helo karibu katika simulizi yangu the podcast na leo tunaenda kuona sehemu ya pili ya simulizi inayoitwa safari yangu ambayo sehemu iliyopita tulishia episodi ya kwanza leo tunaendelea episod ya pili huko na mii msimulizi wako susan richard na mwandishi wa stori hii anaitwa mwalimu emily kaijage henry nilipoteza fahamu kwa zaidi ya masaa nane wakati fahamu zikirudi nilikuwa kwenye usingizi kwa maana ya usingizi ulinipata baada ya kupoteza fahamu usingizi huo ulikuwa mzito pia ambapo nilijikuta katika ndoto nyingine nilimuona binti mrembo sana ni mrefu kiasi si mnene sana na si mwembamba mwili wake ulikuwa umeans hivi binti alikuwa na macho fulani ambayo kila tulipotezamana yalionekana kama macho ya mtu aliyelengwa na usingizi baada ya kupata mlo mzuri wa mchana alikuwa kavalia nguo nyeupe nzuri zilizoshika mwili wake kiasi binti aliniita kwa sauti ya chini iliyoingia ndani ya masikio yao na kunifanya nipoteze mwelekeo kabisa nikikiwaza ni ni na kuanza kuniuliza Adonis. ulikuwa wapi siku icokua nkiwazsogkuanuwpsuzote znjua nkwa jinsi gani nilikusubiri kiasi cha kumuuliza mama kuwa mbona haurudisikuwa na neno lolote la kumjibu zaidi ya kubaki nimeduaa kwa mawazo ya namna nilivyomtazama yule binti mawazo alinipeleka katika jambo fulani hiv nilishtushwa na sauti kali ya yule binti aliyeniita kwa nguvu jina jinalangu Adonis adonas sauti hiyo iliambatana na kofi zito nililohisi kama limevunja ngome ya sikio langu nilizinduka gafla toka usingizini mwili wote ulikuwa kama umeganda kwenye barafu nilikuwa mwenye wengi kwa takribani dakika mbili hivi nilianza kujihisi fahamu katika miguu mikono na sehemu mbalimbali za mwili wangu nilihisi kama damu zinaenda kasi ya maporomoko ya maji kumbe kwa muda wote huo mama yangu alikuwa akinitazama hakupata amani kwa hali niliyokuwa nayo kwa kuwa mama ni mtu wa dini sana niliambiwa ya kwamba hakuacha hata sekunde ipite bila kuniombea pengine angeonekana kama mtu mwenye kuongea peke yake muda wa hudumu walipokuwa wakaribu yangu ila mama hakuacha kuomba kwa ajili yangu maombi yake yaliambatana na machozi ya maumivu makali juu ya mwanaye mama alihisi kama angenipoteza kwa bahati nzuri sikuwa nimevunjika wala kupata madhara makubwa katika mwili wangu isipokuwa majeraha kiasi yaliosababishwa na michubuko sikuwa na habari ya kile kilichotokea bali nilimuuliza mama ni kwa namna gani nimetokea nyumbani na kwenda pale hospitalini kabla ya kunieleza mama yangu alianza kulia huko akisema asante mungu kwa ajili ya mwanangu mungu nikupe nini cha pekee hata ukamponya juu ya ajali ile mama aliendelea kuomba huku machozi akimbubujika nilijikuta katika taharuki nzito wapi imenikuta ajali na katika mazingira yapi nilisubiri kwa hamu mama yangu amalize ili nijue ni ajali gani imenipata mama alipomaliza maombi nilimuuliza mama swali bila kupitisha sekunde mama ni ajali gani hiyo mama alinishika kifua na kuniambia mwanangu mshukuru mungu kwa maana umepona kati ya wengi niliambiwa kuwa basi tulilopanda mimi na wanafunzi wenzangu nilipata ajali mbaya sana baada ya kugungana na loli lililobeba shehena ya mahindi na kupinduka katika kona kali kilomita kadhaa kutoka kwenye kile kilima chenye uoto mzuri sana nusu ya abiria waliokuwa kwenye basi letu walifariki dunia na wengine kujeruhiwa vibaya sana kiasi cha kupoteza baadhi ya viungo na kupata majeraha makubwa mno miongoni mwa waliofariki ni pamoja na wanafunzi wenzetu wanne pia katika waliopona ni abiria sita tu ambao hatukupata majeraha makubwa baada ya siku mbili hivi niruhusiwa kwenda nyumbani hali yangu ilionekana kuwa nzuri richa majeraha madogo madogo yalionekana matumaini ya kuwa yatapona mama aliendesha gari kunipeleka nyumbani huku akisema ninamtukuza mungu kwa ajili yako mwanangu kila aliyoliongea mama nilitikia amina kweli hapana niliwaza sikuwa na maongezi yoyote zaidi ya dimbwi la mawazo yaliyokuwa yametanda kichani mwangu kuhusu ile niliwaza sana juu ya maisha aunifanyia mama licha ya kuonekana tunamwabudu sana mungu na kila jumapili hatukosi kanisani sikuacha kuwaza na kila alipojaribu kuniongelesha mama sikumpa muda wa kuongea naye wala kujadili jambo lolote lile majibu yangu yalibaki kuwa yale yale mama alinitazama mara kwa mara na kuonesha kukasirika lakini aukata tamaa ya kuendelea kuongea nami sikujali hali ile bali niliendelea kuwaza mambo yangu mama alinipigapiga ili kuvistua akidhani labda bado nina shida yoyote kutokana na ajali iliyotokea hakuna jambo mama tuendelee na safari nilimjibu baada ya mwendo kidogo tulikaribia kufika nyumbani mama alionekana mwenye furaha kama mtu mwenye matumaini mapya baada ya kukutwa na saa mbaya katika biashara yake ila af mambo yakakaa sawa mpenzi msikilizaji wa simulizi hii usikose kusikiliza safari yangu sehemu ya tatu ili kujua ni kwa nini o alikuwa na mawazo na kwa nini hakutamani kwenda nyumbani je ni kwa nini mama anaonekana kuwa mwenye furaha je kuna jambo gani linaendelea katika familia hii najua unaweza kujenga majibu yako mwenyewe ila usikose sehemu ya tatu ambayo yaweza kuwa na majibu tofauti na yale unayoyawaza asante ni mimi msimulizi wako susan richard na mwandishi wa hadithi hii anaitwa mwalimu emily kaijage henry mpaka siku ingi