safiam karibuni ndani yao min leo ndo ile siku ambayo mnaenda kupata simulizi mpya simulizi ya kwanza kabisa ndani yacast kwanza am so hapy u m tryin tetiitisimulizi like, oh, yeah. yetu ya kwanza ya leo inaitwa i need my dave back unataka kujua nini inamaanisha ndani i ya usikae mbali kwa online ili uweze kujua nini inamaanisha hishoti In inawahusu vijana wawili kijana mmoja wa kike aitwanac na mwingine wa kiume aitwaav unataka kufahamu ni kitu gani kinaendelea kati yao usicheze mbali au nasemagara ya simulizi upate yule anayejua kuzisimulia zaidi yaani anakwambia ukileta utamu wa simulizi na ukileta sauti ya mtoto mzuri ambaye anajua kuchangamsha anajua kuweka maonjo au manjonjwa kwenye simulizi yani unapata kile kitu badi mwenyewe unashtuka <laughs> ichng sana jamani nawapenda mno ni matumaini yangu kwamba mko poa na mko mkokei kabisa siku nyingine leo Uh, basi pa kupoteza mda tuendelea na sehemu yetu yetano, pendu, ha, ya tano yasimulizi pendwa itwayo imy haya sasa mama dav akiwa anajibaraguza pale mbele ya watu kwamba na mimi nina mchango jamani eh? hata na mimi usiku sikulala likiwa namwombea mwanaunaji aweze kupatikana eh? kazietujui kama ni ya kweli awani ya uongo hatujui tuendele kusonga mbele na simulizi yetu ili tuweze kujua ni kipi mama dave amekificha nyuma ya pazia baada ya kusema hayo mama dave naye eh, anaongia kwenye simu na namwanae av alimwambia tena ngoja nijiandae hapa upesi upesi hili nije huko hospitali dav akamwambia sawa mama mi nakata simu dav akakata simu ikabidi yamgeukie tena mamanaji anamuuliza mama vipi mama alikuwa na raha anaambia av mwanangu sijui ni nini ona kama anakosa raha anakosa amani juu ya mwanangu naji sielewe ni kipi kimempata sijuu usiku huu ni wapi aliekwa na iliko ni siku yake furaha sana siku yake ya kuzaliwa ila ghafla huzunika ingilia kati tv lijitahidi kumpa moyo mama mamanaji jitaidi sana kumtuliza kama usijali mamaangu yote ni mipango ya mungu unachomshukuru mungu ni kwamba amerudi salama hana hata kovu katika mweli wake mama alisema kweli hilo nalo ila kumshukuru mungu ila natamani tamani ya mke anielezeni kipi kilichomkuta libidi watoke nje waendiwaakae kwenye benchi huku akiwa naongea hayo kuepuka kumsumbua mgonjwa ndani alipokuwa wamelala walikaa sana pale mpaka pale daktari alipokuja kualetia majibu ya mgonjwa wao na akaambia kwamba mgonjwa hana shida yoyote nipokei okay kabisa na msijalihivi karibuni mtaruhusiwa naye kurudi nye naye nyumbani dev alifurahi alisema natamani nile nikamwoni nikaonge naye akaambia hapana sevemachapumzike akiamka tutakujiulisha ama akasema sawa devkaona kwanini tukaye hapa akaambia mama unajua umekapa muda mrefu sana na najua una mawazo na sidhani hata kama hiyojana uliweza kkula kweli kwanini tusiende pale kwenye mgahao ukapate chochote cha kuingiza tumboni mamangu sihani kama naji akiamka afu akajua kwamba nimekushindisha mamangu na njaa ataweza kufurahi ye si anaweza kunipiga kabisa mama alicheka ksifana shukuru mwanangu ila sijiski njaa akaambia hapana sinambia uvisi njaa nasistiza mamaangu naomba twen ukapate chochote cha naamini kama ukienda kula muda tukiwo hata naji atakuamisha amka pia amanaji aliamkubali akasema amna shida baada ya kuona dav ni kinganganizi ile mbaya akasema sawa kaenda kule mgawani akala ameigiza chakula wakala akamaliza akawa narudi wenye mdogo mdogo mpaka kufika karibu na chumba alicholazwa naje baada yayo anamuona daktari anatoka kwenye kile chumba kuuliza vipi kamia ameamka i mama alifurahi kweli akaingia ndani yaani bado nusu kuvunja taule mlango na hisi kuingia ndani anamkuta mwanaye amekaa akaita mawa. Mwana, mwana kambia, mama akamwe mwanaye akamkumbatia mwanangu nachu unaendeleaje kambia kama naendelea vizuri mama sema anajisikia tu siungu kuuma ni ile baada ya shaniile staki nataka statai staki wale wanataka hataki hivo aoni ni uchovu tu najisie tu viungo yani mama kelamambea usijali mwanangu utakuwa sawa akaambia sawa mama wamekaa pale n akaingia nacelifurahi sana akamkumbatia Hakamilizo naendelea kamba naendelea vizuri ila sijiski vizuri akaweza kwa nini naendelea vizuri asema sitamani ueomaeneo ya apa natamani nirudi nyumbani naua nirudisha nyumbani akamba usijalileo leo leo utarudi nyumbani naaidi asemasaa keli ni chakato ya hey, naji kurudi nyumbani kashughulikiwa wakalipa bili zote ambazo ilikuwa ikihitajika kulipiwa dav alishughulikia yote hayo na hatimaye akarudishwa nyumbani kurudishwa nyumbani kumba alikuwa wamepishana mama dav amekuji hospitali anaolizia namba mgonjwa mwana ameshatoka akampigia sima akawambiani kele mama na tumetoka muda si mrefu tupo nyumbani huku tumemleta pumzikimadav akasema sawa nami nakuja kabla ya kuna nyumbani akapitia sokoni akaunua matunda akanua crisi kumpelekea mgonjwa na baadhi ya vizawadi kwa ajili ya biadhei yake kufika nyumbani anamkuta mgonjwa ame- amejilaza pale kitandani akaenda kamwona mwanangu vipi akaambia mama angu ni samehe kuweza kuja nyumbani kamba usijali nimesikia yote alkuuta pole sanamwanamu akambia asante mama unaendeleaiaini akanendelea akambia iuri akambiasa kwauleaauka basi lete kaisazawadi zako t umepata zawadi nyingi kabisa uliko ata jaa nakijananisi gipata zawadi moja tu ila leo nimekuletia vingi ikiwemeni pole mgonja, kumbu, kumbu ya mgonjwa na ongera kumbukumbu suakuzaliwa naji alifurahi sana aliona ni watu wengi wanampenda sana, sana. Vale. na alijisikia faraja sana kuona wote wale wamekuja na wanaangaika kwa ajili yake wana wamekaa usiku kucha wakiwaza wapi alipo yote kwa ajili yake hi alijisiani ya kama tajiri vile yapo hana pesa wala hana maghorofa ila upendo ule ambao wamemonyesha alijisi tajiri tayari aliwashukuru ma mama zangu sijui nisemeje ila nawashukuru sana kambia usijali kwa hilo basi siku ikapita na mambo akanaendelea vizuri asubuhi na mapema naji aliamka bado yakuwa na ya muka, zile nguvu za kusema Hey, aende shuoni alikuwa najisi bado na mchovumchovu kwaio waliamka asubuhi akanamsaidia mamaake pale nyumbani kazi mbili tatu japo mamake kima no, no, no, no, upumzike mwanangu sijichoshe sana anaambia mna mamaangu kazi mbile tatutui zimchoshe asema hapana usikuakutaka kumuuliza chochote pengine waliogopa kwamba labda wangemkumbushia machungu ambayo hakutaka kuyakumbuka kwa ule kwa hiyo muda ambapo alikuwa akifagiafagia uwanja pale mamanaji akamwita manaye naji nakumbo huji jukoni mwanangu naye huyo akaenda nimekuja nimekunyamamangu akambia nimekulandalia hivi vijimaziwa em kunywa kidogo kweli naji akashika glasi ile ya maziwa akanywa kambiamamaanteyangu ya nikamalizie ku akambia apana a kilikupata mwanangu unakumbuka chochote naakamia mama hata sielewe ila cha mwisho nachokumbuka ni kwamba nilikuwa nikitoka hapa nyumbani na nilikuwa nasikiliza mziki nikafika njiani eh, mara ghafla nashangaa shangaa tu ni kama nimekabwa na kama nimenusishwa hivi kitu ambacho kilikuwa na harufu kali sana ambayo baada ya hapo sikuelewa nini nikiichotokea mpaka pale npojikuta nika hospitali mama akaambia jaribu kukumbuka mwana jaribu akaambia mama sijui yaani hivyo ndo vitu ambavyo inavyokumbuka eh. mama akasema kwa hiyo inamaanisha kuna watu walikuteka kama walikuteka walikuwa anahitaji nini kwako kamia mama kwa hiyo nisiwezi siwezi nikasema kwamba ndio au hapana hata kama labda kuna hichi wanacho kwangu sijui sina ugomvi na mtu sina uurufi na mtu kuweka aduu wowote ule na mtu yoyote si chu wala si hapa nyumbani kuelewa nikwanini metokea hiv mama alijisikia vibaya ila kamsi wamba kwanziasaii a wa makini sana mwanangu sitaki nkupotezi na wala sitaki ni kuona, unatoka toka usiku hapana sitaki kabisa akamda lakini mama kama mejambaza mamukuniu ukumteka so, kunteka hata u mchana kweupe asma amna ila angalau watu watakuwa ni wengi macho ya wa watu yatakuwa bado yako yameangaza kulekwa usiku kila mtu yuko kwake hata kama wakikuteka si rahisi kuwaona asaeuangalia kumbe umetekwa njiani hata dav ambaye alikuwa akikusubiria hajui atakao umetekwa masikini ya mungu ila kama ungekuwa umetekwa mchana mengine angeweza atakukuona unaweza ukakuta labda hao waliokufanyia hivyo maanake kama manake eh, inamaanisha kwamba hao waliokufanyia hivyo utakuta labda mlikuwa karibu sana na davi amwezi kujua manake a alisema kwamba alikua kwenye jiwe pale barabarani namesema pia tokea barabaaniaadoaaananae eh, makini kakamaliikaizanu naji akatoka akarudi tena kuenda kufagia uwanja ambao alikuwa ameanza kufagia mwanzo baada ya kumaliza ili anaingia ndani tu mara a naye huyo anakuja akaambia hey, usingi ndani ningoje naj kugeuka hivi ni a akaambia kimbia bwana mi nimechoka kusimama kweli a akakimbia akamuai akamuuliza vipi mgonjwa anaendeleaje akaambia naendelea vizuri akaambia naendelea vizuri namshukuru mungu akaambia hata mimi naona maanake mpaka umeweza kuamka unafaijia uwanja hakika ni jambo la kumshukuru mungu akaambia ndio akaambia haya niambie sasa leo nimekuja nipo kwa ajili yako nitahakikisha na kufanyia vyote vile livkuu vitakavyo it mgonjwa wangu ujisikia vizuri mgonjwa wangu uwe na raha uwe na amani tele akasema kumbe ukiumwa unapendwa namna hii mi nataka niendelee kuumwa bwana manake huu pendo inaonyeshewa hapana sa so, nchi hii mpaka wanacheka wenyewe wameingia ndani waingia ndani wamemkuta mamanaji ameshaandaa kifungwa kinywa wakajiunga wote kwa ajili ya kunywa amekunywa umemaliza akasema mimi nitavyosha vyombo jamani sitaki mtu yyote agusi vyombo lazima nisaidie leo nipo kwajili yenu yni hata kama mkisema niende sokoni nipike nipo kwajili yenu makanacheka anasema leo makubwa kweli mtotoakimkajitosa jikoni baada ya kumaliza kuna chai akaenda akaosha vyombo vile akamaliza ama kweli akawambia haya wahi hela kanunulia vijidagaa kanunulia vijinyanya kanunulie ti kwa ajili ya kupika mchana akasema amna shida tena akabeba kabisa na kikapu mtoto mbio mpaka sokoni na hata hakuchelewa alifanya haraka haraka kila alichoagizwa ndio kile kile alichokileta hakuchukua muda aliwahi kabisa amefika pale nyumbani akamwambia mama nimeleta aya nisaidie kuchambua dagaa wate wakawa amekaa naweza kuchambua vile vidagaa mama akaingia jikoni akavikarangiza mboge ile akapika na ugali wake wenyewe akaotenga pale mezani sasa mati juu ya alama chakula tayari akaambia wanangu haya shukeni mezani mle sasa watoto wamekulanaleambiamamadaa eh? yes. watamwatamu kama mbdagan kambia kia mungu mamangu adaga ni watamu askuambia mtu ntaknakua kulaa anzia us- asumbui mchana mpaka jioni naakkia nipikie dagaakamba niknararah yani imerudi ta pindnakula naji eh, kama yani kuna kitu kilim, kilimjia akilini elewa vile eh, akanatikisa hivi kichwa yni kama akameshika kichwa hivi kwa sababu kulik na maumivu makali sana ambayo alikuwa ameyapata akanatikisa hivi yani kama elevi akaulizwa vipi akaambia mama kichwa kinauma kinaneuma sana ila pia nahisi kama kuna baadhi ya sauti nilizisikia sauti kila mtu amemgeukia <laughs> tiishia hapa jamani nikaribishe sende mbali maana sehemu ya sita inakujia mude simnavicha unasema ya simulizi upate yule anayejua kuzisimulia zaidi yani anakuambia ukileta utamu wa simulizi na ukileta sauti ya mtoto mzuri ambaye anajua kuchangamsha anajua kuweka maonjwa au manjonjwa kwenye simulizi yani unapata kile kitu b hadi mwenyewe unashtuka <laughs> ichingi sana jamani nawapenda mno ni matumaini yangu kwamba mko poa na mko mkokei kabisa siku nyingine leo Uh, basi pakupoteza mda tuendelea na sehemu yetu yetano, pendu, I need my day ha, ya tano yasimulizi pendwa itwayo park haya sasa mama dav akiwa najibaraguza pale mbele ya watu kwamba na mimi nina mchango jamani eh? hata na mimi usiku kuchezikulala nikiwa namwombea mwanangu naj aweze kupatikana eh? ziatujui kamani ya kweli awani ya uongo hatujue tuendele kusonga mbele na simulizi yetu ili tuweze kujua ni kipi mama dave amekificha nyuma ya pazia baada ya kusema hayo mama dave naye eh, anaongia kwenye simu na namwanae dave alimwambia tena ngoja nijiandae hapa upesi upesi hili nije huko hospitali dave akamwambia sawa mama minakata simu dav akakata simu ikabija amgeukie tena mama mamanaji anamuuliza mama vipi mama alikuwa na raha anaambia dave mwanangu sijui ni nini ana kama anakosa raha anakosa amani juu ya mwanangu naji sielewe ni kipu kimempata sijui usiku huo ni wapi aliekwa na iliko ni siku yake furaha sana siku yake ya kuzaliwa ila ghafla huzunika ingilia kati tvlijitaidi kumpa moyo mamaana jitahidi sana kumtuliza kama usijali mama angu. yote ni mipango ya mungu tnachomshukuru mungu ni kwamba amerudi salama hana hata ov katika mwili wake mama alisema kweli hilo nalo la kumshukuru mungu ila natamani tamani ya anielezeni kipi kilichomkuta ilibidi watoke nje waendewa akae kwenye bench huku akiwa naongea hayo kuepuka kumsumbua mgonjwa ndani alipokuwa wamelala walikaa sana pale mpaka pale daktari alipokuja kualetia majibu ya mgonjwa wao na akawambia kwamba mgonjwa hana shida yoyote nipokei okay kabisa na msijali hivi karibuni mtaruhusiwa naye kurudi naye nyumbani madev alifurahi alisema natamani nie nikamwoni nikaonge naye akaambia hapana sevmachapumzike akiamka tutakujiulisha ama akasema sawa ndivkaona kwanini tukaye hapa akaambia mama unajua umekapa muda mrefu sana na najua una mawazo na sidhani hata kama hiyojana uliweza kukula kweli kwanii tusiende pale kwenye mgahao ukapate chochote cha kuingiza tumuoni mamangu sidhani kama naji akiamka afu akajua kwamba nimekushindisha mamangu nanjaa ataweza kufurahi ye sanaweza kunipiga kabisa mama alicheka ksipana shukuru mwanangu ila sijisikinjaa akaambia hapana siniambia visi njaa nasistiza mamangu naomba twen ukapate chochote cha kula naamini kama ukienda kula muda tukiwo tunarudi hata naj atakuamisha amka pia amanaji aliamkubali akasema amna shida baada ya kuona dav ni kinganganizi ile mbaya akasema sawa kaenda kule mgawani akala ameigiza chakula wakala wakamaliza akawa narudi wenyew mdogo mdogo mpaka kufika karibu na chumba alicholazwa naj baada yyo anameona daktari anatoka kwenye kile chumba kuliza vipi ama ameamka keli hmm. mama alifurahi kweli akaingia ya ndani yani bado nusu kuvunja ule mlango na hisi akuingia ndani anamkuta mwanaye amekaa akaita mawa. Mwana, mwana Kambia, mama akamwai mwanae akamkumbatia mwanangu nachu unaendeleaje kama naendelea vizuri mama sema anajisikia tu viungu kuuma ni ile baada ya ukushani ile sitaki nataka sitaki wale wanataka hataki hivo waioni ni uchovu tu najisie tu viungo yani mama kelimambe usijali mwanangu utakuwa sawa akamjia sawa mama wamekaa pale n akaingia najalifurahi sana akamkumbatia naendeleaj kamb naendelea vizuri ila siiski vizuri kwaniinaendelea vizuri asema tama aene natamani nirudi yumbani na irudisha hey, nyumbani akamba usijali le le utarudi nyumban naaiemaaa kei ni cakato ya naj kurudi nyumbani kashuhulikiwa wakalipa bili zote ambazoilikua zikihitajika kulipiwa dav alishughulikia yote hayo na hatimaye akarudishwa nyumbani kurudishwa nyumbani kumbaalikuwa amepishana mama dav amekuja hospitali anaulizia namba mgonjwa mbwana amesha toka akampigia simdav akaambieni kle mama na tumetoka muda si mrefu tupo nyumbani huku tumemleta pumziki mmadav akasema sawa nami nakuja bla hakuna nyumbani akapitia sokoni akanua matunda akanua cisi kumpelekea mgonjwa na baadhi ya vidhaa vizawadi vitha, kwa ajili ya biadhei yake kufika nyumbani anamkuta mgonjwa ame- amejilaza pale kitandani akaenda kamwona mwanangu vipi akaambia mama angu ni samehe kuweza kuja nyumbani akamba usijali nimesikia yote alakukuta pole sanamwanamu akaambia asante mama unaendeleaji lakini akam naendelea vizuri akambia sasa kwavilejanaukua basi imnkulet kabisa zawadi zako t umepata zawadi nyingi kabisa ulikoata jaa nakijana nhisi ungepata zawadi moja tu ila leo nimekuletea vingi ikiwemeni pole ya mgonjwa na ongera umbuumuskuzaliw j alifurahi sana aliona ni watu wengi wanampenda sana na alijisikia faraja sana kuona wote wale wamekuja na wanaangaika kwa ajili yake wana wamekaa usiku kucha wakiwaza wapi alipo yote kwa ajili yake hi alijisiani kama tajiri vile japo hana pesa wala hana maghorofa ila upendo ule ambao wamemonyesha alijisi tajiri tayari aliwashukuru kambia mama zangu sijui nisemeje ila nawashukuru sana kambia usijali kwa hilo basi siku ikapita na mambo akanaendelea vizuri asubuhi na mapema naji aliamka bado hakuwa na zile nguvu za kusema Hey, aende chuoni alikuwa najisi bado na mchovumchovu kwaio aliamka subuhi akanamsaidia mamaake pale nyumbani kazi mbili tatu japo mamake ki no, no, no. upumzike mwanangu siichshe an naambiaa na mamaanu kazi mbili tatuu zichshe na, nasemaa kumuuliza chochote pengine waliogopaama labda wangemkumbushia machungu ambayo hakutaka kuyakumbuka kwa mda ule kwa muda ambapo alikuwa akifagiafagia uwanja pale mamanaji akamwita nanaye naji nakumbouji jukoni mwanangu naya huyo akaenda akambia nimekuja mamangu akambia nimekulandalia hivi vijimaziwa em kunywa tilistita kidogo kweli naji akashika glasi ile ya maziwa akanywa an ya nkamalizikmbapatawanangu unakumbuka chochote naakama ama hata sielewe ilacha mwisho nachokumbuka ni kwamba nilikua nikitoka apa na nilikuwa nasikiliza mziki nikafika njiani eh, mara gafla nashangaa tu ni kama nimekabwa na kama nimenhusishwa hivi kitu ambacho kilikua na harufu kali sana ambayo baada ya hapo sikuelewa nini nikiichotokea mpaka pale npojikuta nika hospitali mama akaambia aibo jaribu kukumbuka mwana jaribu akaambia mama sijui yaani hivyo ndo vitu ambavyo navyokumbuka eh. mama akasema kwa hiyo inamaanisha kuna watu walikuteka kama walikuteka walikuwa wanahitaji nini kwako akamia hm, mama kwa hiyo ni siwezi nikasema kwamba ndio au hapana hata kama labda kuna hichi anacho kwangu sijui sina ugomvi na mtu sina uurufi na mtu sija kuweka aduu wowote yule na mtu yoyote si chuo wala si hapa nyumbani kuelewa ni kwanini imetokea hivi mama alijisikia vibaya ila kamsi kwamba kwanzia sahivi a makini sana mwanangu staki nkupotezi nawala sitaki ni kuona unatokatoka usiku hapana sitaki kabisa kada lakini mama kama mejambaza maukuniuu kumteka so, akutea ata u mchana kweupe smaamna ila angalau watu watakuwa ni wengi macho wa ya watu yatakuwa bado yako yameangaza kule kwa usiku kila mtu yuko kwake hata kama wakikuteka si rahisi kuwaona asaemuangalia kumbe umetekwa njiani hata dav ambay alikuwa akikusubiria hajui atakaa umetekwa maskini ya mungu ila kama ungekuwa umetekwa mchana wengine angeweza hata kukuona ha, unaweza ukakuta labda ha waliokufanyia hivyo manake kama manake eh, ina maanisha kwamba hao waliokufanyia hivyo utakuta labda mlikuwa karibu sana na dav hamwezi kujua manake dav alisema kwamba alikuwa kwenye jiwe pale barabarani pia hiyo imetokea barabarani ikujua labda mekua karibu sana ila ndo hivo akuweza kuonakama ndo hivo mamaangu akamba basi mwanangu kwanzia sai ahnue maini aaakakamaii kai zanu akatoka akarudi tena knda kufagia uwanja ambao likuwa ameanza kufagia mwanzo baada ya kumaliza ili anaingia ndani tu mara mmecausmaaa akamuuliza vipi mgonjwa mgonwanandelea kamba naendelea vizuri akaambia naendelea vizuri na mshukuru mungu akaambia hata mimi naona maanake mpaka umeweza kuamka unafalia uwanja hakika ni jambo la kumshukuru mungu akaambia ndio akaambia haya niambie sasa leo nimekuja nipo kwa ajili yako nitahakikisha na kufanyia vyote vile livkuu vitakavyo tmgonjwa wangu ujisikia vizuri mgonjwa wangu uwe na raha uwe na amani tele akasema kumbe ukiumwa unapendwa namna hii mi nataka niendelee kuumwa bwana manake huu upendo naonyeshewa hapana sa so, nchi hii mpaka wanacheka wenyewe wameingia ndani waingia ndani amamkuta mamanaji ameshandaa kifungua wa kinywa wakajiunga wote kwa ajili ya kunywa wamekunywa amemaliza divy akasema mimi nitaviosha vyombo jamani sitaki mtu yoyote agusi vyombo lazima nisaidie leo nipo kwajili yenu yaani hata kama mkisema niende sokoni nipike nipo kwajili yenu mm. akanacheka anasema leo makubwa kweli mtoto akiume akajitosa jikoni baada ya kumaliza kunywa chai akaenda akaosha vyombo vile akamaliza ama kweli akawambia haya chukua hii hela kanunulia vijidagaa kanunulia vijinyanya kanunulie vikorombozoti kwa ajili ya kupika mchana akasema amna shida tena akabeba kabisa na kikapu mtoto mbio mpaka sokoni na hata hakuchelewa alifanya haraka haraka kila alichoagizwa ndio kile kile alichokileta hakuchukua muda aliwahi kabisa yni amefika pale nyumbani akamwambia mama nimeleta aya nisaidie kuchambua dagaa wate wakaa amekaa kuchambua vile vidagaa mama akaingia jikoni akavikarangiza mboge ile akapika na ugali wake wenyewe akaotenga pale mezani sasamadi juu ya alama chakula tayari kawambia wananguay shukeni mezani mle sasa watoto wamekula eh? de nasifu ile anaambia mama hapana dagani watamusijkuladaga watamu kama hawa mama laamb andanganya akambia kia mungu mamangu awa dagani watamu asikuambia mtu nitakuwa nakuja kula hapa kwanzia asubuhi mchara mpaka jioni nanambanikani kija unipikie daga akaba kweni akaambia ndio akana furai yani furahi le imerudi tena ila eh, kipinde nakula naji eh, kama yani kuna kitu kilim, kilimjia akilini elewa vile eh, akanatikisa hivi kichwa yni kama akameshika kichwa hivi kwa sababu kuliku na maumivu makali sana ambayo alikuwa ameapata akanatikisa hivi yani kama elewi akalizwa vipi akaambia mama kichwa kinauma kinaniuma sana ila pia nahisi kama kuna baadhi ya sauti nilizisikia sauti kila mtu amemgeukia <laughs> tishia hapa jamani nikaribishe sende mbali maana ya sehemu ya sita inakujia muda simnancha