siwezi kuacha mpaka ni toboe mimi ni sungu tenga na unasikiliza set wa east tanzetu mambo vipi naitwa sungu tenga au naweza kunaita oheast wa east natokea dares salama naishi dares salama ni mzaliwa wa arusha jiji la tanzanite jiji la utalii jiji la kipekee lakini kwa sasa makazi yangu mengi yapo dar es salaam najishughulisha na ujasiria mali pia ni mwanafunzi wa ifm institute of finance management pale mjini kati posta nikisomea masuala ya information technology lakini nimevutiwa sana kufanya episod ya mchana kazi katika moja platform mzuri, ya platform nzuri ya podcast ambayo inanifanya mimi na wewe na yule tukutane humu ndani tusikilize tujadiliane tuelimishane masuala mbalimbali ya kijamii yanayotukabili kila kukicha leo mchana kazi ni kwa ajili ya mchapa kazi una una mawazo ya biashara una ubunifu wowote mzuri basi tutashea huku ntakutana na watu mbalimbali mbali, ntawauliza maswali mbalimbali mbali. pia wao wataniambia mtazamo wao upo vipi kwenye kipindi hichi cha <laughs> cha chcha mm, maguvuli kwa hiyo najua ni kipindi cha kiwanda ni serikali ya viwanda sizani kama kuna mtu atakuwa na wazo la kulima sasa hivi au la nyuki kama ilivyopita kwenye amu iliyopita kwa sababu sera kubwa iliyopo ni ya viwanda kwa hiyo sisi kama vijana wa sasa vijana wa leo taifa la leo taifa la sasa tuna mawazo gani tuna ujuzi gani tuna ubunifu gani katika kuelekea kwenye serikali ya viwanda uh, tutakuwa na mambo mengi sana kutakua kuna utani kutakua kuna social media tutakuwa tunapitia mitandao mbalimbali mbali angalia macelebrities kuna kuna, kuna, kuna, kuna. ladha tofauti ladha mbalimbali kwenye episodi ya mchana kazi episodi zitakuwa kumi tu hii ni introduction asante kwa kusikiliza asante pia kwa kupitia peji zangu za social media sana sana instagram st tenge twitter set hundescoe boy pia at google oglepl google ambayo ni Seth tenga kwa hiyo karibu sana tupo pamoja <laughs> twenze