othisoa imbtheihseosua suanisoisioagiule au sio sasa bah anapenda kuita sasa wikendi ndo hii hapa imefika au sio s yenyewe ndo hii hapa sasa wataalamuwakuvaataalamu wa kuwakat akujitupia mani yaje chimbo ni moja ni6 i mbaonapatikanaa sua suani sawa yawa yeah, majamaa wana uuzaji wa nguo tofauti tofauti za kiume na za kike piay maadili na uuzaji wa viatu mashuka maniaja ni vitu vote o vinausiana na hivo maswala mapambapamba ya maniaja anakuwa na nazo sasa unaeza ukawacheki kwa njia ya What 040711453696 au unaweza kupata follow katika Instagram yao 6_plug_outfit under fla, yo this is how we do man karibu sana uje upate maniajaa kwa mapambo yako makali makali nina kwa ndo mpango mzima sawa pia usisahau kwamba tunafanya free delivery kutoka hapa maeneo ya Edward Mwenge compass kwa papaka pale unapo kuepo wewe tunakuwa tunakufikia na kwa ndo mpango mzima oh yeah this is how we do man humble junior on this one pat