yo helo guys moyuagain my friens rafiki yangu mzuri ambao unaendelea kutega sikio katika past yako hii ya kijana kama wewe ambao unakua tunakuja hapa tuna sh tuna gain tuna gain na vitu vingine au sio sasa baada ya kutoa zile mbili ambazo tulizokua tumezirelisi wikiloisha leo tunaendelea na show yetu vilevile au sio hii ni topic za vijana tunaendelea kuhabarishana kuelekezana kukosoana nini safi cha wote tuweze kufikia malengo mazuri au sio na mimi amry jrthe mc the prince of inevihimself au sio anapenda kuita manyema sasa afteomeabea tunakua tunarudi sawa kaa na sisi kaa hapo hapo kbaada okay, ya nini safi o mambo amekaa saf tumelipa bii na au siasa leo kwenye mada tulionayo bwana ni mada ya vijana vilevile vile. sasa tunazungumzia ni matumizi mazuri ya pesa au sio hasa vijana tumekua tuna shida sehemu fulani katika matumizi ya pesa tumekua tuna wengi tunasema kwa lugha ya kawaidauasu tuna wengi kusiana na matumizi ya pesa mfano tu uh, kwa wanachuo ambao sahibi, ambao boom, Tasa, ambao wanasoma sasa sasa sasa hivi wanapata nini safi mazingira mazingira yale ya ya nakuta ni ni ambayo very very wao kuweza kutunza pesa na na vitu vingine usipokuwa akili kujiongeza kama kijana ndani wiki wiki mbili tatu imeisha kikubwa vijana a tuna tamaa kubwa sana yaani ukiona tu kitu fa labda rafiki yako amevaa labda rafiki yako amefanya amenunua faje ununue lakini cha msingi wewe kama kijana anatakiwa uangalie uwezo wako sawa wanasema kwamba lazima wewe ujikuna unapoweza mkono wako anapofikia nanatakiwa faaje na wewe kionami kwangu hapa imekuwa ni mwisho apa nusilazimisha usio vitu kwenda jinsi ambavyo lakini uwezo wako kufanya sasa kama kijana unaotaaini kiangaliweahchtasaafanya ka wiki hii natakiwa nitumie shilingi labda shilingi elta sawa so, saaili au hakikisha ile tau yako lazima uitumie au sio usije usije labda labda ukipunguza safi lakini zaidi za so, leo shilingi umekuja na panga tofauti jaribu kuwa mgumu mwenyewe sawa so, jibane mwenyewe saa so, ya kuweza kutunza kile kiasi cha pesa kwajnaza kusaidia baadaye au katika katikamish zako zingine Mana, tunajua, hizi ea serikali na vitu vingine nini ko tunakuwa tunazitumia kwa muda n takwa zinaisha ko ukiisha unakuwa tena una base sawa unakua huna bas yoyote ya, ya kuweza kufanyaja kuweza labda kuinuka kimaisha kiuchumi na vitu vingine kwao w kwa, kama kijana na kushauri lazima, lazima utumie pesa zako vizuri lazima utumie muda wako vizuri pia katika hizo pesa ambazo umezopata nini safi au sio huko na mimi mcmmanyema amrjuior the prince of interview himself ok sharut nyingi sana kwa kijana wangu sanga kasavaga nabana mdabimdaa naitwa lineti lineti bwana mtoto fulani hivi wa dodoma huko anakuwa ananisaidia katika maswala ya mastering na vitu vingine au o sio sea, wanangu wabioroesi wote nakubali na wanangu wote thewo ambao wanakuwa wananisikiliza katika podkast yako hii ya kijanja ok this isamry jun the prince ofinteview himself pa! <laughs> oye oh yeah, oye oh yeah, this is how wedo men anapenda kuita amry junior the prince of interview himself ok leo siku ya jumatatu karibu sana katika shoeko ya kijanja podcast yako ile ile ambayo tunakua tunaendelea nayo sawa inaitwa amry junior au sio sasa tumepata taarifa fulani kuusiana na mchongo fulani vaastfaninatwauas flani vya vijana wote ambao naua nakutana kwa ajili ya kuweza kufanya show fulani vya kijanja au sio unaweza ukatuma maoni yako ukashaa expriene na ukageninole tofautitofauti to to kupitia sisi au siyo hasa chakufanya wewe unaeza ukatofauti katika facebook twira na instagram au siok okay? <laughs> na instagram kupitia jina la yu au sio su tunaanza kudondoshaepisod mbalimbali tofautitofauti ona mimi a j na mwanangu s204 mrmbuza pamoja na bimladarat saidi au sio nataka nikuambie kwamba hii ni i i kwak kama kijana kajil uweza kufanya etio ya burudani katika kipande hiki chasuau sio knasis si, si,