sasa leo ni pa hapa ambao leo bwana nimekuleteaso leo bwana titaenda kudisksi mjengoni kuhusiana na swala la kwa nini mahusiano mengi sana inavunjika katika kipindi cha utandawazi au sio sasa bwana leo nakupa ai tano tu ambazo zitakuthibitisha kwamba kwa nini mahusiano mengi yanavunjika katika kipindi hiki cha utandawaji. so kuwa na mimi pamoja mwanzo mpaka mwisho wa kipindi changu uweze kujua hizo pati tano namaanisha pointi tano tu ambazo zitakuthibitishia kwamba mapenzi mengi yanavunjika kwa sababu hiyo hapo najua pia ukijua hizo hizopint zitakufanya wewe hudumu katika mahusiano yako kwa kipindi kikubwa sana so leoni na neno moja tu kwako na takanisikie unanipenda kuelimini za memazimo usikimbie oh, oh, oh ali yangu ngumu si mchana si usiku minaonagiza mama ni pepenzi lote naso, nusu, nusu, igiza, mama nazonusunusu usijekuonaigiza mamaw m nitakupenda wnz mpaka tende chiniutanipew uh -uh. leo mpaka miaka tsi Leo, paka chini mama, mama. Baby, do you love me? Oh, do you love me? That's I you. Like, Do you love me? Baby, do you love me? That's how I need you. Unani Penda Okay, ye. sasa nimerudi tena mjengoni au sio e, baada ya kupewa ngoma kali kama hiyo iwapo akusikiliza kwa muda mfupi kabisa lakini lakiniso sasa moja kwa moja tunaenda kuangalia ai tano au na maanisha point tano ambazo zinapelekea mahusiano ya kipindi hiki katika eh, watoto nakuambia katika kipindi hiki cha digitali yakapata nini kuatika so tunaanza na pointi ya kwanza I mean, fact an Be with mohe hikwenye pointi ya kwanza kabisa naweza nikasema kwamba mahusiano mengi yanamwijika kwa kipindi hiki yapo kwa sababu eh, watu wengi wanacama yakuenjia katika mahusiano maringi katika mahusiano hawajui nini na kifata katika mahusiano yaani mtu anamtamani wenzie na sio kwamba ana lengo la kumpenda wakadumu wote katika maisha ni nifat namba moja na kama ukiangalia vizuri kabisa ukitaka ku kitu kama hapo unakuta wanawake wengi wa siku hizi wanaijihusisha katika mahusiano ili tu aonekane kwamba yeye ni wadigitali aonekane kwamba yeye so mshamba kivile mona so kitu kama hicho hapo kinapelekea kwamba mahusiano mengi yakavunjika kwa sababu izo hiyo apoengwaza lakini tukiangalia katika sababu ya pili katika sababu ya pili ni kwamba mahusiano mengi yanavunjika kwa sababu ya umasikini mona kuangalia fati namba tatu mean kwamba wanaume wengi huwa tuna tamani na si kupenda umona na pia wanawake wengi kwa sasa wanaingia katika mahusiano kwa faida ili wapate maiteji yao muhimu najuaaadskuhizi wanapenda oh, ameingia na mtu katika mahusiano ili apate vitu flani kama vile labda abadiishe ai a nywele kila iyo na, na, namba tau ambayo inakuonyesha kwamba mahusiano mengi yanavunjika kipind hikiaitnambari uh, Uh, wanawake wengi wasiku hizi huwa wanakuwa wananaume kwa ajili ya sifa tu ye, komba, yukoje, you know, unayua, wana wanakie, ili awatambishie mashoga zake ee kwamba ukoje najua wanawake aa wanakili cache ama nataka kumonyesha shoga yakoataka I mean, umonyesha shoga yako onyeshe kwamba wewe ukoje na vitu kama hivyo ah akuta mwanamke anajiingiza ana katika mapenzi akiwa na watu wengi sanapia niweza nikasema kwamba wanawake wasikuhizi kwa point namba tanonb mwisho kabisa kwamba wanawake wengi wasikuhizi huwa wanapenda kuwa na vijana wanaoenda na ambao hawana future ya maisha unakuta mwanamke ana zaidi na wanaume watano bedeno, ujana, Kitu kama wa, mwana. So, mwana mimi nitoe tu shauti zangu za nguvu kwa bongo podcast ambao ukiwa wanapatikana pae and a shauti zangu nyingi sana ziende kwa kijana wangu sara0 anapatikana katika akeaa al aki mii apo pia amae atangaza na a apo aa kwa njia ya gl ukiandika tu pale apata vizuri kabisa lakini pia shat zangu za nguvu kabisa ziende kwa kiana eh, kijana mwanamziki mzuri kabisa ambaye amejitolea kwa nafasi yake kubasongt tutakuwa na simulizi nzito kabisa simulizi nzuri uh, simlzi hiyo inaenda kwa jina la muza chipsi, au auz kasema mke wa kaka l hiyo itakufundisha vitu vingi sana ambavyo vina, vina na maisha nimekuletea simulizi nzuri sifanyi vitu kwa That's why, simulizi nzuli. kesho tukutane mida kama h huu ni mda wako wee wa hii ngoma ambao ni zuri sa usikose mjengoniing <coughs> nou likulake oh, oh. apo kungoje ila bado aingiakilini mana shakula yamini awe eh. kwa mashogezo michwacha mafumgo ngojangoja ina nyumiza tumbo basikinyumeshafata mkungo yanyumesepa cazmejaza na rundo ah, na unaond yanguuiyunagongatai waundo ndoaomewnanaimai takiengea ni sikuwaekwa ububaya maa oiitimia ewefanwa bandama umepandukaladangyot imeifia wameuaiaeea shiingi eindua Upona nita chelewa, nita chelewa, mama. Nita chelewa, um um. Upona nita chelewa, upona marathi amoyo. Nita chelewa, yeah. Upona nita chelewa, kasiwe na nite na. Upona nita chelewa. Udoganbe best podcast, best podcast, best podcast. oasasa leo ni ap ambao leo bwana nimekuleteaso I mean, leo bwana tunaenda kudisk amjengoni kuusiana na swala la kwa nini mahusiano mengi sana yanavunjika katika kibindiki cha utandawazi I mean, sasa bwana leo nakupa pati tano tu ambazo kwamba kwa nini mahusiano ya mengi yanavunjika katika kipindi hiki cha utandawaji. so kuwa na mimi pamoja mwanzo mpaka mwisho wa kipindi changu uweze kujua hizo hizotano namaanisha pinti tano tu ambazo zitakuthibitishia kwamba mapenzi mengi yanavunjika kwa sababu hiyo hapo najua pia ukijua hizoit zitakufanya wewe hudum katika mahusiano ya yako kwa kipindi kikubwa sana so leoni na neno moja tu kwako na takanisikie unanipenda kuelimini za memazimo usikimbie oh, oh, oh angu ngumu si mchana si usiku minaona giza mama ni pepezi lote nazonusunusu usijekuonaigiza mamao itakupenda wnpak enge chinitani leo mpaka miaka tisini Leo, mama, mama. Baby, do you love me? Oh, do you love me? That's I need like, you. Unani bend Do you love me? I need you. Me? Oh, me? Unani okay bwana sasa nimerudi tena mjengoni au sio e, baada ya kupewa ngoma kali kama hiyo hapo ya kusikiliza kwa muda mfupi kabisa lakini now, in the studio so sasa moja kwa moja tunaenda kuangalia fai tano au namaanisha point tano ambazo zinapelekea mahusiano ya kipindi hiki katika eh, watoto anakuambia katika kipindi hiki cha dijitali yakapata nini kuacika so tunaanza na point ya kwanza I mean, fact an so be with me up to the end of this kwenye pointi ya kwanza kabisa naweza nikasema kwamba mahusiano mengi yanamwijika kwa kipindi hiki hapo kwa sababu eh, watu wengi wanajamaa yakuenjia katika mahusiano warenge katika mahusiano hawajui nini wnaa kifata katika mahusiano yaani mtu anamtamani uenzie na sio kwamba ana lengo la kumpenda wakadumu wote katika maisha hiyo ni ninamba moja na kama ukiangalia vizuri kabisa ukitaka kitu kama hicho hapo unakuta wanawake wengi wa siku hizi wanajihusisha katika mahusiano ili tu aonekane kwamba yeye ni wadigitali aonekane kwamba yeye so mshamba kivile mona so kitu kama hicho hapo kinapelekea kwamba mahusiano mengi yakavunjika kwa akavunjika asabau iyo egwaa lakini tukiangalia katika sababu ya pili katika sababu ya pili ni kwamba mahusiano mengi yanavunjika kwa sababu ya umaskini mona kuangalia fati namba tatu mona I mean, kwamba wanaume wengi huwa tuna tamani na si kupenda mona na pia wanawake wengi kwa sasa wanaingia katika mahusiano kwa faida ili apate matjiyao hima a wanapendaameingia oh, na mtu katika mahusiano ili apate itu flani aa abadh aaiaama a mo akuonyesha kwamba kwainimahusiano mengi yananika a we waaaa jili ya sifa tu Ye, yukoje, you know, wana wanakie, ili awatambishie mashoga zake yee kwamba ukoje najua wanawake a wnakili chache saama unataka kumonyesha shogayakoata I mean, onyesha shogayako onyeshe ama wewe ukoje wangabi, na wanaume wangapi na vitu kama hivyo hapo hivakuta mwanamke anajiingiza ana katika mapenzi akiwa na watu wengiazkasema wanawake wasiku hizi kwa point nambar tanf namba mwisho kabisa kwamba wanawake wengi wasiku hizi huwa wanapenda kuwa na vijana wanaoenda na nafshn ambao hawana future ya maisha unakuta mwanamke ana zaidi na wanaume watano badkuja anaolewa kitu kama hicho so bana mimi nitoe tu shauti zangu za nguvu kwa bongo podcast ambao ukiwa a wanapatikana paepa sauti zangu nyingi sanazende kwa kanawanu saa anapatikana katikaakeaaa aipia aa atangaza a aa a azakwanjia ya ukiandika tu paleas unanipata vizuri kabisa lakini pia bwana sharuti zangu za nguvu kabisa ziende kwa kinyana wangu eh, Stone Himmels, kijana mwanamziki mzuri kabisa ambaye amejitolea kwa nafasi yake kuimbaipop uh, asanteni sana ladi gentlm kwa kunisikiliza lakini kesho ndani ya kigongo kizito I mean, episode pisode numbe tutakuwa na simulizi nzito kabisa simulizi nzuri u uh, simlizi hiyo inaenda kwa jina la mapau kasema mke wa kaka hiyo itakufundisha vitu vingi sana ambavo vina, vina na maisha mletea simulizi nzuri vitu kwa That's why, simulizi nzuli. kesho tukutane mida kama hii huu ni mda wako wewe wa kusikiza hii ngoma ambao ni zuri sa usikose mjengoniacing nou likulakeapokungoje oh, oh. ila bado aingiakilini mana shakula ya mini aw eh. kwa mashogezo ni chacha mafumgo ngojangoja ina tumbo basi kinyumeshafata mkumbo yanyumesepa acha zimejaza na rundo na una ponda yangufupi nyundo ecna ngonga tajiri wa vundo ndochazomenkwepa ah, na maimani takijengea ni siku waze kwa ubaywa ubaya mana bifonilitimia lea wefanwa bandama umepanduka labda nguinyota imefifia wamekuteka weima tunisizo bɛ ti puwakikasi.