yoyo isopojituni msanii wa kizazi kipya nipo hapa kwa ajili ya kujadili vitu kibao kuhusu mziki wangu nakaria nzimamziki wapimeanziana wapnaelekea na vitu kibao tutakuwa tunajadili katika hii hiias yangu uh, ni kuhusu music and life Style, wearing dressing vitu uh, kibao katika beat sound checkin na tutaongelea vitu kibao kama hivyo kuhusu katika mziki ambao wanaofanya mimia special mziki wa hip hopp na ningependa pia kama mashabiki wadau wa mziki wanaofuatilia mziki wangu pia waniunge mkono underground ambaye nakuja kwa kazi kubwa kwa sasahivi so ntaitaji mmoja wena ushirikiano wenu