library gave me love and a at the same time nadhani natakiwa kuandika ili kushare experience na mapito ili mtu ajifunze mapenzi inayona kama roho fulani ya tangenzi ya wahenga na manabii roho inakuja inafanya inachotaka then inaondoka yeah ya istu napendaiste yangu hususani na kufika baada ya kazi na usafi wa home naweza na kufanya shule kama sunday pengine yeah, au library ya mkoa kusoma na na nikiwa hela nitaenda simba kupata moja moja moto ya chuo nikafanya mauomn kwa htaedamkupata moamotoa baridiukfny kichoceta ni kusoma baaday ch nikamwona madamj anatoka na yake wow, nikaona hii ni opportunity nikamba akanipeleka mpaka akaniacha akaenda zake kazini kiufupi huu ni yangu nikapanda jiraniyangu ya juu kabisa library na laptop yangu kitabu changu kimoja na daftari daftarinikakuta ah, pao na watu wachache sana pako kimya okay okatafuta mahali penye nikakaa kiti cha nyuma alikwepo mdada mmoja kavasruai na jinsi ya ya sweta yes, sana baada salamu zangu masikioni basi ni Bas, ndani nimekaa mm, kama kama nikaa na mguu mbwa alining'ata yatzangu sikumbuki wakati na inama kujikuna, kumbe dada bega wakatiakkunakumedanymaka kabia ams bana hii sio mvi ni documentary ya dokumentary yaboratb huko gine kesho tuna pepa alafu una maswali atatoka umu <laughs> akacheka akacheka kidogoan karatas ikaandia namba nikamgea kama futa, au vipi kusoma kagekaut a baada y lisali moja akakama ananyanyuka ondoke nikageuka we si kumwacha hivyo hivo mmm. akaniambia anaitwa tayana mi nikaambia kimasiara tanasha akaniambia kwa kufoka tayana nikasema oh tayana kasema ok nakuzingua bana mi noel siku ikaisha zikapita siku kadhaa huku kichwani mwangu nimeshasahau kama kuna mtu nishawai kumpanamba huo ikawa friday next week nikaona text hey, no, library nikasema mambo vipi <laughs> akasema fresh ipi akasemamtayawa ile siku nikaunganishaot kwa sababu nimekutana na watu wengi ndani ya wiki na haikuwa rahisi kwa mimi kuendea kukumbuka oh akasema okay. yes. tukapiga akaniambia amekuta kwenye alikuwa alikuwa anataka kufua mungu ni mungu wangu ananikumbusha aliona hapo baadae nikagundua keanguu aapi kumbusha tukio la kijinga sana nish kulifanya huko nyuma Uh, nikamwambia the moment lenye logo ya ya jd jd kichwani ikaja jina la jack daniels ile pombe maana siku moja kwenye nika inyo, nika fika, Lala, <laughs> kwenye nikaenywa nikajikuta kesho imeshafika kweli alicheka kinoma akasema but that kwangu wangu alikuwa anaitwa jackson dawson I I don't need to talk about pombesumataewat mm kiukweli sikutaka kuendelea kumwangaisha kwa kumkumbusha aliyotokea kwake na wake nikamwambia kweli hataki kuzungumzia hilo anahitaji mbadala wa wake majeraha mtu sana ukizingatia nikawambia kwelitmadaaondolea majeraakizinatiaaana lakini kajikuta nahuhulia sana library tayarinifanya nihuhulie kweli hata modi. Ili hata nikiwa sina mpaka ataiah ndo likwa siku ambao ndugu zangu wengi sana aewe mtaachana tu hata si tulianza hivo batae nikampiga okay siku hazigandi hazigandiba siku moja nikajaribu ni akasema vizuri so hawezi kuja nikaona mm, sia chamsigi nachoweza kubaki nafanya mndani nibaki nafanni wakati mtu nayempenda siku ya kwanza kufika ana pazuri kwa kweli pazuri E mungwangu wadada anajua kutoteka sana ilikuwa ni pazuri chumba tulikwa elfent nakcheza wadada kama navojua kifupialikua naishi mahaakapia oh chakula kizuri na kitam kikweli alinsifia sami bosting najua kupika for that extent mm. baada ya kula chakula akainamachini nikaona anatoa gitaikauliza kama anaweza kupiga akasema anaweza sana bas. enjoy sana basi okay? ukiwa unapiga gitaa ngoja itoakwanafraha zaidi nikajona mshindi wa chanzo cha tabasam kwenye uso wa binti alipoteza nuu Asima, sana semaakupenda sanaalisema maneno haya matatu tu Kikweli alikuwa moyo wangu kujiweza tena baada ya ya ya pale pale maana kama anacheza nzuri sana ya katika filamu zuri aaakatikaa kilipinobaada oh. hapo nikaudi tu nyumbani nyumbanikasoma huku nasikiza naskiza kodi nimeshalipa umeme uko maji nishalipa kitambo oh nipate nini tena kawish uskumwema kan na makopakopa kibao moji nyekundu jtmngi enehuiiaoaoa marumbano ishwa siku azizina, status finally the nikajua kweli mtoto amekolea nikajisemea imeisha hiyo siku zikaenda tukafunga chuo akaenda kwao mbea tukawa tuna wahusiana sana, sana nisha misi kwa mmet nyingi tulizo share ilikuwa inaleta mambo mengi ya kukumbuka lakini gafra mahusiano yakapungua kiasi kiasimulizanikimuuliza asemi sa siku moja usiku tukawa chat text lakini tukaa tunalakinifkujibu tena text i sana kichwa nikalala nikala zangu siku ya kwanza ikapita bila mawasiliano yoyote maanyotekutoka kwa tayana siu yapilitkkaa daezida o s nikufanyeiikufica muda mrefu na nikamaa kupiga simu inapokea sauti nyingine kabisa kabisa kwa anasema ni tupo msibani katangulia mbele za haki alikuwa ya damu sasa nimeona amba sikuwai kuiskia kuna mes kama alijaribu kukutumia nikaona kuwa mtu wake muhimu wangu damu Nilis kama nimepigwa na kitu kizito chenye ncha kichwani mno nililia mno nikajipanga kesho nikamwomba rafiki yangu liiam anisindikize tuenzetu mbea kwa ajili ya mazishi kiukweli ni nilifika mbea tukashiriki taratibu zote za mazishi zaidi ndugu zake wakandika gitaa mpaka sasa hivi na hilo gitaa ambalo inanikumbusha mengi sana nimeoshea na natasha