ndugu zangu wapenzi natumai mko salama ni mimi wenu tena cristin nimerudi tena kwa mara ya pili wa taarifu ya kwamba ninaenda kuianzisha mradi wangu katika kituo hiki cha podcast ambapo siku ya leo nimeamua nitaanza na kujitambulisha na kuwapa taarifa ya kunihusu mimi mwenyewe binafsi siku ya leo nitawaambia majina yangu kamili majina ya wazazi wangu ndugu zangu mali nilipozaliwa mwaka tarehe kila kitu chomwweka nami haji tamati