barabara msikilizaji wa tm podcast karibu tena katika kipindi chako ambacho kinakupa ushauli lakini pia kinakufundisha vitu ambavyo wewe kama wewe ungepaswa msikilizaji wangu kuvijua na pia vikakusaidia katika maisha yako sasa leo moja kwa moja nimeamua kukuletea mada ambayo nasema hofu yako kubwa katika maisha yako ni ipi yaani hofu yako kubwa wewe katika maisha yako ni ipi najua ajiuliza maswali mengi sana ambayo yanakuja yanatokana neno hofu yni wewe unaofia nini katika maisha yako ambayo unaishi hapa duniani kwa sababu tunajua katika maisha yetu haya tuna maisha mafupi sana katika ulimwengu wa duniani kwa sasa sasa leo hii mada bwana naweza nikasema inaweza namna moja ama nyingine jinsi ya kujua wewe hofu yako ni ipi katika maisha yako kabla hujafa kwa sababu tukiangalia kabisa kwa kipindi cha sahivi vijana wengi sana tunapoteza maisha katika umri mdogo sana thaswy tunaamua kuleta maadai hapaili ujue kabisa on onho unaezauna surviv katika maisha ya kila siku sasa tukianza moja kwa moja kuangalia nini maana neno hofu najua msikilizaji wangu wewe wa, TM, wa, wa, wa TM moja kwa moja neno hofu kama hofu najua umeshapata maana ake lakini nikija moja kwamoja ikuleze namna ya neno hofulio wamneno hofu li kamahofu kama akua yani mtu anakua hayupon naofa kitu fulani kutokeaaasma anaman flani wama ku fhfannaaatma katia0 au moja kwa moja tukianza kuangalia aina za hofu kuna aina mbalimbali za hofu ambazo kila mtu anakuwa anahofia katika maisha yake mwingine anaweza kaa katika hofu ya kiutamaduni lakini pia mwingine anakaa anaamini kitu fulani yaani katika namna tofauti tofautitofauti asw tunasema hiyo ndo kitu ambacho kinaitwa neno hofu sasa mimi hapa kama mbuzo boyo05 mtangazaji wagu wamoja kwa moja kupitia tmp niweze nikasema ofu yangu mimi katika maisha wangu ni kifo yani nawaza nho kifo changu vitakavokuwa kwa sababu kuna vitu yni ukianza kuvitafakari nho marafiki zangu watakavofil pain katika kutokana na hicho kitu na pia nho mama angu watakavokuwa yani all, all, al my, my family itakakukua itakuaje kifo changoitakuajekitu it yani, yani, gani kitakachotokea mai kwamba mtu yani, alikuwa nakufahamu na nakujua h o heay kio kaa ikatokea kama hivo koo mimi ou yangu kubwa bwana ni kifolthetim hu anawaza chpona sasa mimi nikuambie tu mpenzi msikilizaji wa watm naeza nikasema kila mtu a ana ile hofu yake kama hofu yake yeye ambao anaifikiria katika maisha yake neza ukasema ukajiuliza kwamba hofu yn itakuwaji kivipi lakini nikuambie tu kwamba kila mtu ana hofu ambayo yeye kama yeye ataihofia katika maisha yake lakini pia moja kwa moja naeza nikasema hes faida za neno hofu naweza nikasema kwamba kuna faida ambazo zinaezakatokana na hofu lakini inafatana na aina ya hofu ambayo wewe unaihofia uwezi ukasema hofu ya kifo inakupa ina wewe faida haikupi faida bali inakuongezea vitu ambavyo ni stress hmm? inakupa vitu ambavo ni wewe kutegemea katika huo muda mwafaka wa wawewe kufikiria kitu kama hicho apo mona sasa moja kwa moja naweza nikasema moja kwa moja kuna faida za neno hofu mona sasa tukia tukiangalia katika faida za hofu kuna faida mojawapo moja ambayo inasema hofu kama hofu inapelekea mtu kufanikiwa On how often mtu kufanikiwa kabisa hof kama hof, mtu kitu etufanikwsaau naisawa a anambalimbali za wanafunzi a waafnz kiwa naaialadaufanya kitu flani mpenzi msikilizaji wa tm tmpcas sasa tunaenda kusikiliza maoni ambayo watu walikuwa wametoa kuhusiana na hii mada yetu ambayo inasema hofu yako kubwa katika maisha yako ni ipi sasa sa hivi tunaenda kusikiliza baadhi ya maoni ambayo yameojiwa kutoka kitaa so mimi nakwambia tu tuwasikilize kidogo tujue hofu yao kubwa katika maisha yao ni ipi habari ya sahivi kwa majina yanaitwa m okora nipo darislam mabibo mimi hapa kwa mimi kitu ambacho naakihofia katika maisha yangu ni gonjwa hatari ambalo ili hilo gonjwa la ukimwi katika maisha yangu naogopa sana hilogonjwa naomba mungu siku zote anipe afya njema siku zote nisije kulipata hilogonjwa maana ni hatari nateketeza vijana wazee pamoja na watoto kwayo kila siku naomba mwenyezi mungu aniepushe na hilogonjwa maana ni hatari sana Eli hakuna kitu kama hicho katika maisha yangu maana ni hatari yaahagu mtoto mzee kijana hnaitwa <laughs> qwini mgimba natokea dodoma <clears throat> um, mimi kama mimi ofu yangu kubwa sana katika maisha yangu ni kifo yaani huwa wanaogopa sana kifo yaani nikisikia ku labda vita hivi msiba huwa kidugutu, yani huwa nachanganyikiwa sana mimi hata nikiumwa kidogo tu yani huwa nachanganyikiwa naogopa sana kifo yani ndio kitu ambacho naogopa sana katika maisha yangu yani naogopa sana kifo yani hivyo yn yani, naogopa sana kifo hiyo ndio yangu kubwa sana katika maisha yangu kinipia msikirizaji wangu wamkuna uh, baahiya watu walikua wametumia zao naanza kusoma kama ifatau wakiwa wamechangia mdayetu ambayo nasemawambaokatia maisha yao uh, mtu wa kwanza huyu anaitwa Winifred, uh, anatokea pande za mbea amekwambia um, katika maisha yake ni kumpotea mtul ambaye ampndaeut akini pia nikiangalia ujumbe wa pili iliotumia kwanjia ya SMS, huyu anaitwa tokea pande za Mo au morogoro anasema kwamba hofi yake kubwa katika maisha yake ni kuhusiana kuto kufikia malengo yake katika maisha yni anamaanisha kwamba yeye kuto mafanikio yake ndo hofi yake kubwa sana hivyo ni yani. lakini pia mwingine huyu anaitwa anaitwa nani huyu anaitw anaitwa ajaandika jina lakini kaandika kwamba hofi yangu kubwa katika maisha yangu ni kuwachana na wazazi wangu ni pale ambapo wazazi wangu watakufa au watapata kifo ndio ndanachohofia so mimi ni tu kwamba mpenzi msikilizaji wa tm podcast jitiredi sana katika kusikiliza tm podcast tmpodcast kwasababu unakupa wewe uelewa wakusikia wakujua vitu vingi sana ambavyo vinaucana na maisha mi so, iseme kwamba asanteni sana watu wote achaniaa ningipakipin chan wa njine, kika, eh, wani, na pia hikaa so, mimi lakini pia nitoe shauti nyingi sana kwa wanangu ambao wanaiot kwa upande mwingine sana shauti zangu za muhimu kabisa ziende kwa04 ambaye naezaikasema ni ima lakini pia shaui zanu kubwa sana zikwa janawanu eh, anaitwa anamba nyio Hip-hop, lakini pia naezakaingia katikapi yake ukapata vitu kama hivo hapo lakini pia zangu nyingine zamwisho na akuwa za isaa ni mtu ambaye ni a akini pia anafanyaamomazuri ya kuekodi nyimbo natu ma hio sh usu njema nan ati nindekwa mgamba nitoetotiza kanga amani kufunge kamba tadanganyamie ah, nyumba ninivuge mamba mara mminzi kwa panga kuchunga usijetanga wongo zi kwanlie moyo mm-hmm. wangu usifanye njia oh, ukapita oh, nitaumia shamba Choo choo choo ronaldo punguza cenga kukutulia kwatenga mbwembwetuka kule ah, nopunguze kujiremba wasijewakakubenda kuna warabu wabemba ukanisusa pure isio inapata tabu camshamawe mbali za kunie kumbe kunga dhahabu wichoma sio savuni nishajipanza moyo windo mwisho wareli basi jifunze choyo wasijenikejeli wezowangu watoyoni sijafikia mei wachawachezelaya sia kwetu singeli oh, muyu wangu usifanye njiao oh, ukapita sana nitaumia shamba ramu wakanivuniao oh. kesh kajakukuteka na matusikunicopia um ¡Ay, ay, ay! ¡Ay, ay! ¡Ay, ay! ¡Ay, pa ebwanae mili kombi yetu na mimi hapa mbuza boy 1205 na kuletea matangazo wangu moja kwa moja kupitia tm podcast ebwanae bbbbbb b, b, b, b. b active ausio