Joke and this is the best podcast. Jocanbea, ya natumaini tena ni wasawa mwingine tena na mana, leo, podcast, ni mzima wa afya mimi kwa upande wangu an mimi ni mzima wa afya au siosasa leo kti ndani yaimeamua kuletea mada ambayo nasema kwamba eh, kwanini vijana wengi wanashinda kufikia ndoto zao haswa malengo yao au eh, I mean, eh, ya, so s le mjengoni anakutamambalimbalibalimbali z takuones aiianawegiuahindkufia ndoto zetu hasakipindi hiki chautandawazi na azani hii takuate pamoja hapa kusikiza mjengoni pointi ambazo zinatufanya vijana tukashindwa kufikia ndoto zetu moja kwa moja kusikika hapahapa hapa, lakini pia u mdani leo ttakuwa na n mbalimbali ambazo zilifanyika kutoka kita au sio sasa utapata kusikia wadau mbalimbali waciwa michango yao mbalimbali akuonyesha kwamba kwanini vijana wengi tunashindwa kufikia ndoto zetu na malengo pia kwa sababu mbalimbali lakini mimi hapo bwana nitaanza kukupa sababu tafata kuskiza za watu mbalimbali au sio kaib نبانن moja kwa moja tukianza kwenda moja kwa moja katika pointi ambazo zinafanya vijana wengi washindwe kufikia ndoto zao katika kipindi hiki cha globazation namaanisha kwamba utandawazi uh, pointi ya kwanza unaweza tukasema kwamba vijana wengi kwa siku hizi hawajiamini ofouse kwa sababu tukitazama kwaba kijana anashindwa kujamini kwamba hii ka fanaakafana akaka malengo etu kika tu mbalimbali ka madaftai mona koo vijana wengi tunashindwa kufikia ndoto zetu kwa sababu hatuna tabia ya kujiendekeza kuandika malengo yetu ambayo tulionayo na kuyapitia kwa wakati huo hapo lakini tukija kuangalia katika sababu yetu ya tatu ya kwamba ni kwamba vijana wengi tunashindwa kufanikiwa katika ndoto zetu kutokana na nini kutokana na mambo ya kijamii kasma mambo ya kijamii kijami, kutokana ni mambo ya, ya kfamilia familia nyingi sana zinakuwa na ugomvi mbalimbali kama vile unakuta eh, baba na mama wanagombana nyumba yaelewani au ndugu na majirani na nini hampatani k unakuta kijana anashindwa kufikia malengo yale aliyotarajia anakuwa anawaza vitu vingi ambao i ya kifamilia lakini tukija kuangalia katika pointi yetu ya nne ni kwamba vijana wengi wamejikita katika magrupu ambayo sio sahihi kwa wakati huu hapa umaona kwa sababu vijana wengi sana sasa hivi wanaspridi mda wao mwingi sana katika mambo ya social networks unakuta kijana amekaa muda mwingi yupo whatsapp yupo wapi anashinda kufanya vitu vya muhimu ambavyo vitamuingizia kipato ili aweze kufikia malengo yake umona pa kutokana na swala la utandawazi inafanya kijana ashindwe kufikia malengo yake ulikuwa na mimi hapa mbuzobayo 05 lakini kutokana na aahasid bwana hapa mjengoni leo nilitaka ku, ku, kumwalika mgeni lakini mgeni bwana leo kadilei lakini kama nazani next wk katika episod ijayo utakuwa na mgeni umndani ambaye anajulikana kwa jina la like, 04 ha naitwa sompo mi nadhani vijana watumizi ndoto zao kwa sababu kwanza hawajui yao yaani hawajui nini ambacho wao wana, wana nacho kwa hiyo hiyo ndio shida namba moja sababu mtu kiwa naju na kitu gani naeza kakishugulikia ukawafanyia kazi kwa mfano mtu anaingia chuo kikuu bado hajui kitu gani ambacho anakipenda nafikia kuchagua koi ambayo huenda hata msaidie na wala hapendi ile kozi kwayo hiyo ni moja kati ya sababu ambayo inasababisha vijana wasifikie malengo yao helohelo helo kwa majina naitwa alex mwakalambo lakini wengi wananijua kwa jina la ataxi mwaka mimi naona vijana wengi hawatimizi ndoto zao kwa sababu ya ujinga tuliouendekeza labda kwa mfano vijana wengi sahizi baada ya kufanya kazi tunakuwa tunawaza mapenzi tu utakuta kijana amebezi sana kwenye mapenzi na anasahau kufanya kazi hivyo basi anashindwa kutimiza ndoto zake nyingi anaisha tu wanawake au wanaume so mi nahisi kwa sabu ya hivohn mi nafahamika kwa jina la sto kutokea mbeahe moja kwa moja niende kwenye maoni juu ya kwa nini siku hizi vijana wengi hawatimizi ndoto zao kitu cha kwanza nachofikiria mimi kwamba vijana wengi siku hizi tunakosa nizamu ya muda kufata muda imekuwa ni tatizo kubwa sana lakini kitu cha pili naona ni kukosa msimamo na misingi imara imala maana unakuta vijana wengi siku hizi tunajingiza kwenye matumizi ya madawa kulevya masigara mapombe mona kwa ile ile tu kufatana kwamba fulani mbona natumia af safi na mimi ngoja nijiingize nitumie unaonekana kama ndo ujanja fulani hvikumbe sasa ndo uteja wenyewe kwa hiyo hivyo ni vitu ambavyo vinatuasili sana na sisi kama vijana ambavyo sasa tuki, tukiweza kuachana navyo tukiweza kufata muda tukiwa na nizamu ya muda lakini pia tukijikea misingi imara tutafika mbali aa baada ya kusikiliza hivo eh, hivoa zimefanyika kitaa hizi ni sahizi niya kusho kwa wana au sio sasa kwa wana ambao tunaanza kushow nao lov ni pamoja na bongo podcast bongo podcast bwana yenyee najitaidi sana kushow lav kwangu lakini bila kumsaau donsompo dosopo ni uh, big brohe ambaye ofous amenihamasisha ameniinspir naweza nikasema kwa upande mmoja au mnyingine lakini mtu ambaye anapewa shav nono leo ni 1s 1204 naye nayiko vizuri pamoja na sisi lakini kuna watu ambao ni wawili ambao ni kabisa kuna kijana wangu mmoja mze wa mzee kwa jina kaingia katika page yake, kamsati, ukampata ametoa nyimbo kali ya inaitwa changamoto maalum kaia una kijanawangu mojamee wamia aiamalibali ebwana mimi unaeza kani katika uh, pae ukaanza kusikiliza uh, zangu zote ambazo lkuwa zimeshaa beo ambao unaeza aandika pale tbbo 04 mbboy kb0 pale ukis vizuri kabisa utanipata kwenye so, lakini pia unaeza kaniskiliza moja kwa moja kupitia ambao uk wenyepei yangu a kaandiab ambautaata kila kitu lakini pia bwana mi nikuambie tu karibu sana hapa hapa mjengoni ets uweze kutangaza biashara yako kwa muda wowote na saa yoyote ile nako bei rahisi na beinafuu kabisa so be kama kumbukumbu kumbu ya torati washasoma zaburi mala mbili ndo tamati wamekata tamaa ya kumona mama tena wanakumbuka sauti ya baba mwaka jana aliposema ewa nangu mimi sitopona tena wanalia machozi waliobakiza jana wakikumbuka ndugu mali walivyogawana kwa hasira wana wanathamani tena wanasema bora kufa kuliko kuishi sana wangependa kusomila ada zija timia wameshafukuzwa shule wako chimbo wanalia hawana rafiki mungu ndo rafiki nduku wa nafiki mambo ya kisanda wanaweza saidia ya na sanda washasahau kulala juu ya vitanda sauti za mbua usiku kwao ndo vinanda za nyingi maisha tuwezeshwe tuna i am na ndoto za maisha bora kwa mtanzania wazazi wao walichawazika wanaumia wanaishi kama ndege kula kwao kwa mashaka wanafanyishwa kazi ngumu chini ya miaka wakiosha vyogari wanasingizwa vibaka nani yazitimize ndoto zao leoleo wanaoota kuwa wanajeshi wenye beo ili waje wailinde amani ya nchi yao wana ndoto za kuwa na pesa kama meo wana ndoto za kuwa warembo kama mkeo wana ndoto zakuwa mamea na unge wana ndoto za kugombea uraisi kama rungwe nani asimame simame aseme neno wa kone nani ya sindano nguo washone nani ya kwenye usiku wa manane ili wache kuza mwili chini ya kumi na 8ane ban mimi unaweza kanisach katika uh, gle pale ukaanza kusikiliza uh, episode zangu zote ambazo ilikuwa zimeshapreiwa before ambao unaweza kuandika pale tubuaboy 104 mbuaboy 12l0 pale ukisach vizuri kabisa utanipata kwenye g so lakini pia unaweza kanisikiriza moja kwa moja kupitia instagram ambao ukis kwenye peji yangu pale ukaandika tu mbuzaboy ambao pale utapata kila kitu lakini pia bwana mi nikuambie tu karibu sana hapa hapa mjengoni uweze kutangaza biashara yako kwa muda wowote na saa yoyote ile nakobei rahisi na bei nafuu kabisa so b-