hapa na wapi hapa na wapi wasikilizaji wangu ni tenga kwenye Setwa east tena kwenye episode hii ambayo takuwa ni episode kama ya ya pili tangia nimetoa za nyuma baada ya kutoa tiza ya n kwa hiyo ni as ambayo ni siku ya jumatatu iko tu jioni sahivi imetoa kufanya mishimishi zangu akoding ngierin aina vitu kama hivyo kama watu na mambo ya aplication asimu pamoja na thais what i do as my ofesion lakini pia kuwa prsenta wako mzuri thas my onfee good kama tikiwa tuna share kadhaa na bado nipo katika kujifunza lakini naona na nazidi kupata u, u, ubora zaidi au upana zaidi kujua zaidi kuhusuast imekua nikisoma baadhi ya oura baadhi ya atile baadhi ya vitabu oline kuhusu teenzaoast nzuri kujisia kne na kila kitu kwahiyo niko kwenye poe anthepoe kwaio naamini na kwamba nitazidi kukupa vitu vizuri na vikali zaidi siku zinakazidi kwenda leo ntaongelea kuhusu coronavirus a anaitaci9 ambayo ilianza dicembe ambao kila mtu anajuakila mtu anaja imeongelewa sana ko kila mali ni ni ugonjwa ambao kusema kweli sio poa kwa slangetoibongobongo tukasema sio poa na nameshawa watu na ameshaa infect watu takriban laki sita nane na nane mia moja arobaina sita elf na death ni watu elfu elainiatatuelfu thelasini na thelathina tisa elfu nanchi ambazo imekuwa imeshambulia ni nchi mia mbili na tatu hii uh, kitu kusema kweli ni, ni, ni disaste pandemic ni, ni kitu ambacho kila mtu ana maswali mengi hkiti ingine anasema imetengenezwa iasema mungu anatoazibu zambi zimezidi nyingi dueasisi ctushauiw sana, sana kipindi cha nyuma na matatizo kama sana, ya ndui ilikuwa ni hatari sana watu waliofariki sana chini kwetu miaka nyuma kumi nane kumi na nane huko kumi na naona watu wengi waligwa ndui kuna magonjwa yaliotokea kama magonjwa aoli pengine siuja kukua makaelfu mbilielfu mbili tokea magonwa una magonjwa mengine ambay alikaga yanatokea kutokana na na mazingira tunayoishi wayo ni moja ya jamii ya mafua ambayo yapo yalisha kuwepo kama vile na mingine kinaitwa m yako mengi sana ambayo alikuepo ambayo aitokana na wanyama tukirudi kidogo nyuma kna ugonjwa wa ebol mbao ongon lio metokeaktoknana wanyamaanyamamt tkile kirusi mnyama bidamt ke kama hii ya 9 ishatokea8 na iliuwa watu wengi sana nchi ambazo ata nchi za ulaya na iliua watu wengi sana wnasema liua kaibia ya watu kwhyo skufarikiaa na naital sanaspa nwatafa sana na, flow, sana karibia yani, milioni themanini wasahivi ni aae ifika ksabau htateknolo sard nyma tukiana kangala kuna, kuna mvi ilitoka Uh, na ilitoka 2011 inaitwa kama ujeiwatch justkeya time uiangalie dnld pia au itafute tuipo online unaeza ukaicheke kenyedad kuna saiti ambao unaitumiaga sana enye kudadm inaiwainaitwa zuku like google lakini kwenye j inaanza z ka inakuwa ni zqflecom zzz0huwa na naaamna sehemu nyingine tadea kushia nae baadaye na kukupa sehemu nyingine abacho kama unapenda kuma o kama unaangalia inipo pia o kama uko na uh hi mv mi nimeangalia kwahiyo aibi kwa sababu n ambayo ipo ndo kitu ambacho kipo saidi na inaitwamaneno ya kiingereza kidogo nibodchi au unaweza ukasema wa na kuwa karibu aua najua kitu ambacho kinaeza kikasiki kama tuseme tumepanda kwenye basi tuaene si alobon unaona sasa kwa hiyo kigusa mahali au ukishika mahali ni inakua hiko hivo kwahio inabidi sasa u ufichwe mahali s usiwe a kwa wengine sabu ukipitausehemuthata ukikoa ufana na kitu ambacho kimetokea sai okuendelea ondo i ai ia kidogo inasikitisha lakini imajaribu kuelezea jinsi ambavyo popo doitoka hiyo virusi toka kwa popo sipopo akenda ilikwa uko china uko shambani akaenda akala ndizi anatoa ndizi usiku kipande cha ndizi kipisi likadondoka kwenye banda la ngurue alafu banda la ngurue banda la ngurue akaja ngurue akalengurue akaja akauzwa akaenda sokoni ule mtu anavomsafisha anavomosha akaenda akashikana na mtu ngin fm an aauaaba tunaye mkono umko hv ni00 kwa hiyo kuna nchi za karibu kama kenya waeshaaza kukusanya vyakula ukabilitatizo lac9 kuna uhispaniawatu b wafariki ndani ya saa i4zchina kwa maambukizi naona sasahspaanaoteatena na kuna ongezeko la wagonjwalt55 na ia saa i na kufanya idadi ya wagonjwa kufika l na75 maambukizi huzidi china yenye maambukizi ya elfu themanina moja mianne sabini kwahiyo unaona kwahiyo imekuwa nni kitu cha cha cha jabu sana lakini tuombe mungu tuzidi kumwomba mungu sababu ndo suhluhisho pekee kwamba watu awanasayansi ambao wako hivi maabara ndo maene wetu wanashughulika wanapambana pambanana hili janga basi akazidi kuwapa maarifa zaidi wakapata tiba ambayo itasaidia ita, ita na tukpata i watu wakachanjwa pata chanjo, chanjo. tutangea na maisha ya kawaida kawaidaakdattutakaandani i saa la kupiga magoti mbele za mungu kila mtu kwa imani yake manini yake mwenyezi mungu basi atupe rehema atusaidie ttupone na hili janga kwa hiyo hilo ndo swala ambalo mimi naamini limebaki sasa na pia kujitambua wenyewe kama wabongo kama watanzania kutumia sanitiza kusafisha mikono kuepukana na misongamano wale wenzangu wa, wa kubeti wale waatsiji kamabongoshaaufikiainienye mausanyiomakusanyiko mengi wenzangu wabimboina kila na, mahaliao si najaaanti t kama unafifa nini naafresh zaidi if ai ictodo ieo ifveanice inenet hopefully intee nanafoga ni stress kibongo bongo lakini i think avoda comin halo telm nice pa ales four stars yah isimisetenga tend kuni a sharp break af to kirudi it will be wow hiyo hey nimerudi tena lakini mekatikakaasheret uh, manaskia makelele hayo aeeataka naendelee na mengine mengi lakini sio okay. kesi lionitareh thelahini ya mach elfu mbili na ishirini ambapo jana lik teashinatia ya machi amba irty yanguem lain mungu amejalialimeongeza mwaka mwinginel na majukumi anaendelea kuongezeka nazitaendelea kuongezeka y kwa kuacha nao machache kwa sababu ya okay, hii uh, kelele ya jenereta yangu naoleta kidogo kesi mbalimbali ruishe mbali. nma tulikuwa tunazungumzia oroars kwa hiyo orona itakoma t uh, na itakoma t watu watapata dawa na itatibika ita, ita, ita, ita, ita, ita, ita, ita na pia basi kama itakoma basi sisi tuendelee kujijali tushe mikono watu wanasema kwamba china wale wao tuoshe mikono sisi no, tusiwe na maneno ya uswahilini maneno ya kitaa nanin nanini au kupuzia uzia, kupu uzia nubay nakuna kitu kimoja nimekiona hapa kwenye cis ambao hwa nipo kwenye gram inasema kwamba t ipo But when you preach Jesus is coming, people do nothing and many don't care. That's the truth. Then Jesus message in the a, Koiqi, in you are spreading Kilamali, you can see, you can hear, like, you know, we, don't, we don't care, we don't take any action, we don't prepare. Those who we prepare, like me, we are furious. And if you're one among me, like come, me, please let's keep. Praying, let's keep staying close to God and let's keep preparing ourselves because You know, it's just a passage. We're all visitors here, but our home place, our home place, our habitat is in heaven, the place where God has prepared for us, all of us, all humans. So, the basic needs you have to do is to stay righteous, believe in God, pray hard. Avoid yourself from obstacles, though no, there are obstacles as well as temptations but try to live a nice life, a good life. Uh, don't engage yourself to all those bad things, don't get yourself to mumbo-yadumia, you know. Because in Indiana, it's challenging Like I believe if you believe, if you have faith, everything, everything goes smooth, like war. Thank you for listening. iorona itakoma t au sio any na tutakutana tena kwenye as nyingine yaeid nyingineini kwao hivo na yeah. hivyo tu sina mengine zaidi nakkuambia na, na kufel sana msikilizaji wangu tuko pamoja sana Santin Sana, Tin