habari kwa majina naitwa mobel wa vikt kaleshu na nahitaji kukaribisha wewe nakukaribisha sana wewe mdau ambaye umeweza kusikiliza podcast hii umefika mpaka podcast hii karibu sana na leo tunaendelea na somo letu la kukosa nguvu za kiume na katika hii ya leo tunaongelea, tutaongelea sababu ya kufanya kukosa nguvu za kiume ama kusinyaa kwa uume Ah, excuse me na matatizo ya, ya mafua kidogo samahani sana eh, naona kama vile itakuwa inasumbua katika kuongea okay um, anyways naomba nianze na sababu moja moja ya sababu ya inayopelekea kusenyaa kwa ume ama kukosa nguvu za kiume ni, ni, ni, ni kuchua ni kuchua na kuchua kuchua ch manayake nini kwa, manaake kwanza kwa jina lingine linaota punyeto sasa sijajua kama ni kama unafahamu hiyo pose inakuaje saa naomba niongee na hiyo oe nzima ya kuchua ose nzima ya kuchua inaanza katika akili kwenye akili kwamba ninahitaji kuwa na mwanamke lakini si na mwanamke na ninahitaji ku jamiiana lakini sina mwanamke wa kujamiana naye na ishu inayokuja hapa ni kwamba unapunguzaje hizo hamu za kujamiana na hiyo hamu mtu anaweza akaipunguza kwa kuchua naona naonnaona po kwa hiyo inaanza na mental state the so, the intention the mental state inaanza kufikiria ah, se natamani kuchua natamani kukutana na, na mwanamke lakini sina mwanamke sina mpenzi sasa na, nafanyaje sina hela ya kwenda kununua malaya naona sina uwezo wa kwenda kumtongoza mwanamke leo leo na akakubali na whati akikubali nikaenda nikalala naye leo siku ya leo leo atakuwa safe katika katikkwenye afya naona inavyokuwa kwa hiyo mtu anaona kuliko kupitia huko kote hiyo proses nzima ni bora nichukue mafuta yangu nichukue sabuni yangu ama kwa mkono wangu mwenyewe nianze kuchua ili kusudi naweza kupunguza hamu ya tendo la kujamiana na sasa katika proses ile ya kuchua mtu anapokuwa anajichua anakuwa anazimpre yaani anaziminya mishipa mishipa ya damu ambayo ina flow damu kwenye nini kwenye uume na kwa maana hiyo zile maso zinaanza kulegea kwa sababu ume nini unachua so unaona hiyo ile mishipa kwa maana hiyo blood flow y kwenye mishipa ya damu ya kwenye uume inashindwa kufanya kazi wakati wakati utakapokuja kupata mwanamke kujamiana naye <coughs> kwhyo ile blood flow inakuwa inapata inapata shida kwa kwasababu umekua umesha zile ziles na hivyo blood flow yake inakuwa ni ngumu kupita kwenye nini kwenye uume na hivyo kupelekea uume wako kusinyaa nakua kamahata watoto mdogo yan unasinyaa na hata ukisimama unasimama legelege yni tepetepe kwa maana hiyo day unashindwa kujamiana na mwanamke wako lakini pia yawezekana isisinyae yani kuonekana kwamba umelegea wakati umesimama inaweza kasimama vizuri kabisa wima lakini usiweze kumaliza nini usiweze ku, kuendelea na, na show shoyni naukapiga bao moja alafu ikalala eh? na hiyo bao moja unaweza ukashangua umeipata ndani, ndani ya dakika tano dakika mbili daika tau eh? kwamana hiyo inapokuwa imelegea mwanamke naye haridhiki na lile tendo ambalo umekuwa umefanya sasa tunakuja kwenye madhara ya kuchua kuna, kuna faida kubwa ya kuchua yambapo kuchua inasaidia moja moja kubwa sana moja kubwa sana kubwa sana inasaidia eh, ku, ku, ku, ku, ku. Mm, kutokuambukizwa na magonjwa ya zinaa hiyo ni faida moja kubwa sana unaona ni faida moja kubwa sana kwa sababu <laughs> hata kama utaweza kwenda kukutana na mwanamke amwemnunua malaya ama umekutana na mwanamke ukamtongoza akakubali what if huyu mwanamke atakuwa ana ugonjwa wwote tu wa zinaa ambao kila mtu anaufaham ugonjwa wote ukimwi mm? onorea eh? akawa tu uti hayo pia uti pia inasababishwa na zinaa niuambie na ukweli lakini sasa ume hebu fikiria hilo kwa maana hiyo ni bora kujichuak ili kusudi uepukane na nini na huo ugonjwa wa zinaa lakini kingine niseme katika kuondoa ile aibu Yeah, katika kupunguza hisia lazima ujichue lazima ujwe una, una una hisia ya kujamiana unataka kujamiana right now what do you have to do kama huna mpenzi wako lazima jichue actually hiyo inakubidi tu uchue kwahiyo hiyo inapunguza hisia kali lakini pia ina, ina, ina, ina, ina kuepusha na ma, ma, ma, matatizo ya magonjwa ya zinaa kuambukizwa magonjwa ya zinaa lakini pamoja na kwamba ina faida nzuri ukishaizoea ukishaizoea inaleta ina inaleta inaku kwenye akili na ina e uume kwa sababu una, ukichua pale mwanzo wali, tumesema kwamba ukichua ule uume unasinyaa kwa sababu gani kwa sababu unakuwa umempremas za uume kwa maana hiyo hata blood flow kwenye uume inashindikana <laughs> blood flow ambayo inatoka kwenye inatoka moyo kuja kwenye uume inashindikana inagia kidogo sana kwa hiyo at the the end of the day ukija kujamiana hautaenda umbali mrefu hautaenda umbali mrefu kwa hiyo pole sana kwa yule mtu ambaye ambaye nimempa moyo katika faida nzuri ya kujichua lakini pole sana kwa sababu hautaweza kujamiana na mwanamke wako kwa sababu hiyo naona kwa sababu hiyo kwa sababu uume utalegea utalegea na hiyo hicho kitu ni sio kitu poa cunge na ukweli Now, what do we do about it yaani tunafanyaje ili kusudi <coughs> wewe mwanaume mwenzangu uweze kuondokana na tatizo la kujichua ili uweze kuondokana na tatizo la kujichua kuna product mbili ambazo tuko tukonazo una product mbili ambazo tuko nazo product ya kwanza ni RG+ na product ya pili ni maka sawa sawa nao sitaweza sitaziongelea product kwa sasa hivi lakini nitaziongelea pale mwishoni kwamba na maka inafanya shughuli gani kwenye mwili na ukiweza kutumia hizi hizipd mbili utakuwa umeondokana na tatizo la kujichua kabisa try this two, this two product con, uh, concurrently yani zitumie zihusishe zote mbili kama una tatizo la kujichua ni na kushauri utumie zote kwa pamoja ndo utaona nzuri utaona side effect nzuri na ukumbuke kwamba hizi ambazo nimezitaja hapa mbili ni virutubisho vya chakula <laughs> ni virutubisho vya chakula excuse me ni virutubisho vya chakula na kwa maana hiyo haiku haihaik kwenye nini haiku affect kwenye kwenye kwenye kwenye healthy, healthy living yani kama una matazi, hai, hai, hai side effect negative kwenye kwenye afya yako kwa sababu mchanganyiko ulioma katika product hizi mbili ni full chakula na matunda mwishoni kabisa wa, wa, wa, wa baada ya kuelezea hizi sababu na kuelezea ishu zima ya wanaume rijali nitaongelea product moja baada ya nyingine ambazo zitakusaidia wewe hivyo basi nahitaji kuingia katika podcast nyingine ambayo itaongelea sababu nyingine ambayo inasababisha uh, inasababisha ku, ku, ku, ku kusinyaa kwa ume ama kupakupungua kwa nguvu za kiume kwa hivyo karibu na asante sana kwa kunisikiliza chao