ayso ilika nimefikiria lakiia nikaangaliaenikaaniambiaumeweza kushmweshimiwa <laughs> ayleo anyway. sanikuuliza swali nini ndio okay, ushaambianaila natamwenyeameyeyoongo ilikuwa tuya ujinga kabisa ilikua upenoa ilikua jingfaara inaijakwambani Hey. mwaka ni mwaka ni3 ni kijana watu ako pale na na na mbogi ah, yes, basi tulikuwa kimoja sasa si nilikuwa watu walikuwa vile wameona dunia nini, nini, nini. Yo, hiyo. Eh, mimi nani niko iona mbogilnarib vwameona nia nmii onaenyewe sasa hbsasamii pale si na s imekaa tunaenda assembly kamambiajeabu eh, mm -hmm. gesi nini ilikuwa wapi mimi hacha nitufungulie nikamwambia nikawambia jodn bila hata sn Twede, hey, baya, sana ibayaena anikawambia iaiishena tulichukua siku ngapi Siku Hupapu, siku na btulienda na tulichukua siku tatu eh. siku ngapi ngapiujue hata ukiisha nini unakoanasio unachoma hata ha. eh, mm. hata hata ukienda uskii nikawambatuhata ukind utongajhuku iiko hapa juu iko hapa uganda i enyemenda mbaka huko juubashata yowezi na siku tatu msiwezi enana siku tatu kutoka leke victoria mbaka huko juuwezi ngumu sana namnhoiowetu ulikuwa unakatiya nana mimisikuaga naaeilikuazoteliahau ama agr misijishikaeme maisha yangu kini saiwe ni mkulima eh? <laughs> <laughs> ni, uzuri si simi nimesema <laughs> anyway mm. asa mm. tulikuwa wapi tumedegre sana tumetoka uongo tukaingia jio hiyo nikawambia eh, wadao mimi nimeenda canada api nab nahei watoa na nasahau <laughs> <No. laughs> <laughs> <laughs> yaribu watu wasahau hiyo kitu meo <laughs> ukadang wni bana hwewe ile vitu ukumbuke nakoeaaaukumbuke ukumbukenacheza kebu kwanza nikuulize ni, ni, ni bomomasibona si bo, si bo. kuoakab yeah. watu uindkuwa nanti na yeah. yangu fulani hapo dioa mm. ilikuwa ukwelilakini yeah. eh, eh ulienda anadanaulienda anadaaaikuenda nabo t nimeishia badu watoto wagopa watotolakinihizo uongo mtu zaa wengi ukidanganywa ningekuwa ningekuwa hapa ingekuapa a imesaawataasaao kit ika vile ndu nasema vituna saha wingi ni kama ukisema ntaacha pombe unaona mtu usahau tu usahauu nimesema ndaacha pombe mara nn mara nnlisuliatukuna wewehiyo nilisema nimeacha pombe na niliacha <laughs> juzi ah, <laughs> ukinipigia simu hata si pomdankonyagi <laughs> ni <laughs> ni nipombe ni k- ni ni, ni k- ni mzuri ni venye, venye tu watu wanachachisha na hiyo jina huje nimona msi flaniapo alika na baba alipiga yote ak hvichupa chini kaa meanguusmara manchapombe ni liua karibu kuniuani stor ingine mbayamemadasema tum... yes. nimetoka pale uli nilikuwa inaitwammuitajki ilikuwa ilikuwa program ilikailikua ajaa yeah. na java exam ilikuwa kuandika pale local pekee imefunguliwa hiyo tukaingia aajaa haahea na isha kachukua balozi mara ya kwanza ni mbaya baloiy skueabayamapemaisa mchana <laughs> aya mimi simtokapiga yake mmini kunywa mojanspndibi aaatuaangaa ho kitu nikanjah mechemsho tuana baloi tukarudi ju haina stress yeah kucheza uma uchea na nimecheo wa mwisho niantukarudichum nini atuenye haya bacha unpnauna basi ovyotumerudi juu tukakutana na boi flaniapoio kaniambiaje anachukua kwa mori wake fulani mi mm. kasema iko nini juu wenyewe aturudi kilosha yeah. utapenda <laughs> shutapendaay aturudi udtakua na enough time mm. ya ku ni ah, nini apohvoikaona hizi vitwazishikialewangu liazimemedi tu kwa mwili zina ngaja zilipuki all of a uh -huh. mimi iletmtunaenda kiloshi uh -huh. ndo zinaanza kushikaingiakishkuwa na pupu ta <laughs> Aya, anyway mm -hmm. tumefika hapo kishtulianza tume, tume, uiui na on a very good note mm. kulikuwa kulikuwa na pombe mingi eh, unakunywa hapa eh, ndani kasia mingiunakunywa kadi zangu zimeenda wapi sasa oh, eh. tumekunywa si, zimeendaapsasa asubuhi subuhi mm. tumekunywa nikaanza yeah. oh. mm -hmm. ka mm -hmm. kuona watu sijaona miaka <laughs> <laughs> nadanganya story, story ya canada ilikuja yote kknwa ikaana mpaka Aya, <coughs> tulikuwa oh, oh, yeah, sasa tulikuwa <coughs> things started taking a turn for the wapinimi mm -hmm. si, point hapo hivi hakuna pombe imeisha hakuna <coughs> pombe kiloshpombe pombe imebaki <coughs> bae... okay pombe imebaki ni kina kibao kina unaona sasa <coughs> mori wangu fulani hapo hivo mm. akakamna hiyo kibao Sumu, eh. yeah, Okay. unwa kibao mara moja befoe that naikmipeleka vibaya so nimekumbukani mara ya pili zamanachambeni mara nne yakwanzaliambaya nikakunywa kibao na mi nilikuwa saab tukakunywa asahioihiyo hiyo. Ah, nice. hiyo, hiyo, hiyo, hapo hionoliaanisa hiyo. uitanisha kas <laughs> kila kitu nilikua nimekunywa o mchanoyote i eamara hioimeisha mara moja <laughs> <laughs> hey, ania nilikuwa natembea okay natembeaikua nashikiliwa lakini nilikuwa natembea is, nikuwa natembea nilikuwa naona lakini sikumbuki kitu kitu sikumbuki kituo <laughs> nika, nikasema enye kitu ni mbaya nimbaya ata kaachii kidogo hmm? hey, a <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <we, wacha. laughs> na nmiguuzinasna lainiazsneshaigsh iziazineshaane seezienda mtanileo sijui vitu zangu ziko wapi ikap vitu zangu ziko ikohnd nlikua nimeendea aiui a uliitu saa mbili asuaaaueaw tukarudi kiloshsiui nilijipataziklosh tuka siju ni tena sijui siwezi kuoma na mm -hmm. eh, nljipataziuondani anyway. nimesema aiwangu flaniapohsaa nd alikuwa nakunywa siu ninlan a alikunywa mm -hmm. kasema inaonza kaa soda zsgaraashfiale oint umekataadipombe kuchomi tena unakunywa ka bas apo naagali unaj, nakunywa hivyo nasema siuiaeza kauimn enye naamabs sijuianlbaaaabssijui nikiangalia hivi sina viatu sina sina miwani mm-hmm. sina bag <laughs> na nguo yangu ni chafu hivi kwa magoti nikaa nilikuwa nimeanguka nikakumbuka kwenye nilianguka na hapo hivyo chuo mm-hmm. juu nilionangasku eh, nilijibisha ah, ah, ah, ah. eh, mungu wa pombe mbayapombe mbayache <laughs> eh, eh, uh-huh. pombe mbaya sasa kucheza kidogo sasanuchea kidogoh tunasaidia naakumbuka wenye nilianguka sasa asina katukungalia kitafutaga kiatu nikapata kiatu na gesi ilikuwa na nini ndani ilikuwa na maji ilikuwa na maji <laughs> na <Nandaniwa> maji <laughs> this gets better kulikuwa na simu simu hapa hi. hii hapa hii right here yeah. hiyo Niko pale ndani <laughs> si this we hadi wenyewe kuna vile hhenyewekuna vil Uh, for the mm -hmm. Wane, nilikupata sina simu sisa, kwa wasu, right mm -hmm. simu sasa hata hiyo aa siaiaat tumetoyo ingieiko na ni yangu yasafaaio nampesa na mpesa na kila kitu sasa ahiyo ndio sina simu sina ieka sina kutumiayabnikiendsiaa sia ina oh, ituio tu hauna sina, niko tu vile nimesimama nime na hiyo simu yangu moja <laughs> hey. oh. hey, nisaidia nieisaidian nikutoka kupeleka watu kutafuta vitu zangu minaendesha gari sina sina miwani okay, niko ni mani sasa <laughs> tunaenda kutafuta vitu zangu eneziko sioni kitu bro ar ngme kird ki flani ki zia kitambo enachanga kiguruma hizo yeah. hey, nayo na jo sioni mbele naa kupitisha hizi utugtdogo utu, utu, utu, utu, utu, utu. ahenaa yeah. kidogo aitanayotiwana sijaachausumu i