ebwana mambo vipi karibu hii ni funny talks with football fans yangumajina ni aukland mudu na hapa ni akispoti gazeti ni kualike wewe mwanamichezo mwenzangu bwana baada ya klabu ya yanga kupitia ukurasa wake rasmi wa instagram kuonyesha picha ya ni onzima ambayo uh, imeambatana na maneno ya tarehe ikionyesha kwamba tarehe 15 yanga wana jambo lao ambapo klabu ya yanga tarehe 1 mint 5 mwezi huu julai wanakwenda kushuka kucheza mchezo wao e, wa ligi kuu tanzania bara dhidi ya klabu ya ihefu na baadaye ikaonyesha kwamba e, klabu hiyo inakwenda kuagana rasmi e, kwa kumwandalia kama sherehe fulani hivi haruna fadhili ni yonzima ambapo ni kama kwenda kumshukuru na kuagana naye rasmi e, raia huyo wa nchini rwanda ambaye alijiunga na klabu ya yanga miaka ya elfu na kumi na moja akitokea kule APR. lakini pia baadaye aliweza kuondoka niyo nzima na kwenda kujiunga na watani wao wajadi simba miaka ya 217 mpaka 219 hivi na, na baadaye aliweza uh, kutimkia huko ac kigali kabla ya kurejea tena young africans na ambapo uh, yanga wanakwenda kumalizana uh, na haruna fadhili nionzima mimi sio mwongeaji sana hapa nipo na wadau kadhaa ambao watakwenda kuongelea uh, juu ya haruna fadhili nionzima mchango wake alivyokuwa yanga uh, lakini pia hivi ambavyo wanaondoka ni pengo gani kubwa ambalo wanakwenda kuliacha nionzima lakini pia uh, ni maamuzi sahihi ambayo yanga wanakwenda kuchukua ama wanakosea lakini pia vipi kuhusu mstakabali wake ni yonzima mimi nawaachia hawa wadau wa kandanda ee, kama mimi na wewe ambaye unakwenda kutusikiliza hivi sasa wao watakwenda kumwongelea kwa kifupi tu ni yonzima ee, wanamfahamu vipi wameona vipi mchango wake na yanga lakini yanga wanakwenda kuimarikaje ama kudhoofikaje juu ya kuondoka kwa nionzima na nini wanaweza kuona juu ya mstakabali wa nionzima nipo na e bna nataka uniambie uh, ukisikia haruna fadhili nionzima wewe unaweza kumwongeleaje kwa mfano kama mimi nikimsikia baraka mpenja akiwa anamwongelea uh, nionzima anasema baba mzazi baba hatari sana moja kati ya viungo uh, muhimu kwelikweli ambao uh, wameonyesha Uh, kazi kubwa na klabu ya yanga unamwongeleaji haruna fadhili nionzima hujue uh, unapozungumzia wachezaji bora wa nje wanja wa kigeni walowe kucheza vizuri kwenye ligi yetu mpaka sahizi kwenye listi huwezi ukamwacha haruna Kizima, na nionzima hujue ni miongoni mwa viungo wachache ambao wamekuja kuleta upekee kwenye ligi yetu kwanzia mwaka 1 yanga wanamsajii kutoka eipiara Mwe, ni, pia ni, ni miongoni mwa viungo bora kwenye timu ya taifa wa mdaote ne kikosi cha mdaote cha rwanda ama yupo pale kama kiungo bola wa mdaote mchango wake kwenye upande wa maendeleo ya yanga na timu ya taifa ni mkubwa kwa sababu toka alipofika yanga amefanikiwa kutoa makombe si chini ya matano azani lakini pia kwenye liji yetu kwa ujuma na makombe saba ikiwa matano na yanga lakini mawili na simba kama sikosei kitu kama hicho pia kwa upande wa tima taifa anasema ni miongoni mwa viungo bora akiwemo ee na nani na, marehemu mafisango uh, safi na imaona hapo umetaja tena moja ya vyungo muhimu na kweli kweli mafisango mwenyezi mungu aendelee kuiweka roho yake mahala pema peponi uh, sasa tuje kwa upande wa yanga uh, unahisi ni wakati sahihi kwa yanga kuachana na uh, niyo wazima ama kuna pengo yanga wanakwenda kuitengenezaue kwa upande wa yanga ni sahihi kumwacha kwa sababu kitakaangaliamay so wa misimu sita mitano ya nyuma iliyopita an ke an eaeaakuwa ashindwa kueta mtu mwingine ambayo atawasaidia zaidi tomaana ma wafanye maamuzi hayo kwa kumachana nizi maonekana ni ishu fulani ambayo ilikuwa a makubaliano sio wamemua tu kasababu mpaka hapo mpaka wanaamua waandae siku ya kumwaga ni kwamba pande mbili zote zimenini zime, zime zimeridhiana nam sawa sahihi kabisa na asante bwana bwanaski lakini tumalize kwa hili vipi safari ya nionzima uh, huko ambapo anaelekea safari ya nionzima huko mbeleni Uh, nionzima kwa uchezaji wake siani kama anaweza kastafu sai a aa o apo sioni kama kuna timu yote bongonazakaenda kaheshima alionayo i pale anga atataa ata, kurudia afanye kipindikienda mbnazani kikubwa atachofanya kwenye, kwenye maendeo yake kisokanaeza karudi Wow, akaendelea si vilabu vyake kama pia, lakini pia, na iyo, ni, miongoni ambao ya kwa Sabu, kwa makafani, msimfani, simba waoakaendelea kucheea ilabu yake kamaonwaa mane ndo mpiamsha hapana ucha yake ipo kwa sababu ana malengo yakuwa kocha kwa upande wa wilabu na kutimi yake ya taifa kusaidia maendeleo ya soka la nchi yake ebwana safi nashukuru sana bwana skai na nafikiri uh, inaweza kawa ni swala jema na zuri sana kwa nioo nzima kwa mbeleni huko ambapo Uh, labda sikumetukya kumwona akisimama kama kocha uh, kwa kilabu chochote au hata timu yake ya taifa kule nchini kwao rwanda safi nashukuru ni rejee kwako pter cleve uh, ukimsikia haruna nyonzima kwako ni mchezaji ama kiungo wa namna gani ukiwa uh, namwongelea haruna nyionzima au wetu wamependa kumwita wanajulikana sana kwa jina la fas kutokana na ufundi wake mzuri anapokuwa uwanjani kwanza ni, ni moja kati ya viungo maridadi kutokea katika ardhi yetu ya tanzania ndomaana unaona hata kwenye mwaka 267 ligi ya soka tanzania bara aliweza kuibuka kama mchezaji bora na kwa nafasi ya kiungo mtu kuibuka kama mchezaji bora huwa ni, ni mara chache sana tunaona mambo kama ya kutokea nukiangalia kwa upande wa yanga kama yanga haruna nyozimautukasema ni miongoni mwa wakunga au mwa wazee maalum katika klabu ile ya yanga tukiangalia ameweza kuitumikia klabu ya yanga kwa miaka nane so rahisi sana kwa wachezaji wen kutumikia, kutumikia klabu kwa muda mrefu hivyo na kati ndani ya hii miaka nane ameweza kuifanikisha klabu ya yanga kushinda mataji ya aina mbalimbali takriban mataji kumi hivi ambayo miongonimwayo kuna League, ambayo ni ligi kuu tanzania bara ameweza kushinda mataji matano kaweza kushinda mataji matatu fkaweza kushinda taji mojkaza kushinda ajmoja pamoja na mapinduzi kaweza kushinda taji moja kwa kipindi chote jumla mataji yote hichimokmamatatapata haruna nyonamefanikisha klau ya yanga kushinda mataji kumi na ukimwongelea nionzima kama nyionzima kwa upande wake wa yeye kama kiungo kwanza ni, ni, ni moja wachezaji bora sana kuwahi kutokea katika klabu ya yanga pamoja na tanzania kwa ujumla ukimwangalia aina uchezaji wa haruna nyionzima kwanza ni mtu ambaye anaweza akaituliza timu vizuri na timu ikacheza kwa uhuru hatari e, ms kama yote kwake nionzima klabu ya yanga yanh baraka mpenji anakuambia baba mzazi baba oh, baba mzazi baba hatari <laughs> sana safi sasa pter clve uh, ni pengo gani ambalo yanga wanakwenda kulipata baada ya kuachana na niyo nzima ama uh, unaonaje juu ya wakati huu kwamba ni makati sahihi kwa yanga kuachana na niyo kwa wakati wa sasahivi yanga kuachana na nyionzima sidhani kama ni sahihi sana kwao na ni wazo zuri sana kwao kufanya kitu kama hicho kwa sababu zifuatazo kwanza ni muda ambao yanga inahitaji watu watu wazoefu watu waliotumikia kwa muda mrefu wanaojua ya yanga wanaochezea lakini tunaangalia kwa sasa yanga wameamua wame kuachana na nani na nyionzima lakini licha ya kuachana na nyionzima wanamtu kama feitoto pale katikati lakini s feio atahitaji mtu waziada zaidi kimwangalia kokoombe bado sio so, so mchezaji mkasema ana uzoefu sana katika klabu ya yanga ni mchezaji ambae hana mda mrefu sana kwho ingehitajika nguvu nyingine ya kuwa na mchezaji ambaye ana nguvu pale katikati na ameweza ile k kwa mda mrefu tunaonahata mfano mzuri kwaanavomtumiasn kunachunakut wanamtumia rastonyoni kwa sababu gani wanamtumia kwa sababu ya uzoefu na hichi kitu inabidi kwa, kwa kama ningekuwa ni mmoja ni wa viongozi wa yanga nisingewashauri sana kwa kipindi kama hichi wamuuze wa nyonzi mamaana bado bado katikati panakuwa na hapana hapanaognihen organ- nzuri sawa safi mimi naheshimu sana maoni yenu nyinyi wadau na wapenzi ee, wa kandanda tanzania na nje ya mipaka yetu safi nimefurahi pia lakini tumalizie sasa swali la mwisho kabisapte lv safari ya nionzima unaiona wapi hasa hapa sasa ambavyo anaondoka katika viunga vya klabu ya yanga nakenda kuanzisha safari nyingine ya maisha mengine kwengine wewe unamwona wapi ah, haruna nionzima kiujumla ukiangalia safari ya nionzima nionzimoko waendapo anaweza kasema ni anaweza akawa mtu wa mafanikio sana maana timu nyingi sana zimeweza kuona aina ya uchezaji wake na ukiangalia kwa harakaharaka timu nyingi huwa zinakuwa na upungufu sana wa, wa kiungo na kiungo ambaye anacheza kwa staili ya haruna nyeonzima mpaka mtu kuitwa fundi maestro kuitwa maestro sio kitu cha kawaida kabisa katika, katika ulimwengu wa soka unapoitwa maestro lazima uwe na kitu fulani ambacho umekiwekeza ww kma w kwenye mpia kwaio nonia nastail kuitwa masnomajina la wceannon anaweza akawa na wakati mzuri endapo timu zitatambua umuhimu wa haruna nyeonzima k ftbl maestro kuwahi kutokea katika nchi hii ya tanzania nam hao walikuwa ni baadhi tu ya wadau Uh, wa soka ama kwa maana ya kandanda tanzania ambao wamekwenda kuzungumza juu ya safari ya haruna nionzima toka amejiunga na klabu ya yanga wamesikia hapo pia wamejaribu kkudodosea kidogo kwa kifupi uh, baadhi ya mafanikio ambayo nionzima ameyapata akiwa na klabu ya yanga lakini pia wameongelea namna ambayo yanga uh, unakwenda kuathirika ama ku... Uh, piga hatua fulani wakiachana na nionzima nzima maana ya kwamba ni wakati sahihi wa yanga kuachana na nionzima ama la lakini pia vipi wanauma wapi uh, safari ya nionzima baada ya kuondoka katika viunga vya klabu ya yanga mimi ni ukland muduhini Talks with na ipo ndani ya gazeti leo ni hawa wadau kesho ni wewe mdao mwingine ee, na mwanchezo mwenzangu lengo letu kubwa ni kuzungumza kuona e, tuna maoni gani sisi kama wafuatiliaji wadau wapenzi na mashabiki wa kandanda lakini pia mwisho nitoe pongezi kubwa kuwa nio nzima uh, na kumtakia kila raheri huko aendako lakini pia niwaogei Uh, klabu ya yanga pamoja na uongozi mzima uh, kwa hili tukio ambalo wanakwenda kulifanya katika mchezo huo uh, dhidi ya ihefu kwa maana ya kwamba uh, inakwenda kutengeneza mahusiano mazuri lakini pia ni heshima kubwa kwao na kwa wenzetu kwa maana ya wageni kwa maana ya kwamba pia mionzima uh, anatokea uh, nchi za nje uonyesha ishara ya mahusiano na mapenzi bora kwa mchezaji wa timu yake hadi wakati mwingine hii ni naniya gaze asante kwa wewe ambaye umeisikiliza na kuitazama asante kwa wewe mdao ambaye hutoa maoni yako na wewe ambaye huko hapo unaweza kumiandikia huko chini nini maoni yako juu yaniyo nzima namkumbukaje je yeah, yanga ni wakati sahihi kuachana naye lakini vipi kuhusu safari yake ni unzima unaiona wapi baibai