izuber elimu ya juu ni ndoto ya kila kijana wa kiafrika kwa sababu tunaamini ni moja ya njia ya mafanikio katika maisha yetu kutokana na mpangilio wa maisha katika dunia hii ya tatu wengi tunatamani kufika katika elimu hiyo ya juu ili kukizi mahitaji na ndoto katika maisha yetu je nani anajua nini atafanya baada ya kumaliza elimu hiyo this is life of the university we see same