Una emotional me. Emotional, emotional, me. emotional, me. emotional me. me. emotional me Emotional me Emotional me Emotional me Emotional me Emotional Me ikawa siku ikawa mchana and just like that another Wednesday is here siku nyingine tena mimi na wewe tunakutana tena na leo tena tutajifunza jambo kuhusiana na hisia zetu na namna tunavyoweza kuzitumia kuleta tija kwenye maisha yetu karibu sana me this is the the show that takes you around the world of emotions ulimwengu wa hisia unapata kusafiri vituo mbalimbali kujifunza vitu mbalimbali mbali. only kupitia emotional me ya yaboresha radio ambayo ni kila jumatano kama hivi leo nida ya sa mj kama hivi sasa na aliyepata bahati ya kukiogoza kipindi hiki bwana that is me peter tadeo you can call me the Explorer in chief na leo bwana jambo ambalo liko mezani ni kitu kimoja very very sensitive waingereza wanasema ni kitu kimoja wote kinatugusa kwa namna mmoja nyingine wengine wameenda mbali wakakiundia msemo wakasema hichi kitu ndio kina dunia kwa hiyo unaweza ukawa umepata ideas hapo bwana wanasema mapenzi yana r dunia na leo hapa emotional me, emotional me intelligence yani akili hisia na namna gani unaweza ukaikaribisha na kuitumia kwenye mahusiano yako ya kimapenzi nadhani utakubaliana na mimi kabisa kwamba hisia tunazo siku zote mihemko tunaihisi siku zote kwenye vitu mbalimbali mbali, lakini inapokuja kwenye swala la mapenzi bwana tunazihisi kwa namna fulani ya kitofauti sana kwamba pale inapokuwa nzuri basi unaweza ukajihisi kama unatembea juu ya maji ama unatembea juu ya mawingu ama ukahisi hisia fulani hivi ambayo ni nzuri sana ikakupeleka juu na inapokuwa mbaya vile vile basi inakuwa mbaya kweli kweli kuna watu wanalia kuna watu wameshalia wa kuna watu mpaka wamelazwa mahospitali kuna watu wamepata homa pess zimepanda yote hii ni kutokana na visa mbalimbali mbali na matukio mbalimbali yanayotokea kwenye mapenzi na yale matukio yanatusababishia sisi kuhisi ama kupata hisia mbalimbali mbali. ambazo kama utakosa akili hisia hii emotional intelligence basi matukio hayo yanaweza yakakubadilishia maisha yako completely kuna watu wako gerezani hivi sasa kuna watu hatunao tena duniani leo hii kuna na vilema vya kudumu leo hii ukifuatilia chanzo ni nini basi ni matukio yanayohusiana na mapenzi na ukifuatilia hasa bwana kwenye haya matukio emotional intelligence ama akili hisia ingeweza kabisa pengine kubadilisha mwelekeo wa lile tukio kwa sababu ni mhemko ni hisia haya mambo yanatufanya tulipuke kihisia unaweza ukasema namna hiyo ambapo unaweza ukajikuta umefanya maamuzi ambayo hukutarajia maamuzi ambayo baadaye pengine unaweza ukayajutia kwa hiyo leo that is wation the table hapa emotional m sodongo enywere nakuja kukwambia leo niko na nani na vile vituo tutakavyovizungukia leo vitakuwa ni gani is... boresha radio Online. Alright, ladies and and gentlemen you are now tuned to the right station this is Borisha radio online and on air right now is emotional me na leo bwana tutajua kwanza kwa nini hisia ama mhemko huwa inakuwa di sana kwa nini kama ni hasira inakuwa kali sana kwa nini kama ni kujisikia unyonge kama ni h inawapelekea mpaka watu kulia watu kugalagala watu kufanya vitu ambavyo hawakuvitarajia kwa nini kwenye mapenzi pwengine kwenye vitu vingine kwa nini haiwafikishi huko lakini kwenye mapenzi inawafikisha mbali sana tutalijua hilo lakini kwenye se ya kwanza kujenga akili sia kwenye mahusiano ya kimapenzi kuna jiwe la msingi kabisa hilo ndio jambo la kwanza ambalo utaanzia hapo alafu mengine yote yatafuata kama utalikosa hilo mengine yote hayatakuwa na maana yoyote kwahio tutalifahamu hilo lakini tutaenda kwenye mawasiliano tunajua mahusiano yanajengwa na mawasiliano kwa hiyo emotional intelligence inacheza pati gani hapo kwenye mawasiliano yenu na isho nitakupa hatua za kuchukua pale unapotaka kuijenga emotional intelligence kwenye mahusiano yako ya kimapenzi na kama unavyojua tunahakikisha tunakupa kitu ambacho kimekuwa researched kitu ambacho ni cha uhakika kitu ambacho kinatoka kwa mtu ambaye amebobea kwenye masuala haya ya psychology na emotional intelligence na tunaye mwanasoloji ambaye anatubariki hapa na maarifa aliyojaliwa na yale anayoyajua emotional intelligence kama kuhusuanafahamikakm So Amici, how are you today Well this very moment I am eager to get started and I am excited Yes so that's what I have for you today kwa sasa hivi bwana ngoja nikupe recipe kidogo hapa anakuambia mahaba ya dhati Nikirudi safari inaendelea kituo kwa kituo in the world of emotions Mahaba ya uكia yagutasilitimimi himeni congeya nahiarimao Yep yep a beautiful song from a beautiful lady right see so ladies and gentlemen let's get right into it now ningependa kwanza tufahamu kwa nini inapokuja kwenye swala la mapenzi hisia huwa zinakuwa juu sana amichi anatuelezea well i mean from the moment that we're born right we are in Relationship, like we are seeing our own emotions reflected back from other people, from our parents. And when we then choose a partner, romantic partner, this is a person who's very close to us and we get to know very, very closely. And we care about how they feel about us and we care about how we feel about them, right? So sure. when you're in a romantic relationship, you are very invested in how you feel. And you're very invested in how the other person feels. So, in a way, instead of just handling your own emotions, mm-hmm. you've got yours and the other person's, right? And in a romantic relationship, especially, that's where emotional intelligence makes a big difference because there's your self awareness. es bwana navomsikiliza michi hapa naona huu ndio ushahidi tosha kama hadi leo hii pengine ulikuwa unaona hii ishu ya akili isia ni jambo ambalo pengine h ah, si la msingi sana huu ni ushahidi tosha kwamba bwana unaohitaji kwa unauhitajikwasababu kitu kama mapenzi isia, kwa nini zinafanya hisia zinakuwa kali sana sababu namba moja ni ule uwekezaji tunajua unatumia muda mwingi kukaa na mpenzi wako mnafanya vitu vingi mnakwenda kama mmefikia stage ya kuishi pamoja pengine mnaonana kila siku pengine mna she your your your lakini even changamoto ambazo mnapitia mapungufu ambayo mnayo hayo mambo yote tunaita ni uwekezaji kihisia unavyoshare hayo na mtu ni kwamba ile inaingia kwenye hisia zako na yule mtu anakuwa ni mtu wa muhimu sana kwenye ulimwengu wako wa kihisia kwa sababu ya hii yoyote muda wote na vitu vyote ambavyo mnakuwa mnavipitia kwa pamoja ile inakufanya wewe totikali kihisia linapokuja jambo kuhusiana na yule mtu linakuwa ni jambo ambalo wewe unalitolea macho sana liwe zuri ama liwe baya na ndio maana hisia zinakuwa juu mihemko inakuwa mikali sana kutokana na hiyo sababu sasa twende kuijenga hii akiliiia kuna kitu ambacho ndo jiwe la msingi kabisa na ningependa amichi atuelezee kwamba what is the most important thing to start with when building emotional intelligence kwenye mahusiano ya kimapenzi one of the key things when you are growing your your emotional emotional intelligence and your emotional literacy is that you need to embrace vulnerability somehow we think of vulnerability as somehow weakness i hear that ofbiiasomhow Sometimes I feel that. I kind of feel like, oh, no. <laughs> I don't want to let my guard down. And I, I like that because I feel I don't know, if someone is not in line with us on what vulnerability is, like letting your guard down, opening up to something or to someone, yeah. Yes. Yes. Exactly. And if you think of that example, well, I can have my guard up, but I also can't see very well when my guard is up, okay. right? If I let my guard down, yes, I'm more exposed, but I can also see better. And so Vulnerability is really the cornerstone of emotional intelligence because, in order to feel and recognize what you're feeling, you kind of have to pay attention to what you're feeling, and that could be uncomfortable, could be unpleasant, could feel exposed, right? Yeah, and we often make the mistake of somehow conflating vulnerability as weakness with weakness, therefore, that would also mean that. najua bwana umeshasikia huko nyuma ama kwa wale ambao kwenye masomo pengine tulipata bahati ya kukutana na hichi kitabu kuna kitabu kinaitwa ngoswe penzi ni kitovu cha uzembe yeah ni story moja very interesting kuhusu huyu bwana ngoswe alivyoharibu kazi muhimu sana ya kitaifa kwa sababu ya mapenzi kwa hiyo hichi kitu alichokizungumzia michi hapa bwana kinaitwa vulnerability pengine na hisi ndio kinapelekea hii tafsiri kwamba sometimes refer to penzi kama kitovu cha uzembe watu wanaona kama mtu akiwa kwenye mapenzi hivi na nini anakuwa kama bwege fulani hivi anaweza akafanya vitu kama mtu ambaye amerukwa na akili fulani hivi kwa hiyo bwana kihisia hii tunaita vulnerability vulnerability ni ile hali yako ya kujishusha na kujiweka wazi kwa mtu ambaye mko naye kwenye mahusiano kujiweka wazi kwa namna gani tunajua katika interactions za kawaida kuna namna ambavyo tumeweka maisha yetu kama kwenye sekta hivi kwamba sekta hii tunaweza nikawashirikisha watu kazini wapi wapi wapi na wapi alafu kuna sekta hii hii bwana ni very personal nisingependa watu wengine wajue kwa hiyo being vulnerable ni pale unapokua tayari sasa kushea vile vitu na mtu mwingine basi ndo mtu unakubali kujishusha unakuwa mwwazi unaweza ukamwelezea bwana hata vile vitu ambavyo umevitem kwenye maisha yako kama siri kuna vitu umevitem kama vitu vya binafsi uzaifu wako fia zako vitu ambavyo labda unavijutia vitu ambavyo huwezi kushea na mtu mwingine yoyote kwa hiyo ile hali ya kuwa tayari kufanya hivyo hiyo tunaita vulnerability hilo ndo jiwe la msingi kabisa kwa sababu unapokuwa kwenye hiyo hali basi hapo ndio mwanzo wa akili hisia unapoanza kwa hiyo naomba tuelewe hemtional ineligence jii la msingi ni kuwa vulnerable kwa hiyo unapoanza mahusiano kwa udanganyifu basi hapo emotional intelligence kwa kweli inakopo haiaplyi kwenye hicho kitu kwa sababu umekosekana ule msingi kabisa ambayo tunaita hii vulnerability kwa hilo ni jambo la kuzingatia na huo ndo msingi wa kukumbuka kila siku vulnerability in your relationship sasa twende kwenye jambo la tatu kabla hatujapumzika kidogo na jambo hilo bwana ni communication mawasiliano kwenye mahusiano sasa hapa kuna connection gani kwenye hali kwenye mausiano hadi mtu unaamua kuwa mkimya ama mwenzako wakiongea kitu unaamua usijibwi chochote kwa sababu unahofia chochote utakachokisema au kuna namna unaweza uka ikasababisha ugomvi kwa maana ugomvi labda umekuwa mara nyingi sana ukisema hiki mnakfshana ukisema hiki mna tofauti yanani kwenye mawasiliano yenu kama kuna breakdown fulani hivi kama kuna kutoelewana fulani kunakuta kunapelekea mara nyingi kwenye ugomvi kwa hiyo tunawezaji kufikia ile stage ya kuwasiliana pengine hata kupeana madukuduku kupeana negative feedback lakini bila kugombana bila kuishia kwenye ugomvi kupeana feedback na tukaelewana na tukamove forward kwa pamoja bila ugomvi bila yote tunawezaji kulifanikisha hilo kwenye mahusiano to, to, to, to know them bebe right? and normally we have a physical thing like each of us has like a uhaikate when there's something that i'm trying to avoid i tense my stomach muscles and, and sometimes it becomes difficult for me to breathe in because i've like got this tight knot in my stomach i ignore it but it doesn't go away so when i want to change things i listen to that so i try several times a day to just kind of do a check-in or just kind of check-in with myself what am i feeling because there's some ugly feeling that i don't like okay. oh what is that telling me right mm. so the first thing that you need there is to know your own emotions Sure. The second thing that's really important is knowing and understanding and reminding yourself at all times that your feelings are valid and your partner's feelings are also valid, even if you have very different feelings. Sure. right mm. so by acknowledging my emotions are valid your emotions are valid it can take off some of that pressure okay yeah and then getting into the habit of sharing your emotions in a way that you own them so what i mean by that is let me give you an example let's say you arrived late to a meeting right okay. and i say to you you know what peter i've been sitting here for quite a while and i made a real effort to be here on time and you arriving late i actually feel quite dismissed and irritated because it kind of feels like i'm not being valued or my time is not being valued right i'm owning my emotions i'm not saying you caused them i'm saying when you did this this is how i felt okay. right so communicating your emotions in a way that says these are my emotions and i'm essentially i'm responsible for them instead of blaming or shaming the other person is a way of creating that emotionally intelligent space within which to have a conversation yeah thank you so much amichi for your your continuous support and youriu sharing here at emotional me tunafaidika sana na maarifa ambayo anatujuza amichi hapa emotional me just to remind you this is is radio Online, and on air right now thisisborehadinian me kipindi maalum kabisa ambacho kinazungumzia maswala ya hisia na mimi unayenisikiliza nafamika kama Peter Tadeo, but you can call me the thexpnchief na ningependa bwana mijadala yetu inavyoendelea hapatuwe kidogo tuweze kujuzana kidogo mambo anavyokwenda wewe maoni yako ni yapi huw no, unaonaji unaweza ukashaa yote hayo na mimi kupitia ukurasa wetu wa instagram naenda instagram tafuta ukurasa unaitwa boresha radio pale unaweza ukaacha maoni yako lakini pia unaweza ukaenda instagram pale pia utajifunza vitu vingi kuhusu emotional intelligence pamoja na kuacha comments kwao nikirudi kwenye swali bwana la mawasiliano na akili hisia kwanza kuna ile tabia ya yaku mambo moyoni kwamba kuna vitu inaweza ikakupelekea vitu ambavyo si vizuri jambo la kwanza kuweka vitu moyoni unaunavi ile ni kama unajijazia mzigo kihisia na ule mzigo kuna namna siku utatakiwa uutoe kwa sababu utajaa kama ni space ile space inaweza ikafika muda ikawa imetosha ikabidi vitu vitoke ili ile space sasa ipatikane kwa ajili ya vitu vingine na ndo hapo unaweza ukajikuta tukio dogo limetokea wewe ukalipuka kihisia ukafanya jambo kubwa kama ni kufoka pengine hata ni kupigana ama kufanya kitu ambacho kinawezekana kikawa si cha kawaida kwa hiyo hiyo ni hii hiipoint ya kujifunza akili hisia ili kuweza kujadili ama kushare na mpenzi wako yale madukuduku zile negative feedback muweze kupeana lakini kitu cha pili unaweza ukajikuta unaanza kujitenga kihisia uchangamfu wako unaanza kupotea ile charmingness ile furaha fulani ambayo unakuwa nayo around mpenzi wako inaanza kupotea kwa sababu naturally wewe kuna vitu haukubaliani navyo kuna madukuduku nayo lakini haujashea kwa hiyo nachuali mwili wako ile body language hauwezi ukailazimisha nachali itaonyesha tu unaweza ukajikuta unaanza ku unaanza kuwa mbali na huo ndo mwanzo hata wakushawishika kutafuta furaha sehemu nyingine kwa sababu unakopa ukiwa na mpenzi wako kuna kitu kinakuwa kina kwa hiyo hivyo ni vitu viili ambavyo ni za kuweka vitu moyoni sasa kwenye mawasiliano unawezaji kuboresha jinsi ya kuboresha cha kwanza ni zijue hisia zako wewe mwenye eewe ili kabla ya kumwombea mwenzako unajua kabisa kwamba kitu fulani ndo kinanikwaza na hichi kitu kinanikwaza kwa sababu kinanifanya nijisikie hivi na hivi na hivi kama tulizungumzia wiki iliyopita bwana tulifanya kitu kinaitwa kwa hiyo unaweza ukafanya ile ileh ikakusaidia kujua kabisa kwamba mimi kitu gani kinanikwaza kitu gani kinanikera kwenyewe mtu anavyofanya ile dukuduku lako hasa ni lipi kwa undani wake kihisia anafanya nini na hicho kitu kinakufanya wewe ujisikie nini kwahio unapopata ile clarity, ya kwanza kwenye kuwasilisha hilo dukuduku lako jambo la pili ni jambo la kimtazamo kwamba ile mindset kubali kwamba wote ni binadamu wote si wakamilifu wote mna mapungufu acha ile mindset na ya kulaumu ama ya kutaka kumwonesha kwamba mtu fulani ndiyo mkosefu ndiyo mbaya hapana kuwa na attitude ya kwamba nataka tujenge nataka tuweke mambo sawa tunyoshe yale yaliyopinda pinda for the yaliyopindapinda fo thei na cha mwisho bwana ni ule uwasilishaji wenyewe sasa kama wewe utawasilisha kwa matusi kebehi vijembe na vitu kama hivyo obviously yule msikilizaji ama yule mtu unayemwasilishia atavipokea in a defensive mode na ule ujumbe ulio unapotea na yule mtu anakuwa amefocus kwenye namna unavoiwasilisha na pengine hapo anaweza akakataa anaweza akabisha ama discussion inaweza ikabadilika mkaanza pengine kujadiliana sasa kwa nini unanifokea kwanini unanidharau kwanini unatukana au kwa nini unanipiga inakuwa imebadilika na the whole point and meaning of your communication inakopo imeishia hapo kwa hiyohapo inaooetaiyo na hii akili hisia jambo la kufanya hapo bwana ni kwamba angalia yaon ambayo unawasilisha iwe zaidi kwenye kimajadiliano unaweza ukafutafuta ukiwa ume wee we mwenyewe ukaiwasilisha kwa namna ya majadiliano na si kwa kutumia maneno makali aukebei ama kutumia kufoka na vitu kama hivyo kwa hiyo hivyo vitu vitatu bwana vitakusaidia kwenye ile o yako in your relationship na kwa kufanikisha mawasiliano bwana basi hata zile homa na purugushani za hapa na pale kwenye mapenzi utakuwa umezipunguza kwa sasa chekecha aybayo imekushirish wakati tunaenjoy enjoy mziki mzuri kutoka kwa beonz mwana dada ambaye hakosei tangu ameanza mziki bwana itafter after, after an this is another hit from her hii inaitwa fiver mapenzi bwana yanaweza akakupa homa i fivebon enjoy I get to be, but that's so hard to bear you give me fear And unasikiliza emotional me with peter and amichi boresha radio Online. Online thank thank you you for for your time thank you for being with me from the start nashukuru sana mimi nilichokiandaa ukamilifu wake na umaana wake unaletwa na wewe unapochukua muda wako na umakini wako kunisikiliza na kunifuatilia hapo ndiyo kazi yangu inaleta maana na inakuwa imekamilika kwayo nakushukuru sana kwa kuendelea kuwa na mimi na kama ndo kwanza unajiunga na mimi naomba nikwambie kwamba kuna mambo matatu umeshayakosa ambayo nimeelezea tumeshazungumzia kwa nini hisia zinakuwa kali kwenye mapenzi lakini kwenye mawasiliano yenu kimapenzi mnawezaje mkafanya mawasiliano ambayo yanaendana na emotional intelligence lakini lile jiwe la msingi kabisa la kuliweka pale mnapotaka kujenga emotional intelligence kwenye mahusiano yenu ni yapi ayo yote tumeshajifunza na sasa naomba ni kwenye kitu cha mwisho bwana kabla sijakwambia bb na hii bwana ni sasa hatua za kuchukua kuimarisha emotional intelligence akili hisia kwenye mahusiano yako hizo hatua ni zipi hatua namba moja bwana ni kwanza elewa heshimu napokea hisia zako na za mwenzako nilishakwambia kwambia pale mwanzo msingi nambamoja jifunze kuzielewa hisia zako lakini pia ziheshimu hisia zako usijiweke kwenye h ambayo wewe vyovyote unavyojisikia wewe labda hauna maana yoyote kwenye hiyo relationship labda mwenzako kwa sababu ndo analeta mkate basi wewe unachojisikia akina maana wala umuhimu wwote hapana hisia zenu wote wawili zina mata kwa hiyo kwanza zielewe hisia zako lakini ziheshimu hisia zako na za mwenzako kwa vile, vile lakini pia zipokee usijaribu kuzikwepa usijaribu kuziweka moyoni kuzificha kama vile ku amna kitu kimetokea khilo ni jambo la kwanza jambo la pili weka vitu wazi kama kitu haujakielewa kwa mwenzako basi unaweza ukauliza unaweza mkajadiliana ili bwana mimi nataka nijue nikifanye hivi naona ulikasirika nini kimekukasirisha ulijisikiaje kwa nini ulikasirika kwa nini vile kwa nini ulianza kulia na wewe unakuwa wazi kwamba bwana mimi hiki na hiki hiki kinanifanya nijisikie hivi hiki na hiki kinanipeleka huku kwa hiyo maana nikawa vile ndomana kinanifanya nijisikie hivi basi ili inakuwa chachu kwa ile emotional intelligence kwenye mahusiano yenu na kitu kingine bwana ni kushirikiana kwenye kupata majawabu na si kunoniana unajua kuna ile namna ambayo mkikwazana ama kuna vitu mmetofautiana basi kila mtu anakuwa anaenda kona yake amwongei tena mnapishana tu kama watu ambao ni strangers kwenye nyumba yenu yenyewe pengine hata mrali tena pamoja. vitu vizuri kwenye muktadha wa emotional intelligence siku zote hata kama kuna kuwa na mgogoro you as intelligent mgogoroe ni watu ambao unaashirikiana kutafuta majabu kwamba we cannot solve this unless we work together na jambo la mwisho bwana assuming best intent unajua kuna ile hali kwenye mahusiano bwana we always the worst unapopiga simu tu unaona ipokelewi mara y kwanza mala ya pili yatatu tayari mawazo yako yashaenda kwenye kitu kibaya huyu anipokelei simu yangu huyu ananidharau huyu ama huyu yuko na mtu mwingine au huyu anafanya jambo gani mbona apokee semu yangu hiyo kwenye muktadha emotional intelligence tayari inakuweka wewe nafeniemo na hapo hata hatapokuja kupokea baadaye unaweza ukazuka tu ugomvi amna kitu mtachoweza kudiskasi kwa hiyolwy assum the best intent na hiyo nakubali kabisa naweza kaa changamoto kulingana na vile unavyomfahamu mwenzi wako unajua kabisa huyo akichelewa kurudi tu mida mpaka hiye hajarudi kuna jambo tu baya huko analipitia lakini inionaeienenext unapo basi ile nakuweka katika hali ya kuwa kwenye namna ambayo utaruhusu majadiliano kwa sababu ukisha ashum the worst basi pengine haijalishi hata maelezo atakayokuja nayo hata pengine kama ana sababu ya msingi wewe hautajali hilo wewe kihisia umeshanud kwamba ulikuwa unafanya jambo baya kwa nini ujapokea simu kwa nini umechelewa kurudi kwa hiyo no discussion hapo hamna kuelewana tena kwa hiyo emotional intelligence inakuwa is lost kwa hiyo hayo bwana ndo ya kufanya kama unataka kujenga emotional intelligence If you want to be emotionally intelligent, couple, this is what you do. So the ball is in your court. What you do with it, that is up to you. This is emotional me. asante sana kwako wewe ambaye umekuwa na mimi tangu mwanzo asante sana wewe ambaye umejiunga na mimi pengine hapo katikati au kama umesikiliza dakika yoyote ile me leo hii basi jumatano ya leo bwana this is what i had for you kumbuka tu tunaweza kuwasiliana na kupeana mirejesho vile ulivyojifunza ama yale ambayo ungependa ujifunze hapa emotional me kwa vipindi vinavyokuja basi unaweza ukanipata kupitia instagram tafute tu ukurasa unaitwa boresha radio au pia ukurasa emotional me unaitwaa Si, uko tunaweza tukakutana tukashirikishana vitu mbalimbali mbali, na wewe ukaendelea kujifunza pia kuhusiana na haya mambo ya emotional intelligence kwa leo bwana hiyo ndo ilikuwa hivyo so the, all the best in your relationship if you are in a relationship right now if youare in marriage au kama uko mbele utoka kwenye relationship bas all the best in you kwa sababu love love is the best thing in the world my friend my name is peter tadeo and you can call me the explorer in-chief until next time ciao.