mambo vipi nisugusia tenga karibu tena kwenye ya ni kitambo kidogo nimekuwa mbali sana na podcast zangu sio kwamba nime nimeacha kabisa au nilikuwa nimeacha hapana nilikuwa tu nipo nipo kidogo likiza niea kusema kwamba kuna mambo ambayo ilikuwa na, nafanya sanasana alikuwa bado kuna mambo ya shule ambayo nilikuwa uanayfanya kwaonimeshindwa ni kwa kupata wasaa mzuri na muda mzuri wakuwa nakutengenezea sasa hivi nimekuja na nzuri ambayo nawezanakufikia wewe kwa wiki japo mara mbili tu tukazungumza mambo mbalimbali na kupitia basi aza ukaulizana maswali kusaidiana pia na kufanya mambo ambayo ni mazurikatatenga tutakuwa na mambo mengi sana mazuri Then it in the East. Two.