this is wango i my podcast naianza leoapa okay, iftaknadeie thru languaes mbili that is kiswahili sokheng so, okay, na enlishileotitaomelanen what iwan todkuae t okay, mayouth sanasana yangu ntaka naet mayt sana kasabundo arltna maythaawambiaitmkea eerything istf urrently So, me so, me kwa kila la sa survival saa na na na yako tabia Zat, gana, ile aila mtaazingneayakomkataakeafyaaail friendship zetu tumezifanya basic. Gani kama like friendship wasababukiangalia kwanaeuaaaniuzake mnapatana lakini venye koronlikaa zilifungwa kila so na kiamnaaifnamanisawatanamadota usahata hyoa kiasi tu hmaab ni mazi nawas u kufanya bis zako online no, online market aa spigamot mtandaoautmsaktumia pestmtn pesa ya l kiasi hapo hmm. ndo ngechukua nafaa tu mja nachukua kiasi unakakak una yani ksai hmm. unajua ar hizo vitu all hapo k- kwa nyumba yake anafanya nini niiakshacia masa amaendea b na naona yeah, amefanya kazi yake na nawezi naona najaribu kusema nietsaa hii hstoria hiitmanin nabsimekaa nibsti yako huko mwingine ako hivo kauko anasumbukana aana hiyotmanayo uwezo najua kuna wala asietuakwa mtaani kabsa kabsa sieti niwalezi amaninizi maze kutafuta onitrii kuanza kuo eji yaku ja mada kosiako nnautendea nanimwambieti bado niko kaakusomanatakaomahata aalkonaba saa behaaningetaka anauza natembea pale ukienda hio unaule mtu anauza nini jaba maybe eh. mwingine amefungua nini movie shop hapo mwingine ako pale yani mwingine ako tu mtandao na n Sahi, what I'm to time ya nive nafaaishiaakusema sasitm yakwanza kugoimaauonmszntafuta sa mbona hbapaasaaahsa kila msi Tuna, kila msiakoskila msi mtu anaishile afikia maishaafikdikeshonaenyekaanaeza fika kesho ajua mtu akoakna vitu mingikitakikuangalianash ka famili yakrabajafanya hio kwako simshtuke mshukuru na uwezo mfani s kila msikwahiyo saa tusichoke majamaa vitu zitakua fit nanashukuru kila msi amekuanas ujanje mekua tutaweza tutaweza hapo mbeleni vitu zitafunguka na pia zikifungukamaz oau kutakado yako situtoke wazi unaweza share naweza hae podcast kujijenga tu majamaa okay, imekubamba pia neza niambia unanimotivate pia si siamanii ilodugoniambie niaje mze msniaje nsika na naona hivo p naezaha kp mkunafili kuna mali ningi d mazi majamaa