naendeleaji na hali ni maamisi yeah. sana jamani sana sana sana sana sana <sighs> ni sana tena zaidi ya sana kwakuwa kimya kwa kipindi kirefu ya yeah. ni majukumu ya shule ndo line ni mana nikiwa kimya hivyo ila nambak na stories pia zimecambac pia <laughs> um, kama tulivyoishia sehemu so ya pili i asimleziyatupendwa ie myaveback um, naj yuko na furaha dav pia na amempata ya rafiki yake tena wamesherekea birthday ya naj kule chuo maeneo ya kantini so kwa leo tuendele sehemu ya so tatu ili tuweze kufahamu ninini kiliendelea zaidi unataka kujua stay there abaknaway haya sasa naji na walipofika nyumbani mama naji alifurahi kuona watoto wake wamerudi hakupata maswali mengi kwa vile walivyorudi wamebebana kwa sababu anawojua watoto wake ndivyo walivyokuwa tangia utotoni wanapendana anafahamu kwamba wanapendana sana na naji alipofika pale akaambia dav nishushe nataka niende nikamkubatia mamaangu nataka niende kwa mama akanitakia na ye helo ya kuzaliwa kweli ile kushuka bio akamkimbilia mamake m na furaha sana leo yajabu mamaangu mama akamwuliza mama kwa nini furaha ya nini tena najua siku zote nafurahahii ila lio mbona kama imepita kiasi naji kama akakasirika iwe ukuakideka mama kweli mtoto wako nina furaha lo ni siku njema sana kwangu alafu wewe unaonekana kama huelewi chochote <laughs> mama akatieka akaambia mwanangu wa kudeka uko vizuri akaambia kwanini ni sahau niko nakutania na wewe heri siku ya kuzaliwa mwanangu nakupenda sana na inakutakia maisha mema zaidi na zaidi uendelee ukikua ukimpendeza kiwa ni heshima kama jinsi nilivyokufunza mwanangu nakupenda sana mwanangu naaje naji furahi sana akaambia nashukuru mamangu baraka zako siku zote naomba kwa mungu ziendelee kuwa pamoja nami na namuomba sana mungu aendelee kuwa na mimi milele na milele mm. hivi <laughs> akaja akaambia mbona kama mnapendana sana mimi mmeniweka pembeni hii najuo na wee vipi niko kwa niashi ni nideke bana wenda kupenda baadaye devi akasema saa kwa kumbe mimi napendwa tukiwa mbali na mama ila tukiwa karibu na mama sipendwe mama naji kambia mboacheni atoto wenu njoni hapa akawakumbatia wote akaambia nawapenda sana wanangu naju kafurahi basi dav akawambia naomba niwahi nyumbani pia tutaonana baadaye naje akasema amna shida nitakuja baada ya nyumbani kumsalimia mama akasema sawa dav huyo akaa nawahi kuelekea nyumbani naji akaingia ndani akavua nguo zake mwenyewe akabadilisha kwa ajili ya nguo za pale nyumbani akamuiza mama nikusaidie nini mama ke akaambie no siku ya leo nataka utulie yani leo ukae ua nitafanya kila kitu kwa ajili yako mwanangu nimemisi enzi zile unaamka asubuhi na kuongesha na kunywesha ujii hivo natamani siku ya leo pia iwe kama hivyo akaambia sawa na ninavyojua sasa kudeka na nilivyo mvivu mwanao mwana utaipenda sho akaambia nakujua snn kwa nakujua kwayo nakupa ofa tu leo siku nyingine mwendo <laughs> wa viboko kka nacheka nafrahi ilikuwa e ni siku ya furaha sana lifika nyumba kasaliia mama ake kamaa naua kambale ni siku ya kabla hata ajamalizia nakumbuka mwanangu leo no, ni nia imemwandalia zawadi nyingi sana natamani aje hata sasahivi shida wenyewe mnavyopendana aya bwana akawambia tena mpiga simu sahivi yaye yani. akawambia sawa akachukua simu yake akampigia naje naje akamwambia nitakuja baadaye akawambia sawa dave naye akamtaarifu mama yake akaambia mama naje atakuja baadaye akasema sawa akiwa yuko nyumbani dave hafla alipokea message au tuseme alipokea ujumbe mfupi wa maneno kwenye simu yake ilikuwa ni namba ngeni kwake akuelewa ni namba ya nani hivyo ule ujumbe ulikuwa una utata kidogo eh, alihisi labda ni mtu amekosea akutaka kumjibu kamakumuliza weye ni nani au kwa nini umetuma ujumbe huu akaamua kumpigia moja kwa moja alipiga ila simu ilikuwa ikiita sana aikupokelewa akapiga kwa mara ya pili simu ya pia amepiga mara ya tatu ikapokelewa ila kwa jinsi ilivyopokelewa mtu upande wa pili aliyepokea ni kama alikuwa anahema sana anaogopa sana ana kwamba kuna kitu kilikuwa kimempata kime akamuuliza samani nimeona ujumbe umechuma kwangu ila sijauelewa akaambia naomba nisaidie mwanangu nisaidie nisamee nisamee sana nisamee sana aikuwa dhamira yangu ila nakuomba nisaidie pia nakuomba nisaidie baba kiongia, mba, alikuwa akiongea kana kwamba alikuwa ana wasiwasi sana maanake mtu ambaye alikuwa amepokea simu ni mwanaume na anaonekana kama ni mtu mzima zaidi ya dav ndipo eh, kaambia siku elewi we ni nani akaambia tafadhali nambo nisaidie kisha simu ikakatwa depo alishtuka asema ni nini hiki akajaribu kuipiga tena ile simu kupokelewa eh, akachukua simu yake akarudi tena kwenye ule ujumbe ujumbe ulikuwa ukisema kwamba nambo nisaidie niokoe ni, ni sijanikafa ujumbe ulishia hapo akatoka nje akaenda akamwonyesha mamaake ule ujumbe mama akamuliza amejitambulisha au amesema naitu nani mwenye huu jumbe akaambia hapana ila lilivyompigia alikuwa kana kwamba ana wasiwasi anaogopa ana na hema yaani ni mtu kwamba alikuwa anakimbia kitu fulani hivi sijaelewa au ni watu tu wameamua kunichezea au pengine ni kweli si yani sijui mama si, mpaka mamampaka sahivi napatwa kigugumizi nashindwa kuelewa mama alimwambia ah, chananao itakuwa ni watu tu wameamua kuchezea ama kweli ana shida tutajua tu baadaye atapiga tena pengine kwewe tulia ila mama dave kama alikuwa anajua kitu hivi maanake hata ongea yake usowake baada ya kuona hule ujumbe na ile namba kama alipatwa na mshtuko fulani hivi yaani utadhani kama kuna kitu alikuwa nakijua au ile namba aliweza kuigundua ila aliuchuna waswahili wenyewe wanakwambia aliuchuna watoto wa mjini a wanatumigasana ilo neno aliuchuna n yani, au alikausha akutaka kuongea kitu chochote kaambia mwanangu utulia na michezo yenu nie vijana siku hizi pengine mmeamua kutaniana huko kwa hiyo tulia huyo yote anayekutania atajisema tu baada ya ukimchunia mama alionyesha ukauzwa hali ya juu kanakwambani hamna chochote anachokijua na kweli divi aliamini kwa sababu namba imeingia kwake ameenda kumwonyesha mama ake so rahisi kumjua mtu kwamba kama hii namba anaefahamu pia walerudi chumbani kwake akiwa ametumilia mwenyewe anaangalia video zake kwenye simu hukuana chati na marafiki ila akaa na wasiwasi sana juu yu ya yule mtu aliyokuwa akiongea naye kwenye simu akanajiuliza kwa nini yani kama kweli amekosea labda tuseme kweli amekosea kwa nini of all the people yni watu wote anipigia mimi ujume, au anitumia mimi ujumbe au pengine ananifahamu ila mawazo mengine aka mwabia amna ni washikaji tu ao wameamua kuchezea akili kwao wametulia naji akiwa nyumbani kwa mama aliandaliwa chakula akala alifanyiwa vitu vingi sana ambavyo alivimisi sana tangia nzi hizo za utotoni sana sana nalimshukuru na sana mama ake kwa yote aliomfanyia ilipofika kwenye mida ya kama saa moja hivi kasoro akamwomba mamaake kaambia mam samaani naomba niende kwa kina dav mamaake dave, mama dave alinihitaji kwa muda ila nikamwambia nitakuja baadaye nitaka nishinde na wee ila naomba niende nikamwone mara moja mama akaambia amna shida naomba anaomba wasnajua tena giza ili akaambia sawa mamangu sijali akiwa amevalia mwenyewe suruali yake ya jinzi ilikuwa nyeusi amevaa na tshiti yake vizuri na vijiraba vijirabasmo alikuwa ametokelezea kinyama yani na mwenyewe alikuwa anajijua kwamba amependeza alivaa ile zile nguo kwa lengo la kenda kumlingishia kwamba leo niko ndani, simi, chati, kusabu, kwa mwonekano huu imependeza usiypendeza akatoka ndani akiwa ameshika simu yake mwenyewe anachati kwa sababu nyumbani kwao kina dave hakuna umbali mrefu sana kwa hiyo unaweza tu kwenda na kurudi akiwa anatembea kwa anatembeaa akiwa na naiafoni zake masikioni ajua tena watotoamjini kua na chat naambia dav amoni na mawei niko njiani nakuja dave anamwambia kweli kanini umeamua kuja mwenyewe sungilembe nije kukuchukua akamjibu no nafanya mazoezi pia kwaio usijali muda si mrefu nitakuwa nimefika hapo dave akamwambia na natoka hapa nje nakusubiria sipokuona nakufuata akawambia sawa mna shida mdogo mdogo akiwa anatembea ana hili wala lile maala vop walitokea vijana kama watatu hivi hata walipotokea hawajulikani na mbaya zaidi au nzuri zaidi tuseme alikuwa ameshakaribia kabisa kwenye nyumba yakina dave na dave yuko pale amekaa chini na yye mwenyewe alikuwa na headphones masikioni mziki mkali kama wote imezuka kama yote yuko hapi zaidi wale vijana walikuja taratibu kwa kunyata wakamnusisha naj kitambaa ambacho kilikuwa kimeekewa madawa ili aweze kuzimia then baada ya hapo gari ilitokea yani hata iele ilikuwa ni kama movie vile vileni yani maanake ni mchezo ambao ulichezwa ndani ya sekunde kadhaa naji alitekwa na watu wasjulikana alidondosha pale simu pamoja na zake pale chini ile katika kupambana pambana kwamba ne nini ne nini akaacha pia hata na, na raba yake moja ila yeye alibebwa mzima mzima kwenye gari ameingizwa kwenye gari tayari dawa ishia mreve amezimia hili wala lile gari hilo likaondoka liliondoka kwa kasi sana na lipita pale mbele kwa sababu sehemu ambapo alikuwa amekaa kulikua na juwa kubwa ndo aliolkalia ambayo lipo karibu sana na barabarani ile gari limpitie miguuni mungu si kumkanyaga miguu ila mungu alis alinusurika kwa hilo japo hakujua kwamba ndiye aliehurika a tuseme ndiye aliyechukuliwa elewi anasema amesema ipo karibu na hapa mpaka kwao hakuna umbali mbona sasa harudi mbona sasa hafiki akachukua akachukuaasimu yake kazima kwanza ule mziki akatoa zile akatuma meseji mefika wapi mbona sni akamua kuamka asema amejificha sehemu mboda nimfuati akiwa anamfuata anashangaa mbona simuoni amefika mpaka nyumbani kule akamulizama kambiad mwanangu ingia akamza na upo akaambia eh, na ametoka muda si mrefu amesema anakuja huko eh. nimekaa pale kenye lejiwa barabarani namgojeashana nechezon alaf siu sitaki kabisa hiyo kitu mpigie mwenzio akachukua simu akapiga simu inaita tu akasema ngoja nikamfuati labda atakuwa amejificha sehemu au pengine ameshafika nyumbanikaambia hey, atakua meshafikaauku kwanza staki kelele wala usumbufu kaanacheka kagana pale na mamake n mdogomdogo k kt ktamhaa sana iezekaninsumbu namnai akiwa mdogo mdogo anapiga simu inaita mara akakanyaga kitu ilikuwa ni simu eh. akashangaa amekanyaga ila akiwa anaendelea kupiga simu anasikia mlio yani unalia maeneo ya pale akagoka huku nahuu nuhuku nahuku haoni akanaita najnjnajata naj, hamwoni ila kwenye nyua mguu hivi anaona kitu kinawaka naki kulikuwa tayari ni giza lile eh, eh, ni nini akasema ni simu akicheki ule ule kucheki vizuri anaimulika ile simu anasema ii simu mbona ni a Naj. Naj naji akajaribu kuzunguka huku na uku aiti naji naju wapi naji analetika akakota zile iyafuni kucheki pembeni anaona raba akasema ni nini iki akana akanadhania labda ni mchezo uliochezeka pale akanazidi kuitanaj ni sn bwana upote ulipojificha emtoka n hikitu mjo tuende nyumbani mama anakungujea kama utaki naondokana vitu vyako naena nyumbani akajaribu kupiga hatua mbili tatu aone labda pengine naj angeweza kujitokeza kasemaoja ni mtishi manake naj anaogopa sana ume akaambia naju mbo huyo kimya akapatwa na wasiwasi sema haiwezekani kuna ha? kitu mbona sielewi ni nini ni nini kinachoendelea <coughs> akiwa anaendelea kuwazawaza pale aelewi sasa aende nyumbani akatoe taarifa kwa kinaj au arudi nyumbani kwao au afanye nini haelewi alichofanya alirudi nyumbani kwao kwanza alijaribu kujituliza akarudi nyumbani kwao akamuuliza mama ake mama naji amekuja huku mamake ake akaambia hapana akuja kwani vipi akaambia sielewi maanaake nimekutana na hii raba Hizi pamoja na hii simu vyote hivi ni vya naji navijua ila cha kushangaza nimevkuta chini kimoja kipo kule kimoja ndio kilikuwa nimekikanyaga sielewi nimejaribu kumtisha labda ila mama, naisi naja na nawasiwasi naja naja. mama nahisi labda naje amepatwa na chochote maanake sio kaida yake naji awezi kufanya hichi kitu namjua naje mama akaambia sasa unahisi labda kipi kimemtokea akaambia sielewi umemwambia mama ake akaambia hapana dav akasema au kama vipi moja tune kituo chaolestukatangaza mama akaambia no usije ukathubutu oh mygo yaani napata msisimko tavi mwenyewe kwa nini mama amekataa ah, unataka kujua nini kiliendelea oh, apana atuwezi kuendelea bwana tubakize na kesho au tufanye baadaye sijui by