o e bwana make some mother fucking noise <laughs> ni chimboni na chine do episode ya pili of course tunakutana tena katika yes, hasschintem111 uh, <laughs> ni siku ya kihistoria duniani baada ya nchi ya marekani kupoteza idadi kubwa ya watu eh, kutokana na shambulio la kigaidi lililosababishwa na gaidi mwenyewe wanamwita eh, the let osama bin laden japokuwa kuna n kibao kuwa kuhusika na shambulio hilo lakini kama ni mfuatiliaji mzuri na unapenda kusoma vitabu mbalimbali mbali, unaweza kugundua kwamba hakuhusika kwa, kwa asilimia kubwa kama kwamba slmiauwa eh, kwa bin laden alihusika lakini lakini hizo uh, kwamba alihusika ama hakuhusika umkabili gaidi kutokana na kuwanyima mafuta <laughs> ukimchezea marekani wewe unaweza uh, ukajikuta unajichezea mwenyewe lakini uh, tukirudi katika entertainment stories ambazo mimi nachotaka kukizungumzia sasa Ee, ni stori kidogo ambayo inastaajabisha ama kushangaza hujue <laughs> mara nyingi wasanii wengi wamekuwa waoga kutoa kazi zao ee, katika kipindi ambacho jambo lolote kubwa linatokea kitaifa au hata kisocial kisamdia ee, kwa kuhofia tu kazi zao zinaweza kutofanya vizuri kwa kufunikwa na tukio husika sijui tunaelewana hata kibongobongo hii imekuwa ipo sana e, mtu fulani akiwa anaachia ngoma basi watu fulani wanaogopa kuachia ngoma ma kuna, kuna, kuna tukio lolote la msiba ama tukio lolote kubwa ambalo litashika e, siku hiyo basi anaweza akaogopa kuachia kuachia albamu yake yake ama inaweza mbaoaaezkaogopa kuachiayake makuachia kabisa na kifikra kutoka kwa, eh, kwa ni same day shambulio la kigaidi linatokea na majozi yakiendelea duniani kote hiyo hiyo siku septemb 11 mnyemwezi akaachia ya albamu yake ya kwanza eh, katika gm kipindi hicho na game, na akaachia eh, albamu yake eh, siku hiyo hiyo septemba 11 eh, ya tukio kubwa la kushangaza kama hilo mtu ana kwenye gm eh, ndo gm anaianza anaachiabambayo imetokea hilo tukio la kigaidiiyku hi ilikuwa ni nzito mno kwa kwawamarekani lakini bado ilimpa nafasi ya kujidai eh, kwa kufanya vizurina kumpa heshima ambayo hajawahi kuipata tena katika album zake zot zilizoendelea bwana eh. maajabu mengine ya hii hi ya, ya bwana eh, geto fabo eh, ilikuwa alitakiwa kuwepo katika hii ilikuwaalitakiwa kuwea katikaha kipindchihuy aikua wamoto pesa kibao tu lakini mbali na pesa pia fab alimpa apo ndoakakubali kufanya na so, nilazima, eh, sana ab ac aa sana kwa watu wazito eh, lakini tukumbuke kamaainitukumbuke taliwai kumzungumzia kwamba alikuwa anaishi kifahari kwamaalikua ash kfahar amago ni awepo katika album lakini wimbo hakuuweka kwenye album na haijawahi kuchukua eh, haijawahi kuachia eh na hiyo ngoma hajawai kuiachia fabo mpaka sasa sasahivi tunavyozungumza mimi nawewe lakini hata ikuzuia b kufanya vizuri sokoni pamoja na kwamba wimbo aukuepo kwenye bm lakini alikuwa alikuwai yake kwamba apushib lakini aliutoa wimbo kwenye bm na haujawahi kutoka mpaka sasa hivi so alithubutu eh, kuachiabseptemba11siku ya tukio kubwa na hakuna hakunas yoyote aliyoitumia kutoka kwa msanii yoyote mkubwa na bado <laughs> banamaesommonoikwa mnyemwezi fabls ametisha sana lakini uh, yu no know, i thin the esso hre ni kwamba uthubutu ni silaha kubwa sana katika maisha ich uh, in the othe sidefer i theoethi uh, if yo n the mo you fea themo yocm hiiiko wazi utakiwe kumwogopa mtu wala kitu chochote katika eh, safari yako yamafanikioitheah to thesid eio yeambaye anaoa so uya