yesu asifiwe mpenzi msikilizaji wa kipindi cha pambazuko la faraja ninakukaribisha tena katika kipindi hiki ambapo tunapata nafasi ya kumshukuru mungu kwa ajili ya fursa na nafasi ambazo ametupatia tunamshukuru mungu kwa sababu ametuamsha salama tunamshukuru kwa sababu ametupatia tena baraka na uwezo wa kuona tena jua la siku nyingine kwanza ni kutake radhi mpenzi msikilizaji kwa kuanza kwa kuchelewa kidogo kama dakika kumi hivi kwa sababu zilizokuwa nje ya uwezo wetu ninakushukuru kwa kujumuika nasi katika masaa haya asubuhi haijalishi uko wapi ukiwa unasikiliza matangazo haya pengine umeamka tu sasa hivi na unafungulia uh, mtandao wako katika ukurasa wa facebook na unatosikiliza pengine uko katika hospitali umeandikiwa ya kwamba leo ni siku yako ya operation pengine uko icu hujielewi kabisa pengine umeamka katika nyumba yako ama pengine umeamka katika nyumba ya kupanga pengine rafiki yangu unanisikiliza kutoka katika a, a, a, a, a. unanisikiliza uko katika nyumba a, a, uko katika kibalaza fulani hivi na, na na na na hauna tumaini ume- ume- umefukuzwa ume hauna makazi umekaa hauna tumaini pengine wewe ni mlinzi uko nje kibarazani umekaa unasikiliza matangazo haya haijalishi hali ulio nayo sasa hivi tunachomshukuru mungu tunachopaswa kumshukuru mungu ni kwamba ametuamsha salama na tunaiona siku nyingine tena uhai tu karama ama zawadi ya uhai tu inatosha kumshukuru mungu kwamba ametupatia tena nafasi nyingine katika siku hii ya leo katika masaa haya ninataka nizungumze na kundi maalum la watu nataka nizungumze na watu ambao wamekata tamaa nataka nizungumze na watu ambao hakuna anayetaka kuhusiana nao nataka nizungumze na watu ambao hata ndugu zao tu wamewakataa nataka nizungumze na watu ambao wamezama wameingia ndani katika utumwa mbaya wa dhambi na kiasi cha kwamba shetani amewakandamiza na anawambia hakuna pa kutokea habari njema ninaokuletea asubuhi ya leo katika pambazuko la faraja ya kwamba bado liko tumaini tafakari yetu ya asubuhi ya leo nimeipatia kichwa kinachosema rafiki mwema asiyeona haya kuwa na wewe rafiki mwema asiyeona haya kuwa na wewe hebu tuombe baba yetu na mungu wetu mwema tunakushukuru kwa sababu ya fadhili na neema zako umetupatia karama tena ya kuiona siku ya leo wengine tunaiona siku ya leo lakini tuko vitandani tunaumwa wengine tunaiona siku ya leo lakini tupo katika uchungu mkali wa mateso ya kisaikolojia wengine tunaiona siku ya leo tukiwa na furaha na amani wengine tunaiona siku ya leo wakati mipango yetu mingi ikiwa bado haijafanikiwa wengine tunaiona siku ya leo ikiwa bado tunapita katika bonde la uvuli wa mauti wengine tunaiona siku ya leo tukiwa katika moto wengine tunaiona siku ya leo tukiwa katika mafuriko baba haijalishi hali ambayo umeruhusu ume, ume tuipitie lakini tunachokushukuru ni kwamba umetupatia baraka na karama ya kuiona tena siku ya leo tunasema asante kwa sababu umeona tunastahili tena kuiona siku ya leo sio kwa uweza wetu sio kwa nguvu zetu bali kwa neema yako na hivyo baba yetu mwema siku hii ipate kuwa ya maana kwetu siku hii ipate kuwa iliyo baraka kwetu siku hii bwana tukapige hatua moja toka pale tulipolala mpaka hatua mpya ya matumaini ambayo wewe bwana unakwenda kuyafunua katika siku ya leo kama vile wakati jua linavyoangaza na kutoka katika mawingu likianza kutoka aa, aa, aa, likianza kutoka na kuangaza dunia vivyo hivyo siku ya leo bwana ikatoke na kuangaza na mambo yake yakaangaze mambo yake yakayo tu ni ya kuangaza na siku ya leo ikapatikiwa ya baraka kwetu tafakari hii tunaenda kuiangalia asubuhi ya leo enye kicho kinachosema rafiki mwema asiyoona haya kuwa nasi baba ibariki maneno yake katika biblia ya jaze roh mtakatifu ili yakapate kuwa na nguvu katika masikio ya wasikilizaji katika jina yesu kristu ninaomb na nitasoma mpaka fungu la kumi na sita halafu nitarudi nitasoma fungu la kumina moja basi kwa kuwa watoto wameshiriki damu na mwili yeye naye vivyo hivyo alishiriki yayo hayo ili kwa njia ya mauti amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti yani ibilisi awaache huru wale ambao kwamba maisha yao yote kwa hofu ya mauti walikuwa katika hali ya utumwa maana ni hakika hatwai asili ya malaika ila atwaa asili ya mzao wa ibrahimu fungu la 1 sasa maana yeye atakasaye na hao wanaotakaswa wote pia watoka kwa mmoja kwa ajili hii haoni haya kuwaita ndugu zake maana yeye atakasaye na hao wanaotakaswa wote pia watoka kwa mmoja kwa ajili hii kwa ajili hii kwa ajili hii haoni haya kuwaita ndugu zake mpendo msikilizaji ninazungumza habari za yesu kristo yeye ambaye biblia inatwambia aliacha utukufu kule mbinguni akaona si vyema kujishikamanisha nao wakati wanadamu wanaangamia duniani akaona si vema kuendelea kupokea sifa na utukufu wakati wanadamu wanaangamia na msaada wa mbingu yeye biblia anatwambia alijifanya hana utukufu alijifanya hana utukufu akatwaa ubinadamu maana biblia anatwambia kwa kuwa watoto wameshiriki damu na mwili kwa sababu mimi na wewe tumeumbwa kwa damu na mwili yeye naye vivyo hivyo ali yayo hayo yesu kristo kwa sababu sisi tumevaa mwili kwa sababu sisi binadamu tumeumbwa kwa mwili na damu tumeumbwa kwa nyama na damu bibuliya inatwambia yeye naye yani yesu kristu aliyashiriki hayo hayo yani yeye naye aliuvaa mwili akawa ni damu na nyama ili afanye nini ili kwa njia ya mauti amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti yani ibilisi nataka nikueleze habari njema asubuhi ya leo ya kwamba yesu alivaa mwili wa kibinadamu akafanyika kuwa mwanaadamu ili kwa njia ya mauti ya kifo chake pale msalabani amharibu yeye aliye na nguvu za mauti yani ibilisi nisikilize vizuri kifo cha yesu pale msalabani siyo habari mbaya bali ni habari njema kwa sababu kwa njia ya kifo chake ibilisi aliharibiwa na nguvu zake zikakanyagwa mamlaka yake yakanyang'anywa uweza wake ukashushwa na akaangushwa kutoka katika utawala wake wa udhalimu na mungu akarudisha tena kwa wanadamu kile walichokipoteza hapo mwanzo nisikilize vizuri bibliya inatuambia katika kitabu cha mwanzo sura ya kwanza mpaka ya tatu pale inatuonyesha kisa cha mwanadamu wa kwanza na jinsi ambavyo alipoteza kile ambacho mungu alimpatia na alikipoteza akaki weka katika mikono ya ibilisi na mungu katika mwanza wa tatu kumi na tano bibulia yinasema atakuja aliye uzawo wa mwanamke yani yesu kristo ambaye yeye ataponda kichwa cha shetani na hivyo katika msalaba wa kalvari kristo ali kristo aliponda kichwa cha shetani nataka nikueleze ya rafiki yangu wewe ambaye unateseka masaa haya wewe ambaye unateswa na majini na mapepo wewe ambaye unateswa na shetani kwa namna yoyote ile ya kwamba kwa njia ya kifo cha yesu pale msalabani nguvu za shetani zilikanyagwa shetani aliponda kichwa biblia inatumia neno hili linalolipenda ya kwamba ili kwa njia ya mauti amharibu ibilisi aliharibiwa ibilisi alikuwa distrodi kwa njia ya kifo cha yesu kristo ndiyo maana shetani hapendi habari za kifo cha yesu maana anajua kwa njia ya kifo chake na baada ya siku tatu akafufuka aliharibiwa nguvu zake ziliharibiwa na sasa mwanadamu akapewa nafasi ya pili ya kudai kile kilichopotezwa nalanga nikuwambiya rafiki yangu neno la mungu linasema awaache huru wale watu ambao kwamba maisha yao yote kwa njiya ya hofu ya mauti walikuwa katika hali ya utumwa wako watu wengi wameingia katika utumwa wa dhambi kwa sababu ya hofu ambayo ibilisi aliiweka ndani yawo wako watu leo wanajiuza wako barabarani wanajiuza wengine ni wadada wanasoma katika taasisi mbalimbali za vio vikuu lakini wanajiuza sio kwamba wanapenda kuwa katika biashara hizo bali wanajiuza kwa sababu hawana tumaini lingine walidhaliliswa kwa kiasi kikubwa hawakuona ya kwamba wanathamani na hivyo maisha yao yakaanza kuharibika taratibu pengine fedha ilikuwa changamoto katika maisha yao hawakuwa na msaada mahali popote na waliposhawishiwa na, na vishawishi vya shetani na mawakala wake wakajikuta wakiingia katika utumwa wa ngono wakajikuta wakiingia katika majaribu mbalimbali mbali. na hivyo kuanza katika mazoea yaliyopelekea utumwa mbaya wako vijana leo wameingia katika urahibu wa madawa ya kulevya wako wengine wamegia katika urahibu wa pombe na vilevi vingine mbalimbali sio kwa sababu walipenda bali kwa sababu ya kujifil insecure kwa sababu walijiona ya kwamba wanahitaji kitu cha ziada kutoka nje ili kiwafanye wajiamini kwa sababu wameingia kwa sababu wako watu ambao walikata tamaa juu yao kwa sababu familia zao zili give up on them kwa sababu jamii ilikata tamaa juu yawo na ivo wakawa hawana msaada na kwa hofu ya mauti wakaingia katika utumwa mbaya na sasa ivi wanateseka wanatamani kuwacha wanashindwa kuwacha nisikilize rafiki yangu wewe ambaye unakata tamaa wewe ambaye kila mtu amekupa kisogo kila mtu amekupa mgongo yesu alikufa pale msalabani ili wale ambao kwa sababu ya hofu ya mauti wameingia katika utumwa awaachilie huru kutoka katika nguvu za shetani ninayapenda maneno ya fungu la kumi na moja anasema maana yeye atakasaye na hawo wanaotakaswa wote pia wataka kwa mmoja kwa ajili hii haoni haya kuwahita ndugu zake wako watu katika maisha yao hata ndugu zao tu hawataki kujitambulisha ya kwamba wao ni ndugu zao yaani ndugu wamemtenga marafiki wamekukataa wanaona unawadhalilisha wanaona unawatia aibu wanaona haufai tena kubeba jina lao wanaona umefika hatua hakuna kinachoweza kukusaidia wamekutenga marafiki wamekutenga ndugu zako na hivyo upo katika ulimwengu ukiwa m- pweke umetengwa na kila mtu na maisha yako wamekosa uwelekeo maisha yako wamekosa tumaini umeingia katika uraibu mbaya umeingia katika mazoea mabaya umezama katika dhambi wengine wamezama katika biashara za utapeli wa kimtandao wengine wameingia katika mazoea wa mengine mabaya kwa sababu wamepoteza tumaini nataka nikwambie hata kama watu wote wakikutenga yupo ambaye anasema haoni haya kukuwita wewe ndugu yake haleluya ninampenda yesu kristo anasema haoni aibu kujitambulisha kwamba wewe ni ndugu yake wako watu watawona aibu kujitambulisha ya kwamba wewe ni rafiki yao kwa sababu hauna fedha wako watu wataona aibu kujitambulisha wewe ni ndugu yao kwa sababu hauna mali hauna lolote hauna chochote wako watu wataona aibu kukuita ni ndugu yao kwa sababu umezama katika mazoewa mabaya umekuwa muhuni sana umekuwa mvuta madawa kulevya umekuwa mwizi wataona aibu kukuita ndugu zao kwa sababu wanaona unadhalilisha jina la ukoo wao kwa sababu wataona unadhalilisha jina la kundi la urafiki wao natakaa nikuambia yuko mtu mbinguni yuko kristo aliyekufa na kufufuka siku ya tatu yuko mbinguni na anasema hawoni yaibu kukuhita wewe ndugu yake hawoni yahibu kukuhita wewe ndugu yake hata kama umechafuliwa na ibilisi kiyasi gani usikate tamaa bado liko tumaini kwako hata kama shetani nakulong'oneza anakwambiya wewe hakuna tenda tumaini kwako wewe umekusha poteya nakanikupe hambali njema kemea sauti iyo ishindwe kwa sababu bado liko tumaini kwako yuko mbinguni ambaye anasema hawoni haya hukuwita wewe ndugu yake huyo alishuka akatwaa asiri yako akatwaa asiri ya ubinadamu ninapenda maneno ya bibilia yanavoniambia katika fungu lile la kumi na saba hivyo impaza kufananisha na ndugu zake katika mambo yote apate kuwa kuhani mkuu mwenye rehema mwamenifu katika mambo ya mungu ili afanye suluhu kwa dhambi za watu yeye ni kuhani mwenye rehema siyo kuhani mwenye kuhukumu siyo kuhani mwenye kunyosha vidole yeye ni kuhani mwenye rehema ili afanye suluhu kwa dhambi zako ili yafanye suluhu kati ya wewe na mungu maana dzambi zilikutenga wewe na uso wa mungu yupo kristu asiyona haya kujitambulisha kama ndugu yako ambaye yuko tayari kufanya suluhu kufanya upatanisho kufanya rikonsilieshen ili kukurudisha tena wewe katika meza ya mungu uwe mtoto wa mungu upate baraka za mbingu ulindwe na mbingu ufarijiwe na mbingu utiwe moyo na mbingu yuko kristo ambaye yuko tayari amenyoosha tu mikono yake anasema mwanangu njo anakuita mwanangu njo haijalishi hata kama masatu machache yaliyopita umetoka katika urahibu wa dhambi haijalishi ili mradi unasikia tu sauti hii na unasema kwa kweli nimetangatanga vya kutosha kwa kweli nimeteseka vya kutosha kwa kweli imetosha sasa kila mtu amenigeuzia mgongo ninamtaka yesu sasa ninamtaka yesu sasa masaa haya popote ulipo ikiwa unamtamani yeu yesu akusamee dhambi zako unatamani wanzi maisha mapya naye unatamani afufue tena tumaini kwako haijalishi uko wapi popote pale ulipo ninataka niombe na wewe kwa ajili yako basi hapa ulipo muheshimu mungu tuombe baba yetu na mungu wetu mwema katika masaa haya tena ya asubuhi hii njema uliotobariki kuliona pambazuko la faraja ninakushukuru kwa wema na fadhili zako masaa haya ninaleta dhambi na maungamo ya maelfu ya watu wanaosikiliza matangazo haya moja kwa moja na wale watakaosikiliza baadaye kwa njia ya recorded ninakusihi mungu wangu mwema ukapate kuwaosha dhambi na kuwatakasa ukapate kuwasafisha mioyo yao na kuwatenga na uovu na udhalimu wote hata kama shetani alikuwa amewachafua vibaya na dhambi hata kama alikuwa amewasweka katika utumwa mbaya urahibu mbaya wengine ni urahibu wa ponografi na kujichua wengine ni urahibu wa, wa, wa biashara ya ngono na kuuza mili yao wengine ni urahibu wa madawa ya kulevya wengine ni urahibu wa wizi na utapeli wengine ni urahibu wa pombe na vilevi vingine mbalimbali mbali. bangi na madawa ya kulevya wengine ni, ni, ni, ni, ni wametengwa na jamii kabisa wametengwa na makanisa wametengwa wamewekwa mbali wamepewa mgongo baba ninawaleta mikononi mwako masaa haya nikukusii mungu wangu mwema ukapate kuwaosha kuwatakasa na kuwasafisha kwa sababu ni watoto wako kwa sababu ulikufa kristo kwa ajili yao kwa sababu mpaka leo hauoni aibu kujitambulisha kama ndugu zao nhivo ninawaleta kwako kwa wasamee wasafishe watakase unapowapokea sasa weka tumaini jipya ndani ya meo yao wajaze kwa njia ya roho wako mtakatifu ukawabariki kwa baraka zitokazwa mbinguni wako watu ambao kwa sababu walitengwa hawakuwa na tumaini bwana leta tumaini kwao wako watu kwa sababu ya umasikini walitengwa na ndugu na marafiki bwana fungua milango tena ya baraka kwao leta heshima tena ukawabariki wakaitwa uwabarikiwa wale waliokuwa wananyoshewa vidole wakakaribishwe katika meza tena wale waliokuwa wakitengwa na kusemwa wakasifiwe na kuitwa waliobarikiwa tena asante kwa sababu wewe ni mwema asante kwa sababu unakwenda kutenda maana ninaomba haya katika jina la kristo bwana na mwakozi wetu mwema Amen. No.