wiki iliopita kwenye tujbebe siamindo ilazimika kuahirisha mazoezi kwa sababu ya mvua maros na timu yake ya soka walikuwa na bahati kocha ao mpya mit mkude aliwai eneo la ndani palijumuika kwa ajili ya mazoezi nasikia mit mkude ni mtata mtatadrama anyway nilipata tukio lingine mwenzenu ni nimeanza siku zangu jamani bado napata maumivi ya tumbo lakini siku zangu sizioni niliwaambia rafiki zangu kuhusu kuhusuari yangu wakasema ni kawaida nilifarijika kidogo na nifurahi tulipata nafasi ya kuwa karibu ila muda si mrefu tabia akaropoka kwa tunu alikwendwa kwa kucha amani kuomba nafasi za upendeleo yani huku kwetu drama haziishi kuna msemu nilisikia anasema hamu haiji bila kupenda na ni kweli kuna muda tunapata hamasa ya kufanya vitu kwa sababu tu ya upendo ndiyo maana timu ya tujibebe imemsamehe tunu na kuwa tayari kusunga mbele lakini sio mwaumivu ya hili tumbula hevi yaani limeng'ang'ana tu siku zangu sizianze tu basi tu nashaisha nyamaza ilae <laughs> shika mkono wangu alafu nipelobegilingine nikusaidie kubeba <laughs> ndo wataka kunifanya kama mtoto mdogo hacha tu umeona walivyoniangalia baada ya tabia y kuambia kuwa nilienda kwa kocha kuomba nichagua kwenye kikosi chake najisikia vibaya narudia nilichokisema sisi wanatujibebe ni watu wa kupeana sapoti hakuna hata mmoja katika timu ambaye hajawai kukosea muda mwingine tunapoteza pointi kwenye mechi lakini bado tupo pamoja najua unaijali timu uliteleza kidogo tu kwa hiyo kama wasichana na wanatujibebe tunanyanyuwana na siokuangushana asante rei kiukweli sijui ningefanyije kama usingentetea sie ni mabesti bwana emnjotuchangamke sisi ndo mabsmabesti si. siku zote hakuna cha kutuangusha twazishinda changamoto sisi wana twapambana kila siku jumatatu hadi jumapili sisi ni marafiki marafiki bora kila wakati <laughs> <laughs> uh, usijari besti hivi vitu vya kawaida kipindi kile kabla hujajiunga na timu kulikuwa kuna mechi siku moja sinikasau kuja na raba zangu za michezo haiwezekani huh? uh, kweli tena bahati nzuri kocha alikuwa na raba zake za akiba ofsini kwake akaniazima nikagundua kumbe anavaa saizi ndogo kama ya mguu wangu <laughs> <laughs> usini furahi <frayshere. laughs> lakini sioni kama hiyo historia yako inahusiana vipi na kichontokea mimi sijamaliza sasa mm-hmm. basi bwana ili naingiza mguu kwenye raba nikakuta initoshi vizuri yani ilini bana etrema waliwasichana sindotuliwoona jumuika sijua wamebeba nini kama vile vipande vya mbao na plastiki labda kuna kitu wanatengeneza labda watakuwa wanafanya sanaa za mikono ona alivhona vipande vya kanga kwenye sketi zao wana ubunifu wanaonekana na jamiini kweli sindio re mi naona ni bora kumfahamu mtu vizuri baadale y tu kumwangalia mwonekano wake sio kila anachokiona nje ndio uhalisia wa mtu nafikiri uko sahihi <tune> hivi viatu vya ni vizuri nimevipenda ukivaa lazima udamshi He? jojo kalaiki <tune> safi sara unafanya nini namalizia ka ah, ushatumia vya kutosha na dakika tano nyingine nimekuongeza nahitaji kutumia sasa nitakuongezea auongeea kesho kama vile unaanza kunishawishi ila hapana na hiyo ndio akaunti ya nani mchezaji wa e, rafiki jojo. rafiki yangu yangu jojo jojo unajua kuna vitu vingine vya maana vya kufanya kwenye smartphone unajua kuna vitu vingi vya maana vya kufanya kwenye kwenye smartphone siku moja nitafanikiwa kwenyeskumoa hata kwenyehatastohitaji simu yake ntakuwa na ya kwangu eh, yeah, yeah. vipi tabia kuna kitu umepoteza unatafuta nini sio kazi yako kwanza besti yako tu ni uko tunu uko wapi kweno meamboa mi na tunu tumeungana miguu kila mtu anaweza kuwa na na na zake hata kama tupo eneo eneo moja moja na alikuwa mlikuwa sio kwa kwenda mchellofanykwnd kujindekea ch ndio niniaunaju eh, wa kufanya vizuri pia vizupiaataft nini ambacho akionekani si nakumbuka niliweka kwenye kompasi, lakini sina nyumbani pole umeangalia vizuri aipo basi shikai hapa kabisa sisi wanatujibebe au sio ah, asante ila ajue tu nikopesha sitaki misaada elako nitakurudishia usiwazi mambo best oh, tabia i ehe mnabonga nini nilikuwa tu e, kwaninahu minandazan kunywa chai naona bado amemaind ni na kocha usijali itapita tu kama upepo mbona hebu tusaidiane ya omeyabios kidogo asele swali la tatu lili hivi niukutawa seli au kiini cha seli seliuvuyetuuguushiiaaaae <coughs> <coughs> safari mm-hmm. mambo jojo poa mko fres yaani uko smati si unajua tena unifo yetu unavyojua kunitoa <laughs> hatari aya mida jojo angalau nimeweza kumfanya mtu mwingine atabasamu kume naweza kuwa mchangamfu huku nagulia maumivu kwa wakati mmoja <laughs> hili tumba limeniamulia kweli leo ila kwa kuwa mimi ni jojo nitapambana tu natabasamu usoni na ujanja mkononi na jojo nakuona jojo mwabesti au niseme mapacha mkopoa naona rehema leo umeng'aa zaidi ushaanza hiki nini mnachosoma ni kitini tumepewa kinatukumbusha kupata hpv hapana rehema pv ni kirusi kinachotakiwa kujilinda nacho ndo kinachosababisha saratani ya mlango wa kizazi si unakumbuka mwelimishaji alivyotwambia e nishakumbuka sasa tunatakiwa kupata chanjo ya hpv itakuwa dozi yetu ya pili hivi si sindio tunwe ndiyo dozi ya kwanza tulipata muula ulopita ok basi haina shida ya pili pia ni rahisi tu kama ile ya kwanza kweli ndiyo nesi alinisaidia kuelewa kuwa hiyo chanjo inatulinda na saratani ya mlango wa kizazi hivyo dozi ya pili ulipata baada ya muda gani ka miezi sita hivi tulipewa hapa hapa shuleni wasichana wote tulikuwa pamoja lakini pia si tunaweza kuipata nje ya shule nesi alisema unaweza kupata kwenye kituo chochote cha afya kama ilivyo muhimu ile dozi ya kwanza na ya pili pia ni muhimu ili chanjo iweze kutulinda aa ah. asante jojo usijali ndivyo ambavyo ningemshauri msichana yoyote wa miaka kumi nanne alafu nimekumbuka mnajua wale wasichana wawili waku kama wabunifu hivi walikuwa wamekaa jumuika jana mi nawakumbuka uliona vile vipande vya kanga walivyoshonea kwenye sketi zao yaani wanaubunifu pia kuna vitu kama walikuwa wamebeba sijui ndio vya kazi zao za kisanaa labda imependeza kutana na watu wanaofanya mambo ya kiubunifu navutiwa fulani hivi jaja sindo tuaenda kudiskas kaza english unakuja nisubiri subiri tunona rema tutaonana mazoezini tukose tena hayo ndio maneno sisi ni nani tujipelee <laughs> minda basi mabesi jojo anaonekana na amasa eh? ah, kawaida aa alafu mbona hukumjibu alipokusifia unaongelea nini alisema unaonekana unang'ara leo lakini hata ukumjibu ulijikunja tu kama vile mtu anayejificha ila kwa kuwa mi ndo besti yako usijali sasa hivi wacha turudi darasani ila mapumziko ya pili ikifika tutaongea kuhusu namna ya kupokea sifa haya nakusikiliza wewe besti lakini ili tuelewane vizuri itabidi mnunulie juusiaembe <laughs> una utani wetunu kwa iyo ndo mbinu yako ya kunifanya ni kununulia juisiaembe si unajua tena maisha ya kukamata fursa besti <laughs> ila isingefikia hatua kama hii ungekuwa unajua kupokea sifa kama si wengine hata usijishauwe isha kusoma unataka tu juusiaembe ya hapo <laughs> <laughs> ndio huko twende basi Ra. Tujibabe. Tujibabe. Ah. Yeah, yeah. Ah, ipe ni nayo ah, si medundukia wapi nani mud ah, m mkude ingia <coughs> samani nilikuwa natafuta kalamu yangu imedundukia ya meza mi nimeku tukuongeana ah, iy apa inshaiona wewe angalia wewe sultasielewilewi akili yangu ajatulia kabisas sasa nimekuja kukupa ongera zako bwana kuhusu kochamani asante umejuaje ofisi ilipigiwa simu na sekretari kutoka mfuko wa scholarship kwa wanawake katika sheria kwa hiyo kutokana na mazungumzo yao ikawa nimeelewa <laughs> <Aha. laughs> wanajua Um, bado sijapata nafasi ya kuaunajua ah, ah, mambo haya hayataki kuchelewesha kechamani <coughs> <coughs> yeah, yeah. ni vizuri ukiwafahamisha nimekuelewa marosi sio wewe tu watu wengi hawaendi pia sijui nami nisiende hacha hizyo so bwana we kama unataka kwenda nenda na kama unataka kubaki baki ila usifanye kumfaidisha mtu hmm? njoi mi ningekuja kama ningeweza watu watakuja tu utaona ok sawa nitaangalia haya jumatatu poa titaonana nini he kweli hiyo imekaa poa sana subiri ngoja niandike majina yenu oh, sawa utanitumia basi kwenye meseji poa msijali imeisha hiyo ysss yes, yes. naenda kunyi tamasha naenda kunyi tamasha hili <laughs> tamasha litaendeka kweli na maumivu haya sijui kama nitaweza nimefurahi maros haukosea aliposema watu atatokea labda nibaki tu nyumbani maana itakuaje kama haya maumivi yatazidi hili mm, tamasha ni swala la mwonekano unajua itakuwaje kionekana na ugulia waziwazi wazi. ah, lakini pia nisipotokea si si ssintapoteza ushaishi wangu otongo tanyamini tenailikuwa ni, ni dream. Oh yeah. kuwa na bonge la tmumoja ni muimu kushirikiana yeah. kama tm yeah. yeah. yeah. maztikuis kwengine kwatuni mas tunabebana bilawai utande wazi tunaenas atunaga maneno bwana ila vitendo sana junge nasiiwana