yes mitaa inaniita kwa jina yaito ober francis niko hapa kukupa exclusive zile talk show za moja kwa moja na vijana mwenzangu hivi ni kweli usiliti mapenzi huzuni hivi vyote umiza vijana tuko hapa kudiskasi moja mbili tatu ili kuweza kufanikisha yale mambo ya sisi kujieka sawa kimawaza au vipi kwa jina nito francis ungana nami kwenye Antio fm nikupe zile headlines topics na topics zinazobamba ile sana