habari kwa majina naitwa mobela vikta kaleshu Aa, na mimi ninasaidia wanaume wenye changamoto za afya ya uzazi hususan upungufu wa nguvu za kiume kuweza kurejesha wanaume rijali lakini pia inasaidia watanzania wa wenye <coughs> changamoto za unene ama uzito kuweza kupunguza uzito ndani ya siku tisa mpaka thelathini karibu katika jukwaa letu la afya digital mahali ambapo utaweza ku mambo mengi kuhusiana na afya hapo uh, <coughs> awali tuliongelea kuhusiana na wanaume rijali katika iliyopita na katika hiyo tumeweza kuona wanaume rijali ni nini na mtu anapokuwa amekosa nguvu za kiume ndipo tunaposema kwamba huyu mwanaume sio mwanaume rijali na tumeona kwamba um, characteristics viashiria um, um, vya, vya mwanaume rijali kwamba lazima uwe na uwezo wa kusimamisha pili awe na uwezo wa kujamiiana lakini tatu awe na uwezo wa kujifikisha yeye pamoja na, na mpenzi wake kileleo lakini pia tumeona kwamba ndoa kama ndoa haiwezi ikawa ikawa ndoa kama mmeshindwa kujamiiana na hiyo ni proof kutoka kwenye lma tunaita law of marriage act ama sheria za ndoa tanzania hapa sasa katika hii ya podcast yatutaongelea kuhusiana na dalili ama viashiria ambavyo vinaonesh vinaashiria vina kwamba una, uh, una ukosefu wa nguvu za kiume sasa hapa tutaongelea mambo mambo kadhaa <coughs> lakini nataka na, na, na kuweka kitu kidogo hapa cha msingi kwamba nguvu za kiume ama uwezo wa mwanaume kusimamisha um, ni proses ndefu ya kisayansi ambayo proses yake matokeo kuona kwamba sasa huyu ni mwanaume rijali matokeo yake yanaonekana baada ya mwanaume kuweza kusimamisha uume na e hii inaanzia ni, ni psychological process mental process mental na zake ambazo zinajihusisha huko ili kusudi mwanaume aweze kusimamisha hisia nazo zinajihusisha humo ili mwanaume aweze kusimamisha uume lakini hapa sipo katika kuongelea hiyo hiyoe nzima kwa sababu it's a complicated process ambayo pia tutakuwa tunaizungumzia wakati tunaendelea kufahamishana kuhusiana na maswala ya nguvu za kiume sasa katika dalili ya kwanza ya kutambua kwamba wewe una matatizo ya nguvu za kiume moja katika <clears throat> ama biashiria um, kwamba ho ni mwanaumereal umesema kwamba lazima ni lazima uweze kusimamisha uume kama una, kama unashindwa kusimamisha uume maana yake una, una upungufu wa nguvu za kiume lakini sio tu kwamba una of kusimamisha nakuto kuweza kusimamisha inaweza ikasababishwa na vitu vingi sana vya kiafya vya kiafya lakini pia vya kimwili uh, vyote hivo vinaweza vikasababisha wewe usiweze kusimamisha na kwa maana hiyo <coughs> utakuwa una upungufu wa nguvu za kiume na kwa maana hiyo unahitaji kushughulikiwa na kingine cha pili tumesema unapaswa kuweza kusimamisha uume lakini je yeah, huu uume sawa umesimama umesimamaje umesimama, umesimama, umesimama mumesimama imara uko imara ama uko legelege kama uko legelege uume ume umesimama sawa lakini uko legelege maanayake wewe umeathirika na upungufu wa nguvu za kiume na kwa maana hiyo unahitaji uh, suluhisho la haraka zaidi kabla matatizo mengine hayajatokea lakini tunasema kwamba uume lazima usimame imara kama usimame imara kama msumari ili kusudi uweze kufanya tendo la ndoa uwezi ukaingiza uume kwenye uke kama uume wako uko legelege na kuna sababu pia ambazo zinapelekea uume kulegea na ambazo sababu hizo pia tutaziongelea hapa tunaongelea tuotuaongelea tu naashiria kwamba <coughs> una matatizo ya nguvu za kiume kitu kingine tumesema baada ya kusema kwamba uume usimame lakini pia unatakiwa uweze, uweze kusimama imara kitu kingine chitatu unapaswa uwe na uwezo wa kufanya uh, kujamiiana ninaomba well, tu ni kwamba kila mmoja wetu anafahamu kujamiiana ni tendo la ndoa sina imani na sina uhakika kama kuna watu ambao kuna wanaume ambao hawajui tendo la ndoa linafanyikaje lakini ili kusudi uweze kufanya ile tendo la ndoa lazima ume wako huo umesimama imara na uweze kufanya, kufanya li tendo lile la ndoa unaposhindwa kufanya ile tendo la ndoa ama kujamiiana basi wewe utakuwa una matatizo ya nguvu za kiume na ok um, ukumbuke kwamba tumesema huku kushindwa kufanya tendo hili la ndoa linasababishwa pia piani li, li, li, kiashiria kwa sababu kama uume umeshindwa kuingia maanake wewe utashindwa kufanya fakujamiana na, na, na mwenza wako nao tunakuja kwenye jambo lingine tumesema kwamba lazima uweze ku, ku, ku, ku kujamiana lakini kuna dalili nyingine unaweza ukasimamisha vizuri na ukaweza kujamiana lakini uka, uka, uka <coughs> uka ukashindwa uka uh, wakati umeingiza uume kitendo o cha kuingiza upe ukalegea mle ndani ukiwa kwenye uke kwa maana hiyo maana yake unashindwa kujamiiana hiyo pia ni dalili mojawapo ya, ya kukosa nguvu za kiume ama kupungukiwa na nguvu za kiume dalili nyingine ama kiashiria kingine ni kuweza kufanya tendo la ndoa ama tendo la ngono na ukamwaga yani ukamwaga manii lakini ukashindwa kwenda kishindo kingine cha pili yani inakuchukua muda mrefu kurudia kishindo cha pili hiyo nayo inakufanya wewe kuwa na ukosefu wa nguvu za kiume ama kutungukiwa na nguvu za kiume kwa eh, mwanaume anapaswa aweze kuf, kuf, kufanya kishindo cha kwanza kile kinapoisha tu kishindo kingine cha pili isimchukue muda mrefu kurudia well, watu hapo wanaosema t hatakiwi uh, hata kukaa yani, badaasishindwe yani, ndani ya dakika ndani niyadakika dakika ahi ndani ya musa kila mtu ana hizo izo zake lakini ukiweza kufanya tendo la ndoa ama kujamiliana <coughs> baada ya bao la pili imekuchukua muda gani ah, baada ya bao la kwanza imekuchukua muda gani kurudia tendo kama imekuchukua zaidi ya dakika dakika tano dakika mbili dakika tatu maana yake wewe una tatizo la upungufu wa nguvu za kiume maana hiyo ni kwamba pia ukumbuke wakati unajamiana unapokuwa unatoa zile manii hisia nazo zinakuwa zina zinaondoka nazo ikwamana unashindwa kurudia na unashinda kurudikshid kurudia maanake naptul leggsdurudlnds hzo naz pi ni dail za kuosa nguvu za kiume lakini pia kuwahi kufika kabla ya manamke wako hiyo nayo pia ni dalili mojawapo ya, ku, ya kukosa nguvu za kiume sasa unaweza ukawahi kufika lakini ukaweza kurudia vishindo yaani unaweza ukarudia uka mechi kwa muda mrefu kwamba unaweza ukapiga la kwanza alafu la pili likaendelea na la tatu likaendelea hivyo hivyo maisha ya ka, ya, ya. ukaweza kufanya tendo la ndoa kmfululizo lakini unaposhindwa kulirudia yni kwamba piga umewahi kufika lakini ukashindwa kulirudia pia hiyo ni moja ya dalili ya ukosefu wa nguvu za kiume sasa <coughs> dalili zote hizi lakini pia kuna dalili nyingine ambayo imekuja kuwa um, kidogo ni changamoto ni kumwaga manii bila hata kufanya tendo la ndoa kujamiana hiyo nayo pia ni changamoto kubwa tuta kama, kama some, some sort of a kwa hiyo tutaiongelea kivyake bonus kwamba kwa nini inatokea hivyo yn kuhichi nichokiongelea kwa kifupi na, nasema, eh, nasema kwamba ukosefu wa nguvu za kiume dalili zake ni moja uume kushindwa kusimama uume kusimama ukiwa umelegea kushindwa kurudia bao la pili kutokuwa na hisia ya tendo la ndoa ama kujamiana kwa hiyo hivyo ni vitu vinne ambavyo nimeviongelea na inaaminika kwamba mwanamme anapokuwa na mwanamke wa aina yeyote yule hisia zake zina hisia za kufanya ngono zinamjia na kwa maana hiyo kama unakuwa unashindwa kuwa na hizo hisia za kufanya naye ngono basi uigundue kwamba una tatizo na linatakiwa lishughulikiwe na matatizo haya anaweza kawa maana ake ni, ni matatizo ya, ya, ya, ya, ya kisykolojia ama pili inaweza ikawa ni physical problem matatizo ya kimwili ki, ki inaweza ikawa ni problem matatizo ya kiafya lakini pia inaweza ikawa umepata ajali traumatic problem sasa katika, katika darasa letu hili ama <coughs> jukwaa letu hili hatuta dil na watu ambao wana traumatic problem, yani walipata ajali alafu wakashindwa kufanya tendo la ndoa hao watu hatuta deal nao na kwa sababu wale wanatakiwa wapate e, msaada mkubwa sana kwenye kutoka kwa kwa madaktari kutoka husipitali ndipo waweze sasa kuja kwetu tuweze kuwasaidia hiyo kwa, kwa wewe ambao ulipata ajali ukashindwa kuendelea ku, ukakosa nguvu za kiume you have to go to go the hospital kwanza lazima uende hospitali kwanza uchekiwe uangaliwe tatizo liko wapi alafu sasa sisi ndo tunaweza sasa ssa na kuona gani pia na sisi tunaweza tukakusaidia tuka kwa sababu kuna vingine ambavyo viko more medical mbavyo lazima upate, upate, upate, upate kwanza ushauri upate, ushauri upate ushauri kwanza wa daktari kabisa ambaye yuko hospitalini na kueleze ku, kwa nini unashindwa kufanya tendo la ndoa yawezekana hata zako zilishatolewa kwao unashindaata kufanya tndo la ndoanaez kakutaahiaiashindausimamshalakini umza mwanaume metoka kao hiyo pia inaweza naezakawa ni sababu kwahio kuna vitu ambavyo vinashindikana vina meonge ukweli nisiwadangani kwao ni <coughs> hiyo napenda kusema asante kwa kusikiliza kusikilizaast hii na pia nawakaribisha katika eh, poasti nyingine ambayo tutakuwa tunaongelea eh, sababu vya kukosa nguvu za kiume karibu na asante pace chao uwe na siku njema