habari kwa jina itua, oh, mimi ni inaitwa mimi niske napendelea zaidi kuelimisha jamii kuhusiana na mambo mbalimbali yanayogusa maisha yetu ya kila siku na mara nyingi nimekuwa nikitamani sana ku, ku, ku, kuanza ku, ku, kufanya jambo hili lakini nimekuwa nikizuiliwa niki, niki, niki na hofu hofu imekuwa ikinizuilia kwa sababu nyingi moja kwanza kunaza hivi nitaanzaje alfu jambo lingine la pili kwanza hivi watu hata na hayo maswali akanifanya kwa muda mrefu sana nikitafakari nikijiuliza namna