amona mambo vipi mm-hmm. leo tuko na braza hima pa anaweza kutuelezea kitu chochote kuusiana na mapenzi hao braza inaonekana watu wanateseka braza mm-hmm. emtusimulie chanzo na hasainakwagani nini hichu wana mapenzi bwana yeah. ni uwanja mpana sana unahusisha mambo mengi sana ubb mapenzi sio kufanya tu matusi labda kufanya nini yeah. mapenzi ni uwanja mpana sana sema kila kitokea yeah. yeah watu wanaka anadeti afuanadeti ovyovyo anakuupuka unakuta mtu ampendi ule msichana au si afu ana kumbe msichana akampenda kumbe alikua nataka zene apite tokea anafanya ay mapez msichana anamtoanam <laughs> msichana <saudi>. anamgangania mshikai a umbe ia naita shida nakua kwanzianae anakujaongeze <laughs> wow. sautiausikilize anakuja. wow. wow. wow.