sana katika san yako mpya kabisa ya mhabarishaji leo tutaangazia sala la j mwanamke huvutiwa na nini zaidi kwa mwanaume kama mwanaume lazima upate wakati wa kujua unatakiwa kufanya nini kwa ajili ya kulifanya penzi lako lizidi kuchanua na lizidi kustawi zaidi cha kwanza kabisa ambacho unatakiwa mwanaume ufanya ili mwanamke awezi kuvutiwa na wewe zaidi ni usafi binafsi asilimia kubwawanawake wanapenda sana usafi ni agara sana kukuta mwanamke asiyejipenda ndiyo maana wanaitwa mapambo ya nyumba au pambo la nyumba ni kwa sababu ya uruka yao ya kupenda sana usafi mwanamke anavutiwa sana na mwanaume mtanashati usafi wako unamfanya ajiamini na aweze kufurahia kuwa na wewe hata nyumbani kwako lazima uishi katika mazingira masafi au nyumba safi hata anapou tembelea anakuta mazingira masafi kuanzia sebreni hadi chumbani anapokuta katika hari ya usafi inakuwa rahisi zaidi yeye kuanzia hapo alipokutana na wewe na kuendelea mbere zaidi ya mahusiano yenu kuweza kujiamini na kuisiku na mtu ambaye ana uwezo wa kumfanya aweze kutamba au kujitambulisha mbele za marafiki zake si unajua kabisa wanawake na marafiki mwanamke anajisikia salama zaidi akiwa na mwanaume msafi na ambaye anajiamini mwenye uwezo wa kutetea hoja zake na mwenye uwezo wa kujierezea sawia kabisa ndiyo maana mwanamke apendi mwanaume ambaye anatetereka au akabadirika kimawazo na pia anabadilika kimsimamo pia yaani mwanaume unakuwa hauna msimamo ni jambo ambalo ni baya zaidi yni suala la msimamo binafsi kwa mwanamke ni kubwa hata kuliko kumnunulia manukatu matharani unakuwa naye katika mtoko angependa kukuona ukiwa katika hali harisi ya maisha yako sio mtu wa kujisifia na kujipa krediti ya vitu ambavyo hata hauna au hauwezi kuvimiriki ndiyo maana mwanamke anapenda mwanaume wenyewe anaishi maisha sifia kusema labda wewe ni tajiri au wewe ni nini au wewe ni nini na vitu vingine vingi kama hivyo huwa vnawakera sana wanawake wakati mwingine mwanamke anaweza kukupima hata katika jambo ambalo amekosea yeye inawezekana amefanya kitu au tukio na yndo mkosaji ila anataka aone je mpenzi wake au wewe bwanawake Uta, utaweza kutoa maamuzi gani juu ya hilo lakini pia atafuatilia kuona kama utakuwa mwepesi wa kuyabadilisha maamuzi yako labda kafanya, kafanya jambo la kukukera labda mwanamke kafika kwako nyumbani kwako au kwenye gari yako au mahali pengine popote anaweza akadondosha eleni chini alafu akakwambia bebi hii eleni ya nani maanake wewe kama mwanaume inabidi uwe na maamuzi ya kujua na kuweza kutetea hoja yako na kusimamia jambo la msingi na hapo ndipo wanaume wengi wanafei anaweza akaurizwa ileni yanani mwanaume akiangalia ya, ya juu yanan anasema ah, kuna rafkiyangu nilimpagali labda atakua amedondosha bila ku, kuangalia hata mpenzi wake kanga maskioni a n nafanana naye mpenzi wake naitu vingine kama hio ili awezi kutoa maamuzi ambayo ni sahh pia, pia jambo linginemwanawake wengi ambalo linafanya wampende mwanaume zaidi ni swala la kujitetea iki kipengele au ili swala la kujitetea halina utofauti sana na swala tuliozungumzia hapo uu tuliozungumzia hpohawali ila utofauti mkubwa hapa ni kwamba upande wa kujitetea mwanamke anaangalia sana je mwanaume wangu ana uwezo wa kujitetea mwanaume wangu ana uwezo wa kudai haki je mimi nikiwa na matatizo mwanaume wangu ana uwezowa kusimamia kama kuna mtu kanikosea au kuna nadai haki yangu mahali fulani huyu mwanaume niliye naye ana uwezo wa kusimamia hiyo wakiangu na vitu vingine vingi kama hivyo naona kwa leo tuishi hapo kwa majina super uedaa tz wengi wanapenda kuniita mkatili