weza kupita mi niweze ku kupona kwa sababu yee tayari ana ugonjwa na huo ugonjwa anayekaa ana naye yoyote anakuwa ana, ana hivo kwa hiyo mwenyewe mm. ajiponeshe mwenyewe mimi pia ningeondoka nani hadija kwa sababu yani inakuwa mm, amna ma mtu um, akikufanyia hivyo mm. kwa sababu amna uaminifu amna mm. furaha kwenye nyumba yani Anakua mgonjwa yeah. anmgowfamgnwagnwmgonjwak yeah. na, Mwadu... na, hey, yeah. hmm. na kwa kuzungumzia hivo unajua kuna situations hmm. ambazo unakuwa pengine umefanya kitu Though, mm-hmm. the are so the small kukia mm-hmm. mm-hmm. achukua mfano nizungumzie pengine mtu mwingine na wewe alio au umepata mm. mese kwenye simu yako eh? mm-hmm. umenipata kwa hiyo sasa pale wewe ushaanza kujenga ushaanza kujenga lakini kile kitu unachokijenga sicho mm. asababu okay. pia tunazungumzia kuhusu wewe mwenyewe kujiamini kama wewe mwenyewe <laughs> na kama huna kile kitu chochote atatkachokufanya at, mwenzio utatafuta sababu we utajikutwa eh! kisimu kile kime misingi zako hizo m-m-m. na hapo pengine utaichukua simu upekue m-m. upekue wewe sasa unajua ndo kama vile tuma walivyosema la kunini kutafuta la kumwanakul eh, eh, man, man, mwanaku <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> kweli yani umesema hivyo nakumbuka kuna mtu yuko hivyo anaingia kwenye simu saa zote yaani kuna mtu ambaye anamfahamu eh? mm-hmm. walikuwa na matatizo hivo lakini matatizo yao ni kwamba the nafikiria nyuma labda wamekosana mm-hmm. bwana akakosa bibi kakosa mefahamu na mm-hmm. makosa walokosana ni ya kwenda nje ya ndoa yao Mm-hmm. amefahamu sasa mm-hmm. ikawa wako na mtihani wenyewe wanapendana kweli lakini sasa kutokana na vile vitu vilotokezea bibi anazungumza kwamba labda bwana hamfahamu vizuri inavyotakikana ndio sababu yake mm-hmm. yeye ya akatoka amefahamu mm-hmm. na bwana anaamini kwamba yeye yuko pale anamrizisha bibi inavyotakikana yani the sex life is good, na hivi na hivi kwamba yule mwanamke yee ni tabia yake tu mm-hmm akwahio nahisi yeah. bado tatizo hawajalijua nilipi kwa hiyo hizi kesi zimekuja zimekuja, zimekuja unajaribu kuwasaidia lakini mwisho wa habari unakuta wenyewe hawataki kujisaidia kwasaua ikuwa tayari mmeamua kusamahana na mko katika ile process mm-hmm. hapana ha, ha, ha, ha, haipendezi kwamba kila unaposikia imeingia unaivizia simu ya mwanamke unakwenda kusoma <laughs> ni wazimu unajua au mtu yeah. naounakwenda katika ya mwanamke unaanza kufungua lom, yeah. unatizama kuna mm. kitu gani hivi kitugani hivyan oh, like. kuna mambo mengi mpaka mwisho mwanamke anasema mi sitaki nataka ni acho kwasaaan hapa hapana ndoa tena hatuwezi mm. kitu <coughs> <damage." coughs> na tha anasema hapana bado tuko katika ndoa ndoami sitaki kuondoka na niko na watoto kwahiysiondoke sasa huondoki mm. kwamba uwetaeri ndo unasababisha una hilo jambo lizidi kuwaka moto fe mm. inafo kila mmoja akishakosa mshakuja kitako anzeni upya mm. sijuu so, mvam anzeni upya lik kama ndo kwanza makutana lakini pia apiane ni spesi pia au kama labda me too mepiana ambayo ndo inasababisha nyini kwamba mtoke a akateni hiyo mm-hmm. space lakini pia kila mmoja ami mwenziwe kila mmoja ajaribu kumwamini yale yajaribu, yajaribu ni kwa ya nyuma jaribuni kuyafungia itakuwa ni shida kwa sababu kasabayalikuwepo yametokezea lakini mm-hmm. pia uzuri wa hapo kwamba wote wametendana wame sio kama mmoja akamtenda mm-hmm. mwenzake snfam kwahiyo hapo kidogo uzuri wake kwamba kila mmoja amemtenda mwenzake naljpya ambaymna chani nzuri kushinda yule ambaye amemtenda mmoja mm-hmm. lakini sasa unakuta yulebwana so saa zote anatafuta simu anaviza kimwana bibi katika simu anajibu ya kawaida tu anacheka labda akatumiwa akatika smu anajibuwadt ana lada akatumwanamew ataanza kuchenji uso akichenji usoanangoja bibi mm-hmm. akipata nafasi h eh. mm-hmm. ndani ya nyumba zisitue zisituwe p meabibi mm-hmm. <laughs> eh. katia yeah. password, kutia kutiap simu laptop kila kitu kituktnambia katia... hamwezi kwenda mbele yeah. hamwendi yeah. lakini hapo kama unavyosema bititi kwamba uh. kulikuwa kuna kila mmoja akatoa sababu zake huyu anisiilizi huyu mwingine akasema yeah. huyu anirizishi vitu kama hivyo sasa hivyo hmm. ndio vitu vya kusovu ndiyo ya, wasikilizane kwa nini lakini hapo ponje huyu wingnn anaamini katika akili yeah. yake kwa sababu nakumbuka nilipokaa nikazungumza naye wakati ameleta mata, mata, mata, makesi yake ananambia hapana sisi tuko fine chumbani basianatatizo ya kusikiliza huyo Eh, nkamwambia tatizo siyo chumbani wakati mm-hmm. wa starehe pengine ue mwanamke anasema humfahamu eye humfahamu weye kumjua labda sasa ana hasira labda wacha nikampega mm-hmm. fam njaribu kumuuliza labda nimonyeshe okay. fa kuna tatizo mm-hmm. gani naniini au unapomkuta ana furaha jaribu nawekwn mucheke pamoja mufurahi pamoja lakini in a good way mm-hmm au vipi sio kuhusu mm. chumbani aliposema hanifahamu anahisi labda mm. am yeah, yeah, kasababu na wanaume wengi wanakuwa hivo wanakuwa ni mm. mpo lakini hayupo yani yeah. unamona kabisa hayuko mbele karibu na wewe ki, yani mm. yani mtu unaweza naye hapo lakini mawazo yake ako mbali yaani yani mm. kuongea yani ile muongee msikilizane yani mwelewane kama unavyosema mm. yani muwe gehaa mm-hmm. mm-hmm. kihisia kwa sababu mm. kwenye tendo haya mko pamoja lakini kihisia sasa mm. ni ngumu hiyo lakini yeah. ni nzuri <laughs> mtu... yani hiyo ndo inamata pia <laughs> kwenye <sabibu, laughs> nyumba <laughs> lakini kama vile hayupo yeah. yuko tu ial lakini yeah yeah kihisia hayupo na hicho kitu muhimu kwenye ndoa pia au kwenye relationship yoyote yeah. mi nahisi yeah. yule jamaa hapendi kusikiliza tu kwa sababani pengine hata iye chumbani anaosema tuko vizuri sio kuhusu kuhusumanake kuwa vizuri sio kwenye kushindilia tu kujua zile zilet mm-hmm. za kupita inawezekana kwamba sivo hivyo naofikiria kushindilia kutumia kutumiafam mara nyingi mm-hmm. wanaume wanalala wana, wana na wanawake kutumia nguvu zaidi ambazo hazihitajiki mm. kama tulivyozungumza kule nyuma mm. nyingi nguvu mm. nyinginehaziht mm. ni kujua vile vit, vituo vya kupita ukijua vile vituo unafanya kazi yako vizuri pengine ule mwanamke pia anataka vile vituo mm. ujuzi fulani sio kwenye kwamba uko wewo unashindilia unashindilia unafikiria o oh, hivi au kwamba kamba yani, ni ila kutonafiale mwanaume pia sio msikilizaji si mtu ambaye anasikiliza ana, ana anayachukua anahatia kichwani ah, yeah. na kuyafanyia kazi kwamba kwenye ku kwa sababu gani huyu mwanamke ni mdogo mwanaume ni mkubwa lakiniyani ni mtu ambaye anapenda kutwist katika kila kitu ambayo mtoto mm. yule mwanamke sasa hivi ameshahisi hisi kama unajua huu ni ujinga sawa umeniona hiv lakini huwezi ku, ku, ku, ku vitu kiasi hichi kiasi kwamba mpaka anamfanya anamfanyae mwanamke anajisikia yuko mduchu na akijisikia mm. yuko mduchu ndio ndomana anazidi pia ku, ku, ku, ku kuwa utazungumzia mm. mm. kuhusu control unakuta una zile situations kuwa mume haswa, haswa mume ana mm. kila kitu mpaka ile simu anakwambia mimi wewe ni mke wangu nikitaka kuingia kwenye oh, simu oh, yake oh. utaingia mm. na una, un, un, un, una reasoning. Reasoning yangu mimi ni hii mm. wewe una, wewe ni mume wangu sawa tumekubali tulisimama mm. mbele ya shehe wewe ni mume wangu mm. no lakini mm. na mimi kabla hujanioa mm. niko na wengine mm. naoa kwa hiyo ile simu yangu itakuwa na contact list mm. umenipata na kwenye ile list, kuna watu ambao wananiamini na siri zao skuhizi nimtu anakuchatia kitu tu pa, pa, pa, pa, pa, pa, pa. yako ile imeandikwa fulani fulanibw fulani eh ndio maana mm. ikapelekwa kwake yeye sasa wewe ukisema mimi ni mume wangu nini mimi ni, ni mume wako sorry sori eh? na mimi mm. nina ni haki ya kuingia kwenye simu yako nikasoma kila kitu zile mm. siri za wengine na wewe ni zako ni haki zako kwa hmm. sababu hmm. akua kukuta tuna hno mashara zetu ah, unakwenda zako harusini tu tunine eh, nisaidie kuchagua hii nguo vipi na vipi imekaa sawa imekaa vipi mtu anaeza kukurushia ninihino anaweza kukurushia picha ya nguo tu imekaa hivi mm-hmm. imekaa vipi eh, mtu poa lakini ile sasa yule yule simkiwa mtu umenipata kwahio mm-hmm. wee sasa unamtizama mm-hmm. ule mke wa mtu maanake hazinai ya mtu hata ku, ku, kufahamu ile daring control ya mwanaume akasema ile simu mimi wee ni mke wangu hii ni simu yako lakini mimi na ruhusa okay. mm-hmm. ya kuingia nikafanya okay. chochote anachotaka E, yako uitoi ukampa ile mke akiamembona ufanye au yule mke aaa na habari ana habari s mdari na kwa sababu haimdhari kuwa afanye hizo tabia zako wewe sasa inakusumbua mm-hmm. kwenye ile akili okay. yako ah, ndio huy hanawivu nanini anaona ah, ah, kama vile ndo sasa ndio kwa hiyo control control kwenye vitu kama hivi kujifunza mm. tena hata kuteahata zinaendanaalakini naona mtu anakuwa yuko so sio kiasi kwamba anataka kuona maongezi yako na watu wengine kujua everything unaona no. yee mwenyewe hayuko okay. anatatizo na mm. yee yeah. mwenyewe kibinafsi kwayo ndiomana aaza kuangalia we mwenyewe Mm. yaani kumwangelea mwenzake kila kitu mm. chaa kwa sababu kila mtu ana maisha yake o wanahusiano labda ni mwanamke lada mahsiano kama hvdoamatkuak kuwa... mm. eh, unajua mtu wa namna hiyo hata kama ntakubaliana okay. simu yangu simu yangu mm. pokea simu yangu jibu mese na kila kitufamu tatizo mm. ule mtu tayari katika kichwa chake h kishaharibiwa kishachanganywa huko mm. anaweza kuleta tu tatizo lolote pale akasema tatizo kaona kitu labdaauamtu unapoona tatizokatika tati kichwa tayari umeliweka unaisi mm. tu naeaimeandikwa na kuamini ukasema imeandikwa na kupenda unasoma kitu imeandikwa na kuamini yeah. na au nakuamini u akasema imeandikwa na kupenda hivi na hivi baadaye akiisoma kum- tenakwa sababu tayari katika kio chake anataka iwe anahisi ah. kutokaa na yake yeah. ya nyuma umefahamu anahisi mm. ile imeandikwa na kupenda kumbe hata angeisoma tena vizuri hakuna nakupenda ninakuamini na kujali just kuongeza ku, na hapo pia ah, direct, uh, translation. direct translation from piaahswahili tuswahili pianaamini na nakupenda wake vitu vilivi tofauti ya luha hizo maanake inawezekana kwanikiswahili au uh, swahili eh, nini english nti swahili ikawa eh, oh wai huyu mtu kamini hivi manake akatafsiri vile yeah. ambavyo anaitaka yeye kakusudia hivi <laughs> huyu inaonekana mko katika uhusiano pengine maskini wala yeah. <laughs> Ah. Eko, um, kwa ho mtu ukiingia kwenyebai yako iache uko uko mlangon usietekenye ahaiwezekani utatunza ile heshima ya ndoa kama kwamba k okay, niko katika ndoa inatunza hii heshima nitakuwepo na kila kitu kama ni mke lakini kusema hata wale watu ambao waliokuwa wakizungumza nao gafula moja tu ukanyanyuka ukasema sitaki ukasimami sitaka wote sizungumze na na wote leo umeingia katika ume ile ndoa muda wa miezi yako michache pa umeachika tena talaka zote haya unaanza wapi naza kutafuta hiyo st yako nyingine ya no? simu <sighs> ah, lakini simulakini bwana ah. yusufu akekuko hapa <laughs> ingebidi tuitizame sisi kama wanawake kabisa wanawakekabisa mm. kama sisi Yo, Niwa, ni nimai unaambiwa mwanamke anafanya kazi fbi Unambiwa, <laughs> <kukuliko> Uh, uh. Eh, lakini i kweli kwa sababu kwanza mwanamme tabia yake inabadilikabadilika unamuona eh, vipin <laughs> anabadiyani eh. kama utajua mwanamke akiwa na afea mwanamme awezi kujua lakini mwanamme akijua mwanamke atajua yan mtu eh. tukatoka huko mtaani wateeva akimuona tu uso wake <laughs> <laughs> We, right, yeah. <laughs> fbi kwa hio upekuwa simu wanawakewakiingia ni nino joni kukoga wewe vidole vinakwenda kuliko yule nani wa obama tu ni kwa hiyo ni kote kuwili kote kuwili lakini mm. iti kitu kituhichi kitu ni muhimu ni muhimu mno trust trust mm. na nafikiria tukikaa tukitizama ili neno trust tunalifahamu kweli sai kwa sababu unajua ya, kama tulivyozungumza kuhusu trust trust sio mm-hmm. control trust sio mm-hmm. kila kila time wewe you have to check with your partner mm-hmm. mimi leo nisha kunywa chai mimi leowewe eh, unampa listi ya vitu mpaka u mwenyewe unajishtukizia una watu sometimes kunakuta kwenye situations wamekwenda harusini mwanamne anasema anataka video, video call Okay. Video call anaitaka ajue wewe kweli umekwenda kwenye hiyo harusi unayosema umekwenda uh-huh. <laughs> yeah. naona mambo mengine ye ni uuos yule mtuaanot ma kwa wewe una trust kwa sababu pia na wewe una mukimwachia afanye vile Okay. nimefika usheieka ushe, ieoll nimefika kwa hiyo okay, nime sasa nyinyi relationship yenu inaenda kwa vile kausipotoa m- mm-hmm. nakuja jambo lingine mm-hmm. mm, kwa nini leo ukurusha picha ulikko uli kazini liataka kuona uko kazini ah. sasa hapo unakuja kuta mtu un, kweli kwelikwa hio inaonyesha ni jinsi uhusiano wenu mnavyoanza tukia mwanzoni mna zoeshana mm-hmm. vitu gani ukimzoesha hivi ndo hivi na ile mm-hmm. mnavyoanza kuna kapu mm-hmm. ambaye anaifahamu eh, tulikuwa tunazungumzia tu other day husu hivo wenyewe wamenyanyukia wamba yule bwana toka amenyanyukia kwamba anapotoka kenda shisha kachukua picha kamtumia mee kenda kahua pcha kamtumia mkeweakenda pekeake alafu sasaamejaribu e, kujenga hiyo kwamba hata mke akitoka na yeye harusini e, votuma picha unakwenda wapiaaituapcha sasa basi mm-hmm. kuna mtu watatu ambaye ni akaa anazungumza yule mdogo alikuwa an, anazungumza kama haya ndio mapenzi tulivyozoeshana mm-hmm. the sister akanambia hapana hayo siyo mapenzi nfaam huyu anajaribu kutengeneza picha nafaam kile anachokifanya yeye anakitizama kwamba umuone kwamba wewe ukikubali kama ni sawa ili na wewe uja ukifanye alafu hapowe hujafanya hapo ao ndo matatizo yanakuja kwa gani kuna haja mm-hmm. ya kutuma picha unakwenda taon dukani umetoka yuko nyumbani na watoto kakuona kakupa ruhusa mm-hmm. umefika tn kweli umuonyesha kama iko tn kivideo <laughs> au picha yeah. unakwenda lunch <laughs> au dina na mwenzako na, na rafiki zako au sista yako umeona mm-hmm. u, u, upige picha umtumie tushafika tuko hapa hivi na hivi unaendelea yule sasa dabda mtu anamwambia haya sio mapenzi huyu anajaribu mm. kuwa control freak. anafanya mm. yeye kwa sababu gani kukuonyesha kwamba it's okay, na you itsok naweyou haetodo thesame kwangu mimi mm. st mm. ule wasiwasi wake wivu wake umtulie siyo, mm. yeye, lakini, kam, si kwa sababu yeye ndio mwenye wivu sio wewe inaonekana yeye hakuamini lakini hawezi kukuambia sikuamini kwa hiyo wacha nitatumia njia nyingine ambayo haitaonekana mbaya zaidi atahisi tu kama ni mapenzi sasa basi ao wawili wanaaah i i kubwa tukaamse kutumiaa zote hivi na hivi naaba mi ni kazi kubwaa nimetoka mm-hmm. <laughs> <Masahau>. <laughs> <laughs> eh, <laughs> sifanyi labda kawambia labda m kwa sababu mkukuu kwenye ndoa lakini hata hatahivyo napotoka nyumbani au naposema nataka a itthe manake kwamba niweshaga nyumbani na bwana anajua kama mi nakwenda basi tulikwenda hapa nimeona hizi picha basi kama yeye hzi manake awe na hasira kwamba huja yeah. anitumia picha huja mm. anaambia unakwenda wapi na wapi hawezi sasa mi nikawambia ah, nyie mtu na dada yake mtakavoisi sawa lakini mi kwangu mimi siwezi kuyakubali haya ni kwa sababu mtu oke mmeshazoeshana hivyo siku umesahau ndio inaleta sasa maugomvi hapo <gibu> ona <coughs> <Ha>, hiyo <ha, coughs> ni e nyingine tu yakujiongezeakujitakiaajiamini <coughs> <coughs> bwana hamwamini na ule mke anahisi mwanamke mdogo mpembo hivi na y- hivi kwahio nionyesha tukuna dina umenihadisia kwa hiyo nataka nionekuna yule mtu ayupo mbana mtu fulani ayupo ulisema yupo mm-hmm. unajua hichi kitu ntamalizia um, hapa kisha tena wlgo we'll intomission into aa jamani hichi mm-hmm. yes. kitu mimi ntakipiza hivi unajua tuseme nichukua eml yangu mimi mimi wanaonijua niko kote kote najiskia kuvaa hijau ntavaana kazini ilikuwa mwanzo mimi sivaa hijadu kwa hiy okay. kazi yangu anafanya okay. okay. baadaye kijifungua nikarudu kazini Okay. kwa sababu nilikuwa sijui kuwa wa na uh, yast kule kazini nikuja kujua, kujua mm-hmm. baada ya kujifungua nikienda okay. wameniona na mtandiounataka ah, na hijabunatakaua eh, unaruhusiwa kuvaa hijabuasa okay. inakuja tayari mi ushanikuta ajija mimi nikotekote am ntavaa okay. mtandio wangu On uh -huh. not day I'm going out the girls, au kuna harusi eh? uh -huh. igi mtandie ntaweka hapo niedezangu salumu uh -huh. mwenyewe au kama ndo hata icho kijishore ntakitoa angalia uh -huh. so, so. inakuja huyu mtu sasa ameanza yale mambo ya ananiambia nakitaki kukuona kwanzia leo ukitoka na kichwa wazi hey nikamwambia huu ni lini mimi nikitoka na kicha wazi kwa siku ya kawaida akaenda kwenye picha aania picha ipi mimi uh-huh. niko na unifom yangu ya kazini okay. wabia, ah, sasa mimi ile kampuni yangu si kampuni yangu ile hi yeah. ndo uifom lakini kwa yeah. kawaida mimi nikitoka nakuwa na mtandio ah. wangu hushona okay. lakini pale mimi nilijua huyu mtu uh. anatatakiji sababu cha huku uh. kuni, okay. kuni, kuni uh-huh. unanipata una na mi pale pale nikasema uh-huh. uh-huh. toka mwanzo ulikuwa ukijua una dili na nani huwezi kujeta hivi ukataka kunibadilisha <laughs> kwa sababuhuhisi kuwa uko comfortable uh-huh na mimi na kvaaunakutokuvaa no hijabu iswee ukitoka wewe tu uh-huh. ukasema sasa okay, mii unataka kumbadilisha mwanamke nimweke navyotaka mimi uh-huh. ia kama mtu mwenyewe is a free spirit kabisa umeona umeonakia kusema kweli mi swala la hijabu najua ni thing, e, topic, lakini mi navona mii mtu mwenyewe ndo aamue kuvaa hijabu mtu awezi kulazimishakabisa mtu mwenyewe kwa saabu kuna watoto miaka nane wanalilia kuvaa mwingine miaka arobaini miakaga <laughs> kiasisi awo upo upo tu <laughs> kwahiyo huwezi kumlazimisha <laughs> mtu ni mtue mwenye... na hiyo kuvaa hijabu ni relationship yako bt u na mwenyezimungu Yeah, unakua o ni wee mwenyewewe mwenyewe like you, ile uwezi ukamlazimisha hey. mtu na hiyo ni in kama kwasabbextwek mm. no mara huwezi kuongea kucheka kwa nguvu mara hivi ndo vinavyoanzayuko kama namuona <laughs> Let's give ourselves, if it's okay, let's give ourselves uh-huh. like ten minutes. Uh, I walk okay. in the so. for the second time it will be fantastic. Mm-hmm. Uh, yeah. Okay. Okay. Okay. Okay. Okay. Okay. hovidibwdibw inachanganyikiwa na sishikiki niko magharibi mapoju wewe weweupo mashariki zawadi vipochi vijuisi vipibi na zimisi shokoleti ni mekomadia nilivyonyongea uba zako sizipatii abi kunikomesha umepata toto la kitamarasaba meichoka jeur yangu yaiannam karibuni tena leo leoge spika wetu wa kupren wanaumenew haimruhusu bwana yusuf kwa hiyo jamani y apoloi sana tunuieni radhi na tutajitahidi kwenye episode nyingine kuruhusu yusuf azungumzie mada hii kwa pamoja mupate upande wa mwanaume kwa hiyo tutaendelea na gespika wote wengine wa kike tuendeleekwa mm. yep. hiyo sasa tumegusia trust tumegusia jinsi watu wana struggle na hichi kitu hmm. kusamehe kusamehe kusahau okay. au yote mawili kwa pamoja kwa hiyo inaingia ishu ya forgiveness vipi unaanza kufanya hivi wewe kama wewe do umetendwa na wee ulotenda kwa sababu pia inabidi ujisamehe wewe mwenyewe mm-hmm. na yule mwingine akusamehe ile kukaa ukarejea uka, uka, uka yale ya zamani ukakaa ukarejea wewe unaipl una tu kama kamaalivyosema uh, bititi unamuona sa so yule mtu akifanya kile kitu vipi uitoe ile sinario kutoka kwenye akili yako mm-hmm. Mm-hmm. ku ku yakoinino kwanza kujenga ile trust kumwamini yule mtu tayari akashaomba msamaha mushazungumza e, ile kitu kisha kishachambuliwao okay. mm? asa kuna zile needs ambazo sasa ndo ziaunajiuliza kuendelea n haya mahusiano mm. auwazungu uh-huh. wanavyosmainategemea uh-huh. na watu a, yale mahusianotuyauum mi nafikiri anategemea na yule mtu mwenyewe kama ni mimi kimentokezea mm-hmm. kime nito- inategemea mimi je nataka kuendelea na ule uhusiano je naweza kustahamili zile ha- nini vile vipindi vigumu ambavyo nitapitia wakati niko katika ile pe ya kusahau ku, kusa mm-hmm. so, mm-hmm. kwa sababu nisha samehe tayari sindio kwahiyo kinachofuatia ni k- kwa hiyo je nitaweza kustahamilia e, uh, ile m zile wanaita zile njia ambazo zitanifikisha zita mimi kule kwenye kusahau kabisa kwa sababu inawezekana kwa pale kwenye zile njia za kusahau ikawa pia ikaja ikawa ikawa huku umesamehe mm-hmm. vizuri lakini kule kila ukikumbuka kwa na yule ambaye ameumba samahani hayuko kabisa hafanyi ile inavyotakikana kabisa ha haleti ha, ha, ha ule ushirikiano kama kweli ameomba msamaha kama kweli katubu kama kweli hawezi kurejea tena kwa sababu kuna vitu wanavifanya vidogo vidogo ambavyo vina vinakukumbusha wewe kule mavam. na wee upo katika ile njia ya kuweza kusahau kwa hiyo kwanza nafikiria unaanza nawe mwenyewe yeah, je mimi yeah. na miminahisi niko tayari kuendelea na uhusiano tupite katika hii njia ya, ku, ya kusahau kwa sababu tayari tushasameheana kwa hio kwenye mm-hmm. kusahau kwenye kusahau ni njia na mara nyingi tunaferi kwenye kusahau kuamehunamesha kusaha, kusame, kusameh ukasema okay. mm-hmm. umimalafu napia ukawach okay, yamepita shetani yamepita hivi na hivi lakini sasa pale kwenye kwenda kwenye kulisahau ile njia je yeah, uko tayari kusahamilia e, ini vile zile zi, zi, njia ngumu ambazo utapita wee kufika kule kwenye kusahau wakati mm. tayari unamjua yule mwenzako mefaam kwamba kaumba mm. samahani labda siku mbili tatu ile the first week second week ikaonyesha ule msisitizwe nisamehe sirejei tena hiv lakini baada ya wiki zako mbili tatu naona m hmm, anaelekea kule kule hapa kwa hiyo mwenyewe ni kujiuliza ikiwa mwenyewe tayari uko tayari kufanya hivyo unakwenda kwa kwasababu kwamba kile anachokifanya ule naezaukakifumbia machoukafika kule L- lakini sasa utakuwa umejitibu umeji wewe au umetibu na yeye swala linakuja hapo kasaabu unaeza ukafumbia mah kasema kama tulivyozungumzia kuhusunaezaksema uh, no, mm-hmm. mi mm-hmm, nafumba macho sau sitaki kujikera <coughs> Mm-hmm. kuna watu wengine wanapofanya vitendo vite wakawafanyia ba inakuwa inaleta moto zaidi sindio kwa hiyo uh-huh. kuna watu wengine nabidi wanapoleta moto wewe unate, unakuja na maji yako nazima mm-hmm. wanakuwa hawapendi wanataka moto waletewe na moto au sangine mm-hmm. kumwioo mtu kwa sababu ushamjua ule mtu wewe huwezi kuishi bila yake unampenda kupita kiasi na yeye ndo ana vituko <tze> <mahamu? tze> una tafkiri vituko vyote akatukiwa yeye na munguunamtaka la yee ndovitukoutu yule zengine ukimwingia kwa hey, ku yale ambayo unaofanyafya anaanza kahirika kwa sababu anataka anaosha motounafalilia moto kashasema kasemandoapo lakini naona mtaingia hapo kidogo kwenye uh, yeah. okay, katika ndoa au relationship mm-hmm. ni kama kwenye business tuseme lazima wote okay. mm-hmm. yaani mshirikiane kwa kila jambo na katika, uh, katika zile vao sangine oile wanasema for o mm. kwa hiyo mtu katika ndoa haitakuwa kila siku furaha furaha lazima mtakoseana mm. kwa hiyo kama mmoja yeah. akikosea inabidi mwingine amnyanyue mm. au ndo hiyo mtashirikiana pia ili ndoa yenu iende sawa sasa yule ambaye ame, amefanya makosa lazima aombe msama, yani aombe msamaha kusema kweli umbe mm-hmm. msamaa na mtu uofes uh, yale manani yako na ubadilike kwa sababu okay. watu wengine vitabia vinawezatokea watoto nakuatu yeah. mm-hmm. mtu anaingia mpaka kwenye ndoa yanitu anaushindani mm-hmm. kitu umefanya makosakubali makosa yako ujirekebishe mm-hmm. lakini mtu hujirekebishi unategemea wenzako aedele aaeusameehata tu anachoka tatizo mba msamaha ya, mwisho mwisho wanaomba rahisi mwingine anaomba msamaha tu kwa mdomo Wepece. lakini monijama yeah, ae yeah. <laughs> <Karibu. laughs> <Yeah. laughs> ya yeah. aaene naonesha nantupa sasa naogopa hata kuanza kuongea alafu itanikata <laughs> wezungumza tusiogope yeah. yeah. bado oh, inanitoa oh. di, di inantoa tuvidiaendelea anaogopa yeah. sana ndo hiom ndo hiyo mtu awe maha huwe machuo dinafu kwamba nimeingia kwenye ndoa ndio kutakuwa kuna kukoseana watu mm. lazima mtu kufanya makosa ni kitu cha kawaida kwa sababu siko binadamu hatuwezi kuwa uh-huh. lakini sasa mtu ukikosea kitu omba msamaha jirekebishe na usih yani uwe mkweli hiyo inasaidia sana kuliko ile mtu unaanza kuwa sasa mjanja zaidi kama ulikupata na before baadaye ndo unabadilisha na majina unaona hey, kama bikaro walivyosema yani hapo mtu amejifunza nini kwa lile kosa lilolifanya ajajifunza oh. kitu kwa mtu unafanya makosa unajirekebisha mm-hmm. ili ukue mm, like hmm. kunamtu hmm. m- kwenye simu anamuweka ana kama watu wote wawili wanamjua a fulani fulani anapiga kumbe si fulani fulani anaipiga he mm-hmm. oh, joseph kumbe ni ana watu wanasefu mpaka <laughs> a <Nina beitri, low. laughs> hata hatapo mtu amenyarnzani anajiekebishaaowenewemaana kila mmoja natakavona kitu kiko Mm. Uw, hapa ha, nime nimeponea kwahiyokwa mm. hiyo sasa tena unaongezeka zile level za za kuwa na zile zako mm. mm-hmm. una graduate ndio ilo neno w una unana nyingine mpaka, ujianja. mpaka, ujianja. mpaka. Ujianja. Mm. lakini huo si ujanja hadija unajua mm. vipi mi nasema siku zote mwanaume mjanja ni yule ambaye ametoka nje miaka yote uh-huh. hajapata uh-huh. kukamatwa hata siku moja hajapata kumvunjia mke wake heshima hata siku hii moja. Uh-huh. Uh-huh. Yuko, na anampenda mke wake inavyotakikana na kumkamilishia ule ndo na mwanamme mjanja kweli uko kuheshimu kwamba una ile familia kwamba ile the outside world ileunaoishi isije isi, isi, isi, ikahamu ile familia yako si wendo ushajijua yeah. kama ndo muhuni huwezi kuacha basi mm. uwe kuweza mm. ku ile familia hata usimuonyeshe hata ule mkeo asiweze kujua pale ndo tutakuita mjanja lakini afanya ujanja siku mbili tatu unakamatwa ugomvi unaanzandani ya nyumba unajita mjanja sio ujanja na wapo watu wanatoka mtu anatoka miaka yake yote mm. na maisha mawili anaishi huku na mm. Mm. Mm. kweli lakini mwanamke wanje akienza kusema mkewake nwmbiymanke anakua najua lakini wengine anaweiie wanawanajipumbazawengine yeah. wanajipumbaza yeah. lakini wengine mtu anakwambiasa mume wangu hapana mume wangu hafanyi hafanyi wengine sisi wanje tunamchekaanatk mm. <laughs> vame eh? yeah. ni kubwa huwezi kumwambia mtu mume wako anatoka lakini sasa mke ule anajisifu afu unacheka yeah, muhimu uko hapi h lakini sasa huwezi kumwambia kwa hiyo mi namheshimu yule ambaye anafanya yale sawa lakini mm-hmm. anampk yule mke kwa hali yoyote kampenkeumesema neno umesema neno Uh, ninieen hiyo iko very low very lowe uh. oh, mm-hmm. banyuso uko tayari au uh. sawa so, jamani mm-hmm. um, kwa hiyo tumezungumzia kuhusu um, utendaji wote wawili wako tayari kutenda ile kitu ya to move forward mm-hmm. sisi kama mke na mume tunataka hichi kitu tukiache hapa na tusonge mbeleunakuja mm-hmm. mm-hmm. um, yes. kukutwa um, hapo inabidi mtu uwe team player kama tulivyozungumzia nyoto wawili mwe on the same page ya kile kitu mm. <laughs> sasa kama mmoja hajaweza swala ni what next sasa kubakia au kutoka kwa sababu unakuja kukuta asilimia kubwa especially ya watu wetu wa east africa tunabakia mm. kwenye ile hali uatunatoa sababu watoto hivi saami mm-hmm. niende wapi misha kuwa kwarasahiimnaknapcha ah, eh? mm-hmm. nkae hapa nikubali matokeo yangu kama anafanya anachokifanya afanye kama ananitukana endelee kunitukana kama anachit, na nana aliokuwa anataka kuoa aoya aliokua hataki haya 20 yeye anasomba ana, ana, ana, tuko anakambia mi niko hapa basi basindikokote kama ndo mna, mnafanya huko mnakuja kwa mume wangu hivi na siondoki anayaona pale mume anachiti mm. eh, mume anamvunjia heshima leo bwana nkikatlisi katulia na mwanamke mmoja nje leo leo mwanamke huyu kesho ya yashuda kesho fatuma kesho mwanamisi mm. bwana ni hivo kwayo mwanamke yule nakuwa kama ile ni sindio unasubiri ulekea mm-hmm. huo ugonjwa ufe utulie mm-hmm. kwa sababu unaelewa mm. sio kama wele. na pia unasema kinywa kipana kama mimi niko hapa niko kwa kukaa siondoki nsifiri kama nitatoka kama ume, kama labda kwenu nyumba ishavunjwa huna pa kwenda wewe mm-hmm. mm. nafkiri wanawake so, wengi ndio hivyo wanakaa kwa sababu wanamtegemea mwanamume Kwele. Kwele Kwele. Mm. lakini mtu kama unajipenda mwenyewe uwezi kukaa yeah. mtu ukijipenda mwenyewe kwa sababu mtu ujiheshimu pia mwenyewe kama mm. una watoto ndio tasta ukienda kama ukaanza maisha yako upya lakini hatiokua ah. na amani kwenye maisha yakoan mm. bidida hiyo nahisi mm. ni rahisi kwasie espeial tunaokaa ukuu ukaibuni at least hmm. um, serikali ina single mothers chukua hmm. sasa tuko kule afrika ambapo hmm. wewe sasa unajua mimi kijio changu inabidi nikitafute mwenyewe na hapo chukulia kwa sasa una watoto unaondoka hmm. na wale watoto au unamwachia yule bwana wale watoto au vi vasa pia situation ya mwanaume ndo anasema mimi basi tena unaona oh kwa hiyo kuna zile mm. nini hilo pa kuanzia starting point mm. wenyewe ukiwa na ile, um, boost starting point mm. inakusaidia mno lakini hapo sasa mm. unakaa unatizama huku eh mi ndo nirudi kule kwetu kila mojauna watoto wanne hapo mm-hmm. una elimu huna kazi mm-hmm. na kwenye pengine mko saba na wote sama mnakaa mm-hmm. katika chumba kimoja au uh, viwili mm-hmm unahisi mie nikichukua huu mzigo nakwenda nao nyumbani nitawaweka wapi yeah. ko unabakia kubakia kwenye ile halini hmm. yeah. hey. ngumu ah, sasa Woo-hoo. kuna wanawake wingi ambaye <laughs> walikuwa wa, wa, katika mifa, mene, mitihani kama hiyo ingawa pengine sio exactly kama hivyo lakini inalingana unakuta kuna wengine wa, wa, wa, wa, wa, wamepata Uh, magonjwa waumezaa mm. wamekufa uh, ya yeah, wapo wili watatu ambao tunawafahamu mm. wanaume walikuwa anatoka hivo wamekwenda kuchukua mm. magonjwa wamewalita ndani ya nyumba mtu ana watoto watano ana watoto saba baba ntu anaweza kuumwa mm. anaoshughulikia sio le mwanamke wa nje aliompa ukimwi ni yule mke wa ndani ya nyumba mte hananimeona kunaza wanawake sikuhizi wameanzishandio y yeah, nimeona vitu kama hivyo kwa sababu watu wengi sasahivi wameanza biashara vidogo vidogot andazifanyana hmm. yani mwanamke anaweza kujiinua taratibu hta hmm. hivo wakati uko na mwanamme anaweza kaanzisha hmm. kibiashara chake pembeni taratibu alafu y ameshaji ninivizuri anaimeshaona hmwanamke ongozi ya tujiendeleze ikiwa wapo watu wameshaanza wajiendeleze kwa saabu gani huwezi yeah. kujua time ili inaweza kuhapen kwa, kwa yoyote wakati no. wowote wa kwa hio no. lakini kuwa na kitu cha kujihangaisha mwenyewe unaji oe likitokezea unajua naweza kujivutavuta kidogo nikaweza yeah. kutafuta pa kukaa nkajisiri mm-hmm. yeah. kwa sabu gani kuna wanawake wako mm. Mm. wako kwa sababu ya kuharibu tu ndoa za wengine si kama mm. ule bwana anamtaka mm-hmm. hadija mimi nawee labda we umenikera mimi ntaingia katika ndoa yako nitakuharibia nshakuharibia mm-hmm. najua hadija kwamba labdapengine huna mbele huna nyuma utateseka mm-hmm. ukiteseka tayari nimeshakupata wanawake tuna kili za kimaajabu sa nyingine yani unakwenda yeah, kumfanyia mwanamke mwenzako kitu kama yeah, kile ambayo unakwenda mm, kumkomoa tu kuna mtu ameingia yeah, katika ndoa oh, ya mwenzake amesema namkomoa kwa sababu nikamuuliza anajeuri nikakauulizakhakuomoa alafu tnawe unakuanakuajtoa takuanshamomoa mm. e, kaabia chaujinga yule unamkomoa mm. ni mwanamke mwenzio na ile ni ndoa ana watoto yule mama akaingia mm. bibi akaingia akaolewa akazaa katika hiyo wakati mm. yeye alikuwa na uwezo wa kupata mwanaume mwingine bila kumfujia mwenzake ingawa saa wanaume ni kidogo umafahamu wanawake tuko wingi lakini sasa nahisi angeweza mm. kupata mwingine ndo inaandikwa mbinguni sawa lakini saingine wanawake tunakuwa na ile roho ya kwanini roho ya kumharibia mwenzako bure bure bure kisa tu mtu unamchukia tuache hizi mm. uh, chuki za kijinga ambazo hazina maana unapoona nyumba kama vile jaribu kuiheshimu kuiheshimuuikalie mbali wapo wanaume wake ingia mm. kwa mwanae ambaye hana mke Aloi, mm-hmm. oe, kuna athon nyingine saa zina ruhusu lakini kwanizo ruhusu jaribu kuao tusiwe na zile chuki za za hivyo yani mm-hmm. eh, na pia um, kwa hivyo titi ilivyozungumzia mm. ukimwona mtu katika hali hiyo kuwa m, kuwa ah, ntaka kusema wewe uwe stepping stone yake eka mawe pale Ngenia. awezi kukanyaga mm-hmm. na kisha kanyaga hiyo yu, eka jiwe jingine awezi kukanyaga nyaga mm-hmm. si tena umemwona mtu kakabwa eh. mm-hmm. wewe sasa unashadidia pale mm-hmm. unashadidiaumeataka mwenyee kuufaswa mm-hmm. ntaka nikuwanakufanya mm-hmm. nini ntaka kua uhodari wako utafikia mm-hmm. wapi tusiwe kama hivyo mm-hmm. you will mm-hmm. not lose Mm-hmm. kutoa mkono wako ukasema ukamate huu wangu tuendeataaagua mm-hmm. wa kusota tuende mm-hmm. tuende huku ndipo unakotakiwa uende unakuja kukuta wengi wana, wanaishia kujiuawingi mm-hmm. mtiani mikubwa anawakuta watu mtu skwa sababu ya hivo tu na sisi yanaanza kwetu yani hizi zinaanza kutoka kwe, kwetu sisi wanawake na ndo pale niliposema mm. mwanzo ikiwa labda mwanaume umeamua kumunvov mtu katika uhusiano wako tayari huwe uko katika ndoa basi mprotekti yule ambaye umemuweka ndani ya nyumba mm. kwamba eh, lile janga lako la nje lisi mzuri kwasabuyni utakapoanza ukampa nafasi yule wa nje ndo ataokota mawe ampige ule wa ndani atoke mtu ushazaa naye watoto tele watu hapo mpaka watoto wao wenyewe wanawakataa just kwa sababu ya mwanamke tu ambaye ikaingia mwanamke hajazaa naye mtu hmm. anakataa malo akuwa mkewe na wanawe just kwa sababu ya mwanamke wakupita amba pengine mwanamke huyo akupita ana pia wakupita anaaaatelejenapiawanaumeatuwalikuwepo asasahivi wa mwendo kasi ambay hawaoni imani ya mtu hawaoni tabia ya mtu wanachoona wao ni bodi sijuumafame eh? wanaume mm. siku hizi wamekua watu wa maajabu wanakuta mwanamke nje ana bodi ya kujitengeneza utafika shushwa na na mungu ilkasushwa hajagusa sehemu yoyote kakata sehemu zote mwanaume anachanganyikiwa auko tayari kusaliti familia nzima mke na watoto asi kwasababu yaule mwanamke alomuona pale hajui kamaule ni shetani pengine <laughs> <laughs> <Gini? laughs> haliya sikuhizi kuna watu wana bodi mpaka unashangaa hizi bodi hizikumbe <laughs> <laughs> watu wanajitengeneza mtu anasema mi hapa nataka kuzidisha kidogo nataka kupunguz atakaufanyawaadano <laughs> hmm. hapa pale well, all fake. Hmm. lakini hmm. wanaume wetu wanachanganyikiwa kwa hiyo wanaume jamani nyinyi ndo mnatufanya sisi tukakutwa na mii mitihani mitihani mingi kwa sababu ya ujinga wenu zile bodi mkiziona zile za mwendo kasi mnachanganyikiwa kisha ume nataka <laughs> kas ili hapa ni wanaume tu ndo wako kwenye Ae. kwenye kwenye mind space hiyo kweli hata huwe mkute mwanamke mwanamkena eh, pia sii tunapenda tunatizama mtu kimona mwanamme nini hino kagonga nini hino ninihinounasema adija n taausisi na wao mm-hmm. sisi tunaweza tukatizama tukageuka mate akatutoka akatuishia yeah. mm-hmm. mwanaume ananyanyuka anafuta matako anafata anakakamazombi mm-hmm. kaona ule mwanamke ananyanyuka anakumta matako anafata ile bodi sisi tunageuka tu hivi madenda, madenda atakutoka wako kweli mm-hmm kwahiyo tofauti taf yani ay ya, mabodi siku hizi waweze kujua kama hii feki na hiib mefahamu lakini zile za feki zinazowachanganya zile, zile za mchina hayasemeki <laughs> <laughs> <clears throat> <clears throat> um, zile ninii nafikiria ndo zinaitwa ambao unakwenda kwa daktari ambayo mm. no, atakuwa anatoa mafuta ama atakuwa anatoa mafuta Nde. ile kumchonga pengine ile etli yake iwe ndogo zaidi mm. ambapo naona unaona hivi e, tend ililoingia sa hivi uwe na kinyiesti mm. kidogo kisha na huko mm. kwenyewe huko, umekata, ume. uko. <laughs> e, umekata. Wa wezi, ribs. Chini, ribs wanatoa ribs janet jackson wanatoatumeambua ametoa ribs oh. Ae, amekacha huko za chini kwa hiyo kuipata ileye amefanya mazoezi kwa sababu namuona anafanya mazoezi wa mwliwa mazoeziwapoteni kina gabriel union wanafanya mazoezi wanapiga mazoezi nani yeah, anapiga mazoeziona na kwa... unawahisi eh, wako vizuri kushinda yule anaokenda wakatia manini kwa sababu mtu anachukua fati za tumboni anakwenda kutia kwenye hisi. fati za tumboni anatia kwenye matako a anatengeneza kama labda mungu baba yakendo baadae wanaweza kupata magonjwa magonjwa kweli na ile fat inaotia vile kama sijui mm. nini kulikuwa na kipindi alianza kuanguka kabisa okay, ukiona iko ina uksagi yameanguka inabidi uanze kufanya mazoezi kk zile fat zina zinagaa <inaudible> sehemu yake unacheza na mungu wewe <inaudible> Hmm. atujipende kama, kama mwanamme anakutaka atakutaka kama hakutaki <laughs> <laughs> <usijifige laughs> stress. <laughs> stress ya nini kukaa wewe kauko tu kwenye maisha yako umebakia wee sasa unatizama magazini he mimi nitaka sasa hapa niongeze hichi hata uongeze nini kama hakutaki hakutaki hakutaki kweli takend mm-hmm. kauyo mwingine nabakie huko kwa mwingine nabadilishi kama anataka hata hizikendo hiyo ya trust wacha iwe tusiweke maisha yetu on hold mm. just kwa sababu hivi na hivi kojua swala la kiuzushi bi bikhadija ni kuuliza lakini nafia tunamalizia mm-hmm. malizia si sindio suala <laughs> la kiuzushi haya leo pap nakuja na mapaundi yangu teletele nakuambia mm-hmm. khadija chagua mm-hmm. kitu kimoja au sehemu moja ambayo utaweza kuibadilisha ya mwili wako juu e, mm-hmm. e, yangu mimi utachagua mm-hmm. nini juu yangu wauchagua mm-hmm. tu sehemu afu tunaweka sawa kitu gani utabadilisha uta, uta, uta kubadilisha wewe nananana nanana, saabu mimi wewe mm-hmm. mi nakuja na hela yangu yakwako <laughs> wee mapaundi yangu nashawini ma antachanganyikiwa ntasema la ukwelichanganyikiwakisi e. mm-hmm. ntafikiriantakwenda hey. mm-hmm. nijitizameproba uh, uh, yapo ntakupigayanini uh, ah, lakini huku kwenye akili yangu ntarudi mm-hmm. nyumbani nkajitizame mm-hmm. kenye kiookikzipapengine eh. mm-hmm. hapa lakini mm. amini na mungu nilale niamke mi mwenyewe nitajiskutahadijawee mm. e una mangapi mm. una mangapi lakini kwa kusevi nichagua hivi niseme ni probabli mm. nitasema meno nakuja na mapaundi yangu pap mewilia nakuambia haya me hmm. utapenda kubadilisha kitu gani cha mwili wako hakuna hmm. hakuna <laughs> <Nakuna. laughs> unanaambia nirudi na mapaundi yangu kweli <laughs> yeah, mena, niko tu poa <laughs> kaanini okay. okay, okay. karo uh, nakuja na mapaundi yangu hapo nakuambia bibie jitayarishe mi happen uh, ni kuongeza hips kidogo Ivo. Eh? Mini, meme, lakini Uh, si kitu mm. a hata nikipata pesa mimi mwenyewe naweza kafanya hapana ni ile tu mtu akijitolea ah, ah, yeah. yeah. Ki, okay. ya kidogo tu siyo sanakidogo tsle yachusha ah, ah. soo kama ile ya yaverasanikakidogo ah. ah, ah, ah, ah, tu kidogo <laughs> tu mm. yeah akuwa nyingi iohiyo ndio akili ya mwanamke kila mwanamke uh, anapouliza swala hi lazima anakuja na kitu kimoja kwa sababu gani hiyi inaelezea pamoja na kuwa lakini sawa pia kuna kitu utapendezea t mm. mm. aukibadilike kidogo hiyo ndio akili ya mwanamke na yote kwa sababu ya hawa tunawaita waume zetu wanaume ambao wako katika maisha yetu kuna vitu wanavifanya wanatufanya mm-hmm. sisi tuwe hatuko na hizi bodi ambazo tuko nazo basi mm-hmm. uh, thouh to add hapo mi mm-hmm. yangu mimi it's smoei mm-hmm. kama mimi kwa sababu mm-hmm. nimekulia being about it Oh, ok ya yeah. so mimi itis ainsecurity kwa sababu mm. mi i donot allow mwanamume akuja kuniambia we si mzuri mzuriay noway mm. mimi hicho okay, yeah. sikikubali siki kwenye so, nini yangu so. lakini kwa sababu mm. likudia vile so uncomfortable na ile hai if igetthanaambia twendeo basi niombee mungu niwini yolota ali nije eh. kwa nani mimi kwamba nini niweke sawa mm-hmm. eh, na, na, na, na, nafikiria kutoa fati za umbo za tumbo mm natakahapa mm. kidogo kwenye tumbo hapa ingawa manakezinazofanya ha, so, adija asubuhi mm-hmm. mchana usiku lakini eh, eh, kazi kabisa aiazifanyiikipat kuekaeka mambo sawa alfu nikavaa vitopu vipunafirinifasi mm. <laughs> <Yeah, I'm okay. laughs> okay. tu kidogo za tumbo mm-hmm. ingawa pia sina tumbo la la kuhusha nafaamu lakini yeah. kidogo vingekuwa vime, vitu vimekazana vimekazana nagusa mgongoni huko kidogo ingekuwa poa mm. ya yeah, thats, that's theo ya kuwe mwenyewe kama mm. mwanamke vile unataka kujihisi mm. mm. um, ah. up tumezungumzia mm. mengi na tumezungumzia okay. hii isu ya trust na hatujaingia ndani kwa examples leo kwa sababu mm. kuna vitu vingi mimi pesona si, mm. si, singependa kuyazungumzia kwa sababu okay. naeka naowapenda mm. at Jeopardy, au pale yeah. pabali ndo maana zijataka yeah. yeah. kuyaingilia lakini as, uh, kuzungumzia hicho watu wasione tabu wasione mm-hmm. tabu a wa ukafikiria ni lazima kukaa kwenye hali iliyokuwa itakuua so, so. asababu yeah. so, unajua ikiingia kwenye kwenyes inakuja sasa mambo mengine ya mm-hmm. behavior mwisho sasa inakuja mimi i have two um, havet uh, Mm-hmm. walifikia huko kwa sababu ya hizo hizo trust issues kucontrol na nini ninikafar yeah. eh, mmoja alichumwa mototeketewa oh sa kwenye kitanda nino, na na na, na mwingine oh alisukumwa ali stories ngapi kutoka kwenye ninino wako kwenye mpaka chini oh O isiwe sababu kwa kuwa uko kwenye hali hizi zilizokuwa you have to zilizokuwakuwa eh? mimi niko kwenye ndoa ni lazima niwe kwenye hii ndoa nitakufa kwenye hii maana kama unakazungumzia kwenye epiod zetu zote mwenyezi mungu haipendi talaka nah. lakini ipo eh? nde, nde. Hmm ipo inaruhusika no one says, lazima ujitoe mhanga ukafika wewe hali kuwa sasa tena wewe hujui watu wako kwa sababu unajua sometimes kwenye hizi vitu za trust mwisho unakuwa alienated unaondoshwa na familia yako iliyokuwa immediate wewe uzungumzi na wako hmm. wewe umefungiwa ndani tu kona yule mwanamme au ule mwanamke ua umekatizwa mahusiano yote yaliyoko pembeni kuna wengine pia hawaruhusiwi kufanya kazi kwa sababu ya ayo hayo mambo ya utakaa kitaka humu ndani huendi kazini mleo yo ya mwanzo na ya mwisho hufanyi mm-hmm. biashara tena watu wanamboo wasisome mm-hmm. pia mm-hmm. sa kuna mchanganyiko wanawake na wanaume anaumeujue zile tusijue zile mm-hmm. limits kwa sababu you you just have one life, one life life to live mm-hmm. na it for yourself oselwewe unaishi umeenda tu kwenye hii dunia kwa wewe kama wewe huishi mm-hmm. kwenye hii dunia kwa amani kwa furaha mm-hmm. si tena wewe ukae okay, tu wewe kwenyeyakomaisha yako umejitolea mimi kama fulani mimi nimejisarifi nimeji, nimeji mimi unakuwa sasa kama mtumwa mimi mita, yeah. ntafanya nachokitaka yeye yeah, yeah. mimi nitasikiliza nachokitaka hey, inabidi sats tupimeo tupime, si tupime. Hmm. Yeah. tupime sanaimekuwa hey, kuwa ah, bwana yusuf leo hajawepo ndio simu hizo siemu ya mwanangu ameiacha painalia tu na sijukwanini wanampigia sahizi wanajua yuko shule magals wanampigia ake <laughs> ya mungu imepiganaba e mbili tofauti w sa mm. sijui kwanini wanamtafuta kwa mbwa wana, wana, wana polisi mm. na anajua yuko kazini eh. no yuko shule in E, oh. kazi yake iy uko skulindo eh, kazini kwake kwa kazini kwahiyo yeah. <laughs> mm. kwa jamani sa. kazeni kama mna kitu kingine cha kuongeza kabla hatujaondoka ku htujaondokakisema kabla hatuja kwamba mm, yeah. sa, hatukuwa nausuf leo akatupa <laughs> maono ya wanaume Mm-hmm. maanake mm-hmm. ye huzungumzia kwa wanaume upande wa wanaume kwa hiyo sad kwamba hakuwa na sisi leo kwa mm-hmm. chini, ya, Laki, lakini y ikiwakut a ikiwa kutakuwa na haja ya kufanya ili yaupatikane mwono mm-hmm. wa upande wao y yeah. inshallah tutafanya yeah. lakininafkiri hatu umegusia gusia tumegusia gusia, yeah, tumegusia, gusia. Uh, jamani asanteni sana uh-huh. <laughs> kwa uwepo wenu uh, tuko episodi ya saba kwa hiyo okay. tujumuike tena kwa episodi uh-huh. ya naneakakidogo na yeah. yeah. yeah. <laughs> right. jusijusi mm-hmm. kwa hiyo um, hapa jamani asanteni sana ni ni hadija samtemwawawa kwaherini kipindi hichi ni pilo manenos kwaherini