from the balance walichokawalichokao ni kuchoka ni kama vile msihu anacheanacheza maeaunaanza na mabao afuaaunatakaufanya kitu aje Uh, tuanze tu na game ya kwanza ilikuwa cryst pal na two. <laughs> as hiyi ilikuwaemach ilienda tu vile tuli 0 hakuna kitu sijui nini ilihaana po be Uh, ukweli <laughs> you know the only kwa hiyo game ni atijolinton alifunga huo jamaa ame lakini skola haikuwa suprise Exactly mm. wilso ameanza kujitetea sasa vile naona atakuwa kurushu sana in the kwanza vile nani ameanza kushuka fomwi naona watu wanaweza hamolakinii oahio zikosawautakusha mtoao One, one. walilie cho tafadhali watu wa ver wasababu kuliasisi tumekuwa tukitetakutoka kitamboinatambua tu tukiteta so ivpool na maaniuinatambua tu hizo mbiliwameanza kulia ui Si, si ktnihwakona shida sana hd lakini akiishikafomhas tawasaidiab aliwasaidia aaliwasadia sanab angepatia vile hivyonavile tamu jaribu ku kama bugihapaad ykoyanaona <laughs> right. yeah, nani knikaa eh, me aoekion yangu imefanya nini imehepa kidogo hapa sasa utaki ntumia telkombaeelkom kafitisaidi ya pangu nimeimajota abidnani haf pesa ya nanii yes, yai yeah. thin sahiviivpoolhi the est nesename saa shida ni maroaion vileniona mani ana amedropiwa oo beta... lazima but... tadropiwamse uh -huh. eh, you know, eh, wamlioaowe uh -huh. kuliko kona mane ama nasalaiolauonaamepanda najua anaogopae mbaya a ameona <laughs> ai salana yeah. anakupigwa roatio kidogo ani ni ini champelakini hiyo ni kawaidachamptalakini awajahaugopi wajuhivyo ndo alitandikwa na atalanta akijaibu eh. wa, wacha atandikwewah atandike eh. sisi tunataka atandikwea <laughs> <laughs> <laughs> likua mnasema000 wamepigwa5nwaapigwa akaaaaaaaaaa <laughs> <laughs> <laughs> Uh, benainadiaeiaeie sigani ya kanselou uko na una mech batalikusaidia si kanselo alitoka lakini ainimbajmbona aujibu kesi, yes. mbona ujibu kesi. kesi gani? alafu ukatuweka kiwewe atimarezatacheza ulisema <laughs> <Apana. laughs> una shuku ulisema ajesema vile ulisem <laughs> <laughs> Ah, <laughs> ulisema ay ag- g- ah, yeah. <laughs> oh, la- hey, lakini ngoja ngoja nachiki nini hiyo uj, you know, game ya city yaci mtu ataenda kurukia kurukiamari ajue ujama hiyo ndo thehsa3 na amecheza 90 inthea So, eehati jamaa amefunga hati kamuhurumie weusiati well, we ataendelea kuchezana no, eh. eh, ule msi likuwa amedropiwa ndo ma aingie ni anashuku anashukuui ataru hiyo yeah. game ya gemu badala ya kuangalia mares angalia, marez, angalia hi gameex nawezasema kama mtu anataakuba angaliakb na hesus so, agwero agwero bado wakopoananiju mm? eh, wako ah, eh. amekosa ame kujibu mashtaka ya kanselo namar <laughs> unajua hii wiki game sa ambayo ilikuwa ya kwanza ya yaci ndo walifunga hiyo game theiciwalifunga moha ajafuwamefuna tuiyoamekya kwanzawatafuna te tumeskiammeskia nnimesikia tiwalipata koronaliukweli iyonoueso uh, know, so, the match is ostoya fridaye postoeaniltongelea tuendeleacheelituday banahhii mi inakumbuka niliangukaby ilikuishezzhiamilikueishez tulikuwa tunasema i eh, eh, ya44 kwa hiyo cool. gammiushindwa yeah. mbona hmeameunajua hata ukiangalia amesasa ka sa hakuna kama menotisio kitumniko na niko nau jamaa amekuwa akinipeabanaigem nilikuwa na mabao lakini vile nilicheki Hmm. nanii wanae sana sana kwanza nanii alipona uleilliwadowalinad wangefunga bao kuna time wo... nini everton walikuwa wingine kunawalikuwa wamesukumwaiukawaida ulemlionalichea nina nilikuwa nimemtajahu jamaa anamingi sanaachanapataasanani ule ule kipawa ulemhi ame bahe ingeisha na bau mingi hu jamaa limakesave nane yyando alienda na nabupoint zotehi game ilikuwa na chance ya kunini ya kukua ivile iuesamsazizao a hivyo hayade alisaidikaa alionayoakuwekaoa i thin saaukiona sa, t tam inacheza agines sheffield weka tu madefenda wao Mm. Yeah, hawana ield mm-hmm. hawanana sioni wakifunga wako nahata awajafikaanii bado wamefikisha bao tano hoam mojaiiuuitesa hiylikuwa oanif nikono galaga alifunga nanilisemba uule kijanando alikuwa na kaa i kuna mtu anaongea na, na kibuikuna <laughs> balikuwa chini ya sofa <laughs> <laughs> <laughs> eh? eh? hmm. hmm. hmm. o do, do not forget southampton are above you in the league so they had everything to play Above us, na point, na a game in hand. sasa imajin before hiyo game ilikua point ngapi angalioyautaaapo io chini yaheapo io chiniaahiyo sasa haichezwi saahii yendo alisave jobeaolenani huyoa nani ndo alitolewa sinanii ndo alitolewa ndo kavani aingie ebu ahiyo ni ngekanga metolewa maiapanaanza tungepigwa tungeongezewa hakunangekuadukakati ya picha ngekunjauhi game mulichezaalikua amea tuata waingmi sioni mnaweza kaa mnaweza eaani amoja moja ni sawa lakini hujue huu jamaa amekua huko akiwa amerafiwa amekua naneri sana soati che9bl zimeshikana o kamauondomseati mna atawapelekaoeuaiuadoaaakona kibur nikonaswali nikonaswali kwa wasewa maniu mbona bado wamjapehakuna msiana kima cha brunonasindiohonihiyosidi oinani Yeah. so, yeah, <laughs> so jini us vile trump pia atai kutolewa ati igo yake isiumizwe like, akuumiza <laughs> higo ya <igoyakagwaya>. magoayau <laughs> jamaa ile kitu yendo <Yeah>. anawabeba <laughs> yeah hayaaameaahataalikuaalikuaitua aaouliona hiyoando alikuwaaeaakucheaai na kupiga ilenilisema atafunga siniliwambiakusema dgatauma chumangine unawezanoy una lakini ihe ame inakuwa ti izo games yukuwa yeah, tamu sanae yeah, like lakinii ni... don't, dont think ilikua poa fo manufan juu enye mlika mesharoo mbaya mbaya <laughs> hey aalafu yeah. like, si so ah. time, yani, iteisha, ah, all. Three, na maaniu lazima tufungana i sijaijua kwa nini so hata next tim bado tu tusafunganatasa waaea waliponeani ukwelirosafiseond half alifunge nne baheanefunahangefunga nne lakiniangefung Ah, ah, no ineaoyoteoeauajaiuku <laughs> <laughs> mimi, mimi nawambia so... tu nyinyi toeni ya abraham ka ule msee anauza chanzezizote mm-hmm. hakuna kitu anafunga toeni huyo mseeenimaal nam <laughs> <laughs> hey, bana hatutaklakini hiyotuli mse alionatui pale daka za mwisho kila timu ilipata chance moja hey. moja ya kufunga Moji, naoojamojahiyo angenepigaealikuwa ameipiga lakini pawa ipande ja gol huko uu halafu bado ingekubali lakini ujue hi noeya kwanza ilikuwa daka ya tano ya pili ilikuwa daka omorino tulikuwa najua tacheza t hivu ndni oh, plan yake yeah. alisema ti ajabambika na no lakini ndani ya roho anarukarukaule jamaa anasherehekea hizo timu mbili hazitacheza hivox sivo nasemalakini unajua inni othadaab maaawhizi timu mbili unajua nazo ukienda mm. kuwata kujinga utapigwa e, tmlike if uende bila kukua outious utapigwapa kuna tima ingi yashinda hii game unapigwa vizuri nilionamulanaendelea vibayawalewse awaendele vii nikawamemazijmisio nikawa nachezea atetahawakimbi msalikuwa nakahaiaaasewakosaan wanaweza kukupea point na michip alafu walisumbua bakka mm. mm. sahivilahi anaweza maumia Kwan... l na yeye no <laughs> jekinani alivunji kaskaknalakiisalienda hey, <laughs> saja amesemaako ah, sa yeah. hey. hey, arudi akiwaudi araka idetu amepona kabisa Atatoka, inanawako nahata ama itakuwa na eh. <laughs> kubwa yes, watapoteza o lakini moves, ona wameuza jota wameuza <coughs> ule mse ameenda wameuza wameuzanaaawajafika ileyaabado wanachezaaa namba saba mm. hey, wako seven, wako mbaya. <laughs> yep, lakini as wako namb 1abidi umeita jamamoja aseno juu launami niliona higame ya lakini unapata kuna ile rel wakise bol walikuwa nasana lakini wanapses mpira auba meang anauza ikaanahiyobilifa like, tupiga awasee bt kuna ile kitu wanacheza mi siju wanacheza niniiitawak mebi uh, wakielewa teta mebi itawak lakini sion sema tu kweiaishinda vikombealakini badowanashuka kushuka anashindana na field mabaoame wanachea na mino hiyo yeah. game wanaweza fo mm -hmm. nani... lakini wacha tungoje wanza wacheze uropa anhen tutajua but uropawatashinda uropahapafoliiligi uh, uh, ni uulakini uh, yeah. the he mi naona wanacheza fithan ligi sijui ni juu ni one game in aile ama ni juu hakuna aumlionofoinkh milikuwathe uh, eh? like, <laughs> <game> <laughs> uh, <laughs> huh. best game of game, the, <laughs> <best game laughs> the wkend kuona hiame ilikuwa ni kwanza alikuwaitu ina hiyoiya daka yailikualazima ama kupatie tu pekee inakuanga hio stakuu unafuatutan kuwa tu na wako Ilikuwa sa, ilikuwa so mm. But lakini, lakini Laki minilikuwa nono, minilikuwa nono na, <coughs> Alaafu, mi nilikuwa naikiwabanana skin alafu leste mi sijui mbona waseo bado nasikia waseo wakiiongelea sana lakini ivile wanachezaakuna kitu wanacheza <laughs> unachiki arsenal, wana, wana lose, lakini mm. game yao unaona kitu wanajaribu kufa kufanya hey. Less than, than, than, hawachezi kitu wanashinda tu lakini ile kitu wanacheza so, hii wana game yao wana. next wana. Hey. Actually, ya akunahatahyaoya hmm. unietatapiga pna wakizipata waki, waki, waki Eh, sioni kuna, kuna, kuna wasee wengi sana unaweza bai sahii atakupatiaea nawanabawai minangoja tu nieke tu hemnajua wanachea wanza kale kamsee kadogo ka <laughs> kanachezangapoanthennaukabai sasa sijui nini na kanapewa kadieeame ilikuwaenal hi game yeah. li niabannaihaa alafu wakanyimwa bao daka ya mwishoit was very aiyo game lakini iyo game ni ehat anacheza What? Hey, ni bola hey, mse ndoroho unajua nini bahnaniivila wako nambilawako namb nanii ndo amewafikisha hapona tuusisahaua isahau walikamata ivpool sabahaya tm lakini nieaam wako numbe kwa ligi an you believe it <laughs> <laughs> How? David Moyes hoju nilienda kuangalia nininaonan5na shangaa ni ajiyni wao ndo wanasukuma0sa0banakinitumechea Tume almost tumechezaosasaahii sindiona yeah, ee. yeah. <coughs> wako yeah. December, yeah. hmm? <coughs> na yeah. mm. <coughs> mbona tuongelelei nini mbona tuongeleleiwabasi juu lazima kuna wanalakininikama wana, wana, wana janajana ah, alitoka yeah? ikiwa imeanza me, kurudi lakini i si, iyo si, si, si, si, si, si, si, yake nilichika alisabiwa mapema so, mayb nit ama kocha nataka ipone hmm. hmm aobowe huo ndo jamaa nanawasaidia sana hukosijui ikc zao zinakaajelakini waca wamalize hizo kwanza hizo si mbayanunajua shida ya nidekuna fuazi wengine wengi sana afadhali hata uobo juu akochi labda mm. i unaweza mwweka kama ninchlakini sisiioajaia ni kama ihiyo hmm. wiki bye a sana sahii ako nb aena moa i ink mi ameanza kuna ile iyo kufunga ake ni kwanza imepotea kidogo lakini i thin afe hiiangumungumu anaweza rudiaaendelea like, kupea na lakinisaakona game ngumu kadhaa situea e na kadha zigini aando sio ngumuni ngumu wanaweza kakukazia daka 9anisawamez sa wame siwame game moja on mzimalakini sai yenye imeshika ni mm. yaenilikuambia tu taeka ngapiia ni ya ngapi sasaani ya tatuangalia <laughs> ehiyo hey, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> like ni wiki mojaaazatazioajoniwa <laughs> kua pointzuma chilwel mjen iyo ndoi