na msikilizaji bila shaka ni jumatano na kama ada na desturi kwenda mbele insha llah utakuwa na kipindi stori yangu kipindi hiki zaidi huweza kumulika maisha hali na harakati za kila kiumbe madamu meumbwa kuishi katika hali pia za maisha mengi hubadilika wenyew husema hujafaa hujaumbika na katika hali pia na harakati za kimaisha mengi matukio pia huwa yenye kutendeka ima katika hali za kulelewa uchangani au katika hali za ukubwani na huja hali kama hizi zikabadilisha taswira nzima ya maisha ya mtu lakini hakm katika hali na harakati za mja kujitafutia na siku yahivileo bila shaka tutakuwa naye mgeni wetu rasmi kuweza kutufungulia jamvi kama hili siku kama hivileo chariti choni chigulu hupenda kumwita salamu alekum chariti na m- gani nashukuru ahaliganinashkuruhamulahi vipi habari ya maisha long najua nafahamu hilo lakini tashukuru mungu nairobi nairobi kwema kwematupigapiga eh, Umet- hapa na pale <laughs> <Marini. laughs> <laughs> mara ya mwisho chariti kumwonachaitakko iko pekee yake bado je ni wawili kwa hivi sasa chariti uh, masha allah uh, uh, kwaivalu, kwa hivyo kwahivyo likua kodoakodoa macho nawambia kwamba jimbo lishaenda uh, na mwenyewekaribu uh, <laughs> <laughs> sanahainaskkika jina lako si geni kabisa katika ulinga wa habari mm. umekwepo katika tasnia hii nataka kuamini pia hivi sasa ungali katika tasnia hii ya wana habari ya bado nipo ila mambo yakabadilika kidogo lakini bado nipo bado upo e, niposa nkatangulia kusema kwamba kuakika hujafa e Redo rahma unaifahamu nje ndani umekuwa hapa studio nilipokaa kwa hivi sasa hvisasauiku katika chumba chetu cha habari wa hakika mengi umeyafanya katika chumba chetu hiki cha habari kama rahma habarmambu uh-huh. akumbuka kusoma habari <laughs> na wa mkondo mwenzanguamkondo tukisoma habari za mara nyingi usiku usiku hivi uh-huh. uh, kwanzia mwendo wa saa tatu nafikiri kama sijakosea hiyo mm, tu yan ilikuwa mda mzuriiuamda mzuri kabisa mm-hmm. uh, kujikuza ia no. kujifunza mengi mm-hmm. kabisa unaposema kwakika ulikuwa unasoma habari nakumbuka mojawapo ya matukio au mojawapo ya hali yako katika hali ya kusoma habari uh-huh. ulikuwa unapenda sana kuikaribia skrin ya tarakilishi ama kompyuta ili uweze <laughs> kuona kwa ukaribu na nkalafu nilikuwa mara nyingi nafikiri natumia neno shi nimegundua kwamba kidogo watu wajua hawaelewi kwamba mm-hmm. ni neno limekupita Sana. sasa neno likikupita walilegelea wa, wa, wa, a mtu yes. eh, mmoja ameama uh-huh. uh-huh. ameaunaepuka lile neno konradhi kisha uh-huh. na, nakaribia skrini uh-huh. kweli hata kama nina mwanikisha uh-huh. wakati mmoja uh-huh. nakumbuka ukimwambia wakati mkurugenziwakati nasi kwamba sioni vizuri na kakuambia unakumbuka kauli yake hiyo na, kabisa, kabisa. Tupe, kisa chako tupe kisa chako charichi. story yangu chariti stoyangu na nafikiri na, na, na, na nashukuru bwana smat kwa sababu muda huo walinisaidia nikapata miwani muda mm-hmm. huo na nikatumia tumia kisha mm-hmm. nikaendelea kutumia miwani halafu nikastop nikaacha uh-huh. sababu wajua ina wanasema inafanya macho anaka kamba yakitila yale sasa nafikiri na, na pia na a usichana mm-hmm. unaojiona mm-hmm. afadhali tu niache kisha mda baadaye nikabatika mungu akanisaidia akaniajalia mm-hmm. nikapata kazi kule nairobi na shirika la radio africa <laughs> nkaenda nikaa nasoma habari kwa radio jambo mm-hmm. sasa hapo ilibidi nianze tena kutumia miwani kwa sababu uh, bado tatizo lilikuwa bado lipo okay. la kutoona vizuri <laughs> sasa huu ni mwaka elfu mbili kumi na tano nafkiri kama yes, sijakosea yes, no. meida hiyo mm-hmm. ilipojiungana hapo baada ya miaka miwili mm-hmm. mwaka elfu mbili kumi na saba mm-hmm. nafkiri nikaanza kutatizika zaidi okay. uh, siku anaweza kusoma vizuri mm-hmm. Na nafikiri uh, kwa uh, sawa ukaa uh-huh. kanaambiaamakuamaukoanikamwambia kidogo miwani yangu nikashuka nika kama miwani yangu imeipotea nguvu meipotea uh-huh. nikarudi tena kubadilishiwa lakini i think nilivokujailikuaikiwa mjini mombasa nimekuja kutembelea mume mumewangu mdahuo uh-huh. alikua anafanya kazi mjini mombasa Elan. nikaja lakini nikajiona natatizika kutoka nje okay. mjini mombasa jua nikajionanaatiakutoka yes, naam nikitoka nje naona tu moshi moshi uh-huh. alafu kama kumenyesha naona kuko flat tu kila kitu kiko flat moshi moshi kuko lt uh-huh. sasa sizi toka nje nikawa nampigia mume wangu uh-huh. namwambia basi nichukue na, naomba kwenda mahali siwezi tembea peke yangu naomba kwenda mahali kwa hiyo e nichukuu ni, ni unipeleke hiyo mahali kutoka huko kazini toka nichukua nipeleke halafu rudi kazini nashukuru mungu alikuwa anatoka mm-hmm. ana, nichukua ananipeleka bt kabla likizoisha akanaambia situende basi tukaangalie hayo macho kwa sababu hatuwezi kujua kama shida ni gani Eh, nikijikaza naenda dukani dukani mm-hmm. natoka kwa hiyo nyumba niende dukani mm-hmm. kama kumenyesha nitakanyaga najisikia tu, ndani ya maji, maji yu, yu, you know. <laughs> eh, watu watu nasikia wanacheka uh-huh. ona sasa nikijadueestakaasilivoenda kuangalia huyo daktaiwa macho akanaambia we uko okay. na hali inaitwa na ni kama mishipa yako ya macho optical yamachowanaza yes zimeliwa kiwasi kikubwa hmm. by that time walikuwa anasema 7 yes, mebaki no. na asilimia tatu uh-huh. <laughs> kwangu eh, nikamuuliza sijui ugonwaganiasakanaba ni ugonjwa unaweza kusababishwa na a, familia kama iko kamaiko naiis mm-hmm. iko katika historia historiafamilia yenu mm-hmm. na mgonwatakawaakuna mtota mmoja kwa, Ata, kwa do, kipofu familamekua kipofuatukababa akanaambia uh, sasa itabidi wewe uh, usi uh-huh. itabidi kwa sababu narudi nairobi kwa sabuli vyako imeisha nenda na kurifaa uh-huh. nenda kwa hospitali fulani kao daktari fulani ataendelea kukupatia walinipatia uh, drops dawa tu okay. drops za kutia kwenye macho eh, anasema hizo zitanisaidia kupriza vile mishipa imebaki hiyo yoen okay kwasaabunilikua naona hiyo alafu mm-hmm. kidogo kidogo kidogopakeje karibu ndo yes. nijuehii ni mtu amvaanafkiri mm-hmm. na, na, nilikuwa sijui anahitaji nahitaji lakini hivyo hivyo nilitumia hizo dawa nilienda daktari kwao daktariwakatiaulikuwa nan nammewako na, peke yako kwa hiyo mara ya kwanza yes. mume wangu lakini ainiudi airobi uh-huh. sikurudi na mume wangu kwa kwa uh-huh. e, nika enda, nika hizo dawa uh-huh. kwa sababu disemba ilikuwa imefika nikaenda nyumbani huko nilikolewa uh-huh. shift ya kurudi uh-huh. nikajikaza natumia drops hizo hizo yes. lakini kitu ambacho kilinifanya kiifanami nisme nilitoka kazini nimetoka kusoma habari zilikuwa za usiku radio jambo nimetoka kazini narudi nyumbani pale Westlands. Mm-hmm. Westlands pale stage. nimesimama nasema uh-huh. naseac nitembe kidogo uh-huh. kidogo mbele ngumu lakini kuna watu mbele yes. sauti. Uh-huh. nikaenda nimesimama ni, naona ido naona kila mahali flat uh-huh. nikikanyaga kumbe nimekanyaga heshimo lile la oh. eh, nikatumbukia ndani Aha, si alikuwa na maji ndani lakini lilikuwa ni kama shimo fulani tu wamechimba mm-hmm. kamaaniinikajipata ni yes. e, niko ndani nilipiga tu sa oh. <laughs> wamakanga walikuwa pale wakanitoa nje wakanikimbiza sipitali ilikuwa pale karibu eh, westlands pale nashukuru na mungu au walikuwa wamsaada sana mm-hmm wakanipeleka e, rpal nilivofika wanasema ni kama iko imefungwa mm-hmm. wakanikimbiza kwa hospitali ingine medanta pale juu karibu tuna ofisi yetu mm-hmm. wakanambia sisi hatuwezi nikapelekwa sh okay. wakanipima kuniangalia ni kama mavum yangu moja oh. wakanambia ni kama ah, ita tutakupa mm-hmm. imefakinwakanambia nkamahpolepole tutakupatumamadawa yeah. mm-hmm. yenyewe nafikiri sefu hiyo ndo ni tanilijua sasanairobi uko peke yako ni usiku uko peke yako eh, waliokupeleka waliokupelekaspitali eh, ni yes. ukajipata vipi nyumbani ama ukajipata vipi katika mikono iliyokuwa salama kwako nilipigia nilipav daktari simu nikapigia rafiki yangu ambaye sasa amekuwa kama dada Aha. Eh, ambaye ni hm yani twatoka chonye pamoja mm-hmm, mm-hmm sasa nikampigia yuko yuoko nairobi nikampigia nikamwambia tafadhali njoo nisaidie niko mali fulani hiki kimetokea mm-hmm. hali ni hii akaja akaja madama think nilikaa hapo usiku mmoja tu mm-hmm. alafu akanitoa mm-hmm. nikawandaho ni sasa nikapigia bwanangu im hiyo nafkiri nashukuru mungu mm-hmm. kwa ilo tendo alilofanya nafikiri alifanya haraka mm-hmm. akaja nairobi actually oh, kazi ilikuwa eh, na wewe eh, alikuwa mombasa akaacha kazi mm-hmm. kwa sababu sasa mda huo sasa nimeanza yaani sasa ile ni kama sitaki kusema sana lakini kama depressed uh, kimpango uh, okay eh, ili, ili, ni hit. sasa numb, numb. sasa sioni siwezi jipikia naam E, akaja nashukuru na mungu kwa hilo tendo akanisaidia kwa muda mwaka mmoja alikaanamimi mwaka mmoja <laughs> e, mwaka mmoja bila kazi na mimi kwa sababu madaktari time tulivyoenda wa watu wa macho akanaambia huyu simwachishe kazi kwa kasabau akiacha sasa ndo atakua sasa ndo utambaribu kabisa nafadhali yes. aendelee tukufanya sasa huyu mzima kabisa ameacha uh, kazi anapeleka uh, huyu meani kazini naenda tu pole nikienda uh-huh. sifanye mambo mengi kwa sababu sasaabwanu alielewabosi wangu alielewa wangu nimwelezea tu tukazungumza tukaelewana kwamba nitakuwa naenda lakini akiniona tu kama niko ananiambia uh-huh. charity dani okay. ananaambiahaiy Yes. huu ni ukurasa mpya uh-huh. kazini umefika umesema kwamba alikuwa ni mzima inabidi aache uh-huh. kazi ili kumwangalia huyu mgonjwa huyu uh-huh. mgonjwa lakini ameambiwa msimu achishe kazi angaa itamsaidia uh-huh. pakubwa katika hali ya ukurasa wake mpya yes. hali ilikuwaje ni uchapta hali zimekuwa hivyo bado hujakubali Mm. nasukuru kwa sababu ya kampuni inayofanyika kazi saa zaizi africa walini walii kazi kwa sababu by then kaka mm-hmm. kuna ile hofu inakuja kwamba haya sasa yes. huoni wewe you are wako hapo tu kukubembeleza lakini wautafutwa kusoma abari siezi kuandika siezi waliniita wakanaambia mba utafute njia mm-hmm. ya kuweza kurudi shule mm-hmm. kwanza nilikuwa nimesikia fununu kwamba unaweza rudi shuleni ufundishwe kompyuta yenye mm-hmm. eh, unaweza tumia bila kuona yes. lakini walivyoniita ya kwanza mimi nafkiri nilionasasa unapelekwa nyumbani but mm-hmm. nashukuru mm-hmm. walinilipia rehabilitation rehabilitation inamaanisha unafanyiwa therapy yes. alafu unapelekwa shule unasomea kompyuta upya mm-hmm. kama abakudu mm-hmm. abakudubd bila kuangalia bila kuona mm-hmm. sasa wakanilipia hiyo hiyo shuleni wakanilipia pia hiyo mashini kuweza kutumia ambayo imeinstiliwa mm-hmm. yenye ukitype ukiti inakwambia e, ume inakusomea unaandika unataka kuedit na inakusaidia kuedit okay. Ee, sasa nikasomea hiyo mm-hmm. kabidi nirudi tena nika- nikasomea hiyo lakini nikwambie ni hata nilivoenda huko shuleni niliwambia tuwe ni acheni ya yani mm-hmm. ile tu ah, uh, naenda tu up. lakini tuaii e, ni kama basi niende liwe liwalo yeah. e, lakini nashukuru kule nilipata wenzangu ambao hawana uwezo wa kuona mm-hmm. e, of sasa katika yeah. kurasa mpya ushaingia darasani unasoma kitu ambacho hukuwai kudhani maishani utawahi kukisomeahukua <laughs> muda gani angaa kuweza kuo na kuanza kutambua kwamba hivi ni hivi ah, yeah. mm-hmm. kusoma ili kwa muda nilisomea kwa mm-hmm. sababu hiyo umngonawenzako unajikubali Inam. alafu nanawenzako wana manuva kwa sababu nafundishwa pia kutembea na mm-hmm. ile inaitwa inaitwakongojoule kusaidia unaweza kutembea mahali mm-hmm. unajua kupapasa unapapasa hapa unafil hii ni nini mm-hmm. you know, uh, haikuwa hai rahisi safe ilikuwa muda kama nafikiri mwaka na mwaka na mimi nilichukua mm-hmm. kuweza kukubali kwamba hii ni hali yangu nafikiri kuna muda pia nilikuwa naenda huko shuleni unasomeshwa lakini ukirudi nyumbani no. najikunja mahali no. na fikira za kujinyonga zinakuja oh, no. e, unajiona ni kama sasa no. hata kama unaenda lakini uwezi soma tena habari na hiyo ndo umeajiriwa kwayo no. umekuwa uwe ni bure sauti no. zinazungumza tu ndani no. wee ni bure wee ni bure hata ukienda wee no. ni bure Mm. lakini nashukuru mungu pia uh, wokovu ulinisaidia ambona mm. nimeokoka sasa watu marafiki pia walikuwa wananiombea mm. family support mm. na my spouse support ilinisaidia sana kutoka katika hizo fikra za mm. kutaka kujimaliza mm. Mm. Yeah. na nashukuru ni 2019. by katikati yes. hapo mm-hmm. najuakuandika moja moja nilishukuru ini kwamba katika hali yako pia ya matembezi ushawahi kufika hapa katika idhaa ya redo rahmanam na habari piao zimetufikia hapa na katika hali ya maongezi na mojawapo hapa hivi aliniambia kwamba alitaka kukusaidia katika hali ya kumuvu ndani ya studio hapa lakini ukumwambia no na usinihurumie kwa nini ulimwambia hivyo kama unakumbuka maneno kama haya ambayo mbayimeregeleanakumbuka <laughs> kwa sababu mm-hmm. wajua ukihurumiwa ndo ya kuregesha nyuma okay akikuhurumia yakuregesha nyuma na mimi nilikuwa nimejifunza kwamba yaani mm-hmm. nimefundishwa kwamba uh, naweza kutumia huu mkongojo nikavarun mungu ni wa majabu kama umekosa uwezo wa kuona na kupatia hizi viungo vingine vinapewa nguvu za jabu kwamba nikugusa mahali nahisi hapa ni mahali fulani okay. na kwa sababu nilikuwa nimejua niko familia na hiyo ofisi ya redi mm-hmm. aa najua left kuna mlango mm-hmm. mm-hmm. r right kuna mlango naweza tembea mwenyewe kwa nini unisaidie okay. naweza tembea nikajiingiza hapa bora menambia tu uh, kiti kikot uh-huh. ntapeleka mkono ama nitapeleka mkongojo ni okay. keti chini uh-huh. kwahiyo kuhurumiwa mimi kuhurumiwa kama mtu ambaye amekuwa mlemavu sio sawa uh-huh. e, alafu pia napenda na venye aliuliza kwanza uh-huh. uh-huh. kwamba uh-huh. naweza kukusaidia uh-huh. Ona. Eh, kwa sababu ukiendakumsaidia huyo mtu unaweza kuwa kuwanamwaa sana nikwelichariina eh, uh, huenda ikawa kuna baadhi ya watu ambao wanatusikia asubuhi a hivi leo eh, ambao kwa hakika wana nuru ya macho lakini hawaionei thamani yake eh, wana fursa ya kuweza kutembea lakini hawaonei thamani li miguu yake eh, labda hivileo kwa kauli yako ungependa kumwambia vipi mtu sampuli kama kamahii thamini macho thamini kiungo chochote ambacho we nacho na. katika mwili wako kwa sababu mm. na nikisema hilo mi naomba watu wa, wajue hili kwamba usione kama unaona aba uko sawa mm-hmm. kama una nafasi kama unaweza tembelea siptali uangaliwetu macho masikio mm-hmm. wansi mara moja moja nauna kaka baada ya mwaka nenda kaangaliwa macho yako vipi macho yako mm-hmm. masikio yako hivi viongo muhimu kwa sababu kivipoteza mimi mm-hmm. nafikiri sasa hivi najua thamani ya macho kwa sababu sasa hivi mpaka nilipe mtu natamani kwenda shopping siwezi enda siwezienda yes. elo unisaidie ama nilipe mtu mwenye sasa wanaitwa domestic managers yes. nisaidie niende mahali mm-hmm. lakini mda kama huo unachukulia vitu kama kawaida tu okay. una miguu ya kutembea unachukulia kama kawaida mm-hmm. una macho unaona unachukulia kama kawaida yatamini haya macho yako maana mm-hmm. usifike kiwango cha kuoasaunalipia <laughs> huduatt koakawaduwei vifayakwa sababu uh, nakwambia hatakamamgomenisaidi nimefikaalakini kuna vitu natamani kufanya siweifanya uh, uh, ni kweli lakini muda yeah. tukabla ya kuweza kuanza mahojiano kama haya inaambia nisubirie takriban dakika thelathini hivi kwamba unaandika taarifa siku hizi naandika sisomi habari kwa chombo cha habari lakini naandika hata mm-hmm. kufanya recording nafanya i okay. yes. e, hii taaluma niliyoipata huu muda wa ilivyoenda walivyonipeleka shuleni no. kwamba ninatumia tarakilishi mm-hmm. inatumia tarakilishikwasababu right ilibiwa lakini mm-hmm. natumia tarakilishi na napiga simu mm-hmm. simu yangu ya kawaida hii natumia hii simu yangu ya kawaida <laughs> na kama una unajua safe katika chumba cha habari unaambiwa kila siku nafaa kuja na mawazo yako kwele, ya taarifa ambazo nataka kuzifanya Nama. kwa hiyo naja nazo alafu na watu ambao nafaa kuwapigia mm-hmm. nampatia msaidizi wangu ananipigia simu kwanza niko na contact okay. nawapigia simu na rekodi mm-hmm kirekodi nkimaliza kwa simu yangu mm-hmm. naenda bado kwa hiyo simu ama kwa hicho kitarakilishi mm-hmm. na it's to the ya, ya kazini okay. e, sasa naandika hapo hiyo system mm-hmm. anaongea ni kitp cha s anaongea tu Aha. mtu ameenda eh. nikiweka vidole vyangu kwa hiyo tarakilishi najua hapa kuna c hapa kuna d Aha. hapa kuna kunaa so okay. na type namaliza mm-hmm na inanisomea vyote mm. nanamaliza natuma alafu mm. naenda kwa simu yangu mm. natuma kwa whatsapp group wananieditia huko kwa sababu siwezi kuedit audio sasa okay. eh, wananieditia kasa hiyo hiyondo kazi sasa eh, umegusia hapo kwamba kwa sadly When was it? in june sita lakini nashukuru kwa sababu bado naweza kufanya kazi mm-hmm. bora tu nina simu yangu ya rununu mm-hmm. kufanya kazi bado gani ambacho unamisi sananamisi vitu vingi ah, wajuai wnawzano ukapelekwa na mtu aya anakuambia hapatcharit kuna kitu fulani fulani uh-huh. unamwambia nilete ni uh-huh. nishike uh-huh. nikifl lakini you know, kama nataka kuingia mtandaoni niangalie fashon hizi yes, yes. nataka kushona kushonares fulani mm-hmm. sasa hivi mpaka sasa mtu ananaambia inakaa hivi lakini st- i want to feel nataka nione venye inakaa mm-hmm. itakaa vizuri on mi mm-hmm. mtu sasa mpaka nichagulie mm-hmm. ah naishi tu yani nakosa vitu vingi lakini hamna tatizo kwa uh, exactly. husema kwamba kuhakika masaibu yanapokukumba basi pa kukimbilia zizini zizini ni nyumbani nyumbani familia familia lilipokea vipi habari kama hizi familia haikupokea vizuri vile uh, lakini unajua kwa sababu waacha nikuambia hili uh, yes. walisema iko jantkikoka famil niniko na ndugu zangu si hawajapoteza uwezo kabisa lakini wanatatizika macho okay sasa nilijaribu kuambia tu kwa sababu hospitali si wanasema ambia familia waende wakaangaliwe mara kwa mara macho yao yako vipi uh-huh. nikawambia tu nyi jamaa uh-huh. singoja ni kama mimi mtu mwingine asipoteze kabisa uh-huh. nendeni so wamekuwa very supportive okay. especially financially kwa sababu kwa mlemavu nchini kenya uh-huh. ni ndugu yangu uh-huh ni gharama yaani mm-hmm. ukitaka kwenda mahali lazima ulipewa watu wawili mm-hmm. ukitaka kufanya kitu lazima kuna extra mm-hmm. you have to use money so kunaso wamekuwakiupande kwa kifedha kunisaidia uh, wengine kimatibabu kwa sababu pia nashukuru kampuni inalipia hizo dro hizo na clinics kwenda lakini familia imekuwa very supportive imekuwaga kuambia usijali vitu mm-hmm. uh, vitakuwa sawa mm-hmm. unataka kwenda mahali hawakuhurumia wanakuambia hey, mm-hmm. mimi sasa hivi naweza kusafiri kutoka nairobi kwenye mombasa peke yangu oh. na ni kwa sababu wanani ana unaja unaweza fanya yes. unajua mm-hmm. E, japo baadhi yao lakini sasa itakuwaji lakini bado Aha. kwa muda unavyoendelea wanazoea tu okay. mm. tuegee nyumbani hapo bila shaka bwana ameacha kazi uko na yeye hapo hivyo uh-huh. kwa takribani mwaka mmoja na uh-huh. maisha yalikuwa vipi maisha yakwwa rahis ndugu yanguna nakuambaa kuna wakati unawezaenda bila chakula kwa sababu mkono sasa ni mmoja ndo unaleta oh, ndani yes. Eh, uh, haikuwa hai rahisi tulipata marafiki na familia mm-hmm. hizo finances mm-hmm. kwa sababu sasa kwenda mm-hmm. kliniki ilikuwa very frequent kila baada ya muda kidogo mwenda kliniki mm-hmm. haya kuna kwenda shule mm-hmm. au kitoka shule upitie kazini hai haikuwa rahisi sana vile mm-hmm. especially kifedha yes. haikuwa rahisi kwa sababu kuna midown munakosa chakula kuna mida una midamnashindwa mutanza wapi lakini mema mm. ya mungu imenibeba <laughs> naweza sema si totally, lakini umbali huu yes. mungu amenisaidia bila shaka okay. ni kisa kizuri kisa cha kuweza kutilia maanani bisharti kisa cha kuweza kuhakika kumzindua yule ambaye kuakika hajaona faida ya hali alionayo kwa hivi sasa ambayo labda iko imara Mm-hmm. parting shot yako ingependa kumwambia vipi msikilizaji wako wa 915 sauti ya hurumami nawezasema cha kwanza nimeregelea thamini kile ulicho ulichonacho mm-hmm. thamini kile ulicho nacho alafu pia kuweza kuspot mtu ambaye amepatikana kwa sababu wanasema hujafa hujaumbika si hivyo Mkweli. kwa hiyo mtu anapoipata hiyo hali kwa mara moja hivi unajua anahitaji huo msada na kuendelea ni kuendelea si kwamba ah naona ni kama amepiki yuko sawa Mm-mm. kwa sababu mimi naweza kukuambia kuna vitu zingine unapitia baadaye ume yeah. hiyo stage lakini mambo mengine yanakuja baadaye unaona oh, huyu mtu moba pengine ananifanyia hivi kwa sababu mimi yes. sina uwezo yeah. wa kuona yeah. kwa sababu mm-hmm. ona kwa hiyo, kuendelea mwendelezo mm-hmm. mm-hmm. wa hiyo spot hata kama si lakini kua pale tu kumwambia mtu oh, yes. oh, umeshuka mali fulani oh, unataka kwenda mali fulani oh, uh, nitashuka mali fulani naomba huj unisaidie na hivi na hivi na hivi kufanya hivi kuwa tu kama unaweza mm-hmm. alafu neno tu mara moja mara tatu mbili wapigao wamjulia hali mwenzako waona ni muhimu sana kwa mm-hmm. sababu kama family ni muhimu sana naam family na especially your spouse eia yes. mwanandoa mwenzako yani mm-hmm. mumeo ama mkeo mm-hmm. muhimu sana mm-hmm. e, muhimu sanaina fariji pakubwa kabisa in, ina na inakutia nguvu uh, ni kweli mm-hmm. kama binadamu mtu anachoka kutoa hiyo spoti pengine mm-hmm. lakini hata unapochoka uh, itabidi ujikaze tu kwa yes. sababu hali iko hapo mm-hmm. le mungu afanye mujizi ambayo tunaamini anaweza Yeah. So, support, very bila shaka chariti amekuwa ni mahojiano haya ya dakika thelathi uh-huh. na takribani hivi nazo dakika zingine ishirini na msikilizaji wangu uh-huh. endapo atakuwa na lolote lile la kuweza kusema juu yako ama kutaka kukuuliza uh-huh. utaniruhusu utaregea tena kwako inshallah kwakouran sanana kila la heri