wiki iliopita kwenye tuji bebe, <laughs> tugi bebe, tugi bebe this one. ni mwaka mpya wa masomo na nimekuwa rasmi mwanafunzi wa kidato cha pili lakini siwo jipya pekee mwaka huu rafiki yangu kipenzi rehema pamoja na mmoja wa sichana maarufu shuleni jojo wameweza kunishawishi ni jiunge na timu ya yanebl katika kituo cha vijana wa eneo langu yaani ninashaukuje kupata uzoefu huu mpyah natumai kila kitu kitakwenda bomba <tune> <tune> watu wengi huwa wanaona siku muhimu katika maisha yao ni pale wanapopata mafanikio makubwa lakini kwetu sisi vijana wadogo kitu kama kuwa miongoni mwa wachezaji wa timu ya netball <tune> h ni ishi kubwa sana sijui ni kuambiaje yani nilikuwa na shauku kama zote wetunwemfanya Ka! e haraka bwana hujamaliza tu anae namalizia unabadilisha nguo mwaka mzima nataka nitokelezee si unajua tena sema tu nataka natakajoja kuone mm, unanisingizia ni kweli nilikuwa nataka sana jojo yanione nikiwa smart kupata maxi zake kwenye nguo yangu ni bonge la dili lakini hicho ndicho moja ya vitu ambavyo rehema hakufurahia urafiki wangu na jojo oh, nadiuso na unakuumbua en <laughs> anyway, uko tayari kuanza tizi mbona hey. onekani kama mwenye shauku sijawazoea wana timu ah. basi moja nikapata nafurahi umeweza kuja asante jojo rema kwa kuhakikisha tunu anafika njo nikutambulishe kwa wana timu aya kamtambulishege tena wesi ndo kapteni bwana wanatimu huyu huu ni rafiki yangu wanaitwa tunu atachezana sisi kuanzia leo atachukua nafasi ya tabia tunu karibu kwenye timu asanteni jamani nafurahi kujiunga nanyi kwenye timu Hey, remabesti mbona umekaa huku unapitwa na stori mm-hmm. stori hapo nyingi za ombea tu ulajikale zangu huku hamna tabia alikuwa anatuambia alipoenda zaanati kuchekia goti lake alisikia waelimishaji watakuja shuleni kwetu kuongea na wasichana kuhusu chanjo ya hpv chanjo ya kidubwasha gani hv ndio nini hata misju tutajua zaidi watakapokuja shuleni hawa waelimishaji alafu rehema saa zile najua haukufurahia joja aipoingilia nafasi yako ya kuntambulisha kwa wana timu na ni kasema sikufurahia mbona ni kwa kawaida tu mpotezee siunajua joja na matani tunu kwendo nafanya iwe ishu hisi na vitu vidogo kama hivyo nilitamani wakati mwingine rehema asingejifanya mgumu wakati anaumezwa na vitu lakini simlaumu hata mimi mara nyingi pia huwa nafanya hivyo sawa kama ukopoa hivi tunaanza mazoezi sangapi tunatakiwa tue tushaanza siui tunasubilia nini hebu nikamulize kapteni kwa hiyo dada yako amejiunga na timu ya netball leo utakuwa umefurahi mwenyewe na achaji kufurahi alikuwa anakuja tu kwenye mazoezi kama mshangiliaji bora amejiunga sasa ehe wenzangu nani anaenda kwenye ti ya makumbusho hey, mi nahisi kila mtu anaenda lulu nani atakubali kubaki apichwe mi hey, mwenzanadila nishapewa na nishapeleka kwa mwalimu hey, ongera yako mi bado te sijapata ruhusa lulu unasubiri nini sasa leo waumwachenisto basi amkeni tuchezehayamani yeah. <laughs> <coughs> samani kwa kuchelewa tulikuwa tunamsubilia mwenzeti mmoja kishafika sasa tunaweza kuanza jojo kama tutakuwa tunasubilana namna hii wezakupambana kwenye bwananza kweli, kweli bwana tusipoteze wakati kwa wasiojua kwenda na muda kapteni muda ni mali subhwanzamsimamiziuyo anakujamamboadadaa mnajienda na, Ma wadadon, bo. na mnajia, dona, mazoezi ndio sasa basi nina habari nzuri sana kwenu hapa nipo na mtu ambaye wengi wenu mnamjuajjhuyo sio ila kwa sasa amerudi na ndie atakayekuwa kucha wenu mpya kwa sasa sawa ndi eh? <coughs> najua baada ya mwalimu wenu wa mwanzo kuhama mmekuwa mkijiongeza wenyewe lakini mna bahati tena bahati nzuri sana mna mtu wa kuwasaidia kuingia kwenye bonanza msimu huu jamani namkaribisha kocha amani <coughs> asante mama msimamizi mambo zenu wadada safikocamani tuko tayari kwa kujimwaga na netball. tuko natuk nafurahi kurudi hapa tena japo lengo letu ni ushindi naamini kupitia huu mchezo tutapata kushirikiana na pia kujijenga na pia tutaimarisha na afya zetu akinataka kama kwa sababu muda umetutupa mkono tutacheza mchezo mfupi ili niweze kuona tupo kwenye pozisheni gani kabla hatujaanza programu yetu ya mazoezi sasa wadada kocha amani naitwa tabia nadhani kabla ujaendelea ni mwimu ujue kuwa kuna mchezaji mpya kwenye timu tu na nadhani wote tungependa kujua uwezo wake kabla ajaungana rasmi na timu si ndiye jamani hmm. Hmm sijui wewe mwenzangu lakini mimi huwa naogopa sana kuaibika nasikuwaikuwa mwoga wa kuaibika kama tabia aliponiumbua kwa kocha nilijua nikishindwa jaribio lolote watakalonipa nitakuwa kituko nitachikwa kwenye kituo chetu hadi shuleni na pia nitakuwa nimewangusha marafiki zangu rehema na jojo Aha, kwa hiyo ndio wewe mchezaji wetu mpya unacheza nafasi gani nafasi ya tabia ya binafsi sijawahi kumwona akicheza kwa hiyo nadhani itakuwa sahii kumpima ndio tabia ipo sahii kabisawote nafasi zetu kwenye timu tumezipata kihaki haya tulieni basi tunu unajua jinsi inavochezwa bado najifunzafunza kocha lakini najua kushuti. sawa tufanye jaribio dogo tuone uwezo wake kama shooter akipasi jaribio atabaki kwenye timu mnasemaje wana timu mnasemaji sawa, kocha. sawa tunu jojo atakupasia mpira nataka ushuti na kufunga una nafasi nne za kushuti ndani ya dakika tatu tuone utafunga magoli mangapi usiogope tunu fanya kama sawa ivyokufundisha haya na seti muda pa kila mtu iko tayari Ndi. Hey, hivyohivyo hivyo, gori la kwanza hilo nafasi tatu zimebaki twende hiyo oh, umekosa nafasi mbl zimebaki safi hapo mpira karibia uingie gorini unarusha vizuri sekunde 3 zimebaki una nafasi moja ya mwisho Safi, magoli mawili ndani ya dakika tatu sio mbaya kwa mara ya kwanza nadhani amepata nafasi sindio ndi sasa unahitaji kuongeza bidii kwenye mazoezi ili uweze kubaki kwenye timu ukizembea unatoka sawa tuno sawa kocha sitokuangusha asanteni jamani haya tutacheza mchezo mfupi wa dakika ishiri unafanya mchezo nini ii ilijua tunaweza <laughs> asante nimefrahi kwa mmoja wana timu sasa yaani nimependa sana tupekuwa tunacheza a na kupasia mpira unafungaelatimu tupogedo tupo makini, makini. <laughs> ona kiboko <kima huko? laughs> sasa inabidi tuendelee na tizi lako la ziada <laughs> niko tayari naona wenzangu wameenda kubadilisha nguo koja nami nikabadilishe basi narudi sasa hivi usija ukakesha huko mi nataka niwe nyumbani ilo kabla akiza lijaingia mbwana mm. nawashwa tu nwepu malizaga basi jamani ah, anavyojua kujivuta nakuja labda ni tu wa kawaida vipi mbona sula imebadilika uko poa hamna kitu tumtafute lulu twende laiti ningejua kuwa kuta kumwambia rehema kuhusu hali yangu niliyogundua ya kuwashwa ingekuja kutatanisha urafiki wetu nisingepotezea bora ningefunguka tu tushikane mkono tusemeane upendo na dawa ya kuacha kusemangmarazt ehe mdogo wangu siku yako leo siku ilikuwa poa tu tulikuwa na kipindi bomba cha michezo nimepata marafiki wape huko yaani nafurahi tu ka tashiriki kwenye bonanza makasaf <laughs> yani tukiwaote kwenye bonanza hadi raha nimesikia na nahu umefanikiwa kuwa wa netball baada ya membaabaadaya la yaani jaribiynatia <laughs> yani raha kweli <laughs> nafurahi mambo yetu yatakwenda nyofu ila kuna kitu nilikuwa nataka kituli natsadida ehe kitu gani ni kuhusu tri ya kwenda makumbusho ambayo tumetangaziwa shule nipange basi nimfurahishe mama kubali kunipa ruhusa na hela y tri o lulu una wasiwasi usijali hata mi nitaongea na mama na nitamshawishi ya kuruhusu uweze kwenda ti na wenzako kweli usiongee naye misindo dada yako muwaogeinyumaaonyeujamani hatuja mwacha mziti nyuma maana mabasi shida saa sahizi ndiyo tupo ehe jojo mpona kutumia binamu yako guja kufundisha timusioishikihivu ah, sio sio so ishu kivipi binamu yako ni lejendari netball na weye tukutegemee nini katika habari nyingine tunu amekuwa gomzo leo yani ongero yako jojo ilikuwa wazozuri kumleta tunu kwenye timu <laughs> asante mwaya si unajua tena inavyojua kuchagua sasa kudamshi nimo achezaji nimo yani hatari hatari tusisahau lakini wazo la kumfanya uonyesho wezo wake lilitoka kwa nani kama sio mimi kumpushi msingejua kama anakipaji lakini limpe, Koyota, kabla, mabachini, mabachini. jojo ndio eh? aliyempendekeza kwa hiyo atakuwa shajua kabla yetu wote kumbe unaosoma up jojo sio kama anajua kila kitu ila anaweza kusema kuwa nakitendea haki cha ukapten au sio tabia we akumbuka tu kuwa hiyo nafasi ni ya muda bado mimi ndio pt timu maskini jojo sifa za binami yake amani ya zilishianza kumwandama halafu bado tabia naye anamzingua he ila huu ulikuwa mwanzo tu na huyo jojo sio pekee yake atakayekuwa kwenye hatari ya kupoteza kitu cha ja thamani mwaka huu kila mmoja ataisoma namba