Una emotional, me. Emotional, emotional me. Emotional me Emotional me Emotional me Emotional me Emotional me Emotional Me it's it's a a perfect perfect week and and day it's wednesday ladies and gentlemen siku nyingine tena nzuri kabisa tunakutana hapa Boresha radio online kipindi kikiwa ni emotional me the only show in town ambayo inakusafirisha wewe kwenye ulimwengu wa kihisia kama unavyofahamu bwana mmoja ya kitu kinachoukamilisha ubinadamu wetu ni hisia bila hisia maisha sijuu yangekuaje tungeishi tu kama mawe au kama marobot kwani tusingejua furaha tusingejua tusingejua huzuni na tusingejua vitu vingine vingi kwa hiyo pengine kuna watu labda wanatamani kusingekuwa na hisia kwa sababu wanapitia hisia mbaya lakini kuna watu wanamshukuru mungu sana kwa kuziumba hisia kwa maana wanapitia hisia nzuri kabisa lakini yote hayo bwana hisia mbaya hisia nzuri hayo ni pati ya maisha na kuvichanganua vyote hivyo ndio maana kuna kitu kinaitwa akili hisia emotional intelligence ni ile ability yako ya yawewe kuzielewa hisia zako lakini pia kuziongoza ili kuleta tija kwenye maisha yako kwa hiyo kama hilo ni jambo bwana ambalo ungependa kuliongeza kwenye maisha yako but this is is is the the the the place to be the man behind the microphone that me me my name is peter Tadeo, but you can call me the in basith na leo bwana mezani kwangu kuna topic moja very very important na hii topic ya familia leo tunazungumzia emotional intelligence kwenye familia na kwa nini ni important ni kwamba familia dio msingi mkuu wa taifa lolote lile na watu wake na leo hii kama utakaa na mimi mpaka mwisho basi utajifunza namna gani unaweza ukaiingiza hii akili hisia kwenye familia yako kama uye ni mzazi tafadhali usitoke hapo ulipo nisikilize mpaka mwisho kwa maana utajifunza kama mzazi mtu ambaye ndio kiongozi wa familia unawezaje kuhakikisha vijana wako unawaongoza katika namna ambayo ni emotionally na wao wakakuwa wakiwa ni vijana ambao wa elewa hisia zao na si watu wa kupelekeshwa na mihemko ama hisia zao kiasi cha ja kufanya maamuzi ambayo yanaweza karibu maisha yao au ambayo so nakuja na kukwambia leo niko na nani na vituo ambavyo tutavitembelea katika hii emotional intelligence kwenye familia vitakuwa ni vipi Radio. Online. This is emotional me. Yes, yes, kama ndo kwanza unafungulia radio yako basi tuned to the right station na leo nitakupitisha kwenye vituo vifuatavyo kwanza nitakwambia kwa nini unahitaji emotional intelligence kwenye familia yako kwa nini uipe kipaumbele kwenye familia yako tunajua katika tamaduni zetu za kitanzania wale ambao tumelelewa hapa tanzania na jamii nyingi za kiafrika vile vile emotional intelligence na vitu kama akili hisia si vitu ambavyo vinapewa kipaumbele sana mimi kwenye makozi yangu wala sikumbuki hata siku moja ambapo nilika. Na wazazi wangu kuongelea haya masuala ya emotional intelligence wewe kama utapata kitu kimekuchukiza ama kitu kimekukera basi kunywa maji kalale ama pumzika au mfanya chochote tu yatapita maisha yatasonga mbele lakini leo bwana nitakuelezea kama utachagua kuingiza kwenye familia yako basi kitu gani utafaidika nacho jambo la pili nitakupa aina za wazazi namna tunavyozipokea na kuzihendo hizi hisia kwenye familia zetu basi nitakutajia kulingana na utafiti ambao umefanywa na watani l huko duniani basi nitakupa wamekuja na aina za namna wazazi wanavyozipokea hisia kwenye familia zao nitakueleza na wewe utajijua upo kwenye kundi gani na utajijua kama ni kundi sahihi kuwepo ama si kundi sahihi lakini baada ya hapo nitakueleza sasa wewe kama mzazi kundi sahihi linalotakiwa kuwepo ni lipi na mwisho nitakupa miongozo ama misingi ya wewe kuingia kwenye hilo kundi unahitaji kitu gani kama unavyofahamu all this knowledge that we are sharing inatoka kwenye a source a source that is credible mwana psikolojia ambaye amesomea hivi vitu amevifanyia practice na anaendelea kuviishi every day of her professional life na yeye bwana anafahamika kama amichi amha amichi the and hope Thank you amichi na kwa sasa bwana hebu tupumzike kidogo niko na ngoma moja matata sana ya hip yaihapa najua kabisa utaifurahia huu wimbo unaitwa nyimbo yeah o tusikilize nyimbo hip hop safi nyimbos tukirudi basi ni kituo kwa kituo mimi na wewe in the world of emotionsnyimbombaanyimb osakasingo Keep it simple. Was at the silence, see? Sing about guns and the violence, see. Biffy, your body need equipment. Yeah, yeah, you wonder that the high rate. Are you kidding me? Should dumb it down for who exactly? Never settle for a fool to class me. I'm a student for life, so I'm forever classy. And musically, you know the dance jazzy. Boom, like I'm a king of trade. Eternal life, so I'm forever at a tender age. I tell the truth, so yeah, I'm sorry if I call a spade a spade, cause they overrated and overpaid. Today, I am in king mode. Royal priest, I've been cold by the gospels. Ain't no hacking this cold, cause I've been told that I've been set apart and under shame. See the reflection in the art, this is the game. Ooh. Nimbo, himba ko, just a casino keep it simple. Nimbo, nimbo, himba ko, himba ko ka nimbo. Sing something by bilingual. Nothing, keep it simple. So they ask me the question. Bule fumia ni suchi latest. After I dropped the single, pathest nishita Nchita valindi pa FM. I'm ahead of my times. What y'all say? I got several lines you can't get Well your present is wrapped in past tense Y'all embedded your mind with nonsense Well well well your complex is my symbol Well well your context is quite feeble Well well you can't test me I'm lethal, I'm Biko I fight for my freedom uh, my natural supernatural I'm too casual watch as I move mountains off Oh sana be piti Timba Himbako ka Chosako kasingo Chosako Not easy, keep it simple. One two one two one two one two one two one two, and we are back ladies and gentlemen so now twende moja kwa moja kwenye topic yetu yaleo, leo na jambo la kwanza kabisa ambalo ningependa tufahamu kutoka kwa na psychology wetu amichi, ni kwamba kwa nini ni muhimu kuingiza hii emotional intelligence kwenye familia zetu well it goes back to the concept of vulnerability and the importance of it as a parent. If you see showing vulnerability or owning your feelings, or in fact having feelings, as weakness to be squashed and denied, then of course you're not going to make that a priority when raising or communicating with a child. If you see your emotions and your own feelings as a parent as helpful indicators, and you see your child's emotions as opportunities to connect and to teach, then you're having a different mindset and you're having a different conversation. so what you you you you can do do as as a parent or what we can do as parents is embrace our our own own emotions and and feelings first and foremost you cannot really teach something that you don't fully believe and definitely not children you know they'll see through you. yes jambo la kwanza la kuzingatia hapa bwana hichi ni kitu cha kimtazamo kwanza wewe unazitazamaje hisia kama unazitazama kama si kitu chenye faida wala tija yoyote kwenye maisha kama mzazi wewe binafsi basi sahau kuhusiana na emotional intelligence kwenye nae yako. kuna watu wanaona hii ni kama kuwaspoili watoto kuna watu wanaona kama hii ni kama kujaribu kuleta uzungu fulani ambao mwisho wa siku utakuja kukuharibia watoto kwao kama huo ni mtazamo wako basi bila shaka hautaitilia maanani lakini leo hii naomba nikujuze jambo bwana kwamba kupitia emotional intelligence unaweza ukazitazama hisia kama fursa ya kuboresha uhusiano wako na watoto wako lakini pia fursa ya kutoa mafundisho mbalimbali mbali kupitia hisia na utajifunza kadri unavyokaa na mimi mbele uobl namna gani unaweza ukaitumia hii kama fursa ya kujenga uhusiano na mwanao lakini pia kumfundisha kijana wako kupitia hisia kwa hio uchaguzi ni wako utabaki na mtazamo wako au utaenda kwenye huu utazamo mpya lakini jambo moja ambalo ningependa kulisistiza sana kwa sababu hili ndo msingi wa emotional intelligence kwenye familia ni wewe kulipokea hili jambo kulielewa na kuliingiza kwenye utaratibu wako wa maisha wewe kama mzazi hauwezi ukamfundisha mtoto wako kitu ambacho wewe haukiamini lewi kitu ambacho wewe haukiishi hiyo itakuwa ni sahau kwaiyo anzia hapo na haya mengine yote tutakayojadili yataleta maana kwenye familia yako sasa tuende kwenye kitu cha pili tufahamu aina za wazazi kwa jinsi vile tunavyozipokea na kuzihendo hisia kwenye familia zetu wewe unavyosikiliza hebu jitathmini wewe unaingia kwenye kundi gani hapo amichi tuambie there are four ways in which parents react to their children's emotions right one is parents that dismiss the dismissing parents they will say things like your emotions are not important you know or they try to eliminate the emotions if a child is crying if a child is angry they'll try and distract the child it's like oh no everything's fine oh but we're so happy look oh yay and you know <laughs> do whatever okay so that's the dismissing parent uh-huh. The second one is the disapproving parent, right? Where negative quote unquote um, emotions, or unpleasant emotions, or socially unacceptable emotions like anger, like jealousy, those sorts of things are seen as something to be squashed, something to get rid of, and then there's punishment. Um, you see that quite a lot as quite gendered often where girls will get punished for showing aggressive or angry behavior and boys will get punished for showing sadness right and then there is the laissez-faire or the lax sort of parent that accept all emotions but they don't put any limitations or boundaries in place and i think this is the one that often the myth is that raising your child in an emotionally intelligent way means accepting everything that they do and every emotion that they express in any way in which they do that just like oh no she's just expressing herself yeah but she's like you know cutting up the entire carpet she's just expressing herself <laughs> and that is the fear that many of authoritarian parents have that yes. if i allow yes. my yes. child to have feelings yeah. this is what's going to happen yes. right so these three ways of responding to emotions don't necessarily foster emotional intelligence. They teach the child to either dismiss, numb, right, distract yourself out of emotions, or that you get to just be entitled to express yourself whichever way you want, right? So the emotion coaching parents they are the ones that value positive and negative, you know, pleasant and unpleasant emotions, and they are patient with their child's expression of emotions, and they use their own emotional experience, and that means you need to have that. <laughs> they use their own emotional experience as an opportunity for bonding, okay. right, saying things like, oh, i can see that you're really angry. now, the key difference here is that they also set boundaries and they help problem solve and say things like, you can feel angry and i can understand that you're very, very angry. Um, you do not get to shout at me or anybody else. right, okay. that's like, i see your emotion, i validate it, you are worthy, of, you know, your emotion is valid. yeah. and, you get to... pesit as long as it itdosnothurt someole o hatevehe a but thee ae i ningependa sana unifahamishe safari yetu inavyoendelea hapo leo hii ningependa sana unifahamishe wewe bwana unaingia kwenye kundi gani hapo umeasikia hayo makundi manne he unaingia kwenye kundi gani unifahamishe hayo kupitia ukurasa wetu wa instagram ukurasa waukurasa unaitwaoha pale unaweza ukaacha maoni yako lakini pia emotional me na ukurasa wake unafahamika kama emotional me pod wao pale pia unaweza ukaenda na kuacha maoni yako wewe unaonaje upo kwenye kundi gani kati ya hilo na hilo kundi je unadhani ni sahihi kuwa kwenye kundi hilo kwa jinsi ya michi alivyoeleza na makundi hayo yako manne kundi la kwanza hao wanaitwa dismissing hawa ndo wale ambao wanaona hisia kama jambo ambalo halina maana halina msingi wala halina tija yoyote kwenye maisha hawa ndo wale watu ambao kama mtoto anakuja kwao analia basi lengolao ni kumwambia haraka sana kwamba bwana kimya ama nyamaza akishindwa kumwambia kwa ukali basi atajaribu labda kumchekesha au kumbembeleza kama mtoto pengine ni mdogo sana wao hawajali nini labda kimamsibu ule mtoto kwa nini analia wao lengo lao ni kwamba bwana kimya nyamaza na hapo ndo mwisho wa maongezi mwisho wa habari hawataki kusikia neno lingine hawa wanaitwa dismissing parent wao bwana huwa wanazikwepa hisia kabisa hawataki kudili nao kundi la pili hawa wanaitwa disapproving parent wao wanaenda step wad kwamba ukionyesha hisia basi hilo ni jambo ambalo linaweza likakusababishia wewe kupata adhabu kwamba unaweza ukaadhibiwa kwa sababu ya kuonyesha hisia zako kama utaanza kulia unaweza ukatandikwa tena ulie zaidi kama utajifanya umekasirika au sijui umenula basi unaweza ukala kichapo ama adhabu kali kwa sababu ya kufanya hivo na hawa pia ndo wale ambao huwaambia watu kwa mfano kama mwanaume labda jambo likakukwaza pengine ukalia hawa ndo wale wazazi bwana watakuambia bwaa usl lia nini kama mwanamke kulia ni mambo ya kike au kama mwanamke ataonesha labda hasira au namna fulani ya kiburi bwana andoanamwambiaba unafanyaje hivyo kama mtoto wa kiume mwanamke awezi kufanya vitu kama hivyo basi wazazi hawa ndo wanaangukia kwenye kundi hili the disapproving parent kundi la tatu ni wale wazazi ambao wao basi ndo wanaruhusu watoto wao wafanye vyovyote wanavyojisikia wao kaoni sawa tu mtoto akikwazika akakasirika labda shuleni akaanza kuvunja vyombo kutukana watu kuchana nguo wao kwao, kwao ni sawa tumb bwana mwache mwache mwache mwanangu bwana usimpige pole pole baba pole pole baba kuna namna tunasema unamlea mtoto kama yai basi hawa ndo wazazi wa kundi la tatu wanaitwa fair ama lefair amalaaen ambayo intelligence haiko hivyo hiyo siyo emotional intelligence lakini emotional intelligence hasa kwenye familia ni kundi la nne ambao wanaitwa emotion coaching parents hawa wanakubali na kuzipokea hisia zote ziwe nzuri kama ni furaha tunafurahi pamoja tuna, pa moja, tuna enjoy, safi na kama ni hisia mbaya hasira huzuni pia wanazipokea wanawaruhusu watoto wao anapokuja amekasirika anapokuja amenuna akimbilii kumkataza kumwambia nyamaza ama kumwadhibu anamsikiliza shida ni nini mbona huko hivi wanapokea hisia zote lakini pia baada ya kuzipokea basi wanatumia uwezo wao binafsi na hii na kurudisha pale mwanzonili ijenge huwezi kuwa emotion coaching parent kama wewe mwenyewe hauna hii emotional intelligence hiikwaiyo wanatumia ule uwezo wao kujaribu sasa kuwachimba watoto wao na kutumia zile hisia ziwe nzuri ziwe mbaya lakini wanatumia ili kuweza kuboresha mahusiano yao na watoto wao kama mtoto anapokuja amekasirika anakuja kwa baba anakuja kwa mama basi unatumia hiyo kama fursa ya kuboresha wahusiano wako na mwanao kwamba kijana wangu vipi shida ni nini hebu nielezee ili inazidi kuimarisha ule ukaribu wenu wewe na watoto wako umeona ni jambo ambalo mtoto anaona sasa nimefika kwa mama sasa nimefika kwa baba hapa nitapata msaada na si kwamba toka wana usiniletea upozi wako usinisubuhi acha kelele peleka ujinga wako mbele huku mambo kama hayo unakuwa unaua ule ukaribu na mtoto wako pengine atakapopata hizo hisia usishangae akawapelekea marafiki majirani akawapelekea watu ambao wanaweza wakamuingiza kwenye vitu vibaya kwa hiyo hawa wa wanampokea kijana lakini pia wan wanatumia hiyo fursa kuwaelewa zaidi watoto wao kuwelewa vitu gani vinawakwaza kuelewa changamoto gani wanazipitia na pia wanatumia fursa hiyo hiyo kuwafundisha pia misingi na maadili mbali mbalimbali ya kwenye maisha kama wanapitia changamoto sehemu hii inawapa hofu inawapa huzuni basi wao wanatumia ile fursa ya anapokuja pale anapoku pale anapomuona labda ana mawazo haongei hajachangamka basi anatumia fursa ile ile kumfundisha kwamba bwana mwanangu maisha yanakwenda hivi hiv hivi akwenda hivi hicho anachojisikia ni kwa sababu hii na hii na unaweza ukafanya hivi na hivi na vitu vitakuwa sawa lakini kitu cha msingi zaidi hawa wanaweka mipaka hakuna hisia za kujifanya wewe unai tu basi kwa sababu umekasirika ndo ufanyi chochote unachojisikia hapana kwahio hawa wanaweka mipaka kwamba bwana hata kama umekasirika mpaka unataka kupasuka lakini kuna vitu hauwezi kufanya hauwezi ukatukana watu hatuwezi mi tukaanza kupandishiana sauti siju kufokeanami kama mzazi wako kuna vitu hauwezi kuvifanya haijarishi unahisia kiasigiani. wanaweka mipaka paka na wanalisimamia hilo kwamba mtoto aweze akaonyesha tu hisia vile ambavyo anataka kwa hiyo hawa ndiyo emotion coaching parent na hili ndilo kundi ambalo ningependa sana wote tujitahidi na mungu atuongoze atupe uwezo wa kuweza kuingia kwenye hili kundi la emotion coaching parent sasa kuna step za kuingia kwenye hili kundi kundimisingi kidogo ya kuizingatia ili uweze kuwa emotion coaching parent na hiyo bwana nitakuja kwa muda se kwa sasa hivi hebu chekecha nallokwambia kidogo alafu tukirudi safari yetu inaendelea this is is me my name is peter Todell, the Explorer in chief and you're to Borussia Radio Online. Difficult, but not impossible. You're just here, feeling out your on fire, you're the one to blame. Never knew I needed white to care. Never thought I'd lose playing my own game. Oto una waka. Una am I am amitigani matato meni bamba is kusafindomana minena lambana hapa simama dumulilambais mikuno mikali mamamiguno kwabalikamaminyama kwa nyama mia lemirwakio pali meni washagari ukijaga sitoki sitokimichumanino pali mwanga fifwila na kona vizuri bwanga komakila na pona vizuri tu kama unyama unyama poli pamoto sholi joni magoli wil baro mbwendo toroli ladis an genmen unasikiliza emotional me with peter and amichi boresha radion welcome back ladies and gentlemen na kama ndio kwanza unajiunga na mimi basi naomba nikuambie hii ni boresha radio online kipindi hewani ni emotional me na sauti hii unaisikia the Explorer in chief na tayari tumeshazungumza mambo mawili kwa hiyo kuna vitu viwili vimekupita kwenye topic yetu ya leo tushazungumza kwamba kwa nini uipe kipaumbele emotional intelligence kwenye familia yako lakini aina nne za wazazi kwa jinsi vile tunavyozipokea na sia kwenye familia zetu na nikakutajia kundi ambalo kimsingi ndio kundi sahihi la kuwepo na wote nabidi tujitahidi kuweza kuingia kwenye kundi hilo ambalo emotion coaching parent sasa mwanasaikoloji yetu ya michi nataka atuelezee vitu vitakavyoweza kutuingiza sisi kwenye hili kundi la emotion coaching Recognizing emotions as opportunity for connection or teaching, and especially recognizing negative emotions as those opportunities. Helping your child verbally label those emotions, right? You are feeling angry, or you are feeling disappointed, or it looks like you're feeling really sad that your friend has to leave now, right? Saying those things instead of you're fine. Everything's fine. <laughs> no, everything's not fine. Oh, everything can be fine. And I'm sad right now, right? So, communicating empathy and understanding. It's okay to feel sad, it's okay to feel frustrated or whatever it is that the child is feeling. And then the fifth step is setting limits and problem solving. it's it's it's okay okay okay to to to feel feel sad and it's okay to feel angry it's not not okay for you you shout at me it's not okay for you to hit. So those the five steps. upo usemi mmoja unasema bwana jambo lolote lenye tija na maana kwenye maisha huwa si jambo rahisi ni jambo lazima ulipiganie ni jambo ambalo lazima likutoe jasho kwa hiyo hii intelligence pia bwana amichi anavyoieleza hayo misingi hapo naona kabisa ni jambo ambalo kweli inabidi kulipigania ni kweli inabidi kulipa muda lakini ni jambo ambalo lina manufaa makubwa na misingi hiyo bwana ameieleza hapo msingi wa kwanza kabisa ni kuzielewa hisia za watoto ile awareness kama unakumbuka kipindi cha kwanza kabisa ile misingi niliyokupa emotional intelligence msingi namba moja ni self awareness kwa hiyo wewe zifahamu hisia za watoto wako na namna gani utazifahamu vipindi vilivyopita nimekufundisha kuhusu namna gani ya kuzitambua hisia na hisia zipo nyingi inabidi huboreshe msamiati wako wa kihisia kwa hiyo hii maana narudia tena na tena kwamba ni jambo ambalo kama we mzazi hauna litakuwa ngumu kuli ka sababu moja nakwambia ndo kama hapa napokwambia zielewe hisia za watoto wako kama wewe mwenyewe hauzielewi hisia zako basi kwa mtoto wako itakuwa ni ngumu sana na ya pili zitazame kama fursa ya wewe kujenga mahusiano na watoto wako ya wewe kuwafundisha watoto wako kwa hesia zile ambazo ni nzuri lakini hasa zile ambazo si nzuri basi pale wewe ione ile kama fursa ya kumwweka chini kijana wako na kumwambia umeona unalia umeona hichi ualia kuliza basi ni moja mbili tatu pita huku pita hivi fanya hivi pale mafunzo yako yatapenya zaidi kwa kuwa yule mtu lile jambo anali kuliko kama huo utakuwa tu ni mzazi ambaye unasema kimya toka nyamaza na vitu kama hivyo hiyo fursa unakuwa umepoteza kwao huo ni msingi wa pili msingi wa tatu msaidie mtoto wako kuzitambua na kuzijua hisia zake kwamba hicho anachojisikia ni nini utatambuaje kama ndo kitu hiki kwamba weo utajuaje kwamba hichi anachojisikia huu ni wivu au chuki au utajuaje kwamba hii ndio hasira au hofu au huzuni ama furaha na vitu kama hivyo kwa hiyo muongoze kijana wako kujaribu kujua na kupambanua na msingi wa nne bwana ni kwamba zipokee hisia za watoto wako jifunze kuwa mtu wa kuzipokea na kuzikubali yani onyesha ile wanaita empathy. jiweke kwenye hn yao kama mtu ameumia ameumiawewe usifany ile situation kwamba lamaana lolote la ililotokea la kwamba huo ni upuuzi tu unaniletea kwamba wewe hakuna chochote cha msingi unachoniambia hapana hiyo sio empathy iheshimu ile na ipokee najiweke kwenye nafasi yao kwamba bwana da hili jambo limekukwaza kiasi hiki kijana wangu limekufanya mnyonge namna hii na jambo la mwisho bwana ni kwamba weka mipaka hili ni jambo la msingi sana kwamba siku zote kwenye hisia kuna mipaka vyovyote utakavyojisikia ukasirike hadi mwisho wa dunia ukwazike uchukie ufanye nini laki vitu hauwezi kuvifanya hauwezi kugombana na mzazi wako hatuwezi tukaanza kubishana mtoto na mzazi wake hauwezi kutukana watu hauwezi kuanza tu kuvunja na kuharibu vitu kupigana na watu, watu. hivyo ni baadhi ya vitu tu ambavyo haijalishi unahisia gani na imekuwa kali ama imekuwa athiri kiasi gani hivyo ni vitu ambavyo huwezi kuvifanya na wewe kama mzazi basi mwisho wa siku unavisisitiza kwamba bwana mipaka yako ni hii na hauwezi kuvuka hapa na hizi ndio sababu zake na kama kuna changamoto basi nazitatua kwamba bwana kama kuna kitu kinakukwaza kama unajisikia hivi kwa pamoja kulingana na hisia anazozipitia basi nashirikiana kutatua lile tatizo ili yeye aweze kuondokana na zile hisia ambazo anajisikia na hapo bwana mimi naweka nukta jumatano ya leo is... leolmshnm asante sana kwa kuwa na mimi asante sana kwa kunipa muda wako na umakini wako tangu tulipoanza mpaka hivi sasa mimi kwa kweli leo sina la ziada naomba nikupe habari njema tu kwamba alhamisi ya wiki ijayo yani tarehe i4 ya mwezi huu wa ti tutakuwa na tukio letu pale watu ambao tunajali intelligence tutakuwa na tukio letu pale safe space hii safe space ipo kwenye jengo linaitwa ambalo liko masaki karibu kabisa na masaki mwisho basi unaweza ukafika hapo siku alhamisi sikuhamis ijayotareh4 wanzia s11 jioni tutakuwa pale tukizungumza emotional intelligence akili na namna ku tumia kuleta tija kwenye harakati zako ya kikazi na kibiashara the role of in kibiasharathe tutakuwa na mwanasikolojia amichi lakini tutakuwa naye araika lakini pia mfanyabiashara ambaye amefanya biashara kwa muda mrefu na kwa mafanikio makubwa anaitwa salema wote hawo watakuwepo kwa ajili ya kushare namna gani unaweza kutumia kwenye maisha yako ya kikazi kwenye harakati zako za utafutaji kwa hiyo bwana kazi ni kwako kama anavyojitambulisha kwako bana natengeneza fursa platform mbalimbali za wewe kuweza kuingiza hii intelligence kwenye maisha yako kwa leo bwana mimi sina la ziada naitwa peter tadeo until next wednesday byby