habari kuna kitu kimoja nilikuwa napenda ni ongee na nyee na kitu hiki si kingine ni kitu kigumu sana na watu wamekuwa wakiogopa kukizungumza ni kuhusu swala la kifo kwanini watu wanaogopa kuzungumza habari ya kifo mara nyingi kifo kimekuwa ni kitu ambacho kinatisha na mara nyingi mtu anapougua na anafikia mahali ambapo sasa anapoteza matumaini anakata tamaa anachoka anaona kama kila kitu kimefika mwisho lakini kuna kitu pia anakiona ana, ana, ana mbele kwamba anaweza akakipitia au anaenda kukipitia na hicho kitu si kingine ni kifo lakini unajikuta mara nyingi mtu anapofika katika lila anakuwa moga