helo ndugu zangu wapendwa natumai mko salama ni mimi wenu kipenzi cristin na karibu kwenye kituo changu cha pcast na hapa nitakuwa nikiwapa historia kuhusiana na maisha yangu ilikotoka nilikozaliwa wazazi wangu ndugu zangu jamii yangu kwa jumla na pia nitakuwa nikiwapeleka katika safari ya kwamba waeleza maisha yangu yalivyoanzia hadi penge nimefikii