<coughs> habari tena ya siku ya leo e, mdau wa afya digital kwa majina yanaitwa mobelwa vikta kaleshu na katika katikas ya leo naenda kuzungumzia eh, kirutubisho cha mltimaka um, kirutubisho cha multi mlimaa ni ni kirutubisho ambacho kimetokana na mzizi ambao unaitwa maka mzizi huu of course kwa hapa tanzania sigani kama upo lakini kwa nini utumie maka maltimaka inasaidia kuongeza hamu ya tendo la ndoa kwa pande zote mbili mwanamke na mwanaume kama wee nkwa mwanaume ukitumia una, maltimaka unasaidika katika kuongeza nguvu zako za kiume na pia mwanamke anasaidia katika <coughs> ile I mean, inasaidia inasaidia katika kuongeza nini hamu ya ya tendo la ndoa kwa mwanaume na manamike. na mwanamke utafanya bila kuchoka lakini lakini pia ina balance kuna, wala, kuna watu wana matatizo ya kwe, hii zile zake lakini kitu kingine cha tatu inaboresha msukumo wa dam ambayo kiume msukumo wa damu cha muhimu ni kusukuma ile damu kwenye nini kwenye, kwenye, kwenye, kwenye hey, hey, tukumbuke kwamba tulisema damu inashindwa kusukumwa kule ndani ya uume kwa sababu ya kwa sababu ykufay ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya kufanya ya kuchua so unapokuwa <coughs> umechua damu inashindwa kufanya kazi yake kule ndani unapotumia maltimaka itakusaidia katika kusukuma damu lakini katika kuboresha kusukuma damu lakini pia inapunguza madhara ya kukoma kwa he hii ni sana sanasana nkwa wanau, wanawake wanaume hawana matatizo ya he lakini wanm kwa, <coughs> kwa mwanamke itamsaidia kupunguza hiyo madhara ya menopause. na wanaume kama tunafahamu tuna kuna tatizo linaitwa tezdumtezdume kila mwanaume analo lakini eh, tezidume inaanza kuwa serious pale ambapo inaanza inapotanuka ina na inatanuka kwa sababu nyingi tutakuja kudiskas kuhusiana na tezidume huko mbeleni lakini maltimaka hii inazuia nini ukuaji wa tizidume jambo lingine la sita inaongeza stamina pamoja na nguvu za kiume tmi <coughs> unapokuwa unapoku, unapoku unafanya tendo la tendo la ndoa ama unapokuwa una jamiana na mwenzako una, unajikuta kwamba hauna myn yani huwezi kuendelea kwa hiyo hii matimaka inasaidia tk katika, katika, katika, katika, katika kuongeza nini stamina pamoja na nguvu zako za kiume na kwa maana hiyo mwisho wa siku mwanamke wako atafurahia tendo la ndoa na wee pia utafurahia tendo la ndoa lakini pia inaongeza idadi na kasi na ubora ya nini wa mbegu inaongeza idadi kasi na ubora nini wa mbegu kuna wanaume ambao wanapata, wanapata shida kwa sababu mbego yao haina kasi na haina ubora katika kat ku, katika kuzalisha mwanamke kwa hiyo hii pia inasaidia lakini ntatu ina, ina inapunguza ina, ina athari za msongo wa mawazo kwenye mwili uh, tulizungumza pale kwa, kwenye, kwenye, kwenye tpik ya kujichua tukasema kwamba mwanamume anakuwa ana um, anakuwa na responsibilities nyingi na kwa maana hiyo anakuwa na msongo wa mawazo hata anapokuja kujamiana uh, anakuwa na mawazo mengi na mtu anapokua anajichua pia mtu anapokuwa anajichua pia anakuwa anawaza kuhusu mwanam, kwa mwanamke lakini akija kujamiana na mwanamke halisia <coughs> mtu anakuwa anawaza kwamba je leo nitaenda nitaenda mabao mangapi nitaenda mda gani nitafanya kwa mda gani kwa, kwa maana hiyo sasa hii m itakusaidia wewe kupunguza huo msongo wa mawazo kwenye, kwenye mwili wako lakini pia cha mwisho inasaidia kurutubisha mayai na kuweka sawa afya ya uzazi kwa ujumla kwa hiyo hii ina play part kwa wote wawili wa mwanaume na mwanamke hii katika pati ya atiya kurutubisha yai ni ya kwa mwanaume na mwanamke kote kuuli pamoja kwa hiyo <coughs> ninakukaribisha sana wy ambao utakua una swali lolote kuhusiana na bidhaa hii ya matimaka tuweze pia kukushauri kwa kushauri kwa, kwa, kwa namna ambavyo naweza nikamshauri mtu ambaye hana tatizo la unene na hana changamoto zingine zozote lakini anaitaji ku anahitaji kusaidika ninamshauri atumie mal-timaka. atumie multi maltmaa kwa sababu itampa faida nyingi sana na RG+ akichanganya pamoja na nando matokeo yanakuwa na makubwa mno lakini kama uwezo eh, tunaangalia pia na uwezo wa kifedha uwezo wa kifedha kwa sababu is expensive expensive kuliko i mean kwasababu ama kwa hiyo tunamshauri mtu kama uwezo wake uwezo uh, wake ni mdogo tunamwambia aanzie maltimaka so s katika kwenye podcast zijazo ambazo tutakuwa tunaendelea kuongelea kuhusiana na masuala ya wanaume rijali karibu peace ni mimi <coughs> mwenye kujali afya yako victor vikta mobelwakalesh asante