jina ninaitwa cristina tieno ila wengi wananifahamu kama tina mimi ni mzaliwa wa kisumu na nilizaliwa mwaka wa1995 tarehe mwezi wa tatu wazazi wangu walijulikana kama bwana michael odera waliyefariki mnamo mwaka wa1995 naye mamangu alijulikana kama mary apio ila wengi walimfahamu kwa jina lake la ubatizo la veronica naye pia tuliweza kumpoteza katika mwaka wa elfu mbili na kumi na mbili nilijaliwa kuwa na mandugu wanne madada watatu na kaka mmoja ila kwa bahatimbaya tuliweza kumpoteza mmoja mnamo mwaka wa elfu mbili na kumi nasaba aliyefahamika kwa jina la samanta cin sasa katika familia hiyo ya bwana michael na veronica tumebaki watoto wanne kwa hivyo niko na mandugu watatu wasichana wawili na kijana mmoja na katika hiyo familia tumeongozwa na msichana anayejulikana kama hela kinyi akifuatiwa na kijana kwa majina ya fredrick odera kisha nikazaliwa mimi na mwisho tukakuwa na mdogo wetu anayejulikana kama felista awinda safari yangu ya masomo yote mimi nimewezewa kuyafanya katika mji mkuu wa mombasa ambapo nilijiunga na shule ya msingi ya mokigwena inayopatikana katika jiji la ukunda kuanzia mnamo mwaka wa elfu hadi mwaka wa elfu baada ya hapo niliweza kujiunga na shule ya upili ya gombato seonday nayo pia haikuwa mbali na shule yangu ya msingi isha baadaye niliweza kujiunga tena na chuo cha elimu ya anga ya mombasa ambapo kwa jina la kimombo inajulikana kama mombasa wavesho kuanzia mnamo mwaka wa elfu 2 na 15 hadi mwaka wa elfu 2 k7 sasa ninakaribia kufika tamati na natoa shukrani zangu kwa wote watakaochukua muda wao kusikiliza historia hii yangu ya kwanza katika kituo hicho karibuni ni moe na wakati mwemu