yesu asifiwe haleluya bwana asifiwe tupo wingi sana bwana yesu asifiwe Amen. bwana yesu asifiwe haeluya haleluya aeluya bwana asifiwe uh, ufunuo wa yoana sura ya kwanz funu wa yohana sura ya kwanza ufunu wa yohana sura ya kwanza kitabu cha ufunuo wa yohana sura ya kwanza kwanzia mstali wa kwanza maga sema ufunuo wa yesu kristo aliyopewa na mungu awaonyeshe watumwa wake mambo ambayo kwamba hayana budi kuwako upesi naye akatuma kwa mkono wa malaika akamwonyesha mtumwa wake yohana aliyoshuhudia neno la mungu na ushuhuda wa yesu kristo yaani mambo yote aliyoyaona heli asomaye na wayasikiaa maneno nabii huu na kuyashika aliyoandikwa humo kwa maana wakati ukaribu bwana yesu asfiwe sana bwana yesu asifiwe siku ya kwanza akati na kufundisha niliweka mkazo kwenye kukufundisha kwa abari ya recognition of the ofthe of god tunapoongelea swala la uinjilisti na swala la wanafunzi katika mwili wa kristo na kitu ambacho nikusisitiza nikakwambia kwamba mungu anapoachilia maono ya wanafunzi na uinjilisti kwa viongozi maanaake mungu kuna watu amewakusudia ambao wanatakiwa kuokolewa bwana yesu asifiwe kuna watu amekusudia anatakiwa kuwavua na wapo na wengine hawajui kwamba mungu amekusudia kuwavua kwenye i semista lakini mungu anatumiaga watu kuokoa watu na sisi kama kanisa ni sehemu ya hao watu ambao tunatumiwa na mungu kwa sababu ya kuokoa watu nikakwambia kabla mungu ajakupeleka anakutengeneza hakuna mtu yoyote mwenye nyumba ambaye anataka ajenge nyumba bila kufanya kalkulethen ya kosti zote kwanza kwahiyo mungu anapokutazama hivi kuna kalkulethen ambayo anapiga kutokana na kule ambako unatakiwa uende na wale ambao anatakiwa ukutane nao kwa habari ya ufalume wa mbinguni his the ost na hiyo kosti ambayo anaipiga haitakiwi kuwa kosti ya mungu ambayo anaijua kwamba anaipiga lakini wewe pia unatakiwa kujua kwamba mungu ananiandaa kwa ajili ya kuvua wengi na kuwaleta kwa kristo hakuandai ufungue kanisa na kuandaa kuwaleta wengi kwa kristo maana wengine tukisema kwa habari ya kuwaleta wengi kwa kristo anafikiri kwamba mungu anamwita kwenye full full time ministry we all have time ministry in jesus christ wote tuna full time ministry wachungaji wamewekwa kwa ajili ya kuwatamia sisi wengine tumewekwa kwa ajili ya kujenga pamoja na wachungaji bwana wesu wasifiwe sana kwao napoongea kwa habari napo ya kuvua watu na kuwaleta kwa kristo siongei tu kwa habari ya wewe kuwa mchungaji lakini naongea kwa habari ya haki yako kama mwamini kulisema jina la yesu bwana yesu wasifiwe na mungu anaandaga watu wote hana sura hana hanaapai mungu anaandaa watu wote inawezekana we peke yako najitharau lakini mungu anapokutazama anaona ufalme ambao natakiwa kujengwa kupitia wewe inawezekanaunapojitazama w we, uonekana kwamba unaweza ukafanya kitu ambacho kika lakini mungu akitazama nasema nakujua kablaujaingia katika tumbo la mama yako naikutakasa kablaujatokaio kwasababuutakua lakini kwa sababu ni mtu ambaye upo kwenye ufalme mai anasema watu watuhesabu hivi kwamba sisi ni mawakili wasili za mungu anaposema watu watuhesabu hivi kwamba sisi ni mawakili wasiri za mungu haongei tu no, no, no. na mitume aliokuwa na ubili injiri nonono alikuwa anaongea na jamii ya kanisa ambayo imekubali kukaa chini ya mitume na imekubali kupokea mafundisho ya kristo kupitia mitume bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe tumefanya hii semi na siku mbili inawezekana tu mwona ni sehemu ya ratiba lakini god has a plan na mungu kuna mtu anamtafuta na kuna kitu mungu anajenga ndani ya moyo wa mtu ambacho kitadumu vizazi na vizazi atakuwa nakumbuka kipindi kile nipokuwa fesia kuna mtumishi alikuja akafundisha kwa habari ya evangelism akasema i have to the purpose of god in evangelism ili niweze kulitenda hilo kusudi la bwana itakuwa inawaka hiyo kama moto ndani yake hiyo itakuwa ni mbegu ambao inapiga kelele hiyo itakuwa ni mbegu ambao inampa ujasiri natumaini sehemu yoyote anaposimama na, na, na kuanza kufanya injiri ni mbegu ambao ndani yake inawaka na kumpa ujasiri natumaini kwamba natakiwa nimvunie bwana watu natakiwa nimvunie bwana watu natakiwa nizae matunda na matunda yangu yanatakiwa yapate kukaa yu b o this o this, this on mimi ni kwa ajili ya majira haya mimi ni kwa ajili ya nyakati hizi kwa nini kwa ya nyakati hizi kwa sababu mungu kuna kuipiga ameipiga kwa habari yako ameipiga kwa habari yako kuna wengine hapa mj hata miaka mitano hivi mtakavyokuwa lakini mungu so so i have a na ninafanya full time ministry nimemaliza zangu chuo nimefanya qs nikasema sasa bwana ni wakati wa kula matunda wakatiwaulamatnda nna profeshe mbili nimefanya diploma degree nimefanya qs naelewa qs ina zote aaes asifiwe kwao nina advantage ada ya yaine lakini nina advantage pia ya aaflnimemaliza najiandaa kwanza sababu naona hapa natakiwa ni grow unajua yesu tngeezkcmnikijitengeezakmcmama alikua msa pokua mistafu mamang ana watoto wawili akasema sasa vijananjomchukuaela kashapata kinua mgongo akalipa mimi milioni mbili akampa dadaangu milioni mbili nikasema yes kwaiyo mana yake hapa hesabu imekaa vizuri nikitoka tu chuo ii milioni mbili nataka nitumie sasa kufanya biashara ili nifanye huuma kwafaasutoka msoma onamioni mbazisheanza saubminaelekea kukata kwaiyo iiela naeza nikatoka chuo nayo ikawa imefanyaje imeisha hebu imeishaeushikekwanza ao kwa nimetoka ikaambiaahy afag alikuwa anafanya biashara yadaa ambayo yake ilikuwa lakitano alau kila wiki kanamlipashiigi aongezikaziyake t upoke lmnamzungushia nini na amefanya ho zaidi ya miezi sita na fu hams naingia kila wiki ikamlipa mtaji na ikaendelea kumlipa zaidi ikasema okwamsni kwa wiki, wiki maake lakimbili kwa mwezi lakimbili kwa mwezi naishi satachanayiwkmle mbae anafanya siku ambao lakitano yangu imeingia wale wavuvi walienda kuvua na nadaga wadogo wadogo wakakamatwa na polisi mitumbu yote ikapelekwa kituo cha polisi dagaa kakaa wiki daga wangu wada shiingi amaat ama ano ikasema sasa kwanzia sasa bwana najiwekaonwako m na ninaishi sana bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe kwanini kwa sababu god has a nilikuwa najiona mimikimaliza nafanya kazi nikifanya kazi nafanya moja mbili tatu but god asa t miaka yangu ya nyuma sikujua kwama sahivi ntakuwa naubiliamaeneoyot nikalima vitungue kamoja unajua hesabu za kwenye makaratasi mtumishi wabwa kalima vitungue kamoa fmbiia katadpoma kaaeatuma ealemandia shamba mboeaakiametawenzangu kapata gua helahinimepata gunia kuminatano lakini nzuri imepata gunia kumi ambazo ni nzuri yale masarumasaru wanaita mavitunguu ambayo yaeleweki ambayo kimsingi wanauzaga shiringi efu thelasini niliuza shiringi efu sabin na gunia wanauzaga shiringi efu sabin na tano niliuza lakimoja na hamsini nikapata kepito yangu sikupata faida kwa nini kwa sababu najaribu kufanya calculation ya ost bila kumuhusisha mtu ambaye ameniita bwanayesu asifiwe sana bwanayesu asifiwe kwahiyo mungu anapokutazama kwa habari ya kufanya uinjilisi na kuwafikia watu he has his own kind of calculation ana lthen yake ambayo anaipiga kwamba kijana wangu natakiwa nimtengeneze eneo moja mbili tatu ninajua kwamba anaogopa ajawai kuombea wagonjwa lakini mimi mungu nimemwita na nimeweka upako wa uponyaji ndani ya mikono yake unapoenda kule unaomba tu kawaida bwana yesu tunaomba uwaponye gafu shanga mtu alikuwa tumbo vu amepona kwa nini kwa sababu god has his own calculation mungu alikuwa na alkuleshen ambao tayari amekwusha kuipiga kabla y we ujajua hiyo allshe ambao mungu ameipiga lakini napendeza sana akati mungu anapiga anapigalhe na u umepiga alulhen mungu anapokutengeneza kwa ajili ya kukusarifis na we unakuwa umesakrifis ili muda unapofika kutumiwa mungu anapokutumiwa tuone viwango asilimia miamoja vya mungu kukuandaa wewe kwa ajili ya njira ya yesu kristo bwana banasasifiwe sasa yohana alikuwa anaona maono kwenye kitabu cha Uh, ufunua wa yohana maandiko anasema ufunuawa yesu kristo aliopewa na mungu aonyeshe watumwa wake mambo ambayo kwamba hayana budi kuwako upesi naye akatuma kwa mkono wa malaika akamwonyesha mtumwa wake yohana aliyelishuhudia neno la mungu na ushuhuda wa yesu kristo yaani mambo yote aliyoyaona heri asomae na wawo yasikiao maneno ya unabii huu na kuyashika aliyoandikwa humo kwa maana wakati ukaribu yohana anapewa ujumbe wa ufunua wa yesu kristo ambao wa ufunuo wa yesu kristo unapasa uwafikia wanadamu wote lakini kipengele ambacho nataka ni hapo maandiko anasema kwa sababu muda huu karibu bwana sifiwe kwa sababu muda huu karibu kwahiyo mungu anapotazama muda ambayo amekupa kwa ajili ya kuvangelize na muda aliyokupa kwa ajili ya kufanya diplship kwa ajili yako binafsi na kwa ajili ya wengine anapotazama muda anasema muda huu karibu unaweza ukawa unapiga mahesabu yako taishi miaka themanini huo sio muda ni muda mchache sana ukiangalia muda wa unabii ambao mungu ameutangaza katika maandiko kwa sababu muda wa mambo yote kukamilishwa ukaribu na kuna askari ambao mungu amewaweka duniani hao askari wanatakiwa wajue kwamba muda hu karibu jsus is coming back and the people has to hear the gospel but the people of god are busy doing other things they are not doing the things ambavyo mungu amewapa wafanye na inatia uchungu kwa sababu wewe unajitazama kwa kujiangalia chini lakini mungu anakuangalia athe exlted wewe anajitazama kwa kujidharau lakini mungu akiangalia anaona majeshi huku maelfu na huku maelfu wee unajitazama kwa namna ambayo hivi nitaweza hiki iki naweza kweli ivi nnaweza kumsikia mungu na huku mungu anasema yupo karibu hayupo mbali why do you doubt the voice of god when is speaking to you why do you doubt when god is sending you kwa sababu jajua kosti ambayo mungu ametumia kukutengeneza hata sasa bwana amekutengeneza upo hapo unasikiliza injini wengine wamelala chumbani sio kwa sababu umependa nonono no. it is the kosti ambayo mungu alikuwa amekalkuleiti ndugu akifika mabibo atakutana na watu ambao watu atamuemphasis alipende jina la bwana it is not you itis the power of god working through you sio wewe ni nguvu ya mungu paulo anasema ninafanya kazi kwa nguvu kwa kadiri ya neema ambayo mungu ameachia ndani yangu n sio yani, tu kwamba mungu ameachisa neema ndani ya maisha yake lakini paulo amejifunza kufanya kazi kwa nguvu kwa kadiri ya na kuna wengine mnajua kabisa mungu ameweka hichi kitu ndani yangu lakini you doubt you doubt the voice of God. na haujui kwamba unapolemaa wewe kuna watu mimoj nyuma wamelemaa haujui kwamba unapotegatega wewe kuna watu miamoja nyuma wametegatega umebeba mioyo ya watu usafikiria kwamba unaingia pamabibo alafu mungu anaangalia vijana ni wazinzi anaangalia vijana wanacheki pornography inawezekana mwingine hivi sbafuni anapiga m alafu mungu anasema huyu naye ni mtumishi wa bwana na huyu naye ni mtumishi wa bwana na huyu naye ni mtumishi wa bwana lakini mungu awezi akatoka mbinguni akaja kwa sababu anasema mamlaka yote ya mbinguni na duniani yesu amepewa alafu yesu anasema jamani kuna yale baba mimi nawapa niye nimepewa mamlaka mbinguni na duniani lakini the same mamlaka iyoyon nawapaninye mtakapoingia kwenye ao malango hakikisheni kwamba shetani asichezee akili za watu kuna watu wamekaa vyumbani wanasumbuliwa na mapepo wanasumbuliwa na nguvu za gisa awezi akalala usiku awezi akasoma kwa amani na hajui kwamba anahitaji kusikia injili anafikiri ni hali ya kawaida anafikiri tu ni mizimi ya ukoo ambayo imemshinda nguvu anashauriwa mpaka ende kwa waganga kenyeji mtoto mdogo lakini lipo jina la yesu ambayo linapita majina yote na wewe ni mjumbe wa hilo jina yesu amekuweka hapa kwa sababu anajua jua ya ma utakapotamka neno la bwana kuna mtu naokolewa you you are are witness witness of the of of of the the the power god gospel heheui dy d on yorsel kwanini unachukulia neno la mungu kawaida kawaida nandomananaenda tu ibadani yani, yani, na yani kanisa naenda tu neno la mungu alizai matunda ndani yako kwa sababu kuna jinsi ambavyo nalichukulia neno la mungu maandiko nasema kwenye kitabu cha chaufunua yohana huyu bwana uu nabii unaoandikwa muda uliobaki ni mchache aubawangekua eelewa wagelifundisha anilawan bwana yesu asifiwe the crossing okay bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe inaongelea vitu viwili the crossing inasema hivi kuna kizazi ambacho kitainuka siku za mbeleni kuna kirusi kitainuka hicho kirusi kitakuwa kinauwa wanadamu lakini kirusi kitakuwa akiui watu ambao wapo genetically tunakwenda sawasawa asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe, yes. yesu asifiwe. Yes. everything that is happening on earth it was oneart in the scripture kila kitu ambacho kinatokea duniani kilitabiliwa kwenye maandiko na unaposoma maandiko lazima ujue kuona utabiri uliotabiliwa kwenye nyakati ambazo unaishi na ukishindwa kuona unabii uliotabiliwa kwenye nyakati ambazo unaishi manaake haya maandiko kwako kwa yatakuwa ni dini yatakuwa ayana nguvu ya kubadilisha fikra yatakuwa ayana nguvu ya kukuvusha kwenye majira kwa nini kwa sababu kuna sehemu umelala kuna namna na unajichukulia bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe kwa confidence kabisa wangap wamemsikia mungu akisemanao kwa n kabisa moj aya wangapa amemsikia mungu jana akisema nao jana jana alikuwa maombe ya kufungari right? shilo wangapo amesikia sauti ya bwana no kwa maombi no sasa niseme nasikia sauti ya mungu no, no, no, no, no. I'm testing the kwamba unasumbuka no, no, no, kwa una sababu ujui kama ni mawazo yangu au ni mimi wakati naomba kuna picha nimeiona pap bwana si ni yani mimi mawazo yangu yang kila siku ni mawazo yako emakuna mtu ambaye anasema yesu ni bwana isipokuwa katika roho mtakatifu And you have that spirit of God. And you have that spirit of God. You say, it's not me. Why are you saying it's you? Don't you trust the Holy Spirit that can speak to you? You are sacrifice that mungu has made for for the kingdom purpose. You are making a sacrifice. Because of what? Evangelism is automatic when a person is fully automated in the spirit of God. I repeat Evangelism is automatic when a person is actively automated in the spirit of God. You don't have to be forced to do evangelism. Discipleship is an automatic response of the spirit of a person. Kwa sababu ndani yake anaona kiu, heri walio maskini wa roho, maana ufalme wa mbinguni ni wao. Bwana asifiwe. kwa hiyo maana yake mtu kukaa na kujisomea bibilia kwa masaa sita kwa masaa saba It's not something ambacho anajifosi ni kitu ambacho ni automatic response inatoka ndani yake kwa sababu nini kwa sababu ndani yake ana njaa ya kumjua bwana ndani yake ana kiu ya kumjua kristo ndani yake ana haja ya kujua mungu anasema nini katika nyakati hizi ndani yake ana haja ya kusikia kile kitu mungu ameweka ndani yake kwa ajili ya watu wengine anajua anapokuja badani anakuja kupanda haji kupoteza anajua napokbdanangaiinandokayko nanakis kuna kitu anakuja kukitafuta kuna kuna lakini ndani yako unaona kabisa kuna kitu bado sijakipata sasa unapokuja sasaunapokujabadani lazima uje kwa malengo kwa sababu kuna kitu umekuja kukitafuta sijkapishana na sauti ya bwana anaposema sautiya na bwaa naosema na sauti ya bwana skapishana na sauti ya bwana kwa sababu unapopishana na sauti ya bwana kuna sauti nyingine ambayo unakutana nayo na hiyo na sauti nyingine ukikutana nayo kuna kitu itasababisha kwenye maisha yako na ikisababisha hicho kitu kwenye maisha yako hakitakuwa na na madhara positive. Na madhara positive kitakuwa negative yaani leo hebu niletee yani si series ni utafute kama aktauaamaadjlewelewtujelekanutafutkama ujeele nenda asifiwe bwana asifiwe kama we, we, kama hivi nashika hiki akiendi nashika hiki akiendi go to pray. read nashikaii akiendimbavowatumishi wa mungu ameandika kwa katika mda ambao kunakuwa na voidness ndani ndaniyako manake mungu anataka aingize jambo kwenye maisha yako na kwa sababu haujawa kujua kwamba hi voidness hiinayoisikia ndani yangu mungu anataka aingize sauti yake unatafuta vitu vingi vya kufanya na kuna wengine mejikuta mpaka kwenye mahusiano ya ajabu kwa sababu ulipokuwa na voidness ukatafuta solution ambao ni nji ya maombi na neno la bwana kuna moja naambia brother today i'm not good so i want to go to mlimanicit and just relax do you have that time am i saying that do not go to mlimanisit o no, no, no, you just go but you have to be sensitive kwa nini kwanini uskiendani yakoliaanena kwa gaunapokutanana watnokutannawa vit yesu asifiwe voidness usichukue kwa kufanya mambo yako voidness inachukuliwa kwa kukaa kwenye meza ya mungu discipleship ili mungu alijaze neno lake moyoni mwangu nimelijaza neno lako ili nisikutende dhambi kama moyoni mwako alijajaa neno la bwana utatenda dhambi tu you will do na utaendelea kujifaliji bwana yesu yesuasifiwe sana bwana yesu asifiwe there is a cost Amba mungu akikutazama kuna kosa meksha kuingia nilikuwa leo kua nikasema watu wengine fuatilieni historia zenu za kuzaliwa muulize mamako wenginefati ra zeu zakuzaliwamama mwangalie mamawakea katesea mamawatu ajui kwamba bwana anamtafuta mmau anifunga tumbo wengine wanazaa bwana nipe mtoto mungu anasema acha ujinga aa hlas e ahtha smn s my pre na atashika nenolangu na atashika kila kitu ambacho tamwambia mama skumoja najitoakili asema sasamgupbahofanya huyu mtoto akizaliwa atatumika kwenye hema yaooyowao ah, gafla anakamata mimba kwaninimungu alikua anatafuta nini mungu alikuwa anatafuta agano agano la nani? la nani lanan kwa sababu a ni mtumishi wa mungu <laughs> so munguuiwazaiwako wa wa wakati kwenye maisha yako unakutana na vita nazaliwaataashuatauea na canusamtumish wa mungu apa nawadangayakama wapati mtoto wakilegea kwenye maobiu mtoto atapita lakini kuna agano nitakuwa nimefanya kinyume na mungu nadogo akipita ka sabau na taanimefanya dogomaishatadandsa kutumkelakini ndani yake a ni matunda anakata tamaa katika kristo anaachana na kristo kwanini kwasaau lipombaofanyika kipindi cha nyuma shetani alitega hapa, hapa, hapa, hapa mabibo ambao waingie ndani alafu nyumannawainda kwa sababu anataka afanye nao wagano kwa sababu akiangalia ficha yao it is so much great inawezekana kuna mtu upo hapa kuna mtu ukitoka hapa unaenda kuanzisha huduma alafu mtu ambaye anatakiwa asapoti huduma yako yupo sahivi zege hapo yupo na mwanamke wamekaa bwana yesu asifiwe na unatakiwa mebilia huyo mtu ili ajekuwa ki kwenye huduma yako nitakupa mifano bwana yesu asifiwe sana bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe hakuna kitu ambacho unafanya kwa faida yako kwa faida ya mungu chochote ambacho unafanya it is for the profit of you ni kwa sababu ya faida yako na njia yoyote ambayo mungu anaitengeneza ni kwa ajili yako unapomtumikia hapo mungu sio kwa ajili ya mungu it is for you ndio maana maandiko anasema utakapomaliza kazi sema mimi ni mtumwa asiye na nini na faida hata niubili hapa bwana afanye na kufanya beyond my comprehension mimi ni mtumwa nisiye na faida because i have done what i have what was supposed to do nimefanya kile ambacho natakiwa kukifanya hatuna extra kitu chochote kwa sababu tupo hapa kwa sababu roho mtakatifu ametufanya tuwepo bwana yesu asifiwe, bwana yesu asifiwe. we are here because it is the spirit of thesiioo ambaye yetu tuwepo hapa tunaomba kwa sababu ni roho mtakatifu ametufanya tuombe it is an emphasis of the holy spirit unachokifanya sio nia yako wewe ni roha mtakatifu ameweka unafanya likupasala ukufanya hujafanya ziada ndo mana mungu asema ni mtumwa usiye na faida kuna watu niliwaombea katukwachuo wengine niwapa profesi nikaombea kawambia oe t t this will happen to your future this will happen to your future my ministry supported by the people that i worked with in ministry unamangu nakuwa spoted na wale watu na just imagine ningemiss iyo pointi moja ya kumwona huyo mtu ambaye this person will be the support of my ministry alafu nikamisi kuongea n neno la bwana alafu nikimisi kuongea neno la bwana maana yake kuna kitu nimekimisi katika future yangu it is for you mungu anaposema nenda kaubili njiri kuleo yu nilapa ushuuda kwamba kuna dada mmoja amempa mtoto wake jina langu she is one of of the supporters of my ministry yesu asifwe sana bwana yesu asifiwe like in what happened i spoke the word of god to her nili yonganya nili nolobuwa na alikuwa na mwanamipinda nili kwa nenda kawopola na kama ni mepinda ifi mifikizangwa likwaniwa wani wani zasifu Mbaka wuni wa kasilika wakasimba na wenzakwa tu salimi mwanatua mbia tu mambo kwenye wenzakwa tu tupita ntumisha wa buana watu ni watu buana esu asifuwe mungu wa napo kuni ya manake kwa nolumana kwa ngaza usiwa pita wa wani wazari mimi kwa sabu na pua kwa sabu niwa wanatua Heni ule mtumishi wa mungu lakini katusalimia wanatiwa moyo san kwsabau kuna kitu amepokea nikaanzisha kati liwez a moa btau nimta dadanu hivi naye kanipigia simu asubuhi ninaanza kumwokoa trg kwa sababu alikuwa naotaga lakini aelewi sasa nasemahu jamaa tunamubiliubiliaaelewi naenda kwenye kitu ambacho nihns nawatafsiria mandoto pale wanaanza kuelewa akaanza kuja badai ka sabau ambacho kimewatach wao namimi na mimi nawaleta na kwa kristo wanapokea nguvu ya bwana wanaendelea vizuri katika kristo wanapenya wanatoboa kwa nini jusskin the word of god to them hata leo nikinyanyua simub nataka kununua spika brother nataka hela ya ukumbi nafanyaga ukumbi pale kwa, kwa, kwa servisi moja shilingi laki tatu kwa ibada moja brother nataka hela ah, ah, ah, ya mtumishwa mungu bwana sawa bwana hebu goja tuone namna anatuma sadaka kwa nini kwa sababu you youspoke the word of god kwenye maisha yake kuna watu mungu ameweka kwa ajili ya kusapoti vipawa na karama kuna watu wa mungu wameweka kwa ajili ya kusapoti wengine katika afya kuna mungu watu ameweka kwa ajili ya mambo mbalimbali when we speak the word of god in their lives, we wtke them into the family of god tunawaingiza katika familia ya kristo na tunapoingiza katika familia ya kristo hawa watu ni sehemu ya ujenzi wa nyumba ya bwana kuna wengine mnahangaika kwenye masomo kwa sababu meshindwa kukutana na watu ambao wanatakiwa kukusaidia kwenye masomo na unaweza ukapata ukapatasu mpaka ukakasirika ukakasirakamkasia mtakatifu lakini shida sio romtakatifu sha ujaa kujua watu mbao takiwakuambatanana akati nipochua kuna mtu nilimokokesha yenikipanga darasani tukianza nampiga injiri ananipiga masomo nafaulu kwa sababu nimemhubilia mtu ambaye yeye nikipangami na mambo mengi, mengi. ananikumbusha mpaka usiku aposiata kama kuna test ni kuwa mwenyekiti wa yosefu mlimani pale tumekaa kwenye kikao mpaka saa tisa nakumbuka misheni yangu wa kwanza nimeongoza mishen ya kuenda kigoma kazula mimba milioni nikasema jamani hamsinikasema jamaimsupaka sassanajua kesho kuna es eh? sangapi sa dada saa tatu tukutane saa kumi na mbili basi saa kumi na mbili naingia darsani na naunapofundishwa na kipanga <laughs> nafndshwamajaaakkwe yani woakunalia watu, watu wamesoma mwezi mzima mzimaksauzimetangazwa mda mrefu watu wanapapalika He, he, umesoma hiki umesoma hiki lakini mimi kwenye kile nilichopewa nimekuwa mwaminifu nikifika kwanza nakaa kwenye dawati siti ya kwanza mbele nasubiri mtiani uletwe ukileta mtani napiga vitu vyangu fomula yangu siwahi si kusitaki kuigirizia k nafanya mtiani wangu pale nafanya nafanya afanya wangu namaliza natoka mwingine anacheka matokeo akija tumepata sawa nmekshinda i nachefmn lakini kuna mtu ambaye mngu ameweka yupo pale ananikumbusha bwana kesho kuna mtihani mpaka nimesahau mungu yani wanakukumbusha mpaka mwenyewe unajisikia vibaya bwana bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana asifiwe bwana yesu anakuinuliaanakukumbusampene najiskia vibay asbwaeye mojamahusiano watu wakasema jamani kwaniniwadada mtshauri wa kaka tunavaa blue pink. chini nyeupe <laughs> kjasasa <laughs> usiombe mungu akuinulie mdada ambaye bwana kampaiye huduma ya kuhakikisha kwamba unapendeza unaeza kajna ni mchafu mchafumia lakini sio kwa sababu ni mchafu lakini kwa sababu huyu mtu kuna sehemu anatakiwa kupeleke unaea kubadiinaezakuwa kwanini mungu anainua watu namna hiyo s kuna watu hapo huko watakapoingia hapa ndani wana nguvu kubwa sana kukusana michango ya they have a greater haanene ni wanaongea na kila mtu kuna mda viongozi wanas- wanastarehe kwa sababu kuna watu hata ujuu walikotokea lakini wakishika kwanza kukusanya wanakusanya mpaka kiongozi unashtuka ama amekushinda mpaka kukusanya kwa nini it is a gift ni karama ambayo mungu amempa ni kipawa kinakujaji because we have understood the value of the hearts of the people of the kingdom we evangelize to them so that they can partake in the kingdom of god and do the work of the service bwana sifiwe simama juu ka migu yako tuombe I desire for you to speak to the people. Speak the word of God to their lives. But ilisha maisha yao. Wherever you go, speak to their lives. Tamka neno. Kuna mda uta ongea nao. Lakin sema buwana Yesu katika jina la Yesu. Ni natuma nguviyaku e wokovu. Una po pita kunyale malango pale. Sema buwana Yesu katika jina la Yesu. I speak the word of salvation. I speak the word of salvation. Kwa kila mtu na ingia pandani. I speak the word of deliverance. Kuna mtu sema na tafta I sauti ya mike sasautiamannwa yes. the the na themois to the eople themoe mungu analeta watu inoisaio ithe op that sarikamasaitamahaya kari mashanta rika rabasika kaya masutro mantaya kuria masiki kai kosata ya mashata ninachia nema yako juu yao ninachia uweza wako juu yao ninachia mamlaka yako juu yao kuna wale ambao wanakataa ule wito ambao bwana yesu umeweka kwenye mio yao i speak the response that is positive I speak the kuna watu unachia nguvu ndani yao ambao watakaa mezani kusema na wewe uwepo wa bwana utawafuata wanapoamka uwepo wa bwana utawafuata wanapolala watakapokuwa darasani watakuwa nasikia sauti ya usisitizo wako kwa bali ya ufalme wa mbinguni naam bwana yesu wataisikia sauti yako watatembea kwenye mapenzi yako naam watakuwa chachu wa watu wengi kuja kwako watakuwa chachu ya watu wengi kuja kua Cristo, watakuwa chachu ya kubadilisha misingi mibovu watakuwa chachu wa kuleta nguvu ya kristo katika mabibu katika jina la yesu kristo wanazaret haria hai makamarosaita mashanda basikanereboshata rekeketeriko shanda rabakuya reke tori babasheterekoto rakatarababashanda inaombakualia ooa abntinaomba ya mioyo ya mabinti neema ya ya yako iwe juu yao aa wachache e pwana ambao vawaleta kwenye hema yako tunawalinda kwa upako upako upako tunawalinda tunawalinda tunawalinda kwa upako. Tunawalinda kwa kwa nguvu zako tunawalinda kwa nguvu zako tunawalinda kwa nguvu zako hiyo mishale ya mwovu inayotupa kwao kwa china ayeso kwa china aeso kwa china layeso kwa china ayeso mabiboristiaohi ikawe chacho ya nguvu za bwana ikawe chacho ya nguvu za bwana tunatamka a tunatamka tunatamkaash katika nguvu za bwana tunatamka epash katika vipawa na karama tunatamka kwa jina la yesu kristo wanazaret alia ha nguvu zako zitembee nao uweza wako uwe pamoja nao wanapoingia kwenye a majira mapya roho mtakatifu kajivihilishe kwao ya kwamba upo pamoja nao nam umeifua mishale yao umeifua mishale yao umeifua mishale yao umeifua mishale yao kwa china la yesu kristo