nimoini mo nso whatsap guys welcome toanother episode of the unspoken t podcast a'm your host o the most manolemk so leo studio niko na mamorio wangu kuna, eh, kuna mamori wangu watatu kuj wanaezaanza kujiindeaskso leo rafiki ndo the gest <laughs> uh, karibu karibu Ah, wazi. wazi so lakini ah na yetu mekuaz waslakini mtukaklemtumepanganayetu hukuebun kulizaalaunaweza kubali ku, kunini kuuza ku, ku, hiyo too zako zimbabwe unaweza kubali lakini huu unaweza kubali asituseme waka man. mkenya yeah. asa venyesinas si, si, ni magent waka azimbabwe wakikaa mkenya hu unaweza kubali mtu mza miguu si za mkonoaucachiki d kuna hiyo hati mtu ashaunda tumiguu tumiguu e unawezavaa afte ushaafte ushsh na watu watajua ziko na sitonaditutaenda tu pimie yakorangi yako mi nategemea na bei kama kama wanafuka beiinazificha na kicks na viatu Eh, the enemy is venye utafika huko kwingine k dollars kwinginendo unaamuafiti tulipederizainenene kwa sheriaido tumepata kiunz kuna mtu amevunzalassaa yani inakuwa ka hiyo design ya kim jongun Man. ni dkt lakini kuna venye pia nawaokolea kimjongusa amefanya kama kuna vitu umekatawakuaumepigiwa e, na huko big yako manuknainyko skizini naoto naska nai tashika tu na kiepisodeepiinit nini ii natumika nbyetege Ha, jua ikifika yeah, hey, wezi juaazingie ikakuchachishia so, ujuangi kifikajchkmlitfbi yeah, yeah, yeah. <laughs> adi at sijui time trump alikuwa ana anateswa snskigati kotitumezozat yeah. hey, KOT, hey, KOT si tumezoza hey. sasa liot, time trump kulikuwa na story za incitement hadi trump account sasa kuna msee ni wa kenya lakini si, si awa kujua ni mkenya mm, alikuwa tu ni msee flani yeah. lakini ni hiyo pia ako twitter yeah. amjuangi sura yeah. lakini mnajua umjamaa huyouchachisha sasa <laughs> msee amechachisha na ngoso kwanza si siswa sasa asaamechachishah kitu imefika ka 5ktae kaadi akona mamorio wakeashaitadi mamorio wake wangaliangetitter venye kunaendeleasinkaa juzimlihek Oh, yeah. ali- ameashuku alivinywa makenjekbakaambiwa acho utingalakini naukosen kwa mabigi bado k nazoiyo besi ni mabigi wanawezakuwa tu i ni kutishiwa na bado unachuniwa <laughs> <laughs> <laughs> <Chunio. laughs> kwanza mii ulinishtua ndo nikajua bado hufai kucheza na mabigi <laughs> waijuaje walijuaje ply hiyo wa vida vidanailikuwa ni imetrend si kila si lakini hata si, e, lakini mahaliaiaona yani kampani zingine e. azijaichachisha hiyo ati wanataka kujua nani alianza kuspread hiyo vidana ni juu kulikuwa na outrage wasowani ja mbaya n yeah, yeah, yeah, hey, naikatrendadii histori ilikuadikwa magazeti histori zingie unajua labda zinidauanelakiniaa tulichatishiwa na wasoma juu story waamalakenyawanajifanyanga aumnate imekaliwa kwanzatorakida ameipatakiganaza kipashao lakini ni ukweli ukweliushaienda huko huko e, kenya lakini unahkgtisha ee, okay, katakata badala ya unaeskotiwa inje hiyo baomounaeswa in tkiwasaalauitishe chapo katakata badala ya kusemabaomok aciii mtu anarusha tu inje in ah kujifanya wauku wewewe ni mwizi wewekuna lugha <laughs> ukikuna sasa kwa unaweza fikiri unaambiwa unaambiwa nyamaza kumbe kuna story nasikia, ilikuwa awaaeaauainaskia iliaangine mse flaniwatnasema aunada wakonadonanadoaiisaameleleliaauna ma mabigi wamefika saabei ya kushika matei Waka, hey, what do you have, nini, nini? ila mtusendo hiyo idea akaambiwa l alafu wasewakae wakaingia waka saka so, akafikiria d ametolewa form <laughs> jayakuraalifkiriameambiwa <laughs> <laughs> <say less>, <laughs> <laughs> usibonge mingi yeah. yeah. mingit njokuana waobegewamakulkidungi a bash vifani guymahikek yani k ndo ndo sherehe ianze lakini unajua huwa wanatuambia titu sijui kaa siju ni rit kama vilewasi wanasema ti ukirb ukirub sholde na watu kama hao uta utaeet utageete sijui kama ni tru ama, ama ina kuwea dawn juuskiza saini kaa jok sa unajua a kuna vitu zingine in inawa uh, yani yeah, sasa ndonakushoo yeah. ukilanku na wao yeah. lazima lazima pia yeah. Uta, eye utapata do si sinikaa unajua msan uin mbugwa unamjua oh, yeah. So, so, yes. no, mse aliendaialiingiausi uh -huh. ali so. kampo aikuati pero alimpeleka mm -hmm. juue nikaa kuna ishu ilifanyika juu utangu akiwa mtowii yeah. ameanza kuishi kuishina marela saanikaa mapero alidedi hiyo sasa akamaliza form fomf akaingia usiu kampo mm -hmm namaa alikuwa hu rela naishi kwake hey, by naona badh umeanza huku yeah, yeah. ni kwenu akaambiwa ut unatoka hutabidi umejua nye uta akamua hivo ndomhyo ndo ametoka sasa lakini anachopsah i naona alijadnawdsahi akoka tafuka hizo but seti ame come from a wealthy backgroundemiss dag wambona drady wasamishtokea dredy nidonambia ms inaitwa mbona mi nakumbuka shule high school yeah. si tukiingia shule tulikuwa tunafaa like kwetu kala ilikuwa inaenda na foam navanga kalaflankalaflni mm. so mkivaa mnaenda nayo hadi form one, mm. form ndio hey, so yani, shule adiwe inajua adnaua shulemd anajua akiona green, green sahii ni maform mafm anajua ul nnasl so kwetu kwetusi tuliingia badala ya kuvaa za red yeah. tukavaa maroon e, tukaambiwa tuka sasa na watu wako walikuwa sasa Pupu. before hii yeah. e, gani mmekuja nayo <laughs> sasa bessando tukaambiwa staff sasa fulani kwa assembly yeah. red atiyosasadaaiakewaaem akasemawalikuwa wabaya hatiadi nyinyi mwenye amko anga shule simshasikia story zao stori zao tulikuwa tunaambiwa tka wote walikuwa walikuwa wazee mabuli ase kuna de ati wanaenda kucelebrate nini results wakaingia ku hoteli iko karibu na shule wakadishi na wakaleft waka <laughs> <laughs> <laughs> madhesianawamba mko mbugi ka mchuchani food ai okay, okay. akawambia wkan uji shule prince prin anaam na camp. waka na wakaingia shule a i akapigiwa sasa hapo mko eenda uwaaisaaaasoakuna <laughs> e, mm. e, mtu mwingine atawaiauntaaismaabatndndo msanma amauma lakini emi sijasema dei kuna shidatuand kwakeini ndi nakuambiaitumia ya, ya si yeah. yeah. si kuaisaii kua yeah, yeah, your... akuaii Yeah. Like, hey, yeah. uh, hey, unaona yeah. utasema mfupia ni mfupi. mfupi na ni mfupi utasema na ulako unaona juu sahii ni kitu significant juu haijakuwa part part of the culture. Mm -hmm. lakini, si part of the the culture culture lakini inakuwa white man ndio mm -hmm. kuna neo colonialism hafta sasa kutuooniz mm-hmm. bado nikaa waliona tawaisanask china sasa ndio inataka ndataafa washafuuza maimas ma oh, n yeah. uu sai naia hadi wasani sasa sahi wanaimbadi kwa mangoma wanasema e, mali tunaenda kanyetu inaenda tu deina wachimu juu d wetu wanaomba wanadishi unabaki kwa msoto kenya sini same shit wanaikisha malon tunadihikasa iadi unajuwa nininilon bado expreswalijidiid pia ndiyo so, yeah, ni mkora, <laughs> ya mtu sasa sasa kuna blacklist redington blacklist niyamkora piamnaochingiyasasahuko story ka hizo sasa tunataka kujua kujuanani ndo onawahiyo ninii alafu o sindukujana anaoshkonamjuu ni nani <laughs> unajua ni demmmewach eson 5 hiyo unajuaalichange genda ndo apotee from the rusian eeufanyasauhina akahiowaliwaumse ndo wakachukua efoni spoilasijuka mshaichikizwa youtube chanel na saa zingine yamapodcast za kurevie t mvi likkase wamefungua t uh, uh, uh, za, za, za, za albumzimecheke eh, yeah. disaa misikuwa na eetikuemional ilikuwa nataka gangstesi kakikutabut nidop ni ni venye dop nifenye misikuwa lakini hyo labda ni nini korona unajua corona, corona ilikuwa na efet kwa mental zase Sayisa, ora, vitu emotional unaona wassahi sanatuatuma vitubalau ghana yaani <laughs> e an huuwezi elewa labda labdad alikaa chinid akaaknakumbe kumbe Mangelema. mi originally mi ni mganacha leo niende nijue culture hiyo ijehbalau bado alikuwa nan alikua waganadd wakaetu huko tuzoze tu pia si tuzoze venye wazunya walikamawakazokanza d za majuu wakileta hiyo kaltu nganzukupatwaakwamearibu furilani adiikaaiseushaiche kimsee fulani alifia tukwa vidafte white man kwa yo south yo africa siulikwa soutafriakaza kupiga mawiti ah. <laughs> alafu as wanajaribu story za majuu za kusimama ati tiutaki kuhepa yeah. hey, tunaanza hey, kuongelesha mse ye sasa ndo nikaa anazidi mjambu kwa amaaia mesinginelia meaaalisematsealimti aliwiti ka venye tuko hapa tukapa er yako al alafuloesade mmoja wetu twanze sigamse mtanga e kumeendajena Like, awasana a alafu unaanza ku aa yako alikuwa naniwa na mzungum gani unaendakaau mzi nyee akulipedoulieokuna nini kuna, nini, kuna yeah. nini flani hiyo tim ya yeah, yeah. tim sasa kulikuwa na stori za uh, george yeah. floyd andsta kuna al flani bigi kiesto iko ni, ni beach house mm -hmm. ni esto iko kwa beach ch atiwatu wali ilikuwa people wow, buda familia yomse ilirudi yeah, hey, wakasema cheki kwanza umzunya natulipa yaani <laughs> na si ndo tunarudi kuishi sijuonad yanadioakwa aon itakuwaje likna nyuki utapata jamana honu, 10, 000 acres. yake tu na una so lakini ya kenya ya kenyadiya kenya, kenya nid ndo wamekuweka uonekituon sijui kuna tim likwangana pendadi kupost tomboya sana anapenda kumweka ka profile picture nini sasa mm -hmm. kuna aapeda ekunamskanuliza ni mbona nilikuwa na research story ya mm -hmm. story ya tomboya yake ni deep design so a nayatomboya ali niwatuwengi maybe na the kenyan government hiyo hiyo time mm -hmm. ama wa, tuna time ama yeah, most alikuwa likely alikuwa alikuwa assassinated na na <coughs> story wa eh, alikuwa linked wa majuu deep wasewa mau aiia mau ndo ilimde Ha yeah, yeah, n uh, eh, like, uh, eh, mm. so, so, haaiutan kwa nnaja kayo hu imeandikwa ngaje ati jaramoga likatakkua prezo juu bado kina kenyata walikuwa jela free ta kasema n butsahaikuwaipedenmsaa kenyattaasaannaona hiyo stori ya kan kukataa mm -hmm. si kukataa yaniiyo ndo stori tuliambiwa no, framesemealakini jomo jomo alikuwa na links na naw yani alikuwa na Lots links points. design <laughs> yeah. umwiche kimadokumentari zake alikuangaa na mahoteli yeah. nini British alafu pia akona hiyoiiaehukoanawambia anaandikiamamawenyewanaishiuku naacanwatueea ak uounaona you know. so eiajomo ni nieoniityyao butoanohe ni ati ndio kadu wapewe mi ike oeof the e yenye walikuwa nayo na theit the, the ualnasemata lazima tuone gava iko so kadu aliamiwa kama mtafa mgava lazima mjenge jomo nyumba na mt akirilisiwa so kadndo walimjengea nyumba so soso walichanga k like, wakenya walichanga oh. man dowakenya wa walichanga do jamaa akajengewa nyumba akanuliwadika gari na, na tungombe jamaa prison anakuja na yo hii ya. yani, wow. this guy had nothing <laughs> hey. <laughs> hey, hi, not yet anatokaaua namiwayo tu yakoaahiyetuhuruamaanishalitoa <laughs> Ma najbunajua mbona na kushoo bado kunaya wakenya unajua hd wa kenya mpaka lioajadi ikimaanisha bado anaweza kwa gava juu sahi sana wake ndo akugava naambea badhmzae likuwa naenda hiv sijifana pia anaweza tu mzuri aninga likwastori watu ende shuley ndi likwa manifesto kra korofimadarakaaeisijungona miazi ni bambi d ni sherehekitambu unataka kujua prea kwa wapi kani heria <laughs> hey, karibu na kwenu <laughs> lazima mamako akupeleke ama babako namwambia no hey, mam kwanza gardens ni hapa tu na <laughs> <ni> na <kona> <laughs> <laughs> <laughs> important atu kuendalika aolakini kuna kuna uoga tume- tumenyeshewa nayounaogopa likuwa naovahia konvoyasewengine shule tu siwajui adi lakini wako like maze I election watu wasijaribu ujinga tumalize shule haraka hiyo ama an pakona iyoamawatutenaatapigami kenye najua kutakua na ji mwenye anaenda kushinda obvious mwenye atashindwa atakataa obvious man. ni takata hmm? nani nani ndo anashinda nani ashindwi hiyo lazima kutakuwa na mtu atenda koti eh Hakuna... civilized e like sa... <laughs> uh, kama juu lakini trump ndo alijaribu kuleta some s huko amerokabidihadi amefukuzwa kamb tu na pesa zako huko juus ndo alikuwa shaleta hiyostor hadi kuna riots kunaowase wanaenda kuo trump trum ameshinda hiyo si nisam amerudisha amero 0 ye agowako mbalibidhi unajua majuukunaasewako hshda ziko kila mahali ad msa akiendangama juu lazima omoke hatakani aje bora okay. yan alipata hiyo flight mm -hmm. na visa hata ni nani <laughs> kenya bado unashindanga kujua venyaanapata doabt jana mm -hmm. kuna msi aliniexlan o stori yote msisiju economic sama alisema ni juu kenya hakuna <coughs> hakuna zero entry jobs zero entry ni mm -hmm. ni zeenman leve entry, eh. entry level jobs yani si lazima uko na skill unaenda tu nataka hey, kuwa hata kesho apron yako benanataawetesa mauuobkahizo ziko nyingi Kukua track driver kama manani's. most of the ua awaangai tiwe ni nani unaenda tu si leo ni nikuchungia ni watoi tanjenga zangu za macho hivyo uh, tu sasa kituka hiyo inafanya economy yenu ina na wengi dho ndio mko na mashida zenu lakini amnaw shida hiyo wati watu wengi wako unemployed lakini saa kaa kenya shida kubwa nijuu nazamazaidi kampo am experience shangayaama nanipimaa e unajua mi At kuna matu hizi napenda kupanda inacheza nakunaingine napenda kupanda inacheza sasa kwanza kwanzama asubuhi wasiukua wamenyamaza wanaskiza mastorihuwa kunaaasubuhi akiniwasikawamebonda kwa mat sasa huwa kuna hiyo advert flani ya, <laughs> ya jobs. Sasa, ad ati advert ya graphic designer mm -hmm. lakini ashasema yexie hii sinatakadi baba ya mtu ndonakambia hizi hey. vitu ni ku wanajua watu wengi wako Many wa Aziz, sasa hiyo ndo bado ina kileonom hakunaoama sisi, sisi tungepulapaa na tungena naoio hatafkama tungeka ina meka mwalimunyereremekuwa so, for... <laughs> mwalimu nyererebe <laughs> <Mekua> mwalimu <laughs> mimi waca msi wachoche ah, labda prezo mwenye anaingia atatusho lakini like, after two years laaftatuazeuprezo ataingia yeah. na kenya bado tuko hivi yeah. tanzania anaenda kutushinda eonom walai na si wao tumekwanga tumewashinda hizo miaka zote yeah, unaona zoteunaonadi mbona ya uganda huko wa chini ni julidaship yao ni nikaa ni hiyo aieleweki atsy a yao like iyo nanii museveni ajaitoka ukijaribu kumtoa mnaangushwa eh, nasema yaani atsw shilin yao zi valz tumeongea sasa sasa uaongeztaktzzsasa ononarudi ju sa sasa wameanza kupata mm. different, different oh, eh. kuna time magufuli walikuwa wamekosa na diamond uh -huh. lakini sijui alikaa chini akamediaje akaona bado hii art hiir ina inaletatz ina pamoja oh. inaleta ina adi job sahii kuniambia uniambia amemploiasewa ngapi wengikuna no, wasafi ta unaona hiyo ni job opportunity nio soman tanzanian ssa nikalionaenyee alafu sahii sasa nani nanii oh, eh. madam president sa, yeah. so, no, ame- no. ame- preident sahii asha, ashakubalisha asha bitcoin aanze kutumika legal currency yeah. like, sasa labda kuna kuna shop unaweza ingia unamsho bitcoin <laughs> <Koso garimbili> pale. <laughs> na bitcoin na na mbili range rover <laughs> Bebe, sasa kuna town australia interview flani ya ingnahmi ka mbbunchi alikuwa nafikiria mbali yeah. sasa alikuwa amepiga aeinahiyo company iko australia lakini yeah. kufungua branch US. US, but butuchyat ni ya ku online yeah. na ku nau sasa hiyo town sasa hmm. a alikuwa anasema in the next years hmm. na ade09unaeza yeah. so, ni interview ya kitambo alikuwa anasema, sasa alikuwa anasema town australia unaweza alikua sha medi anasemassaotaliuaunaezaa naeza ingia barb kwa kafud yani shpi kwa super na ulipe na utoikashani unalipa hey! australia yani wameweka hiyo ni sawa kwa hiyo town inaweza fanya hivyo ah, akasema sasa ntr dunia nzima ikikuwa hivi pesaya pesa, pesa inacha kukontroliwa na mabigi mm. si rokafelaro yami alafu ndo ujue Rots, pia wanashikilia dunia yeah. kaniasthe siibanihadi wow. yeah. uh, kenya yeah. kenyata famil yeah. wako naae <sighs> hiban inaitwaje ncbatunaona unaona ndok yeah. unafanga ku, ku, ku, kuon kitu inatumikana hey, eh, eh, eh, eh, eh, eh, eh, eh. ka kila mseelazimakunaendajaenaj sasa mabigi wengi wanaonmdia wakishaonmdia wanaon kabank hmm. na p moja product sasa ya kudishi <laughs> kenyata famili wako nahaemdiama mdim ndo wanaonk24 milelefm n hiyo fm, in FM inasikizwa ocha kuna venye wao wanawezailte big shareholders huko oh. wao nika50usyo like 50, shareholders. 50 ingine ndo ya wasiwasi wengine kituka agakan agakan agakan family, nation family, ili, aga ili. family wana media hayakituka aagakan familwanaasadia ni ya wahindibona eh? oh, juana jwa mdia bado ni ya so yani kwa bigi kuna hizo Three. sasa ndo sabadi hii majuu watu wanaogopa lik mabigiwa majuu wanaogopa sasanajuakitu inachachishanailon kitu, kitu, kitu, yeah. sai yakokaa kila mahali lon ako na mabeshte marapa ilon akokwa makatunl Niya niya hard. Kwa dwumse, like wako askidiatidinaankweni mzee ik wakueilonkaa ama juu mzee anapata wapitim ya kufanya vitu kaa hizo na bado the richest man, man, e dwumse, man, dwumse, man ni genius eh? na ndege ma kichopaakini sasando liku before afike hiyo do ina mbai ya tim alipata wapii time ya kufikia hiyo doo juu yake pia oh. siheiaaenin kumbe amekanyagianga amabaa sandwa na wazuluiyo nini ya soutafria inaitaoiyo trib fulani ya southafrica wenye nikani wa southafria bt niit ka wanakaatuw huuda sasailikuwa na chikii south africa kuna bado niniasasa zaa lakini sasa za huko r ni zaa Ati ah, mat, mat, south africa yeah, eh, yeah. mat south africa, ni deep southafrica <laughs> yeah, nisaka kenya tunawezasema kenya mafuta ni eh, lakini kenya deep state, kenya ni sio ndo bado iko majuu mafuta huko yeah, like, uh, ni weird. <laughs> watu dere anashuka hivi kwa gari mat hiyo hizo izomata sasa hizo mat lakini nazitana hizi tflani hizi zenye watupeda kwenda nazo road trip khizo nd ziko huko yeah. nyingi nyingihasa mm. wana pak anaona watu wanashutiana ati hi juu hii, ju, hii saco iko na bef na hiyo sao nikaongata line na espresso. pale epreso palenangataro ka pa, pa. <laughs> speed na mko ndani ndanibado like, maani mko ndani <laughs> alafu hati sasa huko imekua so ni normal yeah. nia unaweza fika job shotuas eh, hey, uski hey, leo donda kidogo ashandweski ilitokea pale ambushnini nini nini sol ni kina nane manso eh, me episode imekoa eiti ame rafiki kamweru the bedhe wasewajui tuliza kuindu rafiki fiti yeah. ye ni poet na vitu zingine anaweza sema anawezasemasmekuaefiimekua nas so imekuanaawaianaa kna kini rafii kamweru wasi wasi um, yeah, uh, yeah, so, cheers, man. Wazi, wazi. so guys comifkapa when im true okay go follow podcast page on twitter at the anspokent podcast on instagram at the anspokent podcast