wiki iliopita kwenye tuji bebe ni muhula mpya wa pili na niko tayari kwa ajili ya mechi za nusu fainali ya bonanza na hiyo sio habari pekee ya kusisimua <laughs> nina mpango mkali wa kuwavutia tina wanatimu wenzangu kwenye vaibo langu si unajua baada ya kupoteza ukapteni wangu kwa tabia na mpango wenyewe ni nini tamasha tikketi nilishapata na kila mtu alikuwa na shauku ya kujiunga na mimi ila kucha amani akaja na tangazo lake kuhusu mazoezi niliboreka alafu ndo nikaanza na kusikia maumivu ya tumbo la edhi inakeraje bahati nzuri sara alinisaidia kipande cha pedi yee ni golipa wetu wa Nisbol. ni mkimya lakini ni mchezaji mwenye ujuzi haini shule kama sisi hivyo hatuna nafasi ya kutosha kumfahamu vizuri lakini haina shida tuna msimu mzima wa kumjua mwenzetu zaidi <laughs> sara unajua utachelewa kama ukiendelea kumwongelea jojo baadale ya kumaliza hiyo sare ya babu ya gerej natakiwa kuipiga pasi kabla ijaondoka jioni ni raha sana kuwa na rafiki mpya ambayo pia anasoma sekondari unajua unaweza kujiunga na timu ya mpira wa miguu pale jumuika na ukapata marafiki wapya ah hapana sio mambo yangu hayo mi michezo napenda tu kuongelea kwenye tv nafikiri muda wa kucheza kwangu ushaisha kama umeamua hivyo sawa natamani babu asingekuwa anaenda kazini kila wakati sina uhakika kama nawezeaga kushona hizo valoli zikichanika hivi ah mwenzio anafurahia sana kazi yake ya ufundi si unajua anafurahi kuwa hahitaji kutumia miwani licha ya uzee wake kwa sababu anajivunia kuwa na mjikuu anayemsaidia <laughs> najua anavyopendega kurekebisha injini za magari labda ni kama wewe nab nawajua mnavyopenda vitu mnavyovifanya hu wasikosei <laughs> nilijua tu utasema hivyo jojo pia sana netball sina uhakika kama kuwa hodari kama mimi lakini msimu uliopita ilibakia kidogo tu awe pt alafu unajua kapten wetu ni binamu yake kocha poa sana natamani siku moja niwe kama yeye vipi umemaliza bado kidogo tunaweza kubadilishana nitapiga pasi kama ukishona kwanza kuliko mimi ngoja nitarudi sasa hivi sichelewi usije ukanikimbia sikukimbii narudi sikuangushim mkude mm-hmm. ni naombi moja hivi mm. unaweza kutuachia neo kwa ajili ya mazoezi ni kwa leo tu nataka tufanye mazoezi ya kutosha leo na timu yangu hata mimi na vijana wangu tunahitaji kutumia eneo inabidi tuwe fiti kwa hiyo mazoezi inabidi afanyike kikamilifu leo naelewa ila nisingeomba kama isingekuwa muhimua kochamani unajaribu kunipiga changa macho kwani kuna wakati ambao sio wa muhimu kufanya mazoezi labda kama kama kuna kitu kingine ambacho hutaki kuniweka wazi unamaanisha nini nataka tufanye mazoezi tu na mabinti zangu kabla, kabla nani kabla sijaenda nyumbani <laughs> na hisi kama kuna kitu nanificha hivi ila sawa kama hamna sababu nyingine inabidi tuwe na mabinti zako mpumzike leo samahani sana lakini leo hatutokuwa na mazoezi siku nyingine kukiwa na mvua nitajitahidi tuwai ya eneo la ndani leo m mkude na timu yake walishaliwai na wanalitumia kwa mazoezi ya viungo lakini nategemea kila mmoja wenu atakuwa makini na mazoezi yake mnaweza kufanya mazoezi hata nyumbani au sio wanatujibebe ndiyo kucha si sindio jojo ndiyo kucha nilikuwa Ni nasikiliza nimefurahi sana kuchama nikaairisha mazoezi leo sina uhakika kama ningeweza kufanya mazoezi na haya maumivu ya tumbo ni stori nyingine kuugulia maumivu ya tumbo la hedhi nikiwa nyumbani ila nikiwa mbele za watu niishi tofauti kabisa hua najikaza niwezavyo ila do hii ni kawaida kweli nikawaida kumwana tumbo wakati bado sijapata hedhi haya wadada mkabadili nguo jojo wejojo ndiko cha nimekusikia amna mazoezi leo uko sawa binamu yangu una shida yoyote so kitu nina maumivu tu kidogo ya tumbo unahitaji msaada wowote ninaweza kusaidia hapana binamu so hishu mbona una uhakika di ndiyo sijayi haya lakini ukiona maumivu yanazidi uje kuniambia sawa tuone nitakusaidiaje sawa asante msizubae tu kwa sababu ya mvua jamani mnaweza kumaliza amweki zenu wakati mnasubiri mvua iishe nimesikia ulichomuliza kocha ofisini kwake nini umesikiaje <laughs> mlango ulikuwa wazi mi nilikuwa na pita zangu nikasikia sio unavyofikiria tabia nielewe nilikuwa tuamn si unajua tujibebe tunafata haki na usawa tun tabia usimwambie mtu na kuombanaona mnakocha mpya yaani ynikochetu anajionakama mjeshi <laughs> <laughs> hey, yani ni mazoezi ya kukomeshana angalau nyie mnapata nafasi ya kunyosha hata viungo sisi tunasubiri mvua ekati ndo tukafanya tizi nyumbani jula um, ni mchezaji wenu mpya nani valentino hey, ulijuaje hata ukuangaliani naye mwongelea <laughs> mimi ni capta bana <Burn, laughs> eh? <laughs> kwa hiyo najua mchezaji mpya ni mmoja tu mm. na nawee naona umaarufu wako unazidi kuwa mkubwa hacha hizo bwana mimi ndio yaani kuna dada pale nje alikuwa anakuangalia itakuwa umemwhamasisha sana oh yure ni sara golkipa wetu basi umaarufu wako unazidi kukua <laughs> acha mi nirudi kwenye bwana tbwana kochasiakani maindi bure poa baadaye aya ayabaujipee <laughs> ngapi ana sijafika mbali mwa ni ngumu naizikelele nakusoma ni ngumu kufikilia isabati wakati unataka kucheza eb wenzetu wana bahati da samani poleni kua makini bwana nawo mpila wako etusogee pale hakutona tunafanya yaani ngekwa sisi ndo tunafanya mazoezi singetokea hey basi tulia besti kweli soka kweli kufoka hivyo nimeboreka tangu jana na watu wananilibia mudi ile jezi yangu najua anikaye vizuri eh? kuna mtu kanibadilishia mm. una uhakika rei enwe ah. anyway, potezea Tujibabe. Tujibabe. Eh, Tujibabe. Tujibabe. Tujibabe. Tujibabe. jamani jamani jamani naomba chuni kusiwe na mtu itafurahi sana kama ei inaanza ila naomba tunisichafuke mambo jojo poa tunu nimebanwa kuna mtu ndani nilitaka kuingia ila unaweza kuingia kabla yangu unaonekana umebanwa kweli nashukuru sana mbona kama poa nina maumivu tu ya tumbo na nakaribia siku zangu yanaboaga pole nisubiri basi turudi wote sawa tunu yaani siku ya leo mara nahisi nimeanza hevi sijaanza mara maumivu juu ya maumivu <sighs> ninakuaji na haya maumivu ni makali kuliko kawaida au ah, labda sina uwezo wa kuvumilia maumivu makali ah, ila najijua nitayashinda natamani tu ningekuwa nyumbani sa hizi hivi mnawfahamu wala sichana pale sijaai kuwaona wau kama watu wanaojusisha na sanaa hivi mnaongelea kina nani wale pale wadada wawili wanaonekana wanajiamini sana cheki timeambila anavyopiga tizi niko kofiti zaidi yao na nice, hisi naweza kuwapita ote. ka m mkuda anawapelekesha yule mzee mtata una baatu ku amani jamani ni mkali lakini siyo sana sijai kuwa nakocha bora kama yeye ni mwelewa sana na hana upendeleo huwa anamwona kama dada mkubwa tu <laughs> ila natamani kochamani angetwaia eneo tungiako tunapiga tizi saizi timu ya soka wana bahati ebu angalia wanavofurahia du umeona hawa na timu wa soka wengi wao wamerefuka unajua hata baadhi ya wasichana pia wamebadilika kweli kweli tunu wengine wamepata shepu na matiti yamekuwa <laughs> <laughs> hii mvua siu itaisha saa ngapi nataka nikamalize kazi za nyumbani ikinyesha kama hivi inanikumbusha tulivokuwa wadogo <laughs> jamani mnakumbuka tulivokuwa tunacheza kwenye maji na matope alafu mama natugombeza <laughs> enzi hizo hatukuwa tukipata hizi shida za maumivu ya tumbo naminiamulia kweli safari hii pole polepole jojo jikaze tu mwaya sawa sema sio kawaida kwa sababu nini funguka watu wasichana hapa maumivu yameanza lakini bado sijapata hevi hicho tu ishai kunitokea sio kitu cha kuogopesha kumbe inamana na matokeo wengine pia ndiyo nilishai kwenda hospitali nikaambiwa ni kawaida tu kupata hayo maumivu siku kadzaa kabla ya kuona siku zako Aa, asante sara rema mbona kama una mawazo mengi nafikiria tu sicu nikaongee nakucha tuombe wenzetu hatuachie nafasi tufanye mazoezi kwa muda uliobaki yaani nyie mnapenda kwenda kuongea nakocha bila hata takueshimu mamlaka angu kama kapteni mbona tunapeana lawama unaongelea nini tabia mwache tu e anazingua tu huyo nazingua kwani sio wewe ulienda kimya kima kwa och kuomba nafasi ya kucheza fainali ya dream yeah. bongera team. Bongera team. Umoja ni yeah. na bonge la tmumoja ni muhimu kushirikiana kama awengine etu tnabebana bilawausande wazi tuna bila ende kas atunaga manene bwana ilavitendo sana junge na sisi mwanafusan mwana.