One more time, ni time ya chil kwenye101leo bana sana mlembo fulani hamisa mobeto wa fanaitahamisa mabetowabaftjina lakeeoaichihaohao najuauko tiari kjiliyamaswali yako namikotiarisomcheo <laughs> najajaanatakaanajua so Na kuna vitu vingi sana ambavyo pengine mnatamani kujua kuhusu mimi soiiko hapa hataniuliza yo mambo yote kwa niabayy inasemekana kwamba katika watu ambao wanapenda sana kusoma filtelevision yani tangu zamani mlikuwa na ndoto ya kusoma filteevision ni wewe hapa je ni kweli ythats yeah, it mimi ni mmoja kati ya watu ambao wanapenda film yani film ipo kwenye damu film ni pashon yangu film ni hobi yangu film ndo interest yangu ambako ipo kmain i was kid lakini nakaa natulia nafuatilia michezo ya television alafu baada ya mchezo kuisha nakaa mbele ya familia baba yuko hapo mama yuko hapo brothers and sisters aafu naanza kuwaigizia mchezo wote ambao wametoka kuuona muda mfupi uliopita so safilam ipo ndani yangu yani ipo katika damu yangu lakini siku zinavozidi kwenda I think I'm in nikiwa nyuma ya kamera kwa sababu naona uwezo wangu nyuma ya kamera moe ta mbele ya kamera so sail ni kitu ambacho nimezaliwa nacho ni kitu ambacho ninakuwa nacho ni kitu ambacho nimekuwa nacho naweza kusema kwamba mimi nimetimiza moja kati ya zangu kubwa ni kusoma filmneevision kwenye filmndst kuna majina makubwa machache sana ya wanawake ambao wanafanya mishe za filmdect il film siii na vitu kama hivyo we ukiona hii hali kabisa ikuogopeshi labda kitu ambacho nakisoma asahivi ni kitu ambacho labda hakina maketi kubwa sana kwa wanawake unajua uh, indastry yetu inakua kila siku na inahitaji watu wapya everyday nawala mimi kwangw aikuwa ngumu kusema mmm, kuko hivi kutoka kugumu hakuna nini hakuna fursa sijui nini boa nikasoma kitu fulani no kwa sababu mimi napenda ii kwamba iand thats wy sijaona ugumu wowote na ni mpaka leo hivi naisoma na, na ala sijafikiria kufanya chochote labda kubadilisha a sijui kurudi mwakani kusoma kitu kingine no Okay, tuachane na hizo solza fitv hivi ni kitu gani wanakipenda toka kwa boys wabaftkitu well, ambacho wanakipenda kutoka kwa wakaka wa baft ni ile hali ya kujitoa wanajitoa sana na wanafanya kazi kwa kusaidiana like whivo tutaona mafanikio kuna hali flani hivyo wasichanafesti wanasema kwamba mimi siwezi kut sijuifesta mwenzangu au kuna wengine kabisa wanaenda mbali zaidi wanasema hawawezi kut mwanachuo j yeah, kwa upande wako unalionaje hili swala je yeah, nawewe ni mbaguzi au vipi mm, kwa upande wa mii siwezi nkaongelea watu ingine kwanini labda awezikati mwanafunzi mwenzao wachuo au kivipi lakini kwa upande wangu mimi I can, and I do kwa kwahiyo ite umel kwa nani kwa sababu mapenzi ni kitu ambacho kinatokea hakuna anaepanga kuna ananini sasa ukisema kwamba mimi huyu siju huyu na na huyu nini inakuwa w haujawii kukutana ile first i ukampenda mtu apopo. yani mkafall apopomka mkaanza mapenzi okwe okay. ni msichana flani hivi mrembo una umbo fulani hivi hatari kila mwanaume lijali akikutazama ni lazima astuke vipi ushae kupata mchongo wwote fursa flani hivi kutokana na jinsi tu uh, ulivo <laughs> kwa upande wa looking, lakini kwa kusema kwamba inipee fursa no, u kitu ambacho kimo ndani ya tinkin apaciy hiyo imenipatia fursa nyingi sana 2019 nilikeko na design nguo za wale onesa wa awrtoupar kama iesme an whaever na fursa nyingine nyingi, nyingi tofauti na hizo lakini i believe katika smarmind more than howalk hivyo unajisikiaje pale ambapo watu wengi sana wanakufananisha na hamisa mobeto na wakaamua kukupa jina kabisa kwamba hamisa mobeto wabarti mm. <laughs> kuhusu mimi na hamisa bwana watu tu wananambia imefanana na hamisa mfanana naye lakini mi sioni kama nimefanana naye hivo yani sioniyani sioni ya, <laughs> yoketi kama una chochote chakumalizia hapo nini maliza chakumalizia cha kumalizia tuzidi kugostiana tunafundishana kupendana kusaidiana hivyo mwisho wasiku tufike kwa juu safari yetu ni moja ka hivo mimemaliza bwana bb kase mbona umemaliza kinyonge hivyo vipi unataka kuendelea tulia wewe asante sana kwa kutumia mbi pamoja na timu yako kusikiliza baft 1 on naise watu wa bafti ni wamoja sana mungu ibaliki bafti mungu ibaliki ud s naitwa hoptietz charlotte kwa martha charlotte kwa kathe byby