nam hujambo na karibu matumaini yangu ubuheri wa afya ni kukaribishe ndani ya baoba mahali pekee ambapo utakwenda kuzisikiliza makala tofauti tofauti zinakuwa ni tamu zenye ladha ya kuburudisha na kufurahisha lakini ndani yake utakwenda kupata mambo mengi kuhusu masuala mbalimbali ya mpira wa miguu na leo ni zamu ya medii kagere ambapo tumekwenda kupitia moja ya post zetu ambazo tutakuwa tukizitumia kupitia kurasa ya ndugu yetu lwatan abduraziz karibu yangu majina ni ukland mudu inayekwenda kukusomea makala hii tamu kumhusu medii kagere wala hutojutia karibu twende pamoja medii kagere naomba turudiane mpenzi gani mahabuba habibi wangu hayuni nyongo mkaliaini medii mwana wa kagere wangu kipenzi mzuri mfano kama hariri kifani chako dinari kukupenda na kupenda lakini kwa nini unanifanyia hivi nieleze mpenzi ni wapi nimeteleza penzi letu lilianza mwaka 218 tulipokutana kwa mkapa kwenye michuano ya yapesa ulinishawishi sana medii ukaniahidi mengi na ukanitimizia ukanipa uliyowapa grumahia narr nilinjoi penzi lako sasa kwa nini umeniacha medii walikuja waginat na nangana yao kuniwinda lakini uliwafukuza kwa kichwa chako pale taifa kisha ukafumba jicho moja nilinjoi mwenyewe mwone kwanza bebi nikwambie kitu raha ya mechi bao na nakumbuka wewe ndio ulichukua tuzo ya mwanaume bora misimu mitatu ya vpl ulinikosha sana habiri lakini leo kwa nini unanisaliti mpenzi sikuwahi kudai unyumba kila weekend, ulinifikisha kileleni kwa miaka mitatu na njoi magoli ya kichwa na miguu yako lakini bado nina swalidia wewe ni mwanaume gani usiye na wivu leo unataka kuwa ruhusu wakinacris mugaru john bogo na mhilu wanitumie kweli mpenzi kwani nimekosa nini mie hebu tazama uzuri wangu medii miguu yangu minene mapaja yangu yaliyojaa nyama nyuma yangu kiuno chembamba kama hiki matiti kama haya utayapata wapi medii kwani nimekukosea nini mpaka umenizilia kiasi hiki shemeji yangu jose mixon anampa mapenzi kunoga mkewe huyo manula na chama ndiyo usiseme na yule shemela mpya watadiolangwa ana mapenzi imara wenzangu wanaenjoi lakini mie nimenuniwa hwai medii hwai nami nina moyo hivi humwogopi stehen sey wewe shauri yako akija vizuri namkubalia mwanaume hupendeki mwanaume gani unayeshindwa kumshawishi baba mwenye nyumba didi gomez akupe nafasi ili unipe mapenzi ona sasa mpaka nataka kuvunda unataka nikampe nani prince dube mm. au unataka nikitembeze yaani sometimes unakera wewe mm. lakini nisamehe kipenzi maneno yote haya ni hasira tu naomba tuwe kama zamani please ongea vizuri na darosa i miss you medii ni mimi mpenzi wako magoli binti nyavu man ofthe mtch wa ukoo wa golden oldeboat wa kijiji cha shabiki wa simba nam asante kwa wewe ambaye ulikuwa nami mwanzo eh, mpaka hapa ambapo tunakwenda kumaliza makala yetu ya kumhusu mhusu medii kagere mwandishi wa makala hii anaitwa arwatan abdul aziz mimi msomaji wa makala hii fupi niite auckland mudu tufuatie kupitia mitandao yetu ya instagram at oukland mud andescow na ile ya mwandishi wa makala hii fupi tamu aluhatan andescow abdul azis hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa hii ni back to back wakati mwingine nitakujuza ni nani lakini kwa sasa ishinae mmedii ikagere mwambie na jirani yako ya kwamba samuel eto ama seto anafuata