simu para unakumbuka mara ya kwanza tulipokutana ulikuwa ni kifaa chenye thamani kubwa sana ambaye ulikuwa unapatikana katika maduka ya samsang na teknoto nilikuwa ni mtu ambaye ningeweza kukumbuka namba za simu za rafiki zangu kutoka kwenye kumbukumbu kumbu zangu akilini kipindi umetoka sinabudi kusema kwamba ti yako ilikamata macho yangu lakini nilikuwa bisi sana kujaribu kuandika ujumbe mfupi kupitia flip phone yangu ili kuanzisha kitu kipya lakini nilipokuja kukushika mikononi mwangu vitu vikaanza kwenda mbio haikuchukua muda mrefu kaba hatujaanza kufanya kitu kila kitu pamoja kwanza kutembea muda wa chakula na marafiki zetu kwenda mapumzikoni kila kitu tulifanya pamoja mwanzo niliona kama ni kitu cha ajabu vile kwamba ulitaka kuja na mimi kila ninapoenda nikienda bafuni upo nikienda msalani upo lakini leo hii ni kama muda wetu pekee wa kuwafaraga mimi na wewe tu mimi na wewe ni watu tusiotenganishwa wewe ni kitu cha mwisho nagusa kabla sijaenda kulala ni kitu cha kwanza nashika shika ninapoamka sue unakumbuka atent zangu na madaktari unakumbuka ghorodha zangu za so manunuzi nakumbuka tarehe muhimu kwangu unanipa gifs na imoji za kusherekea kama birtay anniversary parties ambazo naweza nikawatumia marafiki zangu ili wasiumie na mimi nisiumie ninapotuma text badala ya kuwapigia simu ili wafikilie kwamba oh amejali amenitumia hata imoji unaifanya kuwa rahisi hali yangu ya kuogopa watu ya akukaa mbali na watu kwa kuwa ninapotuma imoji wanafikili kwamba nimetulia na kuwafikilia na kuajari sana, Sipingi, sim, sana. si pingi kwamba wewe simu ni kitu kizuri sana ni kitu ambacho akinaumishi sio tu naniruhusu kusafiri katika muda tofauti tofauti na kwenda mahali tofauti tofauti lakini inashangazwa na ni usiku ngapi nimekaa kwa kuchelewa kwa macho mpaka usiku wa manane masa matatu kupitiliza muda wangu wa kulala nikiangalia skrini yako siwezi kuhesabu mara ngapi tumeenda kulala pamoja na nilijikumbusha mwenyewe kwamba ninaota ndoto au ni kweli na niamini mimi natamani tamani sana ingekuwa ndoto kwa kuwa toka tumekutana kuna kitu inaonekana kinacheza na usingizi wangu sitaki kuamini zawadi zote ulizonipa japokuwa zawadi zote hizo ni zile ambazo nimenunua mimi mwenyewe mtandaoni wakati mimi nawayotuwetulia kupitisha muda asante kwako sasa hivi sitokaa kuwa mawazo mengi ya kwamba niko peke yangu muda wowote ni kijiso upweke au kuana asira unanipa gemu au habari au video yoyote ya kuchekesha ili kuniondoa katika ile hali ya upweke na vipi kuhusu upweke ulikubuhu miaka michachema iliyopita ijikuta mara nyingi sina namna ya kupitisha tu muda pale ninapokuwa na upweke au ninapokuwa na mawazo mengi wakati mwingine nilikuwa nikiingia katika eleveta ya ofisini na sina chochote cha kuangalia lakini mtu mwingine aliyop pimbini yangu kutoka ghorofa ya kwanza mpaka ya sita sasa hivi hata sikumbuki mara ya mwisho nimekuwa na upweke lakini pia sikumbuki vitu vingi mfano mara ya mwisho nimekaa na rafiki zangu na tukapita tukaweza kula lunch kwa pamoja bila mmoja wutu kuchukua simu yake na kuiangalia sikumbuki ilikuwa na hijisikia vipi kuweza kusoma gazeti na kulimaliza kutoka mwanzo mpaka mwisho nikiwa nimekamahala pamoja sikumbuke hata nini nimekisema katika aya iliyopita kabla ya hii sikumbuke hata teksti ya nani nilikuwa naisoma kabla sijafika hapa nilipa sasa hivyi pointi yangu ni hii nahisi kama vile siwezi kuishi bila wewe na hii inafanya ngumu sana ninapotaka kukwambia kwamba mimi na wewe tumefika mwisho inabidi tuachane