helo karibu katika simulizi yangu the thepcast na leo kwenye simulizi yangu the thepcast tunaenda kuona sehemu ya kwanza ya simulizi inayoitwa safari yangu katika simulizi hii ya safari yangu ndani kuna hadithi ya kijana adonas ambaye yeye ameamua kutuelezea e, safari yake ambayo sisi tumeipa jina kama safari yangu je ni safari y aina gani e, ambayo kijana adonas anataka kutusimulia ni kitu gani kinachomsukuma adonas kutuelezea safari yake je ni safari kama safari nyingine, nyingine au ni safari ya aina gani mpenzi msikilizaji twende sambamba katika sehemu ya kwanza ya safari hii all, likizo hiyo ilikuwa likizo ya kwanza tangu nilipojiunga na masomo yangu ya kidato cha tano ninakumbuka walimu walitusi sana tubaki shuleni kwa ajili ya kujisomea lakini mama alikataa katakata pale mwalimu julius alipompigia simu kuwa nibaki shuleni kwa ajili ya kujisomea na wanafunzi wenzangu mama alisisitiza ole wake abaki naomba arudi nyumbani basi baada ya siku mbili ilikuwa siku ya kufunga shule na kuondoka nilionekana kuwa mnyonge sana na mwenye huzuni tofauti na wanafunzi wengine waliokuwa wakienda nyumbani kama ilivyo kawaida kwa wanafunzi wengi wanapokuwa wakifunga shule na kurudi makwao kelele na kila aina ya fujo huonyeshwa ili mradi mtu adhihirishe furaha yake mimi nilionekana kama wengine wanaobaki na watu wasiojua hatima yao siku ya safari iliwadia nikaanza safari ya kuelekea nyumbani kwa ajili ya likizo ya mwezi mmoja ambayo katika fikra zangu niliona kama likizo ya mwaka mmoja na nusu hivi asikuambie mtu likizo kwangu ni zaidi ya mateso hata sijui nieleze vipi katika basi tulilokuema wanafunzi nane tukielekea likizo wenzangu walikuwa na uchangamfu wa hali ya juu kwa aina kutokana na mziki uliokuwa ukipigwa kwenye basi lile mzee aliyekuwa karibu yangu aliniuliza maswari mara kwa mara kwa nini sichangamke kama wenzangu sikumjibu chochote zaidi ya kucikisa kichwa moshoe maswari ya mzee yalionekana kunikera ai nilimwona kama mpelelezi anayetaka kunichimba maisha yangu hayakupita masaa mengi usingizi ukanichukua nilipozinduka tulikuwa katika kilima kimoja hivi chenye msitu wenye miti mizuri mandhari yake ilikuwa nzuri sana kiasi cha kutamani kupumzika pale kwa muda kwani nilihisi kichefuchefu na kizunguzungu kutokana na mwendo mkali wa basi letu baada ya muda mfupi nilipitiwa na usingizi kwa mara nyingine usingizi ulinipeleka kwenye ndoto nzito ambapo nilijiona katika msitu mnene wenye kiza cha mbali kutokana na miti kusongamana msitu ulionekana kutisha sana kwani hakukuwa na dalili ya mwanadamu aliyekuwa anaishi katika msitu ule wakati nikitafuta wapi pa kutokea ili nione nje ya msitu ule nilipokuwa nikishangaa shangaa nikasikia kishindo kikali nyuma yangu nilishtuka mithiri ya kupigwa na shoti ya umeme nikageuka nyuma yangu na nisione kitu chochote nilijawa na hofu kubwa sana mwili ukaanza kutetemeka gafra nikasikia kishindo kingine nyuma yangu niligeuka upesi na nisione mtu wala kitu chochote Dhafra nikasikia sauti yenye mwangwe iliyojirudiarudia nyuma yangu ikisikika na kusema njoo njoo njoo nilipogeuka sikuona mtu yoyote wala hakuna mti uliotingishika kuachiria uwepo wa mtu au kitu chochote asikuambie mtu kimkojo chembamba kilianza kuniteremka chini ya mapaja kuelekea unyayoni kijasho chimbamba kilinitoka kila sehemu ya nyetundu la vinyeleo makamasi yalinitoka niligeuka huku na kule nikitamani kukimbia ila sioni pakukimbilia nilitamani kupiga kelele ila nikaogopa kuwa ndipo nitakapogundulika kuwa nipo mstui gafla nikakumbuka kupiga magoti ili nimwombe mungu aniepushe na balaa hili lililonikuta nikiwa naelekea kupiga magoti alijitokeza kiumbe mkubwa mweusi mwenye sura inayotisha alionekana kuwa na hasira sana niligeuka haraka na kuanza kukimbia baada ya watu wa nne tano hivi mbele yangu kwa mbali kidogo akasimama kiumbe kama yule nilisita na kusimama huku nikigeuka kwa kasi kumwangalia kiumbe anayenifukuza kitendo cha kugeuka tu kiumbe yule alinifunika na nikapiga kelele nyingi kuachilia kuwa tayari nipo katika hali ngumu ya kuuliwa kikatili na kiumbe yule gafla niliwaona watu wawili wamevaa nguo nyeupe wakisema acha utajiumiza mara nikamwona mama akinijia kwa kasi ajabu kume nilikuwa hospitalini nilijaribu kuinua kichwa ila kilishindwa kwani niliinuka kidogo tu nilijaribu kuvuta mikono yangu haikukubali nikavuta miguu yangu haikubali pia nikajaribu kumwita mama sauti haitoki kwa mara ya kwanza nikamwona mama akitoa machozi ya huruma kwa ajili yanu nilijaribu kwa mara nyingine kumwita mama ila sauti haikutoka pale pale nilianza kumwomba mungu anipe nguvu za kuongea nilimuona mama akitokwa na machozi mama alishindwa kujizuia hadi akaangua kilio nilijaribu kwa mara nyingine tena kumuita mama sauti aikutoka gafla nikahisi kichwa ni kizito nikaona vitu vyenye rangi mchanganyiko vikipita karibu na macho yangu vilinyiziba nisiweze kuona kitu chochote na hapo hapo ufahamu wangu ukakata usikose kusikiliza safari yangu sehemu ya pili ili ujue ni nini kilimpata adonas je utaweza kujua ni kwa nini alikuwa na mawazo mengi wakati wa safari yake ya kuelekea nyumbani usisite kufuatilia mtiririko wa kisa hiki ni mimi msimulizi wako susan richard na mwandishi wa stori hii ni mwalimu emil kaijake henry asante mpaka siku nyingine