habari naitwa lusajo na leo nitakuletea mkasa unaoitwa hel 2 huu mkasa nitakuwa nauleta kwa episode na leo nitawapa episode ya kwanza mkasa huu unaanza mwaka 215 mwezi wa 4 tarehe 11 siku ya jumamosi na siku hiyo ya jumamosi gabriel lokaze alianza safari yake kutokea arusha kurudi nyumbani kwake dares salamu alikuwa ametoka kwenye mazungumzo ya kibiashara na mmiliki wa kampuni ya mafuta iliyokuwa inaitwa inahitwalscp aliendesha gari yake aina ya mercedes ben yenye rangi ya silver huku akiwa amevaa jeans e yablu na tshit yenye rangi ya grey iliyokuwa imeandikwa hampio on therun kifuani alivaa pia raba nyeupe za nik pamoja na saa mkononi kwake aliapia very simple alianza safari yake arusha eh, kwenye mida ya saa mbili na dakika ishirini na tangu alipoanza safari yake mpaka anafika moshi alikuwa hajawasha redio na alipofika moshi aligundua kuwa amechoshwa sana na ukimi uliokuwa umetawala kwenye gari yake na hivyo kuamua kuasha redio lakini pamoja na kuasha redio huku alijikuta station baada ya kwa kuwa alikuwa ajaridhika na alichokuwa nakisikia kwenye redio mara kadhaa alijikuna kidevu chake na baadaye kugundua ya kwamba alikuwa hajanyoa asubuhi le ya jumamosi akasonya lakini akaendelea na safari sura yake ya kitanashati haikuwa na, haikuwa na mwonekano wa tofauti sana pamoja na kwamba alikuwa hajanyoa nyoa na ingawa ilitawaliwa sana na uchovu bado uzuri wa macho yake au kujificha kwa mtu yoyote yule angeweza kugundua ya kwamba huyu kijana ni kijana mzuri anaendelea na safari yake huku akitawaliwa na mawazo lakini anapofika mombo anapokea simu inayomtoa kutoka kwenye hayo mawazo anaipokea kupitia ne zake na kutambua sauti ya baba yake mzee john lokaze wanasalimiana kwa kifupi sana na kisha baba yake kumuuliza kuhusu mazungumzo ya kibiashara yalivyokuwa yamekwenda kule arusha rel anasita kidogo na kisha anamwomba baba yake ampe nafasi ya kumweleza vizuri atakapofika daresslam mze lukazi anakaa kimya akionyesha wazi hajapendezwa na jibu la mwanaye lakini baadaye anakubali na kukata simu safari ya ab inaendelea huku akiendelea kusikiliza redio pamoja na kwamba anaendelea kubadilisha hizo station. anafika maeneo ya segera na kusimamisha gari yake pembeni anajiuliza aendelee kwenda salaam au afike tanga apafahamu kwa kuwa hakuwahi kufika tanga katika maisha yake yote anaangalia saa yake ya mkononi na kugundua ni saa sit na robo mchana anatabasamu kidogo kwa sababu anagundua amekimbiza sana gari yake ukizingatia muda aliyoko ametoka arusha ilikuwa ni saa mbili tu na dakika ishirini anawasha gari yake na kurudi barabarani na kuamua kuendelea na safari yake kwenda tanga badala ya dar daresslam anachukua simu yake na kuamua kumpigia rafiki yake l hakupokea mara ya kwanza hivyo gabriel akaamua kumpigia mara ya pili alipopokea akamtania kidogo juu ya kuchelewa kupokea simu yake na kisha akaamua kumweleza kuwa angekuja daresslam kesho yake liv anamuuliza kwa nini na kama amemtaarifu baba yake lakini gabriel anamweleza kuwa ameamua tu ndani ya muda mfupi kuwa aende tanga kapafahamu na angemweleza baba yake hata hiyo siku atakapofika hotelini jioni saba kamila anafika tanga beach resort ambayo aliiona kwenye mtandao kuwa ni hoteli nzuri kwa mji wa tanga aliweza ku na kuonyeshwa chumba chake aliweka mabegi yake na funguo za gari juu ya meza iliyokua pembeni mwa kitanda na kisha akasogea dirishani na kufungua mapazia na kukutana na mandhari mazuri ya ile hoteli ya tanga tanga bichi alianza kuvua tshti yake taratibu huku akiendelea kuwatazama wateja wengine ambao walikuwa wako chini wanaogelea kwenye bwawa la kuogelea aliwaona kwa ukaribu kwa kuwa alikuwa amepata chumba katika floo ya kwanza hivyo ilikuwa rahisi kuweza kuwaona watu waliokuwa pale chini hakukuwa na watu wengi sana na alichokuwa amepanga kufanya ni kuenda kuoga na kupumzika kwa kuwa alikuwa amechoshwa kwanza na biashara aliyokuwa ameendea kule arusha na mbambo mengine ambayo alikuwa ametawala akili yake kwa wakati huo lakini haya mawazo ya kupumzika yaliyeyuka gafla baada ya macho yake kutua kwa binti mmoja aliyokuwa ameketi pembeni ya bwawa la kuogelea alikuwa haogelei alikuwa ameketi kwenye kiti pembeni ya bwawa la kuogelea badala ya kuendelea kuvua ile iletst aliivaa haraka na kuelekea mlangoni moyo wake ulitamaniwa mfahamu zaidi yule binti lakini akili zake zilimwambia kuwa haiwezekani alijikuta amesimama pale mlangoni kwa takribani dakika nzima huku akipingana na akili zake mwenyewe hatimaye moyo ulishinda alifungua mlango na kwenda kukaa karibu kabisa na alipokuwa meketi yule binti akamwita muhudumu na kumwagiza maji alikunywa ale maji taratibu huku mara kwa mara akiwa namtizama yule binti ambaye alikuwa anasoma kitabu baada ya nusu saa aliamua anyenyuke amfuate aweze kuongea naye so my episodi yetu ya kwanza inaishia hapo Uh, i will catch you next week ntakapualite episode yapl staytuned byebye