wiki ilopita kwenye tuji bebeilikuwa bebe. <laughs> hmm, bebe. ni dream. kuwa na bonge la tm umoja ni muhimu ushirikiana kama tm timu yangu imeshinda mechi ya mchwano natamani ningesema nilisaidia timu yangu ilishukwa na uoga wa kuaibika hadi nikakosa magoli mengi timu yangu imeshinda mechi ya mchuano, mchuano. nilitakiwa kusherekea nao lakini nasherekea vipi huku watu wanaijua siri yangu na besti yangu ndiye aliyetoboa nilishikwa na aibu na hasira kwa wakati mmoja hadi niliishiwa na nguvu tabia alijua kila kitu nilitaka kukimbilia mbali na pale naningeshasipa zangu kama sioko cha kutuita sogeeni sogeni karibu jamani wa dada wa ebo yajumuika ongereni kwa kushinda mechi ya mchuano yani mmenithibitishia kuwa machampioni wa ukweli sasa kwa kuwa mmefanya vizuri sana nimewandalia kitu ushindi wenu sisi ni wana sisi ni timu tufanyeje tufanyejejibuka ushindi tufanyeje tufanyeefaetufanyejejojo Tufa Tufa samahani sitaweza kujumuika nanyi inabidi niwahi wai nyumbani jamani tunu leo ni siku yetu inapeneza kusheerekea na wanatimu wenzako usijali usijalipt niye endeleeni tukaniaba ya yangu rema tuna tatizo gani hajafulahia ushindi wa goli langu minanazangu ndani sikujua ni simulizi aina gani tabia atakuwa amewasukia watu baada ya mikuondoka jumuika wazo la kila mtu kujua kuhusu swala langu lililinyima raha haikuwa rahisi kwenda shule wiki iliyofuata nilijisukuma sana nilijua siku itaisha kwa mbinde hasa nitakapokutana na watu ambao sikutaka kuwaona mambo tonu ah, say ilikuwa bonge la mchezo end <laughs> eh, ilikuwa bomba ila sikukuona kwenye sherehe mwenzia tabia alikuwa na mastori hayo sijui hizo stori ndo zilikuwa kuuswa safari yangu ya zaanati ah sema tu tabia alitokea kabla asijapata majibu nilipomwona hasira zangu zikaanza upya nilitamani kumpa vipande vyake ajue kuwa ni mtu mbaya sana kueneza umbea lakini sikutaka kumfurahisha kwa kuniona naumia oh, tunu naona upo niwe wapi kwingine tena tabia tunu basi baadaye aya nilikuwa tu nataka kujulia hali si unajua tena na hiyo hali yako ulionayo niko poa tabia samani eh? na waezangu darasanit imesikia tunuusunusu waangushwa kwenye gemu ndio umesikia wapio kakwambia tabia kumbe ni kweli nijotani nasikia alikuwa kama mgunjo mgunjo hivi mgonjwamgonjwa hivina tamani tulikuwa tu tuntulikuwa tunaongea kosmch enu likuwa amwambia rema mliitisha ongereni asante naanikatuskia i mnaendaga mstarini huko umbea wa tabia ni mbaya lakini alichokifanya rei ni kibaya zaidi kwa sababu yee ni rafiki yangu wa karibu hata kama hatukuwa na maelewano bado alitakiwa kunitetea najua mi ningefanya hivyo da? Ithe, ni dhani nitaweza kupambana na hofu yangu lakini niligundua sikuwa tayari sikuweza kuendelea kubaki na kuvumilia hatutakiwi tu aone autakiwi hu nione kwaninaedarei yani nimekutafuta vipi ni kuhusu datunu lulusubili kwanza nikuelezee kuna pande mbili za ilo tukio kwanza mi sijafanya kwa makusudi unaongelea nini dare sikuhusu maana au unanitafuta nilikuwa nakutafuta kwa sababu simwoni datunu aliniahidi kunisinikiza nikiwa unaondoka kwenda kwenye tupe yangu ya shule oh. basi hata mimi sijamwona takiingela mapumziko yalipogongwa mbona mm. sia so kawaida nilijua ungejua alipo kwa sababu mnakwaga wote hapana muda mwingine hatui wote e, basi nimepitwa na mengi na hicho lichosema kufanya kwa kusudi gani hamna kitu bwana <laughs> sija hata nikwa na wazanini <laughs> haya hmm. basi ukimwona datuni naomba umwambie si tunaondoka baada ya mapumziko haya baadaye yeah, <sighs> Yeah, yeah. lulu labda amesahau hapana ajasahau anakuja muda so mrefu utaona sijui ndio huyo anakuja hamna yule ni darei darei datunikwa hayupo shule aliondoka mda ule ule kingelia mapumziko alipogonga alipowa ruhusa anasema ajisikii vizuri e hey, mbona wakuniambia <coughs> wee lulu wacha tu wakati mwingine watu wanakuangusha sio pekea na natunu ujue siyo hivyo darei niendaje tripu huku dada yangu poa halafu hata we besti yake hajakwambia yaani mi ndo nimejua sasa hivi angesema mapema tungieza kumsapoti natamani ningeongea naye ukitoka siutaenda kumcheki nyi wanafunzi umeenda kwenye trip muda umesia kuondoka naombeni mwingie kwenye basi ngoja niende darei asante kwa taarifa za datunu baadaye aya bai Eee, naona mtogu katelekezwa na besti yake vipi leema ukw api tunu kaondoka ajisikii vizuri au ndio bado wanawashwa sialienda zaanati da ijafanya kazi nini emwshikilia domo lako tabia kwanii unatumia tatizo lake kumwaribia kwenye timu kwa kupanani hizo stori mdada fulani vi wajumuika amesema kuna mtu kwenye timu kamwambia kuwa tunu akuwa na nzuri siku ya mechi kwani uongo karibu tukose ushindi tabia funga bakuli lako kuhusu tunu umbe wako we na mipaka eh, ona ndolo siri yake Ulimu mimi sio kama wewe <laughs> ulifanya kabisa Uli kwa kabisa naye sijui ukaamua kumtenda hivyo <laughs> hachana na mimi tabia sikia twende mbele turudi nyuma naona bora tutuna watoke kwenye timu hana mazingatio na wala hana mapenzi na b kama sisi wengine tena nitawaambia baadaye akija kuja wapi kuna nini yo baadaye jojo ameitisha mechi ya kirafiki baada ya kutoka shule lakini leo sio siku ya mazoezi anafanya kujamulia tu mwenyewehafahaajjo aki Kosi. unajua kwa nini niko tayari kurudi uwanjani <laughs> baadaye wakisema baadayenilijisikia vibaya kuondoka shuleni lakini sikuweza kuendelea kubaki nikakumbuka siku mwaga lulu na nilimwahidi kuwa naye kabla hajaondoka kwenye tip yake ah, yaani nilisungwa na mawazo hadi binamshukuru aligundua kuna kitu kinaendelea niliposhunda kueleza vizuri sababu ya kurudi nyumbani saa tano asubuhi uh-huh. tumebaki wenyewe sasa funguka nifunguke kusu nini tena binam hicho hicho kinachokusibwa dukarudi nyumbani muda huu si nimeshasema na najisikia nakumbuka na ulichosema tunu lakini bado nina mashaka hamna ni tumbo tu ndo linanisumbua bina mshukuru tumbo, <tumbo> wasi ulisema ni kichwa kinauma kasehemu ya uchufu na pirigusheni za mechi e, e, ndiyo ni kichwa ndiyo kinaniuma nilimaanisha nauma na, na kichwa tuu haya nakuambia haya nini tatizo hata sijui nianzie wapi imekuwa kipindi kigumu nilikuwa na mwashu sehemu za siri kwa muda mrefu ulikuwa hauwachi wakati mwingine nilisikia maumivu nilipoenda haja ndogo sikujua ni nini na niliona ahibu kusema kwa hiyo nilinyamaza nikajua labda taisha yenyewe iliisha mwasho uliendelea hadi ikawa ngumu kuficha nilikuwa sina hata raha nikawa nashindwa kwenda mazoezini rei hakufurahia nilivyokuwa siendi hadi tukagombana nikamropokea kuhusu hali yangu na kocha watu wanebl akasikia eh, masikini kocha alikusaidia lakini e alinishauri niende za anati lakini rei hata akwenda na mimi kwa hiyo unahisi amekutenga hiyo ndio sababu umeondoka shule leo hapana yeye ametoa siri yangu kwa mwanafunzi mwenzetu anaitwa tabia sasa leo kila mtu shuleni alikuwa ananiongelea wengine wananung'onezana nilijisikia aibu sikuwa na amani hata kidogo ndio maana nimerudi nyumbani mapema I pole sana kwa uliopitia binaa najua inaumiza unapoangushwa na rafiki zako E, nauma naona kama nilifanya makosa kumwambia rehema haya yote yasingetokea wote tuna marafiki ambao tunawategemea na wakati mwingine huwa watupi msaada ule tuliotegemea lakini hiyo haimaanishi kuwa ulikuwa na makosa kumfahamisha rehema kuhusu hali yako yeye alitakiwa kuwa rafiki mzuri na wewe na mimi naona sikumtendea haki wakati wote ni vizuri umeliona hilo bina ninaelewa unaumia lakini ongea na rehema mweleza unavyojisikia yeye ni rafiki yako ninaamini mtayamaliza sasa kuhusu hali yako unajisikiaje sasa naendelea vizuri nesi aliyekuwa nanihudumia alisema ni nifns na kwamba ni hali ya kawaida tu akanipa dawa ya kutumia niliweza kucheza na kusapoti timu yangu kwenye mechi ya mchuano hadi tukashinda yes, safi unaona <laughs> ulifanya uamuzi mzuri kwenda zaanati mm-hmm. kiukweli nisingeenda hali ya mwasho ingezidi kuwa mbaya tena labda nisingeweza kucheza kabisa ningefurahi kuanzia sasa ukitoka utembee kwa kujiamini kabisa kwa sababu umefanya uamuzi sahihi ongea na rafiki yako rei na mengine atanyoka yenyewe mm-hmm. asante binamu nilihisi nilihofia zaidi watu watakavyonifikiria nimeweza kusaidiwa na sihitaji kujisikia vibaya hata kidogo hayo ndio maneno binam ni kweli binamshukuru alinisaidia kuondoa mashaka na wasiwasi niliyokuwa nao na pia alinisaidia kupunguza hofu yangu kwa kiasi fulani lakini nilijua njia pekee ya kuimaliza kabisa hofu yangu ni kumkabili kila mtu nikianza na nare rehema shikamo mama marhaba unaonekana kama ulikuwa wanataka kuondoka nilisikiri labda nijaribu kuchakidukani kwanza wala hamna haja mwanangu wewe unakuja tu eh, moja kwa moja ingia ndani hamna mama hata ska nilikuwa napita tu mara moja hacha nikuwachoendelee na shughuli zako Aa, rehema kusema unaraka kiasi hicho ingia ndani upate japo glasi ya glasiyau imetoka kuitengeneza sasa hivi juisi ni tamu hiyo asante mama ehe wanasemaje nyumbani wote wazima sijui tuno anaendeleaje upo chumbani kwake hapana mm, tuno ametoka muda si mrefu na binamu yake ametoka si anauma kama vile bombadia tunangaaa kama nyota tuko juu sana tunajiaminaofpia popote tunaingia subiri kwanza <laughs> ninamanoma tunawaka kama fatuko kasikasi kama mwendokasiffs tunakimbia twende sasa usijokachelewa dada oh, yeah. tupo makini a tuna gamasihaa keep it