11 kings thematch wa kwanza ni ya golkipo walivepoolhealikuwa na the ni pointhethi pe nieche kivilesotatlikuwaachezewa na bit vizuri Well, e yeah. ni ako behin mnm kwa mabao za defende ni zuma pekea amemshinda ue hata kina masho laana bao kama hizo weekueamahadpendakaniainaniaingoja baianuari najua ataa tunaongelea zumaa nanikukena mins e bana hayi yn inaniumaekona Uh, 14 points ni mbaya wase <laughs> <laughs> lakini itabidi nizoee uh, inaniuma inakuuma kwa nini bana niliuza after corona apate corona lakini niliweka so uh, uko sawa oh kama uliweka niliekakama uliekahuko sawawa wasi wengine nsiuaso <laughs> e so, so na sala walikuwa uh, na, na alafu naameanza ko mi naezasema mwongezehapana uaa hiyo ni ahiyo ni kwa game kwaahiyoanaeangin zimeisha home <laughs> <laughs> sasa <laughs> <laughs> <Yeah. laughs> but ni bala benteebalaa benteke ngea mbia mseaeke bamfodama kavatlewin ama ama ama ule hata bonus ulemsewanbameonaat hasa ndo walitupeanahasa no walitupeanasasaa tuangelezi iliisha alifungiabmaziju eveton wameshukaanasukasana wanini le inapatangi spenangi mtu hana bonus juu ya kuhat <coughs> eh, na ku pia eh, kuwaunafauliwa eh, sana na ufikishi passes ama of ama target, target mingi si sindo hizo naunglau ilikuwa game. ilikuwa kushuka hey. <laughs> <Loh. laughs> eh, eh, game lakini <laughs> aena wanachezanastwathiyo wakil ni out. <laughs> <laughs> out now, okay ukutaanza kukuwa na hizo voices Eh, kutanza hata si wasiposhinda hiyo game but everton everton number man na walikuwa number number games ago ago walikuwa like hata that that is mm-hmm. that is how low namb waiae <laughs> <laughs> <Yeah>. <laughs> tna ndi alipiga toenavile walianzaana ubayae mach ilikua mancii na f iliisha z nalikua naeauafungni yangu ya last week yote ilikuwa tu inje hata <laughs> n <again. laughs> so, <laughs> <laughs> <So, laughs> <laughs> tafadhali usitashinda legleo namtashindahakuna maneno ya kuongelelailikuwa tu ilikuwa tupatndo a hapa akowapi maheta w ulikua umesemananyoroshaikaendana vila t hapo umemweza hapo hiyo game analsei yangu apanamana e, e, e unamch za mwisho namsi tulienda hom na, <mani laughs> <mepata. laughs> <laughs> na pon zote, <laughs> <laughs> zote. sa lakini sikia mmepata hiyo tabia ya Ge, ile a ilikuwa gam ya southampton southamtomlicheza yeah. <laughs> daka 20i mlicheza <laughs> daka 30 Sindio. na niuu mm. si ju- nani yaliingia Rashford. Rashford. kama sio wasi wawilimkomkizoea eh. ah, kucheza hivo wanza hiyo leo mkienda kuea dakadhati yaapiga <laughs> uh, <laughs> eaoi <laughs> think ni <Nico's> kozi a bruno ju nilikwa naonasaszakaathepe ama ama ebronaamananfnaknunuwaeetfi right okay. But at the moment, Kutina Kutina is, mi, ni bruno akoju ya i ingine yote ya maniu anaonekana aking'aa sana <laughs> a wakosopuakofiti akofiti sikatainnasema yeye vile yanakaa maniu yeah ako so scored, yo, the rest of the is so average that nini ni yake sasa iko brighter ya ya ya ni Ai, midfield amanyu. midfield hey. nani hata brightemsehata sijui amepata mbili ama ni ngapi ngapiangalia yeah. ay yake hey. buda uta appreciate <laughs> <laughs> freia zile vitu nataahalakini kama d awangend so man shot awangefungwa hizi gol zote but unajua chel wanakwangahem nao in kwanza inagam aaseusa so, so in akimo kwa kwanza sahiio vudekawasewa he naungojebngongoeka t waheo mbona mtu wa hlajichochi akoapi mi nakwambia nimetulia mmalize kwanza alafu ndo niingie sasa <laughs> <laughs> uammmagam <laughs> uh, <laughs> <laughs> <Ha, laughs> ya, ya cit na fulm ilifaa kuisha fam yetu na do ilikuaanimeona hihiyo atamwana landa zingine huko nyuma zingine comico <laughs> jirud angefaa kuwa na hatrik hiyo game vana angefaa kuwa na baukaa mbilitunajua si ahu wafungi Oh. ana, ana wacha wacha yeah. una captain vana okay, maziju, kwa nilikuwa. Ama ni vana nilikuwa kwa hivyo achali mazinilikuwa nieke vanahnaaminia lakini <laughs> ni tunaona jamaa yafungi atekmtu mwingine wa chelsea <laughs> nani <laughs> zuma ah, niko na niko na oh. en ya chelsea zuma sina zuma lakini kona redi wasewahuko nyumalisoja tu kidogo mahali ana ataanza kufun kitu anafanya anah uh-huh. alafu anapea naai gemi naisha higem <laughs> <Yeah, yeah, anapigatuma. laughs> yeah, naisha ho sa mahali atapata ata anza kufungafunga <coughs> hiyo tmebaliharibup zau meewanzatulikuwa tumeaha atachezaangojaaa kama zaha angechezaaliamua fam hizo game mbili ni narudisha tu mabao msisahau hmm? msisau teke amefunga ah, ah, bao zake of mbili o thesson yake imeishabeneke amemaliza mabao game ah, <laughs> sheffield united mabaoeatakuatanuua um, aeei po ikwa ualifunga hiyo ame sikuadhani yawatashindasiu unaona walifunga daka yangapikunini kushinda hiyo gamesewakopuaunajua eh. mi niliona hiyo amsasa unaona venye alirudi b na, na flu hapo mbele mm. unaona kwa forwards, na flow naekaaeaatiatka uu jamaabaata wawamekua kikaakaa kao kidogo walia wameeza kudidimiahaukoshua eh, na aa walishinda hiyo angekuaao utapataadi utapata juu ya pena na nini nikaa nika atabob sinimapenaaaana pena laini okeadanaaana siopenaekabitmeongean oni mingikuna ingine alibado lakinialipiga juu yabkidogo ilikuwahiyo ni, yeah. yeah, ni kiune peke yake ndo a anaona mi nilikuwa nimeshukuna sababure ungepewa hiyo timuya aren hashaa kuonyesha vile atacheza hatana e, eh. kitu yote mpya sindio so, same, eh, cheza eh, game eh, cheza. Cheza kwanza sasa ateta hata alikuwa na eh, bet chan ya kushinda hii game ama kujua vile game itaenda juu yeye na pepo anafanana kidogo mm. naalishapigwa eh. al, so ach t game ya c <coughs> annainie pre- yeah, sasa alienda sijui ajeatias mse obama yang alimaliza bila <laughs> shoteba <laughs> <Nisa> <Obama laughs> hey, na nilisikia pundi takisema shida yaseno saahii ni boanuae yao anguae yao inakaa eh, awakoninii Si, n venye hata kama wana unaona anajaribu anapiga kaiyoyake venyeaasai hakunaaatapigaaafu nilionana nyuma sanae <laughs> Ki, kena amekua amii anafungaken amekua sasawatacheza e morin walichezahatawa watasit an watashindwa kuwa badoaina krisudafunga game isheasidamnunua ajwanastaki kuuza nataka natakabado wakuesanitafanya nini shai ama nianzishe yanguaauekenan hiyo pesa ulipopasukoamaana hey. <laughs> uh-huh. hey, msemu moja do no uweke si si no sal- kama nataka Shinde, no way, si si hiyo loyo silaini sala na tak sana na na jota alikuwa okay. bench alikuwafamino ameendelea tu kucheza m mane hafungi so hiyo game yenyewe ni sala tu ndo ya famino si, si m ni ile like, kitu tulikua tumesema right. hapo <laughs> i <laughs> <laughs> <laughs> number s numb eihnubenattacking right bakcentfeindowe <laughs> Atta- right kune yangu iliingia ni kusema jota suno alench na alikula gemu ya mwisho ni kubwa akutakua naingiana binaalisumbua sana alis, alis, alikuwa tu anaangushwa seisanaalafu ni yeah, niliona o sahii ndio anapiga penaanayukoi me akirudiaatadpe viliuanatabidi mei wameongea ama labda akiakihata itarudi kwa mope ama idasee mingine so, labda watarotetuasee uh-huh. wapena like other teams lakini nimepata bado ttajaaannbeaikwa nimeaamabadotuni koawai ile ningekuwa yeah. ningekuwa ningekuwa na na db miningekua naningekuwa nani viletu niliniko nar yangu iko na niko sawa tuko ikos ametoka na minus wacheni mnaaa mi at least tungekua tunajua ajua like, ukishaona m tuansebe pale unajua tu pale ni barabara ama ni red, ama ni yelo so maybe lakini i l kenya atachagua nina enye itakuja itakuwa juu ile sigemia kugarao juu t the las day tunaweza cheza champi aama um, bado inaweza kuwa