Yo this one from Amr Junior Young Simba the priest of interview himself all there from Suwa Suwani Mr Golden Boy also Mr Love Boy <laughs> Oh yeah sasa ni mwezi wa mapenzi mwezi wa maluvluv ni mwezi wa pili au sio sasa na leo kama ni tarehe kama 10 na kuendelea hivi au sio Yeah um, na mwezi bwana mwezi ni mwezi wa mahaba mwezi wa matashi titi mahabati manini hao sio unajua tena wa harabu na mtamkaa gavio sio <laughs> Oh yeah sasa leo kwenye podcast yetu bana nitakuwa na kipin, kipengele spe sana ambacho kinahitwa ausio ni kwa sababu ya mwezi hu wenyewe ambao sabuni kwa ajili ya mapenzi au sio sasa huu mwezi wa pili ni mwezi ambao umetengwa i ya mapenzi mapenzi mobashara au sio kamana chuma yako na mpenzi wako na rafiki yako na ndugu yako okay. ni mda sasa kuonyesha mapenzi yako kwaken yani Yani, apena pia mwezi huana wapili aukuakieme iaio una baahi ya wasanii wamewza kusha zao na wengiwana haukianza na oakaia bm ina ngoma ishiiinat kama siasaasio nadani kuna ngoma ambazo zinanaelezea mapenzi, mapenzi vizuri sasa kama jamaa au mdadazakakwa mchumba wako ampenzi wako aurafiki akongoma zile pale pia kuna mbosa anataraa kuisha b yake asio tarehe za siku chachemao nakuapambele fam- inakuwa ndo mpango mzimakakk waatangaa alyake pna ae <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> valentine yake anaidentikati kwa mama yake pamoja na familia yake kwa ujumla saa kwasababu ameweza wa kumla na kuweza kumlinda katika mazingira haya mpaka anafikia hapo upendo ambao yeye awezi akausahau kwa wazazi wake au sio oye oh yeah, sasa kuna jamabu mngine anaitwa joseph kasavaga <laughs> yeah, this this kent bana mimi imenichosha isa <laughs> yanasema wasalimia waoni wake wote yaani anapenda na wakubaliki nomaoni wake wote oh yeah, thats good hata waoni wako pia nawezakawatakia hapiani na kwando mpango mzima usio sasa kuna jamaa mmoja hivi ni jama mpenziaoke t an kut nkuwiik chmyke w anawishiap wale ambao wote anampenda mungu hivoskatika yani, mazingira ya kumkubali mungu asio mazingira akuweza kufanyaunasemasaa oh yeah, kuna mdada mmoja n maloda anasema y <gibu> kamakaabagamsemaana an, an, saa kwa wauni wake wauni yaawotnawakubali oh yeah, ya, ya, kinoma au siosasa miwenyeepianomba tiki kwa tumbo mnaskki ynu kila siku mnan mnafurahi namiia