wiki iliopita kwenye bebeilikuwa Bebe. hmm, Bebe. Bebe. ni dream. Oh, yeah. kuwa na bonge la tim umoja yeah. ni muhimu hushirikiana yeah. kama tim leo ilitakiwa kuwa siku nzuri sana kwangu tayari nimeshaonana na mtu kutoka kituo cha huduma ya afya kuhusu hali yangu na amenipa dawa na ushauri wa kunisaidia lakini besti yangu rehema hakwenda na mimi naisi anaona na mtia aibu tuligombana sana wakati namwambia nataka kufurahia kuwa napata msaada lakini nawezaji kufurahia wakati nahisi nampoteza besti yangu siku ya mchuano au niseme siku ya kujua kama maandalizi yetu yote tulikuwa tunayafanya yalitosha kutufikisha kwenye bonanza siku ya leo nilitakiwa nifikirie netball tu lakini kichwa kilikuwa hakijatulia niliwaza ingekuwaje wenzangu wangejua kuhusu ugonjwa wangu wetunu halahala huo mpira unarusharusha hapo kwenye maua yangu usijali mama nayaona nafanya tu zoezi ka mwisho mwisho wakati namsubiria rei naona ndo huyo anakuja bora mwende maua yangu yaponi shikamo mama marhaba kila laheri uwanjani asante mama vipi vipi nani yako nini nani pasi yako ya pembeni ulikuwa bado ujaiwezea malamsho tulivyofanya mazoezi umeshaiweza ndio asante kwa kujali nilidhani rehima alikuwa anataka kuniuliza kuhusu safari yangu ya zaanati na nilijiandaa kumwelezea na kumwomba ushauri kuwa nifanyeje kama watu wakijua nina ninafns lakini nikagundua hata ajali hata kuniulizia hali Yeah, yeah. bahati nzuri si kuruhusu hali ya rei kutojali afya ya yangu iniathiri uwanjani niliweka fokas yote kwenye mchezo hadi mwisho wa raundi ya pili timu yetu ilikuwa jini kwa jini na wapinzani wetuumejitaidich mnafanya vizuri mpodr na wapinzani sasa hivi lakini tukiongeza nguvu kwenye ushambuliaji tutawaacha nyuma wamekwisha si ndo jamani eh? sisi ni wana sisi ni timu tufanyeje kuibuka washindi hiyo ndo dream. tufanyeje moja ikianguka pamoja tuanyanyuka tunafanyeje nt tukaashemoto niliweka mawazo yangu pembeni na nikajiandaa kucheza rum ya tatu kwa mizuka yote ila hapo ndo tabia alipokuja kunishushia bom lake hongera tu nilikuwa na kuchekiwanjani mba uvurugi eh? <laughs> sasa je kwa nini nivuruge si unajua sio wengi wanaoweza kucheza vizuri baada ya kwenda zaanati <gulia> aya waizakomelaundi atatu ndio hiyonilivyorudi uwanjani akili yangu ilikuwa vurugwa tabia alijuaje kuhusu mimi kwenda zaanati na watu wangapi wengine wanajua nikajikuta mawazo yanaingilia mchezo wangu mpaka nikashinda kuelewa mpira unapotoka na unapokwenda nilikosa goli baada ya goli baada ya goli wachezaji wenzangu walikuwa wanashabikia nifuate mwongozo wao lakini niliwaza wangenichukuliaje kama wangejua siri yangu wangenisapoti au wangenikimbia kama arufu mbaya nikaendelea kukosa magoli nilivyoanza kusikia watu wakizomea nikapanic kichwani ikaningia picha kama vile siri yangu ndio imefichuka hadharani na kila mtu alikuwa ananicheka nikamwona rei akiniongoza jinsi ya kuingiza goli kama vile alivyokuwa akifanya mara nyingi tulivyokuwa mazoezinikkkush nikafuata mwongozo wa rei nikalilenga goli mbele yangu nilijua nitafunga ila ghafula wazo likanijia iliwezekana rei ndo aliyemwambia tabia kuhusu mimi kwenda zaanati hiyo ikanipotezea mazingatio na nikajikuta narusha mpira pembeni filimbi ilivyolia nilikuwa sitamani hata kuungana na wenzangu nilitamani nijichimbia sehemu kando nina maongezi na nawewe aya nakuja tumu ukwa sawa umekosa magoli mengi umepoteza pasi hata kudaka mpila umeshindwa vipi <laughs> nisamee kocha unaendeleaje na hali yako lakini najua na, na huo mchezo inaweza ikawa inakupa uzito labda upate nafasi ya kupinzika angie mchezaji mwingine kwenye nafasi yako maneno ya kocha yaliniuma iliuma kuwa mawazo juu ya hali niliyopitia yalisababisha kuvuruga uwanjani <sighs> lakini sikuwa tayari kukubali ni tawali ha, hapana kocha usifanye hivyo naweza kuendelea unauhakika hamna kitu muhimu zaidi ya afya yako tunu ndiyo labda kwa kuwa tabia ameshapona nina uhakika naomba niendelee kucheza kocha nitafanya vizuri utaona haya nakutegemea siniangushe sawa tunu vipi uonekani kama kili yako huko kwenye mchezo hapana nipo kwenye mchezo nilipata tu uoga kidogo ona si usi umekosa vipindi vingi vya mazoezi kwa hiyo najua haujajianda vizuri kama wengine lakini nilikutetea uwezi kuingia kwenye mechi leo naelewa kapten jojo na nashukuru sana kwa hilo unajua wote washianza kusema nimekubeba sana wanajiuliza kuhusu uongozi wangu nipe nafasi ya mwisho jojo hautaijutia sikia naelewa kuna muda mda huu atukopoa silimiamia woti natutokea ila inabidi upambani na hiyo hali kabla ijakuelemea inakuhitaji akuhitajijtad saapt sitokuangusha ni kweli alichokisema jojo ilibidi nitafute namna ya kukabiliana na hii hali iliyokuwa inaniletea aibuhaya wana timu raundi ya mwisho hii jamani naomba tujitahidi ushindi uwe wetu haya jipangeni datunu lulu umefika ndiyo mwenzangu naanzaje kukosa michi yote mama alinikazia leo na kazi da ila nshafika ntapika kelele kama zote <laughs> nimefurahi sana kukuona acha nicheze kwa mbwembwe zote nilijipanga sikutaka chochote kiniharibie mazingatio raundi ya mwisho muda wa ushindi uliwadia kwangu nilichojali ni mpira na goli wachezaji wenzangu waliniita nifuate mwongozo wao Bile ule mpira ndo matatizo yangu ya nikayarushia kwa mbali <coughs> hatimai zilibaki dakika za majeruhi nikajikuta nategemewa kuweka gol la mwisho ili tushinde macho yote yaligeukia kwangu nikaanza kupanic nikasikia lulu kwenye umache wawtu wakinipigia debe nikavuta na kujikumbusha nisimwangushi nikaligeukia gori na kulenga mpira lakini nikamwona tabia kwa mbali nikakumbuka tena kuwa anajua kuwa ningeenda zaanati nikajikuta napoteza mpira nikafunga macho kwa sababu nilijua nimeiangusha timu yangu nilipofungua macho nikakuta watu wanashangilia kumbe rei alikimbilia mpira na kuingiza goli nililolikosa mimi timu nzima walikuwa wamemzunguka kama shujaa wao nilijiona lofa ubaya zaidi machozi yalikuwa yakinilenga sikuweza kuficha majozi yangu mbele ya wenzangu sana wadada mme sana ndiyo tumetisha rei aliamua kubaki uwanjani na kusherekea na wenzetu wakati mimi nilikuwa nimejibanza pembeni nikijisikia mpweke nilikuwa najiuliza maswali mengi kuna aliyekuwa namisi uwepo wangu hapo na rei na tabia walikuwa wanasemezana nini lehema shogawako tuni kajitenga hajapenda alivofunga golo la mwisho nini nashangaa alafu lo sijamwelewaelewa ajakuchangamkia kama siku zote Ujasukia. mimi leo akili yangu yote ilikuwa kwenye kushinda mchezo tu sijafikiria kitu kingine sawa lakini tu natokaa kushukuru kwa kumwandaa kwa mechi si sindo hapo siu kwa nini kaja kajaapovu ata naona naonaumwasho wake umemea kichwani na sasa nataka kuanzisha ugomvu kumbe ndio maana likuwa zaanatidatunu ongeraje goo la sho <coughs> lilikuwa freshado lakini mkaja kutisha oyo ni petano nilimpa lulu tano japo nijona rofa alichoshwa na kuwo na rafiki zake wakifurahi wenyewe bila habari na mimi twenzetu nyumbani lulu uko tayari naomba tubaki dakka kumi tu nataka nibonge kidogo na rafiki zangu haya daka kumi usiende mbali nayo pia ujichanganye na wenzako nilitamani kufanya alichonishauri lulu lakini nilihofia kama wenzangu watataka kusherekea na mimi hasa baada ya kukaribia kuwakosesha ushindi hamna shida hacha washerekee wenyewe mi nakusubiria hapa washerekee vila wewe na majanga yote mliopitia pamoja kwa nini msisherekee wote najua lulu alikuwa ananijaza kwa sababu alikuwa anataka aendelee kubaki na marafiki zake lakini bado alikuwa na pointi ni kweli tulipitia mengi na wenzangu hasa mina rei isitoshe sikuwa na uhakika mia kwa mia kwamba yeye ndio aliyemwaga siri yangu kwa tabia nilianza kumfata ili kumshukuru kwa msaada wote alionipa kwenye mazoezi lakini tabia mshusha mabomu aliniwahi kabla sijamfikia kwa hiyo unawashwa wape natango lini umejuaje rafiki ako lei katoka kuniambia sasa hivi <laughs> moyo ukasimama tuko vizuri oh, yeah. kama vile bombai yeah. tunangaga kama nyota tuko juu sana tunajiaminiaukofas pia popote tunaingia subiri kwanza yeah. yeah. <laughs> inamanoma yeah. tuna waka kama faa yeah. yeah. tuko kasikasi kasi kama mwendo kasi fsfasta yeah. tunakimbia yeah. twende sasa yeah. usijokachelewa dada oh, yeah. tupo makini ua tuna gamasihara yeah. तुजी बेबे तुजी बेबे