bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji wa habari njema online radio napenda kukaribisha tena katika matangazo haya asubuhi ya habari njema online radio tunamshukuru mwenyezi mungu kwa kuwa ametuamsha na kutujalia tena kuiona siku ya leo haijalishi unanisikiliza kutokea wapi haijalishi unanisikiliza kutoka katika kitanda chako aijalishi ya kwamba ndio umeamka unajiandaa kuelekea kazini ama pengine uko njiani unaelekea kazini katika shughuli zako lakini pengine labda unanisikiliza kutoka katika kitanda pale hospitali labda unanisikiliza kutokea a, a, katika kibaraza fulani ulicholala kwa sababu umekosa malazi ama pengine upo katika lindo wewe ni mlinzi unafanya kazi ya ulinzi pengine unanisikiliza kutoka a, a, a, katika sehemu yoyote ile uliopo haijalishi jambo tunalomshukuru mungu ni kwamba ametuamsha na tumeiona siku ya leo nahivyo asubuhi ya leo ninataka uungane nami katika kumshukuru mungu kwa kutupatia uzima kwa kutupatia afya na kutupatia uh, kutupatia baraka ama kutupatia uh, nafasi ya kuiona tena siku hii ya leo basi ungana nami tunapoenda katika kipindi hiki cha asubuhi hii cha pambazuko la faraja katika kumshukuru mungu kwa ombi tuombe baba yetu na mungu wetu mwema asubuhi ya leo tena tunakushukuru kwa sababu umetuamsha tunakushukuru kwa sababu tumeiona tena siku nyingine tunakushukuru kwa sababu wako watu ambao hawajafanikiwa kuiona siku ya leo lakini sisi umetupatia baraka umetupatia karama umetupatia nafasi ya kuiona siku ya leo na hivyo ninakusii baba yetu mwema asubuhi ya leo tunapoenda kutafakari somo la asubuhi ya leo katika kipindi hiki cha pambazuko la faraja inakusii bwana ukatuletee faraja na siku ya leo tena ikajawe na nuru na mwangaza kutoka mbinguni asante kwa sababu huyu ni mwema maana tunaomba tukishukuru katika jina la yesu kristo masihi amen bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji wa kipindi cha pambazuko la faraja tunapenda kumshukuru mungu kwa sababu ametupatia nafasi tena ya kuona asubuhi ya leo na hivyo katika masaa haya ninakualika moja kwa moja popote unapoyasikiliza matangazo haya ninakualika ushirikisho wengine maana tuko live moja kwa moja kutoka katika studio zetu za, za, za habari njema radio na hivyo mwalike mwalike mwalike na ikiwa una jambo lolote ambalo unataka tushirikiane katika maombi basi utuandikie hapo katika comment section nasi tutaomba pamoja nawe mwishoni mwa kipindi hiki cha pambazuko la faraja na hivyo chukua wakati muda huu kualika watu kadha wa kadha ili basi tushirikiane kwa pamoja katika kipindi hiki cha pambazuko la faraja basi asubuhi hii uh, tuna somo ambalo linatoka katika kitabu kile cha amos sura ya nn fungu la kumi na mbili somo hili lina kichwa kinasema jiandaye kukutana na mungu fungu la biblia linasema basi nitakutenda hivi e israeli na kwa sababu nitakutenda hivi ujiweke tayari kuonana na mungu wako e israeli watu wengi hawatambui jinsi inavyowapasa wawe ili kuishi mbele za bwana bila kuwa na kuhani mkuu hekaluni wakati ule wa tabu wale wanaopokea muhuri wa mungu aliye hai na watakaolindwa katika kipindi cha wakati wa tabu wataakisi sura ya yesu kikamilifu rafiki yangu mpendwa msikilizaji biblia inatueleza tuko katika nyakati za mwisho kabisa za kufungwa kwa historia ya dunia hii na kwamba katika wakati huu muda si mrefu yesu atatoka katika chumba kile cha maombezi cha patakatifu papatakatifu kule mbinguni na mrango wa rehema utaenda kufungwa na hivyo wengi hawajui ama hawana maandalizi ya jinsi gani wataweza kuishi wakati kristo atakapokuwa ametoka katika patakatifu pa patakatifu kule mbinguni mpendwa sharti mavazi yao mavazi yetu yasije kuwa na madoa sharti tabia zetu zisafishwe kutoka katika dhambi kwa damu inayonyunyizwa kwa njia ya neema ya mungu na jitihada zetu binafsi zenye uangalifu sharti tuwe washindi katika pambano zidi ya uovu wakati hukumu ya upelelezi ikiendelea mbinguni wakati dhambi za waumini waliotubu zinapoondolewa katika ama kutoka hekaluni kazi ya usafishwaji sharti iwepo ya kuondoa dhambi kati ya watu wa mungu duniani ni lazima pawe na jitihada ni lazima tufanye bidii ni lazima tuunganishe tu nguvu pamoja nana na, na, na, na, nguvu zetu pamoja na nguvu za msaada tunazopokea toka mbinguni kuhakikisha tunajifunza kukataa uovu wa kila namna ili tuweze kusimama tukiwa safi na wakamilifu mbele za bungu niliona kuwa wengi walikuwa wanadharau maandalizi yanayohitajika sana na walikuwa wanatazamia kuburudishwa mjumba wa mungu anaandika anaendelea kusema na mvua ya masika ili kuwafanya wafae kusimama katika siku ya bwana na kuishi mbele zake ah inashangaza jinsi watu wasio na kinga nilivyowaona wakati ule watabu walikuwa wengi walikuwa wamedharau maandalizi yanayohitajika sana kwa hiyo hawakuweza kupokea burudisho badiliko burudiko ambalo sharti wote wawe nalo ili kufaa kuishi mbele za mungu mtakatifu jumbe wa mungu anaonyeshwa katika wakati ule watabu ya kwamba watu wengi ambao walikuwa hawajafanya maandalizi maandalizi ya kusimama mbele za mungu bila kuwa na mwombezi katika mtakatifu wakiwa wanatarajia kupokea burudiko wakiwa wanatarajia kupokea roho mtakatifu kwa kiwango kikubwa wakati wa kufungwa historia ya dunia lakini habari inakuwa tofauti wanashindwa kupokea kwa sababu wanakuwa hawana maandalizi wale wanaokataa kuchongwa na manabii na kushindwa kusafisha roho zao kwa kutii ukweli na walioamua kuamini kuwa hali yao ni bora sana kuliko jinsi ilivyo hasa watafikia ule wakati wa kuanguka kwa mapigo na kisha wataona kwamba walihitaji kuchongwa na kukemewa sawa kwa ajili ya jingo mjumba wa mungu anaeleza kwamba watu wengi ama, ama, ama, ama, ama, ama, ama tunahitaji kuchongwa na manabii tunahitaji kuchongwa na neno la mungu ili litusaidie tabia zetu kuakisi sura ya mungu mjumba wa mungu anaandika akisema naliona kuwa hakuna atakayeweza kushiriki burudiko yaani kupokea roho mtakatifu kama hajapokea ushindi juu ya kila kikwazo juu ya kiburi ubinafsi kupenda dunia juu ya kila neno na tendo lisilo sahihi na hivyo kwa neema ya kristo mungu anatusihi tupokee badiliko tutafute kupata ushindi juu ya kila wazo juu ya kila, juu, juu ya kila kiburi juu ya kila ubinafsi juu ya kila tamaa inayotawala mioyo yetu ili hatimaye tuweze kupokea roho mtakatifu kwa sababu roho mtakatifu tunapompokea maisha yetu yanabadilishwa roho mtakatifu tunapompokea tunajifunza kukataa ubaya roho mtakatifu tunapompokea maisha yetu yanabadilishwa tunapopokea roho mtakatifu anatupatia maisha mema anatupatia maisha yanayoakisi neno la mungu anatupatia maisha y matakatifu na tunapokuwa ndani ya maisha hayo ya matakatifu tunalindwa na mwovu shetani hawezi kutugusa pepo wabaya hawawezi kutugusa wachawi hawawezi kukugusa uh, uh, watu wenye nia mbaya hawawezi kukugusa unapopokea ama unapojaza na naroo mtakatifu familia yako inalindwa shetani hawezi kuingia maana mungu anakuwa amekuzunguka pande zote unapojazwa na roho mtakatifu inakuwa ni kama ayubu mali zako zinazungukwa kazi yako inazungukwa watoto wako wanazungukwa na nguvu ya mungu afya yako itazungukwa na nguvu ya mungu kila kitu chako kitazungukwa na nguvu ya mungu kwa sababu umejazwa na roho mtakatifu na hivyo ili kujaza nao mtakatifu inatupasa kukataa ubaya wa kila namna inatupasa basi tumkaribie bwana zaidi na zaidi na tutafute kuwa na bidii na maandalizi yale ambayo ni muhimu kutuwezesha kusimama kwenye pambano katika siku ya bwana hebu wote tukumbuke kuwa mungu ni mtakatifu na kwamba wale walio watakatifu tu wanaweza kukaa pamoja naye mungu akubariki mpenzi msikilizaji mungu akutie nguvu asubuhi tunapoenda katika maombi basi uwe na imani ya kwamba bwana anakwenda kukusikia na ya kwamba bwana anakwenda kukuwezesha kusimama mbele zake tuombe baba na mungu wetu mwema ni asubuhi nyingine tulivu tena tumekuja kwako tukikushukuru kwa sababu ya uweza na nguvu zako umetuamsha tena asubuhi hii japo hatukustahili lakini wewe umetufanya tustahili na hivyo ninakusihi ukatusamee dhambi na makosa ukatutakase na kutusafisha ili tufae kusimama mbele zako asubuhi ya leo mungu wetu mwema ninakusihi baba uliye mtakatifu wako watu wapo katika vitanda vyao wakisikiliza matangazo haya baba babaninakusii malaika wako w uponyaji wakawatembelee na kuwainua katika vitanda vyao wako watu wananisikiliza pengine wako njiane wanaelekea katika makazi kazini kwao inakusii baba nenda nao walinde katika njia zao uwapeleke salama makazini na ukawarudishe salama nyumbani hapo baadaye ninawaombea watu ambao wako wanaelekea katika biashara zao bwana wafikishe salama katika biashara zao na watakapofika ukalinde biashara zao biashara zao leo zikawe na mafanikio makubwa wateja wakajae katika vituo vyao siku hii kwa sababu wameanza pamoja nayo katika pambazuko hili la faraja ikawe na mibaraka mikubwa katika maisha yao siku hii ya leo ikawe na na na furaha katika biashara zao na inakosii mungu wangu mwema ukalinde biashara zao zidi ya nguvu zote za ibilisi ukawalinde zidi ya chuma ulete ukawalinde zidi ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya nguvu za wachawi na waganga ukawalinde mungu wangu mwema ili katika biashara zao leo zikazungukwe na wigo wa ulinzi kutoka mbinguni ninaombea wanafunzi wanaoelekea mashuleni ninakusi ukawalinde ukawapeleke na kuarudisha salama lakini ukawafanikishe e baba vichwa vyao vikawe vyepesi wakalisikie mafunzo na masomo watakayofundishwa na yakapata kukaa katika akili zao ninakusii baba na rafiki mwema wapo watu katika ndoa zao wanakabiliana na changamoto mbalimbali ninakusii ukawashindie katika changamoto wako wanawake wanalia juu ya waume zao wako wanaume wanalia juu ya wake zao ninakusii baba wa mbinguni ukalete amani katika ndoa hizo na kukemea kila aina ya roho za uharibifu zinazoharibu ndoa zao wako watu baba wanaombea wanaombea maisha yao ya mahusiano wako watu wako kwenye uchumba na mahusiano yanayumba ninakusii mungu wangu mwema ukaingilie kati ukaingilie kati na kunyoosha kila penye mabonde na kunyoosha kila panapohitaji kusawazishwa na ikiwa mahusiano hayo wewe unaona kwa jicho lako la rehema hayataleta furaha basi bwana uaondoe mapema ili wasija kupata uchungu mkubwa hapo baadaye katika maisha yao ninakusii mungu wangu mwema juu ya watoto wadogo watoto ambao hawajitambui bwana ninakusii ukawalinde wapatie afya njema wazunguke na kwa wigo wa mbinguni ili bwana mwovu shetani asiwaguse asante bwana kwa sababu wote ambao tunaendelea kusikiliza kipindi hiki ninakusii kwa ajili ya hawa watu bwana ya kwamba ukajaze mioyo yetu roho mtakatifu ili akatuwezeshe kuwa washindi wa kila aina ya dhambi akatuwezeshe kuwa washindi wa vikwazo ambavyo ibilisi anavyoweka mbele yetu akatuwezeshe kuwa washindi ili tuweze kusimama mbele zako ninakusihi bwana ukatende hayo kwa sababu ninaamini ni mapenzi yako ninakusihi ukatende kwa sababu ninaamini na tunaamini sote tumepokea katika jina la yesu kristo bwana na mokozi wetu mwema amen Good night.